Kết quả bóng đá trận Deportes Iquique vs CD Copiapo S.A., 07:30 ngày 14/08/2026
Primera B (Chile) · 07:30 ngày 14/08/2026
Deportes Iquique 4 Kết thúc HT 1-0 0
CD Copiapo S.A.
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 6
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Deportes Iquique | Phút | |
| 22' | Fabian Tabilo | |
| Agustin Venezia 1 - 0 ⚽ | 39' | |
| HT 1-0 | ||
| Thomas Jones 2 - 0 ⚽ | 51' | |
| 71' | Claudio Ignacio Zamorano Salamanca | |
| Cesar Gonzalez,MAGICO 3 - 0 ⚽ | 77' | |
| Isaac Alejandro Diaz Lobos 4 - 0 ⚽ | 90+1' | |
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 4 | 2 |
| Bại | 2 | 2 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 16 | 11 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 7 | 18 |
| Điểm | 3 | 3 | 16 | 8 |
Chủ = Deportes Iquique · Khách = CD Copiapo S.A.
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Deportes Iquique | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (20%) | Thắng/Thắng | 7 (25%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 2 (7%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 10 (33%) | Hòa/Hòa | 3 (11%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 6 (21%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 6 (20%) | Bại/Bại | 5 (18%) |
Bảng xếp hạng
Deportes Iquique
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 5 | 10 | 7 | 31 | 27 | 25 | 12 |
| Sân nhà | 12 | 4 | 6 | 2 | 17 | 8 | 18 | 8 |
| Sân khách | 10 | 1 | 4 | 5 | 14 | 19 | 7 | 15 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 11 | 5 | - | - |
CD Copiapo S.A.
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 8 | 6 | 8 | 31 | 35 | 30 | 10 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 2 | 3 | 18 | 15 | 20 | 6 |
| Sân khách | 11 | 2 | 4 | 5 | 13 | 20 | 10 | 11 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (19 trận)
Deportes Iquique 10 (53%)Hòa 2 (11%)CD Copiapo S.A. 7 (37%)
Châu Á: Ăn 12 / Hòa 1 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 1 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/03/26 | CD Copiapo S.A. | 2-0 (1-0) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.25 | B |
| 01/05/25 | Deportes Iquique | 3-2 (2-0) | CD Copiapo S.A. | +0.5 | 2.75 | T |
| 03/02/25 | CD Copiapo S.A. | 1-0 (0-0) | Deportes Iquique | +0.5 | 3 | B |
| 28/08/24 | Deportes Iquique | 2-1 (1-1) | CD Copiapo S.A. | +0.75 | 3 | T |
| 06/04/24 | CD Copiapo S.A. | 3-0 (2-0) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.5 | B |
| 07/09/22 | Deportes Iquique | 0-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.25 | H |
| 20/04/22 | CD Copiapo S.A. | 1-0 (1-0) | Deportes Iquique | 0 | 2.25 | B |
| 23/09/21 | Deportes Iquique | 2-1 (2-0) | CD Copiapo S.A. | +0.25 | 2.25 | T |
| 18/05/21 | CD Copiapo S.A. | 0-2 (0-1) | Deportes Iquique | 0 | 2.25 | T |
| 07/09/15 | Deportes Iquique | 1-2 (0-0) | CD Copiapo S.A. | +0.75 | 2.5 | B |
| 03/09/15 | CD Copiapo S.A. | 1-1 (0-1) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.5 | H |
| 31/08/10 | Deportes Iquique | 1-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | +1.5 | 3 | T |
| 11/07/10 | CD Copiapo S.A. | 1-2 (0-1) | Deportes Iquique | - | - | T |
| 25/04/10 | Deportes Iquique | 0-1 (0-1) | CD Copiapo S.A. | +1.5 | 2.75 | B |
| 21/02/10 | CD Copiapo S.A. | 1-3 (0-1) | Deportes Iquique | - | - | T |
| 26/10/08 | Deportes Iquique | 2-1 (2-1) | CD Copiapo S.A. | - | - | T |
| 25/08/08 | CD Copiapo S.A. | 1-0 (0-0) | Deportes Iquique | - | - | B |
| 19/06/08 | Deportes Iquique | 1-0 (1-0) | CD Copiapo S.A. | - | - | T |
| 26/03/08 | CD Copiapo S.A. | 0-1 (0-0) | Deportes Iquique | - | - | T |
Thành tích gần đây — Deportes Iquique
HTHTHTBHBH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/14 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Cobreloa | 1-1 (0-0) | Deportes Iquique | -0.5 | 2.5 | H |
