Kết quả bóng đá trận DLR Waves (W) vs Peamount Utd (W), 21:00 ngày 29/08/2026
National League Nữ (Ireland) · 21:00 ngày 29/08/2026
DLR Waves (W) 0 Kết thúc HT 0-3 3
Peamount Utd (W)
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 6
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| DLR Waves (W) | Phút | |
| 10' | ⚽ 0 - 1 | |
| 13' | ⚽ 0 - 2 | |
| 39' | ⚽ 0 - 3 | |
| HT 0-3 | ||
| 59' | ||
| 84' | ||
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 8 | 6 |
| Ghi bàn | 1 | 3 | 4 | 10 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 18 | 21 |
| Điểm | 3 | 3 | 6 | 10 |
Chủ = DLR Waves (W) · Khách = Peamount Utd (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| DLR Waves (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (16%) | Thắng/Thắng | 6 (30%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 4 (21%) | Hòa/Bại | 4 (20%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 9 (47%) | Bại/Bại | 6 (30%) |
Thành tích đối đầu (15 trận)
DLR Waves (W) 2 (13%)Hòa 4 (27%)Peamount Utd (W) 9 (60%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 3 / Thua 12 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 2 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/07/26 | Peamount Utd (W) | 1-0 (1-0) | DLR Waves (W) | -1.25 | 3 | B |
| 13/07/25 | DLR Waves (W) | 2-1 (1-0) | Peamount Utd (W) | -1.5 | 3 | T |
| 19/04/25 | Peamount Utd (W) | 3-2 (2-2) | DLR Waves (W) | -2 | 3.5 | B |
| 10/08/24 | DLR Waves (W) | 3-2 (1-1) | Peamount Utd (W) | -1.75 | 3 | T |
| 25/05/24 | Peamount Utd (W) | 2-2 (1-1) | DLR Waves (W) | - | - | H |
| 02/09/23 | DLR Waves (W) | 0-3 (0-1) | Peamount Utd (W) | - | - | B |
| 12/03/23 | Peamount Utd (W) | 1-0 (0-0) | DLR Waves (W) | - | - | B |
| 13/08/22 | DLR Waves (W) | 1-1 (0-0) | Peamount Utd (W) | - | - | H |
| 05/07/22 | DLR Waves (W) | 1-1 (0-0) | Peamount Utd (W) | -1.75 | 4 | H |
| 26/03/22 | Peamount Utd (W) | 3-2 (3-0) | DLR Waves (W) | - | - | B |
| 07/11/21 | Peamount Utd (W) | 0-0 (0-0) | DLR Waves (W) | - | - | H |
| 04/08/21 | Peamount Utd (W) | 2-1 (0-0) | DLR Waves (W) | - | - | B |
| 23/05/21 | DLR Waves (W) | 0-2 (0-1) | Peamount Utd (W) | - | - | B |
| 07/10/20 | Peamount Utd (W) | 3-2 (2-0) | DLR Waves (W) | - | - | B |
| 28/07/19 | Peamount Utd (W) | 5-0 (4-0) | DLR Waves (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — DLR Waves (W)
TBBBTBBBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 4/17 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Cork City (W) | 0-1 (0-1) | DLR Waves (W) | - | - | T |
| 08/08/26 | DLR Waves (W) | 0-2 (0-1) | Shamrock Rovers (W) | - | - | B |
| 26/07/26 | Galway LFC (W) | 2-0 (0-0) | DLR Waves (W) | -2.25 | 3.25 | B |
| 18/07/26 | Sligo Rovers (W) | 3-1 (2-0) | DLR Waves (W) | - | - | B |
| 11/07/26 | DLR Waves (W) | 2-1 (1-1) | Bohemians Dublin (W) | -0.75 | 2.5 | T |
| 09/07/26 | Peamount Utd (W) | 1-0 (1-0) | DLR Waves (W) | -1.25 | 3 | B |
| 05/07/26 | Cork City (W) | 1-0 (1-0) | DLR Waves (W) | +0.25 | 2.5 | B |
| 20/06/26 | DLR Waves (W) | 0-3 (0-1) | FC Treaty United (W) | -0.75 | 2.5 | B |
