Kết quả bóng đá trận Deportes Recoleta vs CD Copiapo S.A., 23:30 ngày 22/08/2026
Primera B (Chile) · 23:30 ngày 22/08/2026
Deportes Recoleta 2 Kết thúc HT 1-1 1
CD Copiapo S.A.
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 7
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Deportes Recoleta | Phút | |
| Pedro Ivan Sanchez Torrealba 1 - 0 ⚽ | 31' | |
| 36' | ⚽ 1 - 1 Salvador Sanchez | |
| HT 1-1 | ||
| German Estigarribia 2 - 1 ⚽ | 55' | |
| Carlos Gonzalez | 71' | |
| 72' | Axl Franchescho Rios Urrejola | |
| 3 - 1 ⚽ | 88' | |
| 90+5' | Nicolas Suarez | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 5 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 6 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 12 | 11 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 13 | 18 |
| Điểm | 4 | 3 | 11 | 8 |
Chủ = Deportes Recoleta · Khách = CD Copiapo S.A.
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Deportes Recoleta | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (14%) | Thắng/Thắng | 7 (25%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 5 (18%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 7 (25%) | Hòa/Hòa | 3 (11%) |
| 4 (14%) | Hòa/Bại | 6 (21%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 6 (21%) | Bại/Bại | 5 (18%) |
Bảng xếp hạng
Deportes Recoleta
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 8 | 7 | 7 | 32 | 31 | 31 | 7 |
| Sân nhà | 11 | 5 | 3 | 3 | 16 | 16 | 18 | 9 |
| Sân khách | 11 | 3 | 4 | 4 | 16 | 15 | 13 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 8 | 8 | - | - |
CD Copiapo S.A.
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 8 | 6 | 8 | 31 | 35 | 30 | 10 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 2 | 3 | 18 | 15 | 20 | 6 |
| Sân khách | 11 | 2 | 4 | 5 | 13 | 20 | 10 | 11 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Deportes Recoleta 2 (40%)Hòa 0 (0%)CD Copiapo S.A. 3 (60%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/04/26 | CD Copiapo S.A. | 2-4 (2-2) | Deportes Recoleta | - | - | T |
| 04/10/25 | Deportes Recoleta | 0-1 (0-0) | CD Copiapo S.A. | - | - | B |
| 24/05/25 | CD Copiapo S.A. | 3-0 (2-0) | Deportes Recoleta | -0.75 | 2.25 | B |
| 30/08/22 | CD Copiapo S.A. | 3-2 (1-1) | Deportes Recoleta | -1 | 2.25 | B |
| 16/04/22 | Deportes Recoleta | 3-1 (2-0) | CD Copiapo S.A. | -0.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Deportes Recoleta
HTHBBHHBHH
Thắng 1 (10%)Hòa 6 (60%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 10/13 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/08/26 | Deportes Temuco | 1-1 (0-1) | Deportes Recoleta | -0.25 | 2.75 | H |
| 13/08/26 | Deportes Recoleta | 4-2 (1-1) | Rangers Talca | +0.25 | 2.25 | T |
| 08/08/26 | Union San Felipe | 0-0 (0-0) | Deportes Recoleta | 0 | 2.25 | H |
| 03/08/26 | Deportes Recoleta | 0-1 (0-1) | Puerto Montt | +0.25 | 2.25 | B |
| 28/07/26 | Union Espanola | 2-1 (0-0) | Deportes Recoleta | -0.5 | 2.5 | B |
| 07/07/26 | Colo Colo | 2-2 (1-1) | Deportes Recoleta | -1.75 | 3 | H |
| 29/06/26 | O.Higgins | 1-1 (0-0) | Deportes Recoleta | -1 | 2.75 | H |
| 21/06/26 | Deportes Recoleta | 0-3 (0-2) | Colo Colo | -0.75 | 3 | B |
| 07/06/26 | Deportes Iquique | 1-1 (1-0) | Deportes Recoleta | -0.75 | 2.5 | H |
| 30/05/26 | Deportes Recoleta | 0-0 (0-0) | San Luis Quillota | +0.25 | 2.5 | H |
| 22/05/26 | Deportes Recoleta | 2-2 (1-1) | Cobreloa | 0 | 2.25 | H |
