Kết quả bóng đá trận Dravinja vs Triglav Gorenjska, 22:00 ngày 29/08/2026
2.Liga (Slovenia) · 22:00 ngày 29/08/2026
Dravinja 1 Kết thúc HT 1-1 4
Triglav Gorenjska
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Dravinja | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 4' | |
| 2 - 0 ⚽ | 4' | |
| 17' | ⚽ 2 - 1 | |
| 17' | ⚽ 2 - 2 | |
| 37' | ||
| 42' | ||
| HT 1-1 | ||
| 59' | ||
| 61' | ⚽ 2 - 3 | |
| 67' | ||
| 68' | ⚽ 2 - 4 | |
| 74' | ⚽ 2 - 5 | |
| 83' | ||
| 86' | ||
| FT 1-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 3 | 4 | 7 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 3 | 0 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 2 | 7 | 16 | 25 |
| Mất bàn | 9 | 1 | 19 | 9 |
| Điểm | 0 | 9 | 12 | 22 |
Chủ = Dravinja · Khách = Triglav Gorenjska
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Dravinja | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 4 (33%) |
| 1 (17%) | Hòa/Thắng | 4 (33%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (17%) |
| 2 (33%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 3 (50%) | Bại/Bại | 1 (8%) |
Bảng xếp hạng
Dravinja
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 0 | 0 | 4 | 2 | 10 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 7 | 0 | 16 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 0 | 12 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | - | - |
Triglav Gorenjska
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 2 | 6 | 6 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 2 | 6 | 2 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (13 trận)
Dravinja 3 (23%)Hòa 2 (15%)Triglav Gorenjska 8 (62%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 2 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/04/26 | Triglav Gorenjska | 2-1 (1-1) | Dravinja | - | - | B |
| 28/09/25 | Dravinja | 2-4 (1-3) | Triglav Gorenjska | - | - | B |
| 26/07/25 | Triglav Gorenjska | 3-2 (2-2) | Dravinja | - | - | B |
| 18/05/25 | Triglav Gorenjska | 4-0 (3-0) | Dravinja | - | - | B |
| 10/11/24 | Dravinja | 1-0 (0-0) | Triglav Gorenjska | - | - | T |
| 11/11/23 | Dravinja | 2-1 (1-1) | Triglav Gorenjska | - | - | T |
| 30/08/23 | Triglav Gorenjska | 6-1 (3-0) | Dravinja | -0.5 | 2.75 | B |
| 30/05/15 | Dravinja | 2-2 (1-0) | Triglav Gorenjska | - | - | H |
| 18/10/14 | Dravinja | 0-0 (0-0) | Triglav Gorenjska | - | - | H |
| 17/08/14 | Triglav Gorenjska | 3-2 (1-1) | Dravinja | - | - | B |
| 28/04/10 | Triglav Gorenjska | 1-3 (0-3) | Dravinja | -1 | 2.5 | T |
| 07/11/09 | Dravinja | 0-2 (0-1) | Triglav Gorenjska | - | - | B |
| 30/08/09 | Triglav Gorenjska | 1-0 (1-0) | Dravinja | - | - | B |
Thành tích gần đây — Dravinja
BBBTTHTTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/11 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | NK Dren Vrhnika | 2-0 (1-0) | Dravinja | - | - | B |
| 16/08/26 | Dravinja | 1-3 (0-2) | NK Bilje | - | - | B |
| 09/08/26 | MNK FC Ljubljana | 1-0 (0-0) | Dravinja | - | - | B |
| 23/05/26 | NK Jesenice | 0-1 (0-1) | Dravinja | - | - | T |
| 16/05/26 | Dravinja | 2-1 (1-0) | Krsko Posavlje | - | - | T |
| 11/05/26 | ND Gorica | 1-1 (0-0) | Dravinja | -0.75 | 2.5 | H |
| 06/05/26 | Dravinja | 2-1 (0-1) | MNK FC Ljubljana | 0 | 2.5 | T |
| 30/04/26 | Dravinja | 1-0 (0-0) | Krka | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | NK Rudar Velenje | 1-1 (1-1) | Dravinja | - | - | H |
| 19/04/26 | Dravinja | 2-1 (1-0) | NK Svoboda Ljubljana | - | - | T |
| 11/04/26 | Triglav Gorenjska | 2-1 (1-1) | Dravinja | - | - | B |
| 04/04/26 | Dravinja | 1-1 (0-0) | NK Brinje Grosuplje | - | - | H |
| 28/03/26 | ND Beltinci | 1-1 (1-0) | Dravinja | -1.25 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | Dravinja | 1-0 (0-0) | NK Bilje | - | - | T |
| 16/03/26 | NK Nafta | 2-1 (1-0) | Dravinja | - | - | B |
| 07/03/26 | Dravinja | 0-3 (0-2) | Bistrica | - | - | B |
| 01/03/26 | Tabor Sezana | 2-0 (2-0) | Dravinja | - | - | B |
| 07/02/26 | NK Nafta | 2-3 (1-1) | Dravinja | - | - | T |
| 31/01/26 | NK Jesenice | 3-1 (2-0) | Dravinja | - | - | B |
| 23/11/25 | Dravinja | 1-1 (1-1) | Jadran Dekani | - | - | H |
Thành tích gần đây — Triglav Gorenjska
TBTBHHBTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/12 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/08/26 | NK Jesenice | 0-2 (0-1) | Triglav Gorenjska | - | - | T |
| 15/08/26 | Tabor Sezana | 1-0 (0-0) | Triglav Gorenjska | - | - | B |
| 07/08/26 | NK Dren Vrhnika | 0-1 (0-0) | Triglav Gorenjska | +1.25 | 2.5 | T |
