Kết quả bóng đá trận East Kilbride vs Cove Rangers, 21:00 ngày 15/08/2026
Hạng One Scotland · 21:00 ngày 15/08/2026
East Kilbride 3 Kết thúc HT 0-0 0
Cove Rangers
🟨 1 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 7 - 2
Thời tiết: Mostly Clear Nhiệt độ: 14℃~15℃
Diễn biến trận đấu
| East Kilbride | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| Cameron Elliott 1 - 0 ⚽ | 58' | |
| Cameron Elliott 2 - 0 ⚽ | 67' | |
| 67' | Max Barry | |
| 68' | Robbie Mutch | |
| Jamie Hamilton | 70' | |
| 87' | Arron Darge | |
| 87' | Arron Darge | |
| 88' | ||
| Alexander Smith(Assists:Cameron Elliott) (Kiến tạo: Cameron Elliott) 3 - 0 ⚽ | 90' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 3 | 3 | 25 | 8 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 21 | 18 |
| Điểm | 3 | 4 | 16 | 8 |
Chủ = East Kilbride · Khách = Cove Rangers
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| East Kilbride | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (31%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (15%) | Hòa/Thắng | 5 (28%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 3 (17%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 3 (23%) | Bại/Bại | 7 (39%) |
Bảng xếp hạng
East Kilbride
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 9 | 7 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 8 | 1 | 6 | 2 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 8 | 1 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 21 | 15 | - | - |
Cove Rangers
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 6 | 4 | 8 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 0 | 4 | 6 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 0 | 10 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 17 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
East Kilbride 1 (25%)Hòa 0 (0%)Cove Rangers 3 (75%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/07/26 | Cove Rangers | 3-2 (0-0) | East Kilbride | +0.5 | 2.75 | B |
| 07/09/24 | East Kilbride | 3-2 (1-1) | Cove Rangers | 0 | 3 | T |
| 04/05/19 | Cove Rangers | 3-0 (2-0) | East Kilbride | - | - | B |
| 27/04/19 | East Kilbride | 1-2 (0-2) | Cove Rangers | - | - | B |
Thành tích gần đây — East Kilbride
THTBTBTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 34/15 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | East Kilbride | 5-3 (1-2) | Kilmarnock U21 | +2.25 | 3.75 | T |
| 08/08/26 | Airdrie United | 1-1 (0-0) | East Kilbride | +0.5 | 2.75 | H |
| 01/08/26 | East Kilbride | 5-1 (3-1) | Queen of South | +1 | 2.75 | T |
| 22/07/26 | Saint Mirren | 4-3 (0-2) | East Kilbride | -2.25 | 3.5 | B |
| 18/07/26 | East Kilbride | 5-3 (3-1) | Dumbarton | +1.75 | 3.25 | T |
| 15/07/26 | Cove Rangers | 3-2 (0-0) | East Kilbride | +0.5 | 2.75 | B |
| 11/07/26 | East Kilbride | 3-0 (1-0) | Dunfermline Athletic | -0.5 | 3.25 | T |
| 27/06/26 | East Kilbride | 4-0 (3-0) | Kelty Hearts | +0.5 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | East Kilbride | 5-0 (3-0) | Clyde | +0.75 | 3 | T |
| 25/04/26 | Dumbarton | 0-1 (0-1) | East Kilbride | +1 | 3.25 | T |
| 18/04/26 | East Kilbride | 4-0 (1-0) | Edinburgh City | +2.5 | 3.75 | T |
| 11/04/26 | Forfar Athletic | 1-0 (1-0) | East Kilbride | +0.25 | 2.75 | B |
| 04/04/26 | East Kilbride | 2-1 (0-0) | Annan Athletic | +1 | 3.25 | T |
| 28/03/26 | Spartans | 1-1 (0-0) | East Kilbride | -0.25 | 3 | H |
| 21/03/26 | East Kilbride | 3-2 (2-0) | Stirling Albion | +1.5 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | Stranraer | 2-1 (1-1) | East Kilbride | +0.5 | 3 | B |
| 07/03/26 | East Kilbride | 3-0 (2-0) | Elgin City | +0.75 | 3.25 | T |
| 28/02/26 | Clyde | 1-3 (1-0) | East Kilbride | 0 | 2.75 | T |
| 21/02/26 | East Kilbride | 3-1 (3-0) | Dumbarton | +1.25 | 3.25 | T |
| 18/02/26 | Elgin City | 1-6 (1-2) | East Kilbride | 0 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Cove Rangers
BBHBBBTBBH
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 10/29 (10 trận) Châu Á: 1/2/7 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Stirling Albion | 4-2 (3-0) | Cove Rangers | +0.25 | 2.5 | B |
| 08/08/26 | East Fife | 2-0 (0-0) | Cove Rangers | -0.25 | 2.25 | B |
| 01/08/26 | Cove Rangers | 0-0 (0-0) | Airdrie United | 0 | 2.5 | H |
| 25/07/26 | Dumbarton | 2-0 (1-0) | Cove Rangers | 0 | 3 | B |
| 22/07/26 | Dunfermline Athletic | 5-0 (3-0) | Cove Rangers | -1.75 | 3 | B |
| 18/07/26 | Cove Rangers | 0-4 (0-2) | Saint Mirren | -1.5 | 3.25 | B |
| 15/07/26 | Cove Rangers | 3-2 (0-0) | East Kilbride | -0.5 | 2.75 | T |
| 11/07/26 | Cove Rangers | 2-4 (1-3) | Saint Johnstone | -1.5 | 3 | B |
| 08/07/26 | Cove Rangers | 1-4 (1-1) | Inverness | -0.25 | 2.75 | B |
| 04/07/26 | Cove Rangers | 2-2 (0-2) | Huntly | - | - | H |
| 03/07/26 | Cove Rangers | 1-0 (0-0) | Turriff United | +1.5 | 3.25 | T |
| 01/07/26 | Cove Rangers | 4-1 (1-1) | Inverurie Loco Works | - | - | T |
| 27/06/26 | Cove Rangers | 0-1 (0-1) | Aberdeen | - | - | B |
