Kết quả bóng đá trận Deutschlandsberger SC vs Allerheiligen, 00:00 ngày 08/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:00 ngày 08/08/2026
Deutschlandsberger SC 1 Kết thúc HT 0-0 1
Allerheiligen
🟨 1 - 7 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 2
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Deutschlandsberger SC | Phút | |
| 33' | ||
| HT 0-0 | ||
| 53' | ||
| 57' | ||
| 68' | ||
| 72' | ||
| 74' | ||
| Andreas Fuchs 1 - 0 ⚽ | 77' | |
| 78' | ||
| 86' | ⚽ 1 - 1 Alen Polanec | |
| 89' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 1 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 7 | 9 | 17 | 34 |
| Mất bàn | 8 | 3 | 33 | 21 |
| Điểm | 4 | 7 | 7 | 18 |
Chủ = Deutschlandsberger SC · Khách = Allerheiligen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Deutschlandsberger SC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (20%) | Thắng/Thắng | 5 (33%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 2 (13%) | Hòa/Hòa | 3 (20%) |
| 2 (13%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 2 (13%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (27%) | Bại/Bại | 4 (27%) |
Bảng xếp hạng
Deutschlandsberger SC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 7 | 5 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 1 | 4 | 4 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 6 | 1 | 11 |
| 6 gần | 6 | 0 | 3 | 3 | 10 | 21 | - | - |
Allerheiligen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 7 | 5 | 9 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 12 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 7 | 7 | 4 | 6 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 23 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Deutschlandsberger SC 7 (35%)Hòa 5 (25%)Allerheiligen 8 (40%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 2 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 1 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/03/24 | Deutschlandsberger SC | 0-1 (0-0) | Allerheiligen | +0.5 | 3.25 | B |
| 25/10/23 | Deutschlandsberger SC | 0-0 (0-0) | Allerheiligen | +0.5 | 3.25 | H |
| 29/07/23 | Allerheiligen | 1-2 (0-0) | Deutschlandsberger SC | +0.25 | 3 | T |
| 03/06/23 | Deutschlandsberger SC | 0-1 (0-0) | Allerheiligen | +0.75 | 3.25 | B |
| 22/10/22 | Allerheiligen | 0-2 (0-1) | Deutschlandsberger SC | - | - | T |
| 03/06/22 | Deutschlandsberger SC | 3-0 (0-0) | Allerheiligen | - | - | T |
| 30/10/21 | Allerheiligen | 2-2 (0-0) | Deutschlandsberger SC | +0.25 | 3 | H |
| 21/10/20 | Allerheiligen | 4-4 (2-4) | Deutschlandsberger SC | -0.5 | 3.25 | H |
| 12/10/19 | Deutschlandsberger SC | 3-4 (2-2) | Allerheiligen | +0.25 | 2.75 | B |
| 30/06/19 | Deutschlandsberger SC | 0-1 (0-0) | Allerheiligen | - | - | B |
| 01/06/19 | Allerheiligen | 2-0 (2-0) | Deutschlandsberger SC | -0.75 | 3.5 | B |
| 26/01/19 | Deutschlandsberger SC | 2-2 (0-1) | Allerheiligen | - | - | H |
| 26/10/18 | Deutschlandsberger SC | 0-1 (0-0) | Allerheiligen | +0.75 | 3 | B |
| 28/04/18 | Allerheiligen | 1-1 (0-0) | Deutschlandsberger SC | - | - | H |
| 25/04/18 | Allerheiligen | 2-0 (1-0) | Deutschlandsberger SC | - | - | B |
| 30/09/17 | Deutschlandsberger SC | 4-1 (0-0) | Allerheiligen | - | - | T |
| 18/03/17 | Deutschlandsberger SC | 3-1 (1-1) | Allerheiligen | - | - | T |
| 06/08/16 | Allerheiligen | 0-3 (0-1) | Deutschlandsberger SC | - | - | T |
| 09/04/16 | Allerheiligen | 2-4 (0-3) | Deutschlandsberger SC | - | - | T |
| 05/09/15 | Deutschlandsberger SC | 0-1 (0-1) | Allerheiligen | - | - | B |
Thành tích gần đây — Deutschlandsberger SC
HHBBBHTTTB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/25 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Deutschlandsberger SC | 1-1 (1-0) | SKU Amstetten | -1.25 | 3.75 | H |
| 18/07/26 | Deutschlandsberger SC | 2-2 (1-2) | SK Treibach | +1.25 | 4 | H |
| 15/07/26 | Deutschlandsberger SC | 2-5 (0-1) | SV Lebring | - | - | B |
| 03/07/26 | Deutschlandsberger SC | 2-7 (1-5) | Kapfenberg | -0.75 | 3.25 | B |
| 04/06/26 | Askoe Oedt | 5-2 (2-2) | Deutschlandsberger SC | -1.25 | 3.5 | B |
| 29/05/26 | Deutschlandsberger SC | 1-1 (1-0) | Atus Velden | - | - | H |
| 23/05/26 | SV Ried B | 1-3 (1-2) | Deutschlandsberger SC | - | - | T |
| 14/05/26 | Deutschlandsberger SC | 1-0 (1-0) | SK Treibach | - | - | T |
| 10/05/26 | USV St. Anna | 0-1 (0-0) | Deutschlandsberger SC | - | - | T |
| 03/05/26 | Deutschlandsberger SC | 1-3 (0-1) | ASK Voitsberg | - | - | B |