| 30/05/26 | Galway LFC (W) | 2-0 (1-0) | DLR Waves (W) | -1.75 | 3.5 | B |
| 23/05/26 | Shamrock Rovers (W) | 2-0 (1-0) | DLR Waves (W) | -2.25 | 3.25 | B |
| 16/05/26 | DLR Waves (W) | 1-1 (1-0) | Cork City (W) | - | - | H |
| 03/05/26 | Wexford Youths (W) | 1-1 (1-0) | DLR Waves (W) | - | - | H |
| 26/04/26 | DLR Waves (W) | 0-1 (0-1) | Waterford United (W) | +0.75 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | DLR Waves (W) | 2-0 (1-0) | Sligo Rovers (W) | -0.25 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | Shelbourne (W) | 3-0 (0-0) | DLR Waves (W) | -2.25 | 3.75 | B |
| 22/03/26 | Athlone Town W | 1-0 (0-0) | DLR Waves (W) | -2.25 | 3.5 | B |
| 14/03/26 | DLR Waves (W) | 0-1 (0-0) | Galway LFC (W) | - | - | B |
| 11/10/25 | DLR Waves (W) | 1-3 (1-2) | Galway LFC (W) | -2 | 3.5 | B |
| 04/10/25 | Sligo Rovers (W) | 2-3 (1-1) | DLR Waves (W) | 0 | 2.5 | T |
| 21/09/25 | Athlone Town W | 3-1 (0-1) | DLR Waves (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Peamount Utd (W)
BBBTBTBHBT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/21 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Peamount Utd (W) | 0-2 (0-1) | Athlone Town W | -1.25 | 2.75 | B |
| 15/08/26 | Peamount Utd (W) | 0-3 (0-1) | Shamrock Rovers (W) | - | - | B |
| 08/08/26 | Shelbourne (W) | 2-0 (2-0) | Peamount Utd (W) | - | - | B |
| 18/07/26 | Waterford United (W) | 3-5 (1-4) | Peamount Utd (W) | +0.75 | 2.75 | T |
| 11/07/26 | Peamount Utd (W) | 0-2 (0-1) | FC Treaty United (W) | 0 | 2.5 | B |
| 09/07/26 | Peamount Utd (W) | 1-0 (1-0) | DLR Waves (W) | +1.25 | 3 | T |
| 04/07/26 | Peamount Utd (W) | 0-2 (0-0) | Athlone Town W | -0.5 | 3 | B |
| 27/06/26 | Galway LFC (W) | 1-1 (0-1) | Peamount Utd (W) | -1.25 | 3 | H |
| 20/06/26 | Cork City (W) | 6-0 (3-0) | Peamount Utd (W) | +2 | 3.25 | B |
| 13/06/26 | Shamrock Rovers (W) | 0-1 (0-0) | Peamount Utd (W) | -1.25 | 3.25 | T |
| 30/05/26 | Peamount Utd (W) | 6-1 (4-0) | Lisburn Rangers (W) | +1 | 3.25 | T |
| 23/05/26 | Peamount Utd (W) | 2-4 (2-2) | Shelbourne (W) | -0.5 | 2.75 | B |
| 17/05/26 | Wexford Youths (W) | 5-2 (2-0) | Peamount Utd (W) | - | - | B |
| 02/05/26 | Galway LFC (W) | 2-1 (1-1) | Peamount Utd (W) | - | - | B |
| 25/04/26 | Peamount Utd (W) | 1-1 (1-1) | Sligo Rovers (W) | +1.5 | 3.25 | H |
| 20/04/26 | Athlone Town W | 2-0 (0-0) | Peamount Utd (W) | -0.75 | 2.75 | B |
| 29/03/26 | Peamount Utd (W) | 3-0 (3-0) | Waterford United (W) | +2.5 | 3.75 | T |
| 21/03/26 | Shamrock Rovers (W) | 0-2 (0-1) | Peamount Utd (W) | -0.25 | 3 | T |
| 15/03/26 | Peamount Utd (W) | 2-2 (0-1) | Bohemians Dublin (W) | - | - | H |
| 11/10/25 | Peamount Utd (W) | 3-3 (2-1) | Bohemians Dublin (W) | +0.75 | 3 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
46
Phạt góc (HT)
04
Thẻ vàng
11
Sút bóng
58
Sút cầu môn
25
Tấn công
88101
Tấn công nguy hiểm
3060
Sút ngoài cầu môn
33
TL kiểm soát bóng
38%62%
TL kiểm soát bóng (HT)
36%64%
So Sánh Sức Mạnh
40 60
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T2 H4 B9T9 H4 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B2T2 H2 B2
