Kết quả bóng đá trận Durban Ladies FC (W) vs Lindelani FC (W), 18:00 ngày 20/09/2026

Giải VĐQG Nữ Nam Phi · 18:00 ngày 20/09/2026
Durban Ladies FC (W)
2 Kết thúc HT 1-1 2
Lindelani FC (W)
🟨 2 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 4 - 2

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 36
Thắng 10 12
Hòa 11 11
Bại 12 13
Ghi bàn 84 88
Mất bàn 67 69
Điểm 41 47

Chủ = Durban Ladies FC (W) · Khách = Lindelani FC (W)

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Durban Ladies FC (W) (2)Hiệp 1 / Cả trậnLindelani FC (W) (4)
1 (50%)Thắng/Thắng2 (50%)
1 (50%)Hòa/Bại1 (25%)
0 (0%)Bại/Bại1 (25%)
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Durban Ladies FC (W) (3 trận)
Ghi 2.67 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Lindelani FC (W) (6 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 1 — Hòa
Cả trận (FT)2 - 2 — Hòa
Hiệp 21 - 1

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Durban Ladies FC (W) Thông tin Lindelani FC (W)
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
InterwettenSớm2.903.452.200.852.500.85---
Live10.00 ↑1.17 ↓8.25 ↑3.40 ↑4.500.15 ↓---
1xBetSớm2.823.842.150.912.500.830.82-0.250.92
Live13.70 ↑1.08 ↓12.40 ↑4.81 ↑4.500.10 ↓1.02 ↑0.000.74 ↓
Bet 365Sớm2.703.752.100.902.500.900.85-0.250.95
Live12.00 ↑1.05 ↓11.00 ↑7.10 ↑4.500.09 ↓1.05 ↑0.000.75 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.