Kết quả bóng đá trận Eastleigh vs Aldershot Town, 21:00 ngày 31/08/2026
National League (Anh) · 21:00 ngày 31/08/2026
Eastleigh 1 Kết thúc HT 0-0 1
Aldershot Town
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 4
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 19℃~20℃
Diễn biến trận đấu
| Eastleigh | Phút | |
| Temitope Eweka | 45' | |
| 45' | ||
| HT 0-0 | ||
| 75' | ⚽ 0 - 1 Tristan Abrahams | |
| Aaron Blair(Assists:Reece Johnson) (Kiến tạo: Reece Johnson) 1 - 1 ⚽ | 90+4' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 9 | 14 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 15 | 10 |
| Điểm | 4 | 7 | 10 | 18 |
Chủ = Eastleigh · Khách = Aldershot Town
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Eastleigh | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (17%) | Thắng/Thắng | 6 (40%) |
| 1 (8%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 2 (13%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 2 (13%) |
| 2 (17%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (13%) |
| 5 (42%) | Bại/Bại | 1 (7%) |
Bảng xếp hạng
Eastleigh
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 5 | 10 | 8 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 4 | 7 | 3 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 13 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 6 | - | - |
Aldershot Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 4 | 8 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 2 | 3 | 13 |
| Sân khách | 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 2 | 5 | 6 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Eastleigh 9 (45%)Hòa 6 (30%)Aldershot Town 5 (25%)
Châu Á: Ăn 15 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 1 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/01/26 | Eastleigh | 1-4 (0-0) | Aldershot Town | +0.25 | 2.75 | B |
| 13/12/25 | Eastleigh | 2-1 (1-0) | Aldershot Town | +0.25 | 3 | T |
| 21/08/25 | Aldershot Town | 2-3 (0-1) | Eastleigh | -0.5 | 2.5 | T |
| 15/02/25 | Eastleigh | 2-0 (2-0) | Aldershot Town | +0.25 | 2.75 | T |
| 19/10/24 | Aldershot Town | 2-1 (0-0) | Eastleigh | -0.25 | 2.75 | B |
| 16/12/23 | Aldershot Town | 3-5 (0-3) | Eastleigh | -0.75 | 2.75 | T |
| 09/12/23 | Eastleigh | 2-2 (1-0) | Aldershot Town | +0.25 | 2.75 | H |
| 28/08/23 | Eastleigh | 3-0 (1-0) | Aldershot Town | +0.25 | 2.5 | T |
| 10/04/23 | Eastleigh | 3-3 (3-1) | Aldershot Town | +0.75 | 2.5 | H |
| 05/10/22 | Aldershot Town | 0-0 (0-0) | Eastleigh | +0.25 | 2.5 | H |
| 02/04/22 | Aldershot Town | 0-2 (0-2) | Eastleigh | -0.25 | 2.25 | T |
| 11/12/21 | Eastleigh | 0-3 (0-0) | Aldershot Town | 0 | 2.5 | B |
| 19/05/21 | Aldershot Town | 1-3 (0-1) | Eastleigh | 0 | 2.25 | T |
| 17/10/20 | Eastleigh | 2-2 (1-1) | Aldershot Town | +0.5 | 2.75 | H |
| 29/01/20 | Eastleigh | 0-0 (0-0) | Aldershot Town | +0.25 | 2.5 | H |
| 01/01/20 | Aldershot Town | 3-1 (1-0) | Eastleigh | 0 | 2.75 | B |
| 09/02/19 | Aldershot Town | 1-3 (0-1) | Eastleigh | 0 | 2.25 | T |
| 13/10/18 | Eastleigh | 1-2 (1-2) | Aldershot Town | +0.25 | 2.25 | B |
| 02/04/18 | Aldershot Town | 0-2 (0-1) | Eastleigh | -0.75 | 2.75 | T |
| 28/08/17 | Eastleigh | 0-0 (0-0) | Aldershot Town | +0.25 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Eastleigh
TTBTBBBBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 9/17 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Hartlepool United | 0-1 (0-0) | Eastleigh | -0.5 | 2.5 | T |
| 22/08/26 | Eastleigh | 3-2 (1-0) | Scunthorpe United | -0.25 | 2.75 | T |
| 15/08/26 | Kidderminster Harriers | 1-0 (0-0) | Eastleigh | -0.5 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | Eastleigh | 2-1 (1-0) | Gateshead | +0.25 | 3 | T |
| 01/08/26 | Farnham Town | 1-0 (1-0) | Eastleigh | - | - | B |
| 25/07/26 | Eastleigh | 0-1 (0-1) | Crawley Town | -0.5 | 3 | B |
| 23/07/26 | Eastleigh | 0-3 (0-1) | Valenciennes | -0.75 | 2.5 | B |
| 19/07/26 | Eastleigh | 1-3 (1-2) | Southampton | -2.25 | 3.75 | B |
| 15/07/26 | Poole Town | 2-0 (1-0) | Eastleigh | - | - | B |
| 11/07/26 | Horsham | 3-2 (1-2) | Eastleigh | +0.5 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Scunthorpe United | 0-1 (0-1) | Eastleigh | -0.75 | 3 | T |
| 18/04/26 | Eastleigh | 1-1 (1-1) | Tamworth | +0.25 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | Altrincham | 1-0 (1-0) | Eastleigh | -0.25 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | Eastleigh | 2-1 (1-0) | Yeovil Town | 0 | 2.5 | T |
| 03/04/26 | Woking | 3-3 (1-1) | Eastleigh | -0.75 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | Eastleigh | 2-4 (2-1) | Forest Green Rovers | -0.75 | 2.75 | B |
| 25/03/26 | Eastleigh | 0-2 (0-1) | Sutton United | -0.25 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Hartlepool United | 1-0 (1-0) | Eastleigh | -0.75 | 2.75 | B |
| 15/03/26 | Eastleigh | 1-3 (0-1) | Rochdale | -1 | 2.5 | B |
| 11/03/26 | Eastleigh | 2-1 (1-1) | Brackley Town | +0.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Aldershot Town
THHBTTTBTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/10 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Aldershot Town | 3-1 (3-0) | Harrogate Town | -0.5 | 3 | T |
