Kết quả bóng đá trận Dynamo Ceske Budejovice U19 vs Mlada Boleslav U19, 16:00 ngày 08/08/2026
Giải VĐQG U19 Séc · 16:00 ngày 08/08/2026
Dynamo Ceske Budejovice U19 0 Kết thúc HT 0-1 2
Mlada Boleslav U19
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Dynamo Ceske Budejovice U19 | Phút | |
| 30' | ||
| 31' | ❌ Đá hỏng penalty | |
| 31' | ❌ Đá hỏng penalty | |
| 39' | ⚽ 0 - 1 Denis Beran | |
| HT 0-1 | ||
| 51' | ||
| 89' | ⚽ 0 - 2 Lukas Neufus | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 7 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 14 | 7 | 29 | 28 |
| Mất bàn | 8 | 7 | 25 | 12 |
| Điểm | 7 | 4 | 16 | 22 |
Chủ = Dynamo Ceske Budejovice U19 · Khách = Mlada Boleslav U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Dynamo Ceske Budejovice U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (24%) | Thắng/Thắng | 9 (26%) |
| 2 (6%) | Thắng/Bại | 2 (6%) |
| 4 (12%) | Hòa/Thắng | 7 (20%) |
| 3 (9%) | Hòa/Hòa | 3 (9%) |
| 5 (15%) | Hòa/Bại | 6 (17%) |
| 2 (6%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 3 (9%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 7 (21%) | Bại/Bại | 6 (17%) |
Bảng xếp hạng
Dynamo Ceske Budejovice U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 1 | 1 | 7 | 8 | 4 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 5 | 3 | 10 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 | 1 | 9 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 15 | 15 | - | - |
Mlada Boleslav U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 0 | 1 | 12 | 5 | 9 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 9 | 2 | 6 | 2 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 19 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Dynamo Ceske Budejovice U19 8 (40%)Hòa 5 (25%)Mlada Boleslav U19 7 (35%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 4 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 0 / Xỉu 9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/03/26 | Mlada Boleslav U19 | 2-1 (1-1) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | -0.25 | 3.25 | B |
| 09/08/25 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 3-2 (0-2) | Mlada Boleslav U19 | +0.75 | 3.5 | T |
| 12/04/25 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 4-2 (2-1) | Mlada Boleslav U19 | +0.5 | 3.75 | T |
| 30/10/24 | Mlada Boleslav U19 | 2-2 (1-1) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | - | - | H |
| 28/03/24 | Mlada Boleslav U19 | 3-0 (1-0) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | -0.25 | 3.5 | B |
| 02/09/23 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 4-1 (2-1) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 01/04/23 | Mlada Boleslav U19 | 1-1 (1-1) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | - | - | H |
| 03/09/22 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 1-0 (1-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 09/04/22 | Mlada Boleslav U19 | 2-2 (1-1) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | - | - | H |
| 27/08/21 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 1-1 (0-1) | Mlada Boleslav U19 | 0 | 3.25 | H |
| 30/09/20 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 1-2 (1-0) | Mlada Boleslav U19 | +0.75 | 3.5 | B |
| 07/09/19 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 1-0 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | +0.5 | 3.5 | T |
| 06/04/19 | Mlada Boleslav U19 | 2-3 (2-2) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | - | - | T |
| 08/09/18 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 2-1 (1-1) | Mlada Boleslav U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 06/04/18 | Mlada Boleslav U19 | 4-0 (3-0) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | -0.75 | 3 | B |
| 23/09/17 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 2-0 (1-0) | Mlada Boleslav U19 | +0.5 | 2.75 | T |
| 15/04/17 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 3-3 (1-1) | Mlada Boleslav U19 | +0.5 | 2.75 | H |
| 30/09/16 | Mlada Boleslav U19 | 1-0 (1-0) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | -0.5 | 3 | B |
| 25/03/16 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 0-1 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | +0.5 | 3.25 | B |
| 29/08/15 | Mlada Boleslav U19 | 2-0 (1-0) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Dynamo Ceske Budejovice U19
BTTBTBTTBH
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 24/22 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/06/26 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 1-2 (1-1) | Viktoria Plzen U19 | +0.25 | 3.75 | B |
| 06/06/26 | Banik Ostrava U19 | 1-4 (1-0) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | -1 | 4.25 | T |
| 30/05/26 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 4-2 (3-2) | MFK Karvina U19 | - | - | T |
| 23/05/26 | Sigma Olomouc U19 | 4-1 (0-0) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | - | - | B |
| 16/05/26 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 3-2 (1-0) | Vysocina Jihlava U19 | - | - | T |
| 08/05/26 | Tescoma Zlin U19 | 4-2 (2-2) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | -0.5 | 3.5 | B |
| 01/05/26 | Sparta Praha U19 | 2-3 (2-2) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | -1 | 3.75 | T |
| 25/04/26 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 5-2 (3-0) | Slovacko U19 | - | - | T |
| 18/04/26 | Pardubice U19 | 2-0 (1-0) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | -0.5 | 3.5 | B |
| 11/04/26 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 1-1 (0-0) | Slovan Liberec U19 | +1 | 3.5 | H |
| 03/04/26 | Brno U19 | 1-1 (0-0) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | -0.5 | 3.5 | H |
| 20/03/26 | Dukla Praha U19 | 2-5 (2-4) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | -0.75 | 3.5 | T |
| 14/03/26 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 1-3 (0-1) | Hradec Kralove U19 | -0.25 | 3.5 | B |
