Kết quả bóng đá trận Defensores Puerto Vilelas vs Tucuman Central, 01:30 ngày 13/08/2026
Regional Federal Championships (Argentina) · 01:30 ngày 13/08/2026
Defensores Puerto Vilelas 4 Kết thúc HT 2-1 3
Tucuman Central
🟨 0 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 3
Diễn biến trận đấu
| Defensores Puerto Vilelas | Phút | |
| 6' | ⚽ 0 - 1 Valentin Montenegro | |
| Gustavo Carballo 1 - 1 ⚽ | 9' | |
| 45+2' | Matias Perdigon | |
| Leonel Niz 2 - 1 ⚽ | 45+2' | |
| HT 2-1 | ||
| Gonzalo Rios 3 - 1 ⚽ | 62' | |
| 73' | ||
| 87' | ⚽ 3 - 2 Maximiliano Martinez | |
| Lautaro Larrasabal 4 - 2 ⚽ | 89' | |
| 90+4' | ⚽ 4 - 3 Valentin Montenegro | |
| 90+5' | ||
| FT 4-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 0 |
| Hòa | 2 | 1 | 4 | 3 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 7 |
| Ghi bàn | 8 | 2 | 19 | 10 |
| Mất bàn | 7 | 7 | 15 | 25 |
| Điểm | 5 | 1 | 16 | 3 |
Chủ = Defensores Puerto Vilelas · Khách = Tucuman Central
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Defensores Puerto Vilelas | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (30%) | Thắng/Thắng | 2 (9%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 3 (13%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 4 (15%) | Hòa/Thắng | 3 (13%) |
| 2 (7%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (19%) | Hòa/Bại | 3 (13%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (9%) |
| 5 (19%) | Bại/Bại | 9 (39%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Defensores Puerto Vilelas 1 (50%)Hòa 0 (0%)Tucuman Central 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/06/26 | Tucuman Central | 2-0 (0-0) | Defensores Puerto Vilelas | - | - | B |
| 29/03/26 | Defensores Puerto Vilelas | 1-0 (1-0) | Tucuman Central | +0.25 | 1.75 | T |
Thành tích gần đây — Defensores Puerto Vilelas
HTBTTBTBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Sportivo Las Parejas | 0-0 (0-0) | Defensores Puerto Vilelas | - | - | H |
| 04/08/26 | Defensores Puerto Vilelas | 4-1 (1-0) | Sarmiento Resistencia | - | - | T |
| 24/07/26 | Central Benitez | 2-0 (1-0) | Defensores Puerto Vilelas | - | - | B |
| 19/07/26 | CSD Fontana | 2-4 (2-2) | Defensores Puerto Vilelas | - | - | T |
| 15/07/26 | Resistencia Central | 0-2 (0-0) | Defensores Puerto Vilelas | - | - | T |
| 13/07/26 | CA Bartolome Mitre | 1-0 (0-0) | Defensores Puerto Vilelas | -0.75 | 2.25 | B |
| 05/07/26 | Defensores Puerto Vilelas | 3-0 (1-0) | Sarmiento de La Banda | - | - | T |
| 29/06/26 | Juventud Antoniana | 4-0 (3-0) | Defensores Puerto Vilelas | - | - | B |
| 22/06/26 | Defensores Puerto Vilelas | 2-1 (0-1) | Sol de America de Formosa | - | - | T |
| 15/06/26 | Sarmiento Resistencia | 2-0 (0-0) | Defensores Puerto Vilelas | - | - | B |
| 07/06/26 | Defensores Puerto Vilelas | 2-0 (1-0) | Boca Unidos | - | - | T |
| 01/06/26 | Tucuman Central | 2-0 (0-0) | Defensores Puerto Vilelas | - | - | B |
| 26/05/26 | Defensores Puerto Vilelas | 2-3 (1-0) | G.San Martin Formosa | -0.25 | 2 | B |
| 10/05/26 | Defensores Puerto Vilelas | 1-3 (1-1) | CA Bartolome Mitre | - | - | B |
| 04/05/26 | Sarmiento de La Banda | 1-2 (0-1) | Defensores Puerto Vilelas | - | - | T |
| 26/04/26 | Defensores Puerto Vilelas | 0-1 (0-0) | Juventud Antoniana | - | - | B |
| 19/04/26 | Sol de America de Formosa | 2-1 (1-0) | Defensores Puerto Vilelas | -0.75 | 2 | B |
| 14/04/26 | Defensores Puerto Vilelas | 2-2 (2-0) | Sarmiento Resistencia | +0.5 | 2.25 | H |
| 05/04/26 | Boca Unidos | 2-4 (1-2) | Defensores Puerto Vilelas | - | - | T |
| 29/03/26 | Defensores Puerto Vilelas | 1-0 (1-0) | Tucuman Central | +0.25 | 1.75 | T |
Thành tích gần đây — Tucuman Central
HBHBBBTBTB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 9/15 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Tucuman Central | 1-1 (1-0) | El Linqueno | - | - | H |
| 03/08/26 | Gimnasia C. Uruguay | 4-0 (2-0) | Tucuman Central | - | - | B |
| 27/07/26 | Tucuman Central | 1-1 (1-0) | Sarmiento de La Banda | - | - | H |
| 13/07/26 | Juventud Antoniana | 3-1 (1-0) | Tucuman Central | -1.25 | 2.25 | B |
| 06/07/26 | Tucuman Central | 0-1 (0-1) | Sol de America de Formosa | +0.25 | 1.75 | B |
| 29/06/26 | Sarmiento Resistencia | 1-0 (0-0) | Tucuman Central | - | - | B |
| 22/06/26 | Tucuman Central | 2-0 (2-0) | Boca Unidos | - | - | T |
| 08/06/26 | G.San Martin Formosa | 3-2 (0-1) | Tucuman Central | -1 | 2.25 | B |
| 01/06/26 | Tucuman Central | 2-0 (0-0) | Defensores Puerto Vilelas | - | - | T |
| 26/05/26 | CA Bartolome Mitre | 1-0 (1-0) | Tucuman Central | -0.75 | 2 | B |
| 18/05/26 | Sarmiento de La Banda | 1-0 (0-0) | Tucuman Central | - | - | B |
| 11/05/26 | Tucuman Central | 1-0 (0-0) | Juventud Antoniana | - | - | T |
