Kết quả bóng đá trận DJK Ammerthal vs DJK Gebenbach, 21:00 ngày 22/08/2026
Oberliga (Đức) · 21:00 ngày 22/08/2026
DJK Ammerthal 1 Kết thúc HT 1-3 3
DJK Gebenbach
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| DJK Ammerthal | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 13' | |
| 20' | ⚽ 1 - 1 Jean Paul Ajala-Alexis | |
| HT 1-3 | ||
| 48' | ⚽ 1 - 2 Fabio Pirner | |
| 54' | ⚽ 1 - 3 Fabian Vogl | |
| 54' | ⚽ 1 - 4 Fabian Vogl | |
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 3 | 2 | 9 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 1 |
| Ghi bàn | 4 | 9 | 11 | 23 |
| Mất bàn | 8 | 2 | 24 | 7 |
| Điểm | 1 | 9 | 9 | 27 |
Chủ = DJK Ammerthal · Khách = DJK Gebenbach
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| DJK Ammerthal | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (8%) | Thắng/Thắng | 10 (42%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (17%) | Hòa/Thắng | 6 (25%) |
| 2 (17%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (25%) | Hòa/Bại | 4 (17%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (25%) | Bại/Bại | 3 (13%) |
Thành tích đối đầu (12 trận)
DJK Ammerthal 3 (25%)Hòa 4 (33%)DJK Gebenbach 5 (42%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 4 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/05/25 | DJK Ammerthal | 0-2 (0-0) | DJK Gebenbach | - | - | B |
| 21/05/25 | DJK Gebenbach | 1-2 (1-2) | DJK Ammerthal | - | - | T |
| 03/05/25 | DJK Ammerthal | 5-1 (1-0) | DJK Gebenbach | - | - | T |
| 05/10/24 | DJK Gebenbach | 0-0 (0-0) | DJK Ammerthal | - | - | H |
| 22/10/22 | DJK Gebenbach | 6-1 (2-1) | DJK Ammerthal | -0.75 | 3.5 | B |
| 17/03/22 | DJK Gebenbach | 5-0 (3-0) | DJK Ammerthal | - | - | B |
| 04/08/21 | DJK Ammerthal | 5-3 (1-1) | DJK Gebenbach | - | - | T |
| 24/10/20 | DJK Ammerthal | 0-5 (0-1) | DJK Gebenbach | - | - | B |
| 31/08/19 | DJK Gebenbach | 2-2 (0-0) | DJK Ammerthal | - | - | H |
| 17/11/18 | DJK Gebenbach | 1-1 (1-1) | DJK Ammerthal | - | - | H |
| 24/04/18 | DJK Ammerthal | 1-3 (0-0) | DJK Gebenbach | - | - | B |
| 12/08/17 | DJK Gebenbach | 3-3 (0-0) | DJK Ammerthal | - | - | H |
Thành tích gần đây — DJK Ammerthal
HBTBHTBBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/21 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/08/26 | FSV Stadeln | 1-1 (1-0) | DJK Ammerthal | - | - | H |
| 15/08/26 | DJK Ammerthal | 1-3 (0-0) | SV Fortuna Regensburg | - | - | B |
| 08/08/26 | SpVgg Weiden | 1-2 (1-2) | DJK Ammerthal | - | - | T |
| 01/08/26 | DJK Ammerthal | 1-2 (1-1) | Bayern Hof | - | - | B |
| 25/07/26 | TSV Kornburg | 0-0 (0-0) | DJK Ammerthal | - | - | H |
| 15/07/26 | DJK Ammerthal | 1-0 (0-0) | ASV Neumarkt | - | - | T |
| 11/07/26 | DJK Ammerthal | 1-9 (1-5) | SpVgg Bayreuth | - | - | B |
| 24/05/25 | DJK Ammerthal | 0-2 (0-0) | DJK Gebenbach | - | - | B |
| 21/05/25 | DJK Gebenbach | 1-2 (1-2) | DJK Ammerthal | - | - | T |
| 17/05/25 | DJK Ammerthal | 0-2 (0-2) | SSV Jahn Regensburg II | - | - | B |