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
DLR Waves (W) (19 trận)
Ghi 0.58 bàn/trậnMất 1.58 bàn/trận
Peamount Utd (W) (20 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
DLR Waves (W) (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (22%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (78%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOUU
Peamount Utd (W) (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| DLR Waves (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 4.60 | 3.60 | 1.67 | 0.86 | 2.50 | 0.93 | 0.88 | -0.75 | 0.91 |
| Live | 5.25 ↑ | 4.00 ↑ | 1.53 ↓ | 0.91 ↑ | 2.75 | 0.88 ↓ | 0.84 ↓ | -1.00 | 0.95 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.65 | 3.40 | 1.90 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 4.60 ↑ | 3.75 ↑ | 1.63 ↓ | 0.70 ↓ | 2.50 | 0.95 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.90 | 3.55 | 1.85 | 0.90 | 2.50 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 38.86 ↑ | 9.98 ↑ | 1.02 ↓ | 1.40 ↑ | 3.50 | 0.46 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 3.65 | 3.45 | 1.70 | 0.77 | 2.50 | 0.93 | 0.78 | -0.75 | 0.92 |
| Live | 4.05 ↑ | 3.70 ↑ | 1.58 ↓ | 0.61 ↓ | 2.50 | 1.09 ↑ | 0.91 ↑ | -0.75 | 0.79 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.60 | 3.31 | 1.84 | 0.88 | 2.50 | 0.82 | 0.86 | -0.50 | 0.84 |
| Live | 4.21 ↑ | 3.73 ↑ | 1.63 ↓ | 0.84 ↓ | 2.75 | 0.94 ↑ | 0.95 ↑ | -0.75 | 0.83 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.90 | 3.40 | 1.75 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 4.80 ↑ | 3.70 ↑ | 1.57 ↓ | 0.70 ↓ | 2.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.60 | 3.30 | 1.83 | 0.83 | 2.50 | 0.73 | 0.78 | -0.50 | 0.78 |
| Live | 4.90 ↑ | 4.00 ↑ | 1.56 ↓ | 0.86 ↑ | 2.75 | 0.78 ↑ | 0.77 ↓ | -1.00 | 0.87 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.09 | 3.50 | 1.68 | 0.77 | 2.50 | 0.95 | 0.83 | -0.75 | 0.88 |
| Live | 5.12 ↑ | 4.07 ↑ | 1.49 ↓ | 0.88 ↑ | 2.75 | 0.85 ↓ | 0.83 | -1.00 | 0.92 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.90 | 3.40 | 1.75 | 0.78 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 4.50 ↑ | 3.60 ↑ | 1.62 ↓ | 0.70 ↓ | 2.50 | 1.00 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.75 | 3.40 | 1.89 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 1.70 | 0.00 | 0.40 |
| Live | 25.00 ↑ | 19.30 ↑ | 1.01 ↓ | 2.71 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 1.58 ↓ | 0.00 | 0.46 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.60 | 3.40 | 1.85 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 0.90 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 67.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.50 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.60 | 3.60 | 1.60 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 46.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| DLR Waves (W) | -1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Peamount Utd (W) | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).