| 04/05/26 | Sol de America de Formosa | 3-0 (1-0) | Tucuman Central | - | - | B |
| 26/04/26 | Tucuman Central | 1-1 (1-0) | Sarmiento Resistencia | - | - | H |
| 19/04/26 | Boca Unidos | 3-1 (2-0) | Tucuman Central | - | - | B |
| 06/04/26 | Tucuman Central | 2-0 (1-0) | G.San Martin Formosa | - | - | T |
| 29/03/26 | Defensores Puerto Vilelas | 1-0 (1-0) | Tucuman Central | -0.25 | 1.75 | B |
| 23/03/26 | Tucuman Central | 1-0 (0-0) | CA Bartolome Mitre | - | - | T |
| 16/02/26 | Tucuman Central | 1-1 (0-1) | General Paz Junlors | +1 | 2.25 | H |
| 22/12/25 | Club Atletico San Pablo | 1-2 (1-1) | Tucuman Central | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
23
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
03
Sút bóng
1712
Sút cầu môn
97
Tấn công
152120
Tấn công nguy hiểm
6258
Sút ngoài cầu môn
85
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
65%35%
So Sánh Sức Mạnh
62 38
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Defensores Puerto Vilelas (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Tucuman Central (25 trận)
Ghi 0.92 bàn/trậnMất 1.64 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 3 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Defensores Puerto Vilelas (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (44%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (56%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOUO
Tucuman Central (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (17%)Bại 5 (83%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LLVLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Defensores Puerto Vilelas | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.75 | 3.20 | 4.40 | 0.93 | 2.25 | 0.77 | 0.79 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.11 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.70 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.83 | 3.20 | 4.10 | 1.01 | 2.25 | 0.78 | 0.83 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 56.00 ↑ | 2.65 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.79 | 3.35 | 3.80 | 0.92 | 2.25 | 0.84 | 0.62 | 0.50 | 1.16 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.75 ↑ | 25.00 ↑ | 8.33 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 0.02 ↓ | -0.25 | 5.55 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.80 | 3.15 | 4.70 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 1.09 ↓ | 6.50 ↑ | 50.00 ↑ | 6.50 ↑ | 6.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.71 | 2.90 | 4.30 | 0.90 | 2.25 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 6.64 ↑ | 85.12 ↑ | 2.98 ↑ | 6.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.79 | 3.35 | 3.80 | 0.91 | 2.25 | 0.85 | 0.60 | 0.50 | 1.19 |
| Live | 1.20 ↓ | 4.55 ↑ | 15.00 ↑ | 0.86 ↓ | 4.25 | 0.96 ↑ | 0.83 ↑ | 0.25 | 1.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.78 | 3.06 | 3.81 | 0.91 | 2.25 | 0.85 | 0.78 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.80 ↑ | 75.00 ↑ | 4.16 ↑ | 6.50 | 0.10 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.91 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.86 | 3.12 | 4.11 | 1.02 | 2.25 | 0.74 | 0.86 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.14 ↓ | 4.19 ↑ | 23.00 ↑ | 2.08 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.10 | 4.33 | 1.40 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.48 ↓ | 2.50 | 1.37 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.79 | 3.25 | 4.50 | 0.80 | 2.00 | 0.91 | 0.80 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.25 ↑ | 66.00 ↑ | 7.83 ↑ | 6.50 | 0.05 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.79 | 3.04 | 4.21 | 0.98 | 2.25 | 0.74 | 0.79 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.10 ↓ | 5.85 ↑ | 30.59 ↑ | 2.42 ↑ | 5.50 | 0.27 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.80 | 3.10 | 4.10 | 1.25 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 276.00 ↑ | 6.00 ↑ | 6.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.87 | 3.20 | 4.15 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | 0.35 | 0.00 | 1.90 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.11 ↑ | 6.50 | 0.13 ↓ | 1.21 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.83 | 3.20 | 3.90 | 1.03 | 2.25 | 0.78 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.90 ↑ | 6.50 | 0.13 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.83 | 3.00 | 4.20 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 6.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Defensores Puerto Vilelas | +1/2 | 2 | 0 | 1 |
| Tucuman Central | -1/2 | 0 | 0 | 3 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).