| 16/05/26 | CD Magallanes | 3-2 (2-0) | Deportes Recoleta | -0.5 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Deportes Recoleta | 1-0 (1-0) | Deportes Santa Cruz | +0.25 | 2.25 | T |
| 05/05/26 | San Marcos de Arica | 1-0 (0-0) | Deportes Recoleta | -0.5 | 2 | B |
| 26/04/26 | Deportes Recoleta | 0-2 (0-0) | CSD Antofagasta | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Deportes Recoleta | 2-2 (1-1) | Curico Unido | +0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | CD Copiapo S.A. | 2-4 (2-2) | Deportes Recoleta | - | - | T |
| 28/03/26 | Deportes Recoleta | 1-5 (0-1) | Deportes Temuco | +0.25 | 2 | B |
| 22/03/26 | Rangers Talca | 2-4 (2-2) | Deportes Recoleta | - | - | T |
| 14/03/26 | Deportes Recoleta | 2-0 (1-0) | Union San Felipe | +0.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — CD Copiapo S.A.
TBHTHBBBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/15 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/08/26 | CD Copiapo S.A. | 4-0 (2-0) | Curico Unido | +0.5 | 2.5 | T |
| 14/08/26 | Deportes Iquique | 4-0 (1-0) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.5 | B |
| 09/08/26 | CD Copiapo S.A. | 1-1 (0-1) | San Luis Quillota | +0.25 | 2.25 | H |
| 04/08/26 | Deportes Temuco | 1-4 (1-1) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.25 | T |
| 26/07/26 | Rangers Talca | 0-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.25 | H |
| 12/07/26 | CD Copiapo S.A. | 0-1 (0-0) | Everton CD | -0.25 | 2.75 | B |
| 05/07/26 | Univ Catolica | 2-1 (0-1) | CD Copiapo S.A. | -1.5 | 3 | B |
| 27/06/26 | Everton CD | 3-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | -1 | 2.75 | B |
| 21/06/26 | CD Copiapo S.A. | 0-3 (0-1) | Univ Catolica | -0.75 | 3 | B |
| 06/06/26 | CD Copiapo S.A. | 1-0 (1-0) | Santiago Wanderers | +0.25 | 2.75 | T |
| 02/06/26 | Deportes Santa Cruz | 1-1 (1-0) | CD Copiapo S.A. | 0 | 2.5 | H |
| 26/05/26 | CD Copiapo S.A. | 3-1 (3-1) | Union Espanola | +0.25 | 2.5 | T |
| 17/05/26 | Cobreloa | 4-1 (2-0) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.5 | B |
| 10/05/26 | CD Copiapo S.A. | 2-1 (2-1) | Union San Felipe | - | - | T |
| 03/05/26 | CD Magallanes | 2-3 (0-1) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | CD Copiapo S.A. | 0-3 (0-0) | San Marcos de Arica | +0.5 | 2.25 | B |
| 20/04/26 | CSD Antofagasta | 1-0 (0-0) | CD Copiapo S.A. | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | CD Copiapo S.A. | 2-4 (2-2) | Deportes Recoleta | - | - | B |
| 29/03/26 | Curico Unido | 1-1 (0-1) | CD Copiapo S.A. | -0.25 | 2.25 | H |
| 23/03/26 | CD Copiapo S.A. | 2-0 (1-0) | Deportes Iquique | +0.25 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
87
Phạt góc (HT)
62
Thẻ vàng
12
Sút bóng
818
Sút cầu môn
58
Tấn công
7292
Tấn công nguy hiểm
3762
Sút ngoài cầu môn
310
Đá phạt trực tiếp
1010
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
Phạm lỗi
87
Việt vị
23
Quả ném biên
1328
So Sánh Sức Mạnh
52 48
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B3T3 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Deportes Recoleta (28 trận)
Ghi 1.36 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
CD Copiapo S.A. (28 trận)
Ghi 1.21 bàn/trậnMất 1.61 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Deportes Recoleta (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (39%)Hòa 2 (11%)Bại 9 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (44%)Hòa 0 (0%)Xỉu 10 (56%)