| 11/05/25 | DJK Ammerthal | 1-2 (1-1) | Wurzburger FV | - | - | B |
| 03/05/25 | DJK Ammerthal | 5-1 (1-0) | DJK Gebenbach | - | - | T |
| 26/04/25 | DJK Ammerthal | 0-1 (0-1) | TSV Kornburg | - | - | B |
| 19/04/25 | ASV Neumarkt | 3-0 (1-0) | DJK Ammerthal | - | - | B |
| 12/04/25 | TSV Karlburg | 0-3 (0-2) | DJK Ammerthal | - | - | T |
| 06/04/25 | DJK Ammerthal | 3-2 (1-0) | Eintracht Munchberg | - | - | T |
| 29/03/25 | SC Eltersdorf | 2-1 (0-0) | DJK Ammerthal | - | - | B |
| 22/03/25 | DJK Ammerthal | 1-1 (1-0) | SV Fortuna Regensburg | - | - | H |
| 15/03/25 | FC Ingolstadt 04 Am | 2-1 (0-0) | DJK Ammerthal | - | - | B |
| 09/03/25 | DJK Ammerthal | 0-3 (0-1) | VfB Eichstatt | - | - | B |
Thành tích gần đây — DJK Gebenbach
TTBTTTTTTB
Thắng 8 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 23/11 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | DJK Gebenbach | 3-1 (3-1) | DJK Don Bosco Bamberg | - | - | T |
| 15/08/26 | ASV Cham | 0-1 (0-0) | DJK Gebenbach | - | - | T |
| 08/08/26 | DJK Gebenbach | 1-2 (1-1) | Eintracht Bamberg | - | - | B |
| 01/08/26 | TSV Neudrossenfeld | 0-1 (0-1) | DJK Gebenbach | - | - | T |
| 25/07/26 | DJK Gebenbach | 3-1 (1-0) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | T |
| 18/07/26 | TSV Nördlingen | 0-2 (0-0) | DJK Gebenbach | - | - | T |
| 16/05/26 | DJK Gebenbach | 3-0 (2-0) | FSV Stadeln | - | - | T |
| 09/05/26 | SC Grossschwarzenlohe | 2-3 (2-2) | DJK Gebenbach | - | - | T |
| 02/05/26 | DJK Gebenbach | 4-0 (1-0) | Eintracht Bamberg | - | - | T |
| 24/04/26 | ASV Neumarkt | 5-2 (3-1) | DJK Gebenbach | - | - | B |
| 18/04/26 | DJK Gebenbach | 0-1 (0-1) | SpVgg Weiden | - | - | B |
| 11/04/26 | FC Ingolstadt 04 Am | 2-3 (1-1) | DJK Gebenbach | - | - | T |
| 06/04/26 | DJK Gebenbach | 3-1 (2-0) | SV Fortuna Regensburg | - | - | T |
| 02/04/26 | FC Coburg | 0-2 (0-1) | DJK Gebenbach | - | - | T |
| 28/03/26 | DJK Gebenbach | 2-2 (1-0) | TSV Kornburg | - | - | H |
| 21/03/26 | SC Eltersdorf | 1-2 (1-1) | DJK Gebenbach | - | - | T |
| 14/03/26 | DJK Gebenbach | 2-1 (1-1) | TSV Neudrossenfeld | - | - | T |
| 11/03/26 | DJK Gebenbach | 2-0 (1-0) | ATSV Erlangen | - | - | T |
| 07/03/26 | DJK Gebenbach | 0-1 (0-1) | ASV Cham | - | - | B |
| 01/03/26 | Wurzburger FV | 1-0 (0-0) | DJK Gebenbach | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
35 65
30% So Sánh Đối đầu 70%
Thành tích
Tất cả
T3 H4 B5T5 H4 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B3T3 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn2.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.2 Bàn2.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
DJK Ammerthal (12 trận)
Ghi 1.25 bàn/trậnMất 2.50 bàn/trận
DJK Gebenbach (24 trận)
Ghi 1.92 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| DJK Ammerthal | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 2.70 | 4.23 | 1.99 | 0.69 | 3.50 | 0.99 | 1.14 | 0.00 | 0.60 |
| Live | 2.70 | 4.23 | 1.99 | 0.69 | 3.50 | 0.99 | 1.14 | 0.00 | 0.60 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.