| 10/03/26 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 2-1 (2-1) | Slavia Praha U19 | -0.5 | 3.5 | T |
| 07/03/26 | Mlada Boleslav U19 | 2-1 (1-1) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | -0.25 | 3.25 | B |
| 21/11/25 | Viktoria Plzen U19 | 2-1 (0-0) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | - | - | B |
| 08/11/25 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 1-5 (0-3) | Banik Ostrava U19 | - | - | B |
| 01/11/25 | MFK Karvina U19 | 5-1 (4-1) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | -0.25 | 3.5 | B |
| 29/10/25 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 1-1 (0-1) | Tescoma Zlin U19 | +0.75 | 3.5 | H |
| 25/10/25 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 3-1 (2-0) | Sigma Olomouc U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Mlada Boleslav U19
TTTBTTBTTH
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 25/9 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/06/26 | Slovacko U19 | 0-4 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | 0 | 3.5 | T |
| 06/06/26 | Mlada Boleslav U19 | 3-0 (2-0) | Pardubice U19 | +0.5 | 3.25 | T |
| 30/05/26 | Slovan Liberec U19 | 3-4 (0-3) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 23/05/26 | Mlada Boleslav U19 | 0-2 (0-0) | Brno U19 | - | - | B |
| 16/05/26 | Slavia Praha U19 | 0-3 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | -0.5 | 3.25 | T |
| 08/05/26 | Mlada Boleslav U19 | 5-1 (3-1) | Dukla Praha U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | Hradec Kralove U19 | 2-1 (0-1) | Mlada Boleslav U19 | -0.75 | 3.25 | B |
| 25/04/26 | Mlada Boleslav U19 | 3-0 (1-0) | Sparta Praha U19 | -0.25 | 3.25 | T |
| 21/04/26 | Sigma Olomouc U19 | 0-1 (0-1) | Mlada Boleslav U19 | -0.5 | 3 | T |
| 18/04/26 | Mlada Boleslav U19 | 1-1 (1-1) | Viktoria Plzen U19 | 0 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Banik Ostrava U19 | 1-3 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 03/04/26 | Mlada Boleslav U19 | 0-1 (0-0) | MFK Karvina U19 | - | - | B |
| 20/03/26 | Mlada Boleslav U19 | 6-0 (2-0) | Vysocina Jihlava U19 | - | - | T |
| 14/03/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-2 (1-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | T |
| 07/03/26 | Mlada Boleslav U19 | 2-1 (1-1) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 24/01/26 | Mlada Boleslav U19 | 2-2 (2-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | H |
| 15/11/25 | Mlada Boleslav U19 | 2-0 (2-0) | Slovacko U19 | -0.25 | 3.25 | T |
| 08/11/25 | Pardubice U19 | 2-0 (2-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
| 01/11/25 | Mlada Boleslav U19 | 1-5 (0-3) | Slovan Liberec U19 | +1 | 3.25 | B |
| 25/10/25 | Brno U19 | 1-0 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | -0.5 | 3.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
44
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
20
Sút bóng
178
Sút cầu môn
44
Tấn công
12371
Tấn công nguy hiểm
9153
Sút ngoài cầu môn
134
Đá phạt trực tiếp
76
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
Việt vị
04
Quả ném biên
195
So Sánh Sức Mạnh
43 57
45% So Sánh Đối đầu 55%
Thành tích
Tất cả
T8 H5 B7T7 H5 B8
Chủ khách tương đồng
T7 H2 B2T2 H2 B7
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Dynamo Ceske Budejovice U19 (30 trận)
Ghi 2.23 bàn/trậnMất 2.20 bàn/trận
Mlada Boleslav U19 (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Dynamo Ceske Budejovice U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Budejovice | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.30 | 4.00 | 2.30 | 0.98 | 3.50 | 0.83 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 43.00 ↑ | 47.00 ↑ | 1.09 ↓ | 4.20 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.70 | 2.38 | 0.96 | 3.50 | 0.82 | 0.85 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 41.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.10 ↑ | 1.50 | 0.71 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.39 | 3.50 | 2.39 | 0.97 | 3.50 | 0.85 | 0.92 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 72.00 ↑ | 4.80 ↑ | 1.11 ↓ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.88 | 3.70 | 2.90 | 0.88 | 3.25 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 65.46 ↑ | 5.53 ↑ | 1.11 ↓ | 2.16 ↑ | 1.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.39 | 3.50 | 2.39 | 0.94 | 3.50 | 0.82 | 0.88 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 72.00 ↑ | 4.80 ↑ | 1.11 ↓ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 4.76 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.39 | 3.51 | 2.39 | 0.91 | 3.25 | 0.91 | 0.92 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 55.00 ↑ | 5.60 ↑ | 1.08 ↓ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.92 | 3.59 | 2.80 | 0.77 | 3.25 | 0.91 | 0.92 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 33.00 ↑ | 4.68 ↑ | 1.12 ↓ | 2.56 ↑ | 1.50 | 0.19 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.60 | 3.00 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.11 ↓ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.95 | 3.80 | 2.85 | 0.93 | 3.50 | 0.79 | 0.94 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 2.31 ↑ | 4.03 ↑ | 2.32 ↓ | 0.92 ↓ | 3.50 | 0.82 ↑ | 0.86 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.95 | 3.60 | 3.00 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.50 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.94 | 4.10 | 3.03 | 1.10 | 3.50 | 0.66 | 0.52 | 0.00 | 1.36 |
| Live | 31.00 ↑ | 16.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.21 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.70 ↑ | 0.00 | 1.08 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.91 | 4.00 | 2.90 | 0.83 | 3.25 | 0.98 | 0.98 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.60 | 2.40 | 0.91 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.