6 trận gần — Châu Á:
WWVLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUOU
CD Copiapo S.A. (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (44%)Hòa 2 (13%)Bại 7 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (44%)Hòa 0 (0%)Xỉu 9 (56%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Deportes Recoleta | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1999 | |
| Sân nhà | Luis Valenzuela Hermosilla | |
| 0 | Sức chứa | 12000 |
| HLV | Ivo Basay | |
| Khu vực | Copiapó |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.12 | 3.20 | 3.00 | 0.88 | 2.50 | 0.88 | 0.86 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 2.12 | 3.20 | 3.00 | 0.88 | 2.50 | 0.88 | 0.86 | 0.25 | 0.89 | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.25 | 3.10 | 0.91 | 2.50 | 0.88 | 0.88 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 2.15 | 3.30 ↑ | 3.10 | 0.89 ↓ | 2.50 | 0.90 ↑ | 0.87 ↓ | 0.25 | 0.89 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.02 | 3.30 | 3.20 | 0.81 | 2.50 | 0.93 | 0.83 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 2.04 ↑ | 3.25 ↓ | 3.20 | 0.86 ↑ | 2.50 | 0.88 ↓ | 0.84 ↑ | 0.25 | 0.90 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 3.15 | 2.85 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 2.20 ↓ | 3.15 | 3.05 ↑ | 0.80 ↓ | 2.50 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.30 | 3.05 | 2.80 | 0.74 | 2.25 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 2.13 ↓ | 3.20 ↑ | 3.05 ↑ | 0.82 ↑ | 2.50 | 0.85 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.02 | 3.30 | 3.20 | 0.81 | 2.50 | 0.93 | 0.83 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 2.04 ↑ | 3.25 ↓ | 3.20 | 0.86 ↑ | 2.50 | 0.88 ↓ | 0.84 ↑ | 0.25 | 0.90 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.41 | 3.14 | 2.76 | 0.78 | 2.25 | 0.98 | 0.74 | 0.00 | 1.04 |
| Live | 2.13 ↓ | 3.30 ↑ | 3.03 ↑ | 0.90 ↑ | 2.50 | 0.90 ↓ | 0.90 ↑ | 0.25 | 0.92 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.75 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↓ | 3.20 ↑ | 2.90 ↑ | 0.85 ↓ | 2.50 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.10 | 2.70 | 0.71 | 2.25 | 0.81 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.05 ↓ | 3.35 ↑ | 3.10 ↑ | 0.80 ↑ | 2.50 | 0.81 | 0.77 ↑ | 0.25 | 0.83 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.12 | 3.26 | 3.01 | 0.83 | 2.50 | 0.91 | 0.85 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 2.16 ↑ | 3.30 ↑ | 3.08 ↑ | 0.90 ↑ | 2.50 | 0.88 ↓ | 0.88 ↑ | 0.25 | 0.90 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.10 | 2.70 | 0.98 | 2.50 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↓ | 3.20 ↑ | 2.90 ↑ | 0.83 ↓ | 2.50 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.92 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | 0.71 | 0.00 | 1.06 |
| Live | 2.15 ↓ | 3.20 | 3.10 ↑ | 0.83 ↓ | 2.50 | 0.87 ↑ | 0.84 ↑ | 0.25 | 0.82 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.30 | 3.00 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.05 ↓ | 3.30 | 3.00 | 0.90 ↓ | 2.50 | 0.90 ↑ | 0.88 ↓ | 0.25 | 0.93 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.90 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 2.10 ↓ | 3.10 ↑ | 3.10 ↑ | 0.85 | 2.50 | 0.85 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Deportes Recoleta | +1/4 | 1 | 0 | 1 |
| CD Copiapo S.A. | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).