| 06/08/26 | Deportes Iquique | 3-1 (0-0) | Deportes Limache | -0.25 | 3 | T |
| 01/08/26 | San Marcos de Arica | 1-1 (0-0) | Deportes Iquique | - | - | H |
| 25/07/26 | Deportes Iquique | 1-0 (1-0) | Deportes Temuco | 0 | 2.25 | T |
| 05/07/26 | Deportes Iquique | 1-1 (0-0) | Coquimbo Unido | -0.5 | 3 | H |
| 28/06/26 | Deportes Limache | 1-4 (0-2) | Deportes Iquique | -0.75 | 2.75 | T |
| 20/06/26 | Coquimbo Unido | 3-0 (1-0) | Deportes Iquique | -1.25 | 3 | B |
| 07/06/26 | Deportes Iquique | 1-1 (1-0) | Deportes Recoleta | +0.75 | 2.5 | H |
| 31/05/26 | CD Magallanes | 4-3 (2-0) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.5 | B |
| 24/05/26 | Deportes Iquique | 1-1 (0-0) | Curico Unido | +0.5 | 2.75 | H |
| 19/05/26 | Union Espanola | 2-1 (0-1) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Deportes Iquique | 1-1 (0-0) | Rangers Talca | +0.5 | 2.5 | H |
| 03/05/26 | Deportes Santa Cruz | 2-2 (2-1) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.5 | H |
| 28/04/26 | Deportes Iquique | 2-1 (1-1) | Santiago Wanderers | +0.5 | 2.75 | T |
| 20/04/26 | San Luis Quillota | 2-1 (1-1) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | Deportes Iquique | 0-0 (0-0) | Puerto Montt | - | - | H |
| 29/03/26 | CSD Antofagasta | 4-0 (3-0) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.25 | B |
| 23/03/26 | CD Copiapo S.A. | 2-0 (1-0) | Deportes Iquique | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | Deportes Iquique | 1-2 (1-2) | Cobreloa | +0.25 | 2.5 | B |
| 08/03/26 | Deportes Iquique | 0-0 (0-0) | San Marcos de Arica | +0.5 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — CD Copiapo S.A.
HTHBBBBTHT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/13 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 3/2/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | CD Copiapo S.A. | 1-1 (0-1) | San Luis Quillota | +0.25 | 2.25 | H |
| 04/08/26 | Deportes Temuco | 1-4 (1-1) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.25 | T |
| 26/07/26 | Rangers Talca | 0-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.25 | H |
| 12/07/26 | CD Copiapo S.A. | 0-1 (0-0) | Everton CD | -0.25 | 2.75 | B |
| 05/07/26 | Univ Catolica | 2-1 (0-1) | CD Copiapo S.A. | -1.5 | 3 | B |
| 27/06/26 | Everton CD | 3-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | -1 | 2.75 | B |
| 21/06/26 | CD Copiapo S.A. | 0-3 (0-1) | Univ Catolica | -0.75 | 3 | B |
| 06/06/26 | CD Copiapo S.A. | 1-0 (1-0) | Santiago Wanderers | +0.25 | 2.75 | T |
| 02/06/26 | Deportes Santa Cruz | 1-1 (1-0) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.5 | H |
| 26/05/26 | CD Copiapo S.A. | 3-1 (3-1) | Union Espanola | +0.25 | 2.5 | T |
| 17/05/26 | Cobreloa | 4-1 (2-0) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.5 | B |
| 10/05/26 | CD Copiapo S.A. | 2-1 (2-1) | Union San Felipe | - | - | T |
| 03/05/26 | CD Magallanes | 2-3 (0-1) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | CD Copiapo S.A. | 0-3 (0-0) | San Marcos de Arica | +0.5 | 2.25 | B |
| 20/04/26 | CSD Antofagasta | 1-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | CD Copiapo S.A. | 2-4 (2-2) | Deportes Recoleta | - | - | B |
| 29/03/26 | Curico Unido | 1-1 (0-1) | CD Copiapo S.A. | -0.25 | 2.25 | H |
| 23/03/26 | CD Copiapo S.A. | 2-0 (1-0) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | San Luis Quillota | 2-2 (0-1) | CD Copiapo S.A. | - | - | H |
| 10/03/26 | CD Copiapo S.A. | 1-1 (0-0) | Deportes Temuco | +0.75 | 2.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
06
Phạt góc (HT)
04
Thẻ vàng
02
Sút bóng
1523
Sút cầu môn
86
Tấn công
138161
Tấn công nguy hiểm
5483
Sút ngoài cầu môn
717
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T10 H2 B7T7 H2 B10
Chủ khách tương đồng
T6 H1 B2T2 H1 B6
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn0.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Deportes Iquique (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