| 02/05/26 | Cove Rangers | 0-0 (0-0) | East Fife | +0.25 | 2.75 | H |
| 25/04/26 | Kelty Hearts | 0-2 (0-2) | Cove Rangers | +0.25 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Cove Rangers | 2-0 (1-0) | Stenhousemuir | -0.25 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Queen of South | 2-0 (0-0) | Cove Rangers | -0.5 | 2.5 | B |
| 08/04/26 | Montrose | 2-3 (0-1) | Cove Rangers | -0.25 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | Cove Rangers | 0-1 (0-0) | Alloa Athletic | 0 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Cove Rangers | 2-2 (0-2) | Hamilton Academical | +0.25 | 2.5 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
72
Phạt góc (HT)
61
Thẻ vàng
12
Sút bóng
195
Sút cầu môn
83
Tấn công
9993
Tấn công nguy hiểm
8343
Sút ngoài cầu môn
112
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
66%34%
Phạm lỗi
1414
Cứu thua
33
So Sánh Sức Mạnh
70 30
85% So Sánh Đối đầu 15%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B3T3 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn2.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
East Kilbride (21 trận)
Ghi 2.33 bàn/trậnMất 1.95 bàn/trận
Cove Rangers (27 trận)
Ghi 1.22 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
East Kilbride (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Cove Rangers (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (50%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| East Kilbride | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Mick Kennedy | HLV | Jim McIntyre |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.36 | 4.60 | 6.20 | 0.83 | 3.25 | 0.87 | 0.82 | 1.25 | 0.88 |
| Live | 1.46 ↑ | 4.30 ↓ | 5.50 ↓ | 0.83 | 3.25 | 0.87 | 0.97 ↑ | 1.25 | 0.74 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 4.40 | 6.50 | 0.97 | 3.00 | 0.83 | 0.92 | 1.25 | 0.87 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 61.00 ↑ | 3.05 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 2.50 ↑ | 0.25 | 0.30 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.43 | 4.40 | 5.20 | 0.85 | 3.00 | 0.89 | 0.75 | 1.00 | 0.99 |
| Live | 1.47 ↑ | 4.25 ↓ | 4.75 ↓ | 0.91 ↑ | 3.25 | 0.89 | 1.00 ↑ | 1.25 | 0.80 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.43 | 4.50 | 6.00 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 100.00 ↑ | 1.30 ↑ | 2.50 | 0.48 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.35 | 4.00 | 5.40 | 0.75 | 3.00 | 0.64 | - | - | - |
| Live | 1.43 ↑ | 4.20 ↑ | 5.00 ↓ | 0.85 ↑ | 3.25 | 0.79 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.43 | 4.50 | 5.10 | 0.85 | 3.00 | 0.89 | 0.75 | 1.00 | 0.99 |
| Live | 1.47 ↑ | 4.25 ↓ | 4.75 ↓ | 0.91 ↑ | 3.25 | 0.89 | 1.00 ↑ | 1.25 | 0.80 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.40 | 4.35 | 4.90 | 0.88 | 3.25 | 0.82 | 0.91 | 1.25 | 0.79 |
| Live | 1.40 | 4.35 | 4.90 | 0.95 ↑ | 3.25 | 0.75 ↓ | 0.91 | 1.25 | 0.79 | |
| Sbobet | Sớm | 1.39 | 4.14 | 5.20 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.95 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 1.40 ↑ | 4.15 ↑ | 5.00 ↓ | 0.90 ↓ | 3.25 | 0.90 ↑ | 0.97 ↑ | 1.25 | 0.83 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.41 | 4.37 | 6.25 | 0.98 | 3.00 | 0.78 | 0.92 | 1.25 | 0.86 |
| Live | 1.58 ↑ | 3.80 ↓ | 4.50 ↓ | 0.95 ↓ | 2.75 | 0.83 ↑ | 0.92 | 1.00 | 0.86 | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.40 | 4.40 | 5.75 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 81.00 ↑ | 2.30 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.38 | 4.50 | 6.75 | 0.90 | 3.00 | 0.79 | 0.84 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 4.45 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 6.86 ↑ | 0.50 | 0.06 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.43 | 4.34 | 5.85 | 0.77 | 2.75 | 1.00 | 0.95 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 1.15 ↓ | 6.17 ↑ | 25.63 ↑ | 2.69 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 2.62 ↑ | 0.25 | 0.27 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.40 | 4.40 | 5.75 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 276.00 ↑ | 0.65 ↑ | 2.50 | 1.05 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.42 | 4.50 | 6.13 | 0.56 | 2.50 | 1.22 | 1.09 | 1.50 | 0.63 |
| Live | 1.00 ↓ | 41.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.78 ↑ | 2.50 | 0.45 ↓ | 1.72 ↑ | 0.25 | 0.46 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.40 | 4.20 | 6.00 | 0.98 | 3.00 | 0.83 | 0.93 | 1.25 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 4.75 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.18 ↓ | 0.00 | 3.65 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.40 | 4.20 | 6.00 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 151.00 ↑ | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.83 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| East Kilbride | +1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Cove Rangers | -1 1/4 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).