Kết quả bóng đá trận Dinthar FC vs Kanan FC, 20:50 ngày 29/08/2026
Mizoram Ngoại hạng Ấn Độ · 20:50 ngày 29/08/2026
Dinthar FC 3 Kết thúc HT 0-1 1
Kanan FC
🟨 3 - 1 🟥 0 - 1 ⛳ 7 - 4
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Dinthar FC | Phút | |
| 11' | ⚽ 0 - 1 | |
| 39' | ||
| 45+2' | ||
| HT 0-1 | ||
| 1 - 1 ⚽ | 48' | |
| 2 - 1 ⚽ | 66' | |
| 3 - 1 ⚽ | 87' | |
| 88' | ||
| 89' | ||
| 89' | ||
| 4 - 1 ⚽ | 90+1' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 0 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 4 |
| Bại | 1 | 3 | 5 | 6 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 16 | 11 |
| Mất bàn | 5 | 11 | 23 | 26 |
| Điểm | 6 | 0 | 13 | 4 |
Chủ = Dinthar FC · Khách = Kanan FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Dinthar FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (16%) | Thắng/Thắng | 2 (11%) |
| 2 (11%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (11%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (16%) |
| 2 (11%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (16%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 6 (32%) | Bại/Bại | 7 (37%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Dinthar FC 0 (0%)Hòa 1 (100%)Kanan FC 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/09/25 | Dinthar FC | 3-3 (3-2) | Kanan FC | +1.25 | 3.25 | H |
Thành tích gần đây — Dinthar FC
BTBTBBHBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/23 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Mizoram Police FC | 1-0 (1-0) | Dinthar FC | - | - | B |
| 27/07/26 | Chanmari FC | 1-3 (0-0) | Dinthar FC | - | - | T |
| 27/05/26 | New Serchhip North | 6-0 (0-0) | Dinthar FC | - | - | B |
| 20/04/26 | Dinthar FC | 6-0 (5-0) | Durtlang Ramthar FC | - | - | T |
| 24/10/25 | Aizawl FC | 2-0 (1-0) | Dinthar FC | - | - | B |
| 20/10/25 | Dinthar FC | 0-6 (0-3) | Chanmari FC | - | - | B |
| 16/10/25 | Dinthar FC | 2-2 (1-2) | MLS FC Lawngtlai | +0.25 | 3.5 | H |
| 13/10/25 | Aizawl FC | 3-1 (2-0) | Dinthar FC | - | - | B |
| 08/10/25 | Saikhamakawn FC | 2-2 (1-0) | Dinthar FC | +0.5 | 3 | H |
| 03/10/25 | Dinthar FC | 1-0 (1-0) | SYS FC | +1.75 | 3.75 | T |
| 22/09/25 | Dinthar FC | 3-3 (3-2) | Kanan FC | +1.25 | 3.25 | H |
| 18/09/25 | Mizoram Police FC | 3-3 (1-0) | Dinthar FC | +1.25 | 3.25 | H |
| 16/09/25 | Dinthar FC | 1-5 (1-3) | Aizawl FC | -0.75 | 4 | B |
| 12/09/25 | SYS FC | 0-5 (0-2) | Dinthar FC | +1.25 | 2.75 | T |
| 09/09/25 | Dinthar FC | 3-1 (1-1) | Mizoram Police FC | - | - | T |
| 05/09/25 | Dinthar FC | 2-2 (2-1) | Saikhamakawn FC | +0.5 | 2.25 | H |
| 29/08/25 | Chanmari FC | 2-1 (1-0) | Dinthar FC | -1.75 | 3.5 | B |
| 16/11/17 | Chanmari FC | 2-3 (2-2) | Dinthar FC | -1.5 | 3.25 | T |
| 10/11/17 | Mizoram Police FC | 6-1 (4-1) | Dinthar FC | -1 | 3.75 | B |
| 01/11/17 | Dinthar FC | 0-4 (0-3) | Aizawal FC | - | - | B |
Thành tích gần đây — Kanan FC
BHHBHBBHHB
Thắng 0 (0%)Hòa 5 (50%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 13/24 (10 trận) Châu Á: 0/3/7 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | Chanmari FC | 5-1 (4-0) | Kanan FC | - | - | B |
| 15/08/26 | Kanan FC | 0-0 (0-0) | Aizawl FC | - | - | H |
| 13/08/26 | Kanan FC | 2-2 (2-1) | MLS FC Lawngtlai | - | - | H |
| 28/07/26 | Kanan FC | 1-2 (1-1) | Ramthar Veng FC | - | - | B |
| 17/10/25 | Kanan FC | 3-3 (2-2) | Saikhamakawn FC | -0.75 | 3.5 | H |
| 14/10/25 | Mizoram Police FC | 2-1 (0-1) | Kanan FC | +0.25 | 3 | B |
| 09/10/25 | Chanmari FC | 5-1 (3-0) | Kanan FC | -0.75 | 3.25 | B |
| 03/10/25 | Kanan FC | 1-1 (1-1) | MLS FC Lawngtlai | 0 | 3 | H |
| 22/09/25 | Dinthar FC | 3-3 (3-2) | Kanan FC | -1.25 | 3.25 | H |
| 19/09/25 | Kanan FC | 0-1 (0-1) | Aizawl FC | - | - | B |