CD Copiapo S.A. (28 trận)
Ghi 1.21 bàn/trậnMất 1.61 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Deportes Iquique (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (31%)Hòa 1 (6%)Bại 10 (63%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOUO
CD Copiapo S.A. (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (43%)Hòa 2 (14%)Bại 6 (43%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (36%)Hòa 0 (0%)Xỉu 9 (64%)
6 trận gần — Châu Á:
LWVWVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Deportes Iquique | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1978 | Thành lập | 1999 |
| Tierra de Campeones | Sân nhà | Luis Valenzuela Hermosilla |
| 12000 | Sức chứa | 12000 |
| Rodrigo Guerrero | HLV | Ivo Basay |
| CHI | Khu vực | Copiapó |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.96 | 3.20 | 3.50 | 0.87 | 2.25 | 0.89 | 1.08 | 0.50 | 0.70 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.70 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.87 | 3.40 | 3.75 | 0.90 | 2.50 | 0.89 | 0.89 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 46.00 ↑ | 2.50 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.91 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.82 | 3.40 | 3.60 | 0.78 | 2.50 | 0.96 | 0.78 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.70 ↑ | 160.00 ↑ | 7.14 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.30 | 3.45 | 0.90 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 90.00 ↑ | 0.20 ↓ | 3.50 | 2.95 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.93 | 3.30 | 3.45 | 0.92 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.39 ↑ | 65.15 ↑ | 2.42 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.78 | 3.50 | 3.70 | 0.78 | 2.50 | 0.96 | 0.78 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.70 ↑ | 160.00 ↑ | 7.69 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.90 | 3.45 | 3.25 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.90 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 21.00 ↑ | 4.76 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 5.26 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.92 | 3.10 | 3.36 | 0.90 | 2.50 | 0.90 | 0.92 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 65.00 ↑ | 3.44 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 0.96 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.91 | 3.35 | 3.61 | 0.92 | 2.50 | 0.84 | 0.91 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.02 ↓ | 10.40 ↑ | 46.00 ↑ | 4.30 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 4.75 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.40 | 3.40 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.80 ↓ | 2.50 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.88 | 3.20 | 3.45 | 0.64 | 2.25 | 0.90 | 0.81 | 0.50 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 37.00 ↑ | 8.01 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.80 | 3.42 | 3.77 | 0.81 | 2.50 | 0.93 | 0.81 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 1.30 ↓ | 4.41 ↑ | 11.82 ↑ | 3.05 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.90 | 3.40 | 3.30 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 251.00 ↑ | 0.80 ↓ | 3.50 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.97 | 3.40 | 3.62 | 0.95 | 2.50 | 0.76 | 1.24 | 0.75 | 0.57 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.90 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.90 | 3.30 | 3.40 | 1.03 | 2.50 | 0.78 | 0.98 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.80 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.20 | 3.70 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Deportes Iquique | +1/2 | 0 | 0 | 1 |
| CD Copiapo S.A. | -1/2 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).