Kết quả bóng đá trận Defensor Sporting Montevideo vs Rentistas, 04:15 ngày 26/08/2026

Cúp Uruguay · 04:15 ngày 26/08/2026
Defensor Sporting Montevideo
Sắp đá --:--:--
Rentistas
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 11°C

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 00 14
Hòa 12 43
Bại 21 53
Ghi bàn 12 614
Mất bàn 63 1512
Điểm 12 715

Chủ = Defensor Sporting Montevideo · Khách = Rentistas

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Defensor Sporting Montevideo (33)Hiệp 1 / Cả trậnRentistas (23)
3 (9%)Thắng/Thắng6 (26%)
1 (3%)Thắng/Hòa0 (0%)
6 (18%)Hòa/Thắng1 (4%)
9 (27%)Hòa/Hòa7 (30%)
7 (21%)Hòa/Bại4 (17%)
2 (6%)Bại/Hòa2 (9%)
5 (15%)Bại/Bại3 (13%)

Thành tích đối đầu (19 trận)

Defensor Sporting Montevideo 7 (37%)Hòa 7 (37%)Rentistas 5 (26%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 5 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 2 / Xỉu 7
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
URU D123/10/22Defensor Sporting Montevideo2-3 (1-0)Rentistas8-2+1.252.5B
URU D105/06/22Rentistas1-0 (1-0)Defensor Sporting Montevideo2-10+0.252.25B
URU D126/03/21Defensor Sporting Montevideo0-0 (0-0)Rentistas4-4+0.52.5H
URU D107/10/20Rentistas2-0 (1-0)Defensor Sporting Montevideo5-402.75B
URU D107/03/16Rentistas0-1 (0-0)Defensor Sporting Montevideo7-8+0.252.75T
INT CF27/01/16Defensor Sporting Montevideo1-1 (0-0)Rentistas---H
URU D112/09/15Defensor Sporting Montevideo2-0 (0-0)Rentistas6-6+12.75T
URU D123/02/15Rentistas2-6 (0-2)Defensor Sporting Montevideo2-1+0.252.5T
URU D123/08/14Defensor Sporting Montevideo1-2 (0-0)Rentistas6-8+0.752.75B
URU D126/04/14Defensor Sporting Montevideo1-1 (0-0)Rentistas5-4+0.52.75H
URU D124/11/13Rentistas6-5 (2-4)Defensor Sporting Montevideo-+0.252.5B
URU D117/05/12Rentistas0-2 (0-1)Defensor Sporting Montevideo-+12.75T
URU TP02/02/12Defensor Sporting Montevideo0-0 (0-0)Rentistas---H
URU D125/09/11Defensor Sporting Montevideo1-0 (0-0)Rentistas---T
URU D122/03/07Defensor Sporting Montevideo2-2 (2-1)Rentistas---H
URU D108/10/06Rentistas0-0 (0-0)Defensor Sporting Montevideo---H
URU D103/07/06Defensor Sporting Montevideo3-1 (0-1)Rentistas---T
URU D111/05/06Rentistas0-1 (0-0)Defensor Sporting Montevideo---T
URU D103/11/05Defensor Sporting Montevideo2-2 (1-2)Rentistas---H

Thành tích gần đây — Defensor Sporting Montevideo

HBBTBHBHHB
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 6/15 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 3/2/5
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
URU D123/08/26Cerro Largo1-1 (0-1)Defensor Sporting Montevideo1-402H
URU D117/08/26Defensor Sporting Montevideo0-4 (0-1)Liverpool URU8-402B
URU D110/08/26Defensor Sporting Montevideo0-1 (0-0)Wanderers FC8-5+0.252.25B
URU D104/08/26Defensor Sporting Montevideo2-1 (1-1)Cerro Montevideo5-2+0.752T
URU D126/07/26Defensor Sporting Montevideo1-2 (1-2)Liverpool URU5-8--B
URU D114/07/26Cerro Largo1-1 (1-1)Defensor Sporting Montevideo5-702H
INT CF04/07/26Cruzeiro2-0 (1-0)Defensor Sporting Montevideo6-2-12.75B
URU D108/06/26Defensor Sporting Montevideo1-1 (0-0)Boston River4-4+0.52.25H
URU D130/05/26Racing Club Montevideo0-0 (0-0)Defensor Sporting Montevideo10-1-0.52H
URU D125/05/26Defensor Sporting Montevideo0-2 (0-0)CA Penarol2-3-0.252.25B
URU D117/05/26Central Espanol2-1 (1-1)Defensor Sporting Montevideo2-502.25B
URU D110/05/26Defensor Sporting Montevideo1-2 (0-1)CA Juventud5-3+0.252.25B
URU D105/05/26CA Penarol1-1 (1-0)Defensor Sporting Montevideo4-8-0.752.25H
URU D128/04/26Defensor Sporting Montevideo1-0 (0-0)Club Atletico Progreso7-5+0.52T
URU D119/04/26Racing Club Montevideo1-1 (1-0)Defensor Sporting Montevideo7-4-0.252H
URU D112/04/26Defensor Sporting Montevideo2-0 (1-0)Boston River3-3+0.52T
URU D106/04/26Cerro Montevideo1-0 (0-0)Defensor Sporting Montevideo4-7+0.252B
URU D101/04/26Defensor Sporting Montevideo1-1 (1-1)Albion FC6-4+0.52H
URU D127/03/26Danubio FC0-0 (0-0)Defensor Sporting Montevideo6-302H
URU D121/03/26Defensor Sporting Montevideo2-1 (1-1)Nacional Montevideo4-6-0.52.25T