| 11/09/25 | MLS FC Lawngtlai | 3-1 (2-1) | Kanan FC | +0.5 | 3 | B |
| 08/09/25 | Aizawl FC | 2-0 (1-0) | Kanan FC | -2 | 3.5 | B |
| 04/09/25 | Kanan FC | 0-2 (0-1) | Chanmari FC | -1.25 | 3 | B |
| 28/08/25 | Kanan FC | 3-2 (1-1) | SYS FC | - | - | T |
| 21/08/25 | Saikhamakawn FC | 0-1 (0-0) | Kanan FC | - | - | T |
| 13/08/25 | Saikhamakawn FC | 3-2 (3-0) | Kanan FC | - | - | B |
| 01/08/25 | SYS FC | 0-4 (0-2) | Kanan FC | - | - | T |
| 29/07/25 | Kanan FC | 2-0 (1-0) | Ramhlun North FC | - | - | T |
| 12/03/25 | Kanan FC | 0-4 (0-1) | Vengthar GSA | - | - | B |
| 10/03/25 | Kanan FC | 0-0 (0-0) | MLS FC Lawngtlai | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
74
Phạt góc (HT)
53
Thẻ vàng
31
Sút bóng
178
Sút cầu môn
66
Tấn công
176182
Tấn công nguy hiểm
9781
Sút ngoài cầu môn
112
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
55 45
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B0T0 H1 B0
Ghi
Tất cả
3 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Dinthar FC (20 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 2.20 bàn/trận
Kanan FC (20 trận)
Ghi 1.35 bàn/trậnMất 2.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Dinthar FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.20 | 0.68 | 3.50 | 0.65 | 0.59 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 1.04 ↓ | 4.80 ↑ | 34.00 ↑ | 0.86 ↑ | 3.50 | 0.51 ↓ | 1.28 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.21 | 3.50 | 2.63 | 1.03 | 3.25 | 0.79 | 1.06 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.30 ↑ | 150.00 ↑ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.97 | 4.10 | 2.95 | 0.95 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 6.25 ↑ | 75.00 ↑ | 8.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.95 | 4.10 | 2.90 | 0.76 | 3.25 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 2.25 ↑ | 3.80 ↓ | 2.62 ↓ | 0.93 ↑ | 3.50 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.31 | 3.50 | 2.49 | 0.94 | 3.50 | 0.82 | 0.81 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.40 ↑ | 150.00 ↑ | 5.26 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.92 | 3.68 | 2.75 | 0.88 | 3.50 | 0.80 | 0.92 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 2.10 ↑ | 3.44 ↓ | 2.43 ↓ | 0.78 ↓ | 3.25 | 0.96 ↑ | 1.02 ↑ | 0.25 | 0.80 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.75 | 3.10 | 0.33 | 2.50 | 2.00 | - | - | - |
| Live | 1.12 ↓ | 5.25 ↑ | 23.00 ↑ | 0.35 ↑ | 2.50 | 1.90 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.89 | 3.70 | 3.05 | 0.73 | 3.25 | 0.83 | 0.83 | 0.50 | 0.73 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.50 ↑ | 123.00 ↑ | 4.74 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 8.49 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.12 | 3.62 | 2.65 | 0.90 | 3.50 | 0.81 | 0.90 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 2.15 ↑ | 3.38 ↓ | 2.58 ↓ | 0.75 ↓ | 3.25 | 0.92 ↑ | 0.92 ↑ | 0.25 | 0.75 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.88 | 3.75 | 3.10 | 0.80 | 3.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↑ | 3.60 ↓ | 2.50 ↓ | 0.88 ↑ | 3.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 3.80 | 3.24 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.48 | 0.00 | 1.47 |
| Live | 1.02 ↓ | 12.00 ↑ | 54.00 ↑ | 4.41 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.84 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.90 | 3.90 | 3.00 | 0.90 | 3.50 | 0.90 | 0.98 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.90 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 1.85 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Dinthar FC | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Kanan FC | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).