Kết quả bóng đá trận Derby County (W) vs Rugby Borough (W), 20:00 ngày 23/08/2026
Conference North Nữ (Anh) · 20:00 ngày 23/08/2026
Derby County (W) 0 Kết thúc HT 0-0 1
Rugby Borough (W)
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Derby County (W) | Phút | |
| 30' | ||
| HT 0-0 | ||
| 68' | ||
| 69' | ||
| 70' | ⚽ 0 - 1 | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 3 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 2 | 7 | 10 | 17 |
| Mất bàn | 6 | 0 | 19 | 15 |
| Điểm | 3 | 9 | 11 | 20 |
Chủ = Derby County (W) · Khách = Rugby Borough (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Derby County (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (20%) | Thắng/Thắng | 8 (29%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (7%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 4 (13%) | Hòa/Thắng | 8 (29%) |
| 1 (3%) | Hòa/Hòa | 2 (7%) |
| 7 (23%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 7 (23%) | Bại/Bại | 5 (18%) |
Bảng xếp hạng
Derby County (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 6 | 3 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 9 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 5 | 0 | 11 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 15 | - | - |
Rugby Borough (W)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 0 | 9 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 0 | 6 | 2 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 5 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Derby County (W) 0 (0%)Hòa 1 (25%)Rugby Borough (W) 3 (75%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/12/25 | Derby County (W) | 0-1 (0-0) | Rugby Borough (W) | - | - | B |
| 17/08/25 | Rugby Borough (W) | 6-0 (0-0) | Derby County (W) | - | - | B |
| 23/02/25 | Derby County (W) | 1-1 (1-1) | Rugby Borough (W) | - | - | H |
| 22/09/24 | Rugby Borough (W) | 4-0 (2-0) | Derby County (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Derby County (W)
BHTTBBBHHB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/24 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Liverpool Feds (W) | 5-1 (1-1) | Derby County (W) | - | - | B |
| 26/04/26 | Derby County (W) | 1-1 (1-1) | Liverpool Feds (W) | - | - | H |
| 12/04/26 | West Bromwich WFC (W) | 0-2 (0-0) | Derby County (W) | - | - | T |
| 29/03/26 | Derby County (W) | 3-0 (2-0) | Hull City (W) | - | - | T |
| 22/03/26 | Derby County (W) | 0-3 (0-2) | Burnley (W) | - | - | B |
| 08/03/26 | Wolverhampton Wanderers WFC (W) | 6-0 (5-0) | Derby County (W) | - | - | B |
| 22/02/26 | Derby County (W) | 1-2 (0-1) | Sporting Khalsa (W) | - | - | B |
| 19/02/26 | Stoke City (W) | 1-1 (1-0) | Derby County (W) | -1.75 | 3.5 | H |
| 15/02/26 | Halifax Town (W) | 2-2 (0-1) | Derby County (W) | - | - | H |
| 08/02/26 | Derby County (W) | 0-4 (0-1) | Middlesbrough (W) | - | - | B |
| 18/01/26 | Loughborough Lightning (W) | 0-1 (0-0) | Derby County (W) | - | - | T |
| 14/12/25 | Derby County (W) | 1-5 (1-3) | Sunderland (W) | - | - | B |
| 07/12/25 | Derby County (W) | 0-1 (0-0) | Rugby Borough (W) | - | - | B |
| 30/11/25 | Derby County (W) | 0-2 (0-1) | Wolverhampton Wanderers WFC (W) | - | - | B |
| 23/11/25 | Derby County (W) | 4-1 (1-1) | Stockport County (W) | - | - | T |
| 16/11/25 | Burnley (W) | 2-0 (0-0) | Derby County (W) | - | - | B |
| 02/11/25 | Liverpool Feds (W) | 0-1 (0-1) | Derby County (W) | - | - | T |
| 30/10/25 | Derby County (W) | 1-2 (1-0) | Stoke City (W) | - | - | B |
| 26/10/25 | Coventry Sphinx (W) | 0-6 (0-3) | Derby County (W) | - | - | T |
| 19/10/25 | Real Bedford (W) | 3-2 (1-2) | Derby County (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Rugby Borough (W)
THHBTTBTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/18 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Rugby Borough (W) | 5-0 (2-0) | Peterborough (W) | - | - | T |
| 26/04/26 | Rugby Borough (W) | 1-1 (0-0) | Hull City (W) | - | - | H |
| 12/04/26 | Liverpool Feds (W) | 3-3 (2-1) | Rugby Borough (W) | - | - | H |
| 03/04/26 | Wolverhampton Wanderers WFC (W) | 4-0 (3-0) | Rugby Borough (W) | - | - | B |
| 29/03/26 | Rugby Borough (W) | 2-1 (0-1) | Sporting Khalsa (W) | - | - | T |
| 22/03/26 | Rugby Borough (W) | 3-1 (1-1) | Stoke City (W) | - | - | T |
| 08/03/26 | Burnley (W) | 5-0 (2-0) | Rugby Borough (W) | - | - | B |
| 22/02/26 | Rugby Borough (W) | 1-0 (0-0) | Halifax Town (W) | - | - | T |
| 19/02/26 | West Bromwich WFC (W) | 2-1 (0-1) | Rugby Borough (W) | +1.25 | 3.25 | B |
| 01/02/26 | Rugby Borough (W) | 1-1 (1-0) | Middlesbrough (W) | - | - | H |
| 25/01/26 | Rugby Borough (W) | 2-0 (2-0) | Loughborough Lightning (W) | +2 | 3.25 | T |
| 07/12/25 | Derby County (W) | 0-1 (0-0) | Rugby Borough (W) | - | - | T |
| 30/11/25 | Rugby Borough (W) | 0-1 (0-1) | Burnley (W) | - | - | B |
| 16/11/25 | Stoke City (W) | 0-1 (0-0) | Rugby Borough (W) | - | - | T |
| 09/11/25 | Sporting Khalsa (W) | 2-3 (1-1) | Rugby Borough (W) | - | - | T |
| 02/11/25 | Hull City (W) | 0-4 (0-2) | Rugby Borough (W) | - | - | T |
| 30/10/25 | Rugby Borough (W) | 3-1 (3-0) | West Bromwich WFC (W) | - | - | T |
| 26/10/25 | Wolverhampton Wanderers WFC (W) | 2-1 (1-0) | Rugby Borough (W) | - | - | B |
| 05/10/25 | Rugby Borough (W) | 2-2 (0-1) | Liverpool Feds (W) | - | - | H |
| 21/09/25 | Halifax Town (W) | 0-5 (0-2) | Rugby Borough (W) | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
26
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
12
Sút bóng
216
Sút cầu môn
16
Tấn công
5583
Tấn công nguy hiểm
1956
Sút ngoài cầu môn
110
TL kiểm soát bóng
36%64%
TL kiểm soát bóng (HT)
33%67%
So Sánh Sức Mạnh
37 63
29% So Sánh Đối đầu 71%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B3T3 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B1T1 H1 B0
Ghi
Tất cả
0.3 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Derby County (W) (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Rugby Borough (W) (28 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Derby County (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Wewbet | Sớm | 29.00 | 6.90 | 1.06 | 0.79 | 3.00 | 0.91 | 0.77 | -2.50 | 0.93 |
| Live | 21.00 ↓ | 6.95 ↑ | 1.02 ↓ | 2.00 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.62 ↓ | -0.25 | 1.13 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 18.00 | 6.75 | 1.09 | 0.73 | 3.00 | 0.84 | 0.70 | -2.50 | 0.87 |
| Live | 12.50 ↓ | 6.75 | 1.15 ↑ | 0.70 ↓ | 3.50 | 0.96 ↑ | 0.90 ↑ | -2.75 | 0.75 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 6.98 | 5.14 | 1.26 | 0.86 | 3.25 | 0.83 | 0.93 | -1.50 | 0.74 |
| Live | 14.32 ↑ | 7.95 ↑ | 1.10 ↓ | 0.94 ↑ | 4.00 | 0.78 ↓ | 0.96 ↑ | -3.00 | 0.76 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 42.00 | 6.70 | 1.08 | 1.26 | 3.50 | 0.57 | 0.78 | -2.50 | 0.93 |
| Live | 39.00 ↓ | 14.90 ↑ | 1.01 ↓ | 4.52 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.20 ↓ | -0.25 | 3.26 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 21.00 | 7.00 | 1.11 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.83 | -2.50 | 0.98 |
| Live | 151.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.10 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.16 ↓ | -0.25 | 4.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 8.00 | 4.80 | 1.25 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.60 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.