Kết quả bóng đá trận Desenzano Calvina vs Trento, 02:00 ngày 01/09/2026
Serie C (Ý) · 02:00 ngày 01/09/2026
Desenzano Calvina 0 Kết thúc HT 0-0 0
Trento
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Desenzano Calvina | Phút | |
| Tommaso Panelli | 45' | |
| 45' | ||
| Panelli T. | 45' | |
| 45' | D'Intino R. | |
| 45+5' | Roberto D'Intino | |
| HT 0-0 | ||
| 67' | Sheriff Kassama | |
| 67' | Kassama S. | |
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 2 | 7 | 11 |
| Mất bàn | 1 | 2 | 6 | 11 |
| Điểm | 5 | 4 | 14 | 12 |
Chủ = Desenzano Calvina · Khách = Trento
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Desenzano Calvina | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (39%) | Thắng/Thắng | 1 (14%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (14%) |
| 4 (14%) | Hòa/Thắng | 2 (29%) |
| 8 (29%) | Hòa/Hòa | 1 (14%) |
| 1 (4%) | Hòa/Bại | 2 (29%) |
| 2 (7%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Desenzano Calvina
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 12 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 15 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | - | - |
Trento
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 7 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 5 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 11 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 7 | - | - |
Thành tích gần đây — Desenzano Calvina
HHHTTBHBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/6 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Pro Vercelli | 1-1 (0-0) | Desenzano Calvina | -0.25 | 2.5 | H |
| 17/08/26 | Lecco | 0-0 (0-0) | Desenzano Calvina | - | - | H |
| 09/08/26 | Desenzano Calvina | 0-0 (0-0) | Giana | - | - | H |
| 06/08/26 | ASD Calcio Pavonese | 1-2 (0-1) | Desenzano Calvina | +1.25 | 2.5 | T |
| 02/08/26 | Desenzano Calvina | 2-1 (0-1) | Parma U20 | - | - | T |
| 31/05/26 | Scafatese | 1-0 (0-0) | Desenzano Calvina | -0.25 | 2.25 | B |
| 24/05/26 | Scafatese | 1-1 (0-1) | Desenzano Calvina | - | - | H |
| 17/05/26 | Desenzano Calvina | 0-1 (0-1) | Grosseto | - | - | B |
| 10/05/26 | AS Ostia Mare | 0-2 (0-1) | Desenzano Calvina | - | - | T |
| 03/05/26 | Sangiuliano City Nova | 0-5 (0-3) | Desenzano Calvina | - | - | T |
| 26/04/26 | Desenzano Calvina | 1-1 (0-0) | Pistoiese | - | - | H |
| 19/04/26 | Imolese | 0-1 (0-1) | Desenzano Calvina | - | - | T |
| 12/04/26 | Desenzano Calvina | 1-0 (1-0) | ASD Sasso Marconi | - | - | T |
| 08/04/26 | Tropical Coriano | 0-1 (0-1) | Desenzano Calvina | +1 | 2.5 | T |
| 02/04/26 | Rovato Vertovese SSD | 1-1 (0-0) | Desenzano Calvina | - | - | H |
| 22/03/26 | Desenzano Calvina | 1-0 (1-0) | Cittadella Vis Modena | - | - | T |
| 15/03/26 | Pro Sesto | 1-2 (1-1) | Desenzano Calvina | - | - | T |
| 01/03/26 | Desenzano Calvina | 0-0 (0-0) | A.C. Crema 1908 | - | - | H |
| 22/02/26 | ACD SantAngelo | 1-2 (1-1) | Desenzano Calvina | - | - | T |
| 15/02/26 | Desenzano Calvina | 2-1 (1-1) | Trevigliese | - | - | T |
Thành tích gần đây — Trento
TTBTBBHHTB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/13 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Trento | 2-1 (1-1) | Treviso | +0.5 | 2.25 | T |
| 15/08/26 | Trento | 2-1 (0-0) | A.C. Ospitaletto | +0.5 | 2.25 | T |
| 01/08/26 | Trento | 0-1 (0-0) | Modena | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/07/26 | Trento | 2-0 (2-0) | Sassuolo | -1.25 | 3 | T |
| 19/07/26 | Genoa | 2-1 (0-1) | Trento | -1.75 | 3 | B |
| 04/05/26 | Trento | 1-2 (0-1) | Giana | +0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | AC Dolomiti Bellunesi | 0-0 (0-0) | Trento | +1.25 | 2.5 | H |
| 19/04/26 | Trento | 3-3 (1-0) | Renate AC | +0.5 | 2.5 | H |
| 12/04/26 | Cittadella | 1-3 (0-1) | Trento | -0.25 | 2.25 | T |
| 08/04/26 | Inter Milan U23 | 2-1 (1-0) | Trento | +0.25 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | Trento | 1-0 (0-0) | ASD Alcione | +0.75 | 2.25 | T |
| 21/03/26 | Trento | 2-2 (0-1) | Triestina | +1.25 | 2.5 | H |
| 14/03/26 | A.C. Ospitaletto | 3-2 (3-0) | Trento | +0.25 | 2.25 | B |
| 07/03/26 | Trento | 1-0 (1-0) | USD Virtus Verona | +1 | 2.5 | T |
| 04/03/26 | Vicenza | 2-3 (0-2) | Trento | -0.5 | 2.25 | T |
| 28/02/26 | Trento | 1-1 (0-1) | Lumezzane | +0.75 | 2.5 | H |