Thành tích gần đây — Rentistas

HBHTHTBTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/12 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 6/2/2
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
URU D222/08/26Miramar Misiones FC1-1 (0-0)Rentistas3-10+0.252H
URU D216/08/26Rentistas0-1 (0-0)Tacuarembo12-1--B
URU D211/08/26Rentistas1-1 (0-1)Plaza Colonia6-3-0.252H
URU D201/08/26La Luz2-5 (1-2)Rentistas9-1--T
URU D219/07/26Rentistas0-0 (0-0)CS Cerrito4-602H
URU D212/07/26CA Atenas1-3 (1-2)Rentistas6-402.25T
URU D205/07/26Rentistas1-2 (1-1)Paysandu FC10-4+0.52.25B
URU D228/06/26Huracan FC1-2 (0-1)Rentistas10-401.75T
URU D222/06/26Rentistas1-0 (0-0)Uruguay Montevideo6-4+0.52.25T
INT CF14/06/26Club Oriental3-0 (0-0)Rentistas4-3--B
URU D207/06/26Rentistas0-2 (0-1)Colon CF11-5+0.52B
URU D231/05/26Centro Atletico Fenix1-1 (0-0)Rentistas5-6-0.252H
URU D224/05/26Rentistas1-2 (1-2)CA River Plate5-5--B
URU D217/05/26Rentistas1-0 (1-0)Miramar Misiones FC5-4--T
URU D211/05/26Tacuarembo1-1 (1-0)Rentistas---H
URU D230/04/26Rentistas1-1 (0-0)Miramar Misiones FC3-5+0.752.25H
URU D221/04/26Rentistas1-2 (1-1)Club Oriental10-402B
URU D211/04/26Paysandu FC0-1 (0-1)Rentistas3-3--T
URU D229/03/26Colon CF1-2 (0-2)Rentistas3-401.75T
URU D224/03/26CA River Plate1-1 (1-1)Rentistas4-3-0.252H
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

43 57
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T7 H7 B5
T5 H7 B7
Chủ khách tương đồng
T3 H6 B2
T2 H6 B3
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn
1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn
1.1 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Defensor Sporting Montevideo (30 trận)
Ghi 0.70 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Rentistas (23 trận)
Ghi 1.04 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận

Thống kê Tỷ lệ kèo

Defensor Sporting Montevideo (24 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (38%)Hòa 3 (13%)Bại 12 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (25%)Hòa 6 (25%)Xỉu 12 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
VLLWVL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VOUOVU

Rentistas (13 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (54%)Hòa 1 (8%)Bại 5 (38%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (38%)Hòa 5 (38%)Xỉu 3 (23%)
6 trận gần — Châu Á:
LWVWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VVUOOO

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
00
1 Bàn
00
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
00
B.thắng H1
00
B.thắng H2
Defensor Sporting MontevideoRentistas

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
00
T/H
00
T/B
00
H/T
00
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
Defensor Sporting MontevideoRentistas

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

12
Thắng 2+
35
Thắng 1
87
Hòa
54
Thua 1
32
Thua 2+
Defensor Sporting MontevideoRentistas

Thông tin đội bóng

Defensor Sporting Montevideo Thông tin Rentistas
1913 Thành lập
Luis Franzini Sân nhà
18000 Sức chứa 10000
Roman Cuello HLV Diego Jaume Favalo
Montevideo Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.733.404.200.972.500.800.800.500.96
Live1.77 ↑3.404.00 ↓1.00 ↑2.500.77 ↓0.81 ↑0.500.94 ↓
VcbetSớm1.803.404.101.012.500.790.810.500.99
Live1.803.404.100.79 ↓2.251.01 ↑0.84 ↑0.500.96 ↓
Mansion88Sớm1.763.353.951.002.500.760.760.501.00
Live1.86 ↑3.30 ↓3.60 ↓1.05 ↑2.500.77 ↑0.86 ↑0.500.98 ↓
InterwettenSớm1.703.504.601.052.500.65---
Live1.83 ↑3.20 ↓4.00 ↓0.95 ↓2.500.70 ↑---
12betSớm1.763.353.951.002.500.760.760.501.00
Live1.86 ↑3.30 ↓3.60 ↓1.05 ↑2.500.77 ↑0.86 ↑0.500.98 ↓
CrownSớm1.793.453.700.972.500.730.790.500.91
Live1.86 ↑3.30 ↓3.55 ↓0.79 ↓2.251.01 ↑0.86 ↑0.500.96 ↑
WewbetSớm1.753.334.450.862.250.940.990.750.83
Live1.85 ↑3.31 ↓3.95 ↓0.78 ↓2.251.02 ↑0.85 ↓0.500.97 ↑
18BetSớm1.683.304.200.712.250.810.810.750.71
Live1.80 ↑3.303.80 ↓0.70 ↓2.250.87 ↑0.73 ↓0.500.84 ↑
PinnacleSớm1.793.333.960.972.500.780.790.500.95
Live1.80 ↑3.34 ↑4.00 ↑1.00 ↑2.500.77 ↓0.81 ↑0.500.96 ↑
HK Jockey ClubSớm1.703.154.350.952.250.751.070.750.72
Live1.703.154.350.952.250.751.070.750.72
1xBetSớm1.753.404.391.102.500.701.000.750.80
Live1.76 ↑3.34 ↓4.29 ↓0.74 ↓2.250.96 ↑0.51 ↓0.251.26 ↑
Bet 365Sớm1.733.404.330.882.250.931.000.750.80
Live1.80 ↑3.50 ↑3.80 ↓0.80 ↓2.251.00 ↑0.85 ↓0.500.95 ↑
William HillSớm1.803.203.900.952.500.73---
Live1.803.10 ↓4.00 ↑0.952.500.73---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.