| 25/07/26 | SV Waldhof Mannheim | 4-1 (2-1) | Triglav Gorenjska | - | - | B |
| 24/07/26 | Triglav Gorenjska | 2-2 (2-2) | HNK Segesta Sisak | -0.25 | 3 | H |
| 22/05/26 | NK Nafta | 1-1 (0-0) | Triglav Gorenjska | -0.5 | 2.75 | H |
| 17/05/26 | Triglav Gorenjska | 0-4 (0-1) | Bistrica | +1.75 | 3.25 | B |
| 10/05/26 | Tabor Sezana | 0-1 (0-0) | Triglav Gorenjska | - | - | T |
| 06/05/26 | Triglav Gorenjska | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | +1.75 | 3 | T |
| 30/04/26 | NK Jesenice | 0-3 (0-1) | Triglav Gorenjska | - | - | T |
| 24/04/26 | Triglav Gorenjska | 4-0 (1-0) | Krsko Posavlje | +2.25 | 3.5 | T |
| 18/04/26 | ND Gorica | 0-1 (0-0) | Triglav Gorenjska | - | - | T |
| 11/04/26 | Triglav Gorenjska | 2-1 (1-1) | Dravinja | - | - | T |
| 03/04/26 | Krka | 0-2 (0-1) | Triglav Gorenjska | +1.25 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | Triglav Gorenjska | 2-0 (0-0) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 20/03/26 | NK Svoboda Ljubljana | 1-2 (0-2) | Triglav Gorenjska | +1.25 | 3 | T |
| 14/03/26 | Triglav Gorenjska | 1-1 (0-1) | MNK FC Ljubljana | - | - | H |
| 08/03/26 | Triglav Gorenjska | 4-0 (2-0) | NK Brinje Grosuplje | - | - | T |
| 01/03/26 | ND Beltinci | 0-0 (0-0) | Triglav Gorenjska | +0.25 | 2.75 | H |
| 07/02/26 | Triglav Gorenjska | 4-1 (1-0) | Rukh Vynnyky | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
15
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
33
Sút bóng
1017
Sút cầu môn
38
Tấn công
114140
Tấn công nguy hiểm
63104
Sút ngoài cầu môn
79
TL kiểm soát bóng
42%58%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
So Sánh Sức Mạnh
38 62
42% So Sánh Đối đầu 58%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B8T8 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B2T2 H2 B2
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn2.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Dravinja (10 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Triglav Gorenjska (14 trận)
Ghi 2.93 bàn/trậnMất 1.14 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Triglav Gorenjska (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Dravinja | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 2000 | |
| Sân nhà | Sportni center Kranj | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 5.00 | 3.80 | 1.53 | 0.92 | 2.75 | 0.78 | 0.79 | -1.00 | 0.91 |
| Live | 101.00 ↑ | 91.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.16 ↓ | -0.25 | 3.20 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 5.00 | 3.50 | 1.40 | 0.72 | 2.75 | 0.62 | 0.62 | -1.00 | 0.72 |
| Live | 20.00 ↑ | 36.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.10 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 1.37 ↑ | 0.00 | 0.29 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.49 | 3.05 | 2.37 | 0.81 | 3.50 | 0.89 | 0.82 | -1.00 | 0.88 |
| Live | 17.50 ↑ | 4.54 ↑ | 1.14 ↓ | 3.22 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 1.53 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 5.75 | 4.00 | 1.53 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.75 ↑ | 5.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 5.20 | 3.70 | 1.46 | 0.74 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 5.20 | 3.70 | 1.49 ↑ | 0.74 | 2.50 | 0.91 | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 5.10 | 3.52 | 1.48 | 0.73 | 4.25 | 0.97 | 0.79 | -1.00 | 0.91 |
| Live | 18.50 ↑ | 4.58 ↑ | 1.13 ↓ | 3.22 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 1.53 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 5.25 | 3.90 | 1.50 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.35 ↓ | 2.50 | 1.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 5.25 | 3.90 | 1.47 | 0.66 | 2.50 | 0.92 | 0.78 | -1.00 | 0.78 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 5.00 | 4.00 | 1.49 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 5.00 | 4.00 | 1.49 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 6.05 | 4.20 | 1.49 | 0.90 | 2.75 | 0.80 | 0.69 | -1.25 | 1.04 |
| Live | 41.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.11 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 1.70 ↑ | 0.00 | 0.46 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.25 | 4.00 | 1.48 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.98 | -1.00 | 0.83 |
| Live | 41.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.60 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 2.45 ↑ | 0.00 | 0.30 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.