Kết quả bóng đá trận Dezembro vs Real Sport Clube, 23:00 ngày 30/08/2026
Taca (Bồ Đào Nha) · 23:00 ngày 30/08/2026
Dezembro 0 Kết thúc HT 0-1 1
Real Sport Clube
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 4
Diễn biến trận đấu
| Dezembro | Phút | |
| 15' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 68' | ⚽ 0 - 2 | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 1 | 10 | 1 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 0 |
| Ghi bàn | 2 | 1 | 12 | 1 |
| Mất bàn | 7 | 0 | 13 | 0 |
| Điểm | 3 | 3 | 13 | 3 |
Chủ = Dezembro · Khách = Real Sport Clube
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Dezembro | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (6%) | Thắng/Thắng | 1 (100%) |
| 4 (12%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 6 (18%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 6 (18%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (9%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 11 (33%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Dezembro 1 (25%)Hòa 2 (50%)Real Sport Clube 1 (25%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 2 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/01/20 | Dezembro | 1-0 (0-0) | Real Sport Clube | - | - | T |
| 03/02/19 | Dezembro | 0-0 (0-0) | Real Sport Clube | - | - | H |
| 13/11/16 | Real Sport Clube | 1-1 (1-0) | Dezembro | - | - | H |
| 21/08/16 | Dezembro | 0-1 (0-1) | Real Sport Clube | - | - | B |
Thành tích gần đây — Dezembro
BTTBBBTTHB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/17 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Imortal | 5-0 (2-0) | Dezembro | - | - | B |
| 02/05/26 | Dezembro | 2-1 (1-1) | FC Caldas | - | - | T |
| 25/04/26 | Atletico Clube Purtugal | 0-1 (0-0) | Dezembro | -0.75 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Dezembro | 0-1 (0-0) | Amora FC | +0.25 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Lusitano Evora | 2-1 (2-0) | Dezembro | -0.5 | 2.25 | B |
| 22/03/26 | Dezembro | 1-2 (0-1) | SC Covilha | +0.5 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | Amora FC | 0-4 (0-1) | Dezembro | -0.5 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | SC Covilha | 0-2 (0-0) | Dezembro | - | - | T |
| 28/02/26 | Dezembro | 1-1 (1-1) | Lusitano Evora | -0.25 | 2 | H |
| 22/02/26 | Dezembro | 1-5 (0-3) | Atletico Clube Purtugal | 0 | 2 | B |
| 15/02/26 | FC Caldas | 2-1 (0-1) | Dezembro | -0.5 | 2 | B |
| 24/01/26 | Dezembro | 1-1 (1-0) | Lusitano Evora | -0.25 | 2 | H |
| 18/01/26 | CF Os Belenenses | 1-0 (1-0) | Dezembro | -1 | 2.25 | B |
| 10/01/26 | Dezembro | 1-1 (1-0) | CD Mafra | -0.5 | 2 | H |
| 04/01/26 | UD Santarem | 1-0 (0-0) | Dezembro | -0.5 | 2 | B |
| 20/12/25 | Dezembro | 0-1 (0-1) | Atletico Clube Purtugal | -0.25 | 2 | B |
| 14/12/25 | Dezembro | 2-0 (1-0) | FC Caldas | 0 | 2.25 | T |
| 06/12/25 | Amora FC | 1-1 (0-1) | Dezembro | -0.25 | 2 | H |
| 30/11/25 | Dezembro | 1-1 (1-1) | SC Covilha | +0.25 | 2 | H |
| 22/11/25 | Dezembro | 1-3 (1-3) | Uniao Leiria | -0.75 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — Real Sport Clube
BBBBBBHBBB
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (10%)Bại 9 (90%)
Ghi/Mất: 2/16 (10 trận) Châu Á: 0/1/9 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/04/24 | Oriental Lisboa | 1-0 (0-0) | Real Sport Clube | - | - | B |
| 24/03/24 | Real Sport Clube | 0-2 (0-0) | Juventude de Evora | -0.75 | 2.25 | B |
| 17/03/24 | Barreirense | 4-1 (2-0) | Real Sport Clube | - | - | B |
| 09/03/24 | Sintrense | 1-0 (0-0) | Real Sport Clube | - | - | B |
| 03/03/24 | Vasco da Gama(POR) | 1-0 (0-0) | Real Sport Clube | - | - | B |
| 25/02/24 | Real Sport Clube | 0-2 (0-0) | Lusitano Evora | - | - | B |
| 18/02/24 | Imortal | 1-1 (0-0) | Real Sport Clube | - | - | H |
| 11/02/24 | Real Sport Clube | 0-1 (0-1) | FC Serpa | - | - | B |
| 04/02/24 | Lusitano GC Moncarapachense | 1-0 (1-0) | Real Sport Clube | - | - | B |
| 28/01/24 | O.Elvas | 2-0 (1-0) | Real Sport Clube | - | - | B |
| 21/01/24 | Real Sport Clube | 0-1 (0-1) | Louletano | - | - | B |
| 14/01/24 | Vitoria Setubal | 2-0 (1-0) | Real Sport Clube | - | - | B |
| 07/01/24 | Real Sport Clube | 3-3 (0-2) | Fabril Barreiro | - | - | H |
| 17/12/23 | Real Sport Clube | 3-0 (3-0) | Oriental Lisboa | - | - | T |
| 10/12/23 | Juventude de Evora | 2-1 (0-1) | Real Sport Clube | - | - | B |
| 03/12/23 | Real Sport Clube | 1-2 (1-0) | Barreirense | - | - | B |
| 26/11/23 | Lusitano Evora | 1-1 (0-0) | Real Sport Clube | - | - | H |
| 12/11/23 | Sintrense | 1-0 (1-0) | Real Sport Clube | - | - | B |
| 05/11/23 | Real Sport Clube | 3-2 (0-2) | Vasco da Gama(POR) | - | - | T |
| 28/10/23 | Real Sport Clube | 2-2 (0-2) | Imortal | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
54
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
32
Sút bóng
84
Sút cầu môn
22
Tấn công
11596
Tấn công nguy hiểm
4847
Sút ngoài cầu môn
62
So Sánh Sức Mạnh
68 32
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B1T1 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B1T1 H1 B1
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.3 Bàn0.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Dezembro (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Real Sport Clube (1 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 0.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Dezembro (25 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 10 (40%)Hòa 1 (4%)Bại 14 (56%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (32%)Hòa 5 (20%)Xỉu 12 (48%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOOV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Dezembro | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 5000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.63 | 0.85 | 2.25 | 0.96 | 0.80 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 2.50 | 3.10 ↓ | 2.70 ↑ | 0.91 ↑ | 2.25 | 0.89 ↓ | 0.80 | 0.00 | 0.93 | |
| Interwetten | Sớm | 1.75 | 4.20 | 3.90 | 1.05 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 5.25 ↑ | 3.50 ↓ | 1.70 ↓ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.68 | 3.83 | 3.79 | 0.92 | 3.25 | 0.78 | 0.68 | 0.50 | 1.02 |
| Live | 44.00 ↑ | 5.30 ↑ | 1.10 ↓ | 2.85 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.72 | 3.54 | 4.62 | 0.92 | 3.50 | 0.82 | 1.68 | 1.50 | 0.39 |
| Live | 23.00 ↑ | 5.42 ↑ | 1.17 ↓ | 2.24 ↑ | 1.50 | 0.32 ↓ | 0.05 ↓ | -0.50 | 6.04 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Dezembro | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Real Sport Clube | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).