| 26/04/26 | Wolfsberger AC Amateure | 0-1 (0-1) | Deutschlandsberger SC | - | - | T |
| 18/04/26 | Deutschlandsberger SC | 4-1 (2-1) | Union Dietach | - | - | T |
| 11/04/26 | LASK (Youth) | 1-1 (1-0) | Deutschlandsberger SC | - | - | H |
| 06/04/26 | SV Tillmitsch | 2-0 (0-0) | Deutschlandsberger SC | +0.25 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | Deutschlandsberger SC | 1-2 (1-1) | Lafnitz | - | - | B |
| 28/03/26 | SC Gleisdorf | 1-5 (0-3) | Deutschlandsberger SC | - | - | T |
| 21/03/26 | SC Kalsdorf | 3-2 (0-1) | Deutschlandsberger SC | -0.25 | 3.25 | B |
| 14/03/26 | Deutschlandsberger SC | 3-2 (2-1) | SC Weiz | +0.75 | 3.5 | T |
| 07/03/26 | Wallern | 1-2 (0-2) | Deutschlandsberger SC | - | - | T |
| 28/02/26 | Deutschlandsberger SC | 4-1 (1-0) | Union Gurten | -0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Allerheiligen
BTHTTTTBBB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 33/35 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Allerheiligen | 1-3 (0-1) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | B |
| 23/05/26 | Allerheiligen | 5-1 (2-0) | SV Tillmitsch | - | - | T |
| 16/05/26 | UFC Fehring | 3-3 (2-2) | Allerheiligen | - | - | H |
| 01/05/26 | Allerheiligen | 8-4 (6-2) | ASK Mochart Koflach | +0.75 | 3.5 | T |
| 25/04/26 | USV Gnas | 1-5 (1-2) | Allerheiligen | - | - | T |
| 11/04/26 | SK Furstenfeld | 0-1 (0-0) | Allerheiligen | - | - | T |
| 03/04/26 | Allerheiligen | 4-2 (1-2) | SV Lebring | -0.25 | 3.25 | T |
| 07/03/26 | SV Pachern | 4-2 (2-1) | Allerheiligen | +0.25 | 3.25 | B |
| 31/01/26 | SV Oberwart | 10-1 (6-0) | Allerheiligen | -1.75 | 4 | B |
| 28/01/26 | USV St. Anna | 7-3 (3-3) | Allerheiligen | - | - | B |
| 15/11/25 | FC Judenburg | 2-2 (1-1) | Allerheiligen | - | - | H |
| 09/11/25 | FSC Eggendorf Hartberg II | 4-1 (2-1) | Allerheiligen | -0.5 | 3.25 | B |
| 19/10/25 | Allerheiligen | 1-0 (0-0) | UFC Fehring | - | - | T |
| 20/09/25 | Allerheiligen | 2-1 (0-1) | USV Gnas | - | - | T |
| 13/09/25 | TUS Bad Waltersdorf | 2-3 (1-0) | Allerheiligen | - | - | T |
| 06/09/25 | Allerheiligen | 1-1 (1-1) | SK Furstenfeld | - | - | H |
| 16/08/25 | Allerheiligen | 1-1 (0-0) | SV Ilz | - | - | H |
| 02/08/25 | Allerheiligen | 1-1 (1-1) | SV Pachern | - | - | H |
| 07/06/25 | Allerheiligen | 2-3 (1-1) | FC Kindberg-Murzhofen | +1.75 | 3.75 | B |
| 17/05/25 | Allerheiligen | 5-3 (3-1) | SV Ilz | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
82
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
17
Sút bóng
169
Sút cầu môn
53
Tấn công
10281
Tấn công nguy hiểm
5447
Sút ngoài cầu môn
116
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T7 H5 B8T8 H5 B7
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B6T6 H2 B3
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Deutschlandsberger SC (30 trận)
Ghi 2.23 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Allerheiligen (15 trận)
Ghi 3.00 bàn/trậnMất 2.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Deutschlandsberger SC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.57 | 4.30 | 4.10 | 0.84 | 3.25 | 0.99 | 0.97 | 1.00 | 0.87 |
| Live | 8.50 ↑ | 1.07 ↓ | 15.00 ↑ | 5.30 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.45 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 3.60 | 3.90 | 0.65 | 3.25 | 0.68 | 0.71 | 1.00 | 0.63 |
| Live | 6.50 ↑ | 1.06 ↓ | 10.00 ↑ | 2.10 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.65 | 4.10 | 4.20 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.57 ↓ | 4.20 ↑ | 4.40 ↑ | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.61 | 4.00 | 4.00 | 0.80 | 3.25 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.56 ↓ | 4.30 ↑ | 4.50 ↑ | 0.82 ↑ | 3.25 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.57 | 4.25 | 4.42 | 0.85 | 3.25 | 0.91 | 0.94 | 1.00 | 0.84 |
| Live | 7.45 ↑ | 1.17 ↓ | 9.10 ↑ | 2.08 ↑ | 2.50 | 0.28 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.62 | 4.10 | 4.33 | 0.87 | 3.25 | 0.83 | 0.74 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 8.66 ↑ | 1.14 ↓ | 11.60 ↑ | 4.14 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.57 | 4.20 | 4.20 | 0.83 | 3.25 | 0.98 | 0.95 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 17.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.50 | 4.00 | 4.33 | 1.00 | 3.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 23.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.