| 22/02/26 | Pro Vercelli | 1-3 (0-0) | Trento | 0 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | Trento | 2-0 (0-0) | Pro Patria | +1 | 2.25 | T |
| 12/02/26 | Arzignano Valchiampo | 0-2 (0-0) | Trento | 0 | 2.25 | T |
| 07/02/26 | US Pergolettese 1932 | 1-2 (0-1) | Trento | +0.25 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
12
Sút bóng
516
Sút cầu môn
26
Tấn công
179193
Tấn công nguy hiểm
102123
Sút ngoài cầu môn
310
Đá phạt trực tiếp
149
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
Phạm lỗi
812
Việt vị
12
Quả ném biên
2724
So Sánh Sức Mạnh
51 49
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Desenzano Calvina (28 trận)
Ghi 1.32 bàn/trậnMất 0.46 bàn/trận
Trento (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Desenzano Calvina (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Trento (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Desenzano Calvina | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.00 | 3.00 | 2.28 | 1.01 | 2.25 | 0.78 | 0.80 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.05 ↓ | 12.00 ↑ | 6.50 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.51 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.10 | 3.13 | 2.25 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.79 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.04 ↓ | 15.00 ↑ | 4.60 ↑ | 0.50 | 0.14 ↓ | 1.46 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.25 | 2.95 | 2.16 | 1.02 | 2.25 | 0.80 | 0.87 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 18.00 ↑ | 1.02 ↓ | 12.00 ↑ | 8.33 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.40 | 3.15 | 2.10 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 20.00 ↑ | 1.04 ↓ | 14.00 ↑ | 8.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.40 | 3.10 | 2.02 | 0.91 | 2.50 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 3.10 ↓ | 3.05 ↓ | 2.23 ↑ | 0.85 ↓ | 2.25 | 0.82 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.25 | 2.95 | 2.16 | 1.04 | 2.25 | 0.78 | 0.87 | -0.25 | 0.97 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 11.00 ↑ | 8.33 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.00 | 2.95 | 2.09 | 0.93 | 2.25 | 0.77 | 0.84 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 13.50 ↑ | 1.06 ↓ | 9.80 ↑ | 3.57 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | 1.36 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.87 | 2.84 | 2.12 | 1.01 | 2.25 | 0.77 | 0.84 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.10 ↓ | 8.20 ↑ | 4.00 ↑ | 0.50 | 0.11 ↓ | 1.36 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.31 | 3.23 | 2.04 | 1.00 | 2.50 | 0.76 | 1.00 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 18.70 ↑ | 1.02 ↓ | 11.60 ↑ | 5.25 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.04 ↓ | -0.25 | 4.50 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.30 | 3.10 | 2.00 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 0.02 ↓ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.50 | 3.25 | 2.05 | 0.94 | 2.50 | 0.79 | 0.99 | -0.25 | 0.74 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.04 ↓ | 17.00 ↑ | 7.78 ↑ | 0.50 | 0.04 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.77 | 3.19 | 2.36 | 0.98 | 2.25 | 0.78 | 0.72 | -0.25 | 1.04 |
| Live | 18.00 ↑ | 1.09 ↓ | 12.00 ↑ | 2.98 ↑ | 0.50 | 0.25 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.54 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.30 | 3.10 | 2.00 | 0.93 | 2.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 31.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 1.20 ↑ | 0.50 | 0.52 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.52 | 3.20 | 2.09 | 0.96 | 2.50 | 0.75 | 0.93 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 22.00 ↑ | 1.02 ↓ | 22.00 ↑ | 5.95 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | 1.54 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.30 | 3.20 | 2.00 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 1.03 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 8.50 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.88 | 2.80 | 2.38 | 1.30 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 11.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Desenzano Calvina | -1/4 | 0 | 0 | 2 |
| Trento | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).