| 22/08/26 | Kidderminster Harriers | 1-1 (1-0) | Aldershot Town | -0.25 | 2.75 | H |
| 19/08/26 | Aldershot Town | 2-2 (1-2) | Fulham U21 | 0 | 3 | H |
| 15/08/26 | Aldershot Town | 0-1 (0-0) | Hartlepool United | -0.5 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | Boston United | 0-1 (0-0) | Aldershot Town | -0.5 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | Braintree Town | 1-2 (1-0) | Aldershot Town | +0.25 | 3.25 | T |
| 25/07/26 | Hanwell Town | 0-2 (0-1) | Aldershot Town | - | - | T |
| 22/07/26 | Aldershot Town | 1-3 (1-2) | Oxford United | -0.75 | 2.75 | B |
| 18/07/26 | Aldershot Town | 2-1 (1-0) | Farnborough Town | +1 | 3.25 | T |
| 15/07/26 | Aldershot Town | 2-0 (2-0) | Portsmouth | -1.25 | 3.25 | T |
| 11/07/26 | Fleet Town | 0-2 (0-2) | Aldershot Town | - | - | T |
| 08/07/26 | Bedford FC | 0-0 (0-0) | Aldershot Town | +1 | 3.25 | H |
| 04/07/26 | Badshot Lea | 0-2 (0-1) | Aldershot Town | - | - | T |
| 25/04/26 | Aldershot Town | 0-2 (0-1) | Truro City | +0.75 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Brackley Town | 2-1 (1-0) | Aldershot Town | 0 | 3 | B |
| 15/04/26 | Aldershot Town | 0-2 (0-2) | Southend United | -0.75 | 3.25 | B |
| 11/04/26 | Aldershot Town | 0-1 (0-1) | Gateshead | +0.5 | 3.25 | B |
| 06/04/26 | Wealdstone FC | 3-0 (1-0) | Aldershot Town | 0 | 3.25 | B |
| 03/04/26 | Aldershot Town | 2-2 (2-1) | Sutton United | +0.25 | 3.25 | H |
| 28/03/26 | Morecambe | 0-2 (0-0) | Aldershot Town | 0 | 3.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
64
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
10
Sút bóng
59
Sút cầu môn
23
Tấn công
7572
Tấn công nguy hiểm
5138
Sút ngoài cầu môn
36
Đá phạt trực tiếp
1918
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Phạm lỗi
1417
Việt vị
32
Quả ném biên
2927
So Sánh Sức Mạnh
41 59
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T9 H6 B5T5 H6 B9
Chủ khách tương đồng
T3 H5 B3T3 H5 B3
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Eastleigh (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Aldershot Town (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Eastleigh (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (25%)Hòa 1 (25%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUV
Aldershot Town (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (25%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (75%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Eastleigh | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1946 | Thành lập | 1992 |
| Silverlake Stadium | Sân nhà | The Recreation Ground |
| 3000 | Sức chứa | 7500 |
| Richard Hill | HLV | Tommy Widdrington |
| Eastleigh | Khu vực | Hampshire |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.22 | 3.50 | 2.70 | 0.78 | 2.75 | 0.98 | 0.98 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 151.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 4.60 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.40 | 3.50 | 2.55 | 0.82 | 2.75 | 0.98 | 0.82 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 18.00 ↑ | 1.06 ↓ | 13.00 ↑ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.94 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.13 | 3.45 | 2.66 | 0.76 | 2.75 | 1.00 | 0.95 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 122.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.08 ↓ | 4.76 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.89 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.40 | 2.75 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 16.00 ↑ | 1.07 ↓ | 11.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.32 | 3.40 | 2.75 | 0.81 | 2.75 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 17.10 ↑ | 1.03 ↓ | 12.08 ↑ | 4.15 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.13 | 3.45 | 2.66 | 0.76 | 2.75 | 1.00 | 0.95 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 14.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.10 | 3.45 | 2.60 | 0.78 | 2.75 | 0.92 | 0.92 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 12.50 ↑ | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 3.12 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 3.22 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.17 | 3.25 | 2.68 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.98 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 32.00 ↑ | 5.10 ↑ | 1.12 ↓ | 4.16 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.26 | 3.49 | 2.71 | 0.83 | 2.75 | 0.97 | 1.00 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 34.00 ↑ | 6.15 ↑ | 1.08 ↓ | 3.33 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.70 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.50 | 3.60 | 2.45 | 0.76 | 2.75 | 0.95 | 0.88 | 0.00 | 0.82 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 8.49 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.69 | 3.62 | 2.34 | 0.78 | 2.75 | 0.98 | 1.03 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 29.58 ↑ | 5.28 ↑ | 1.20 ↓ | 3.02 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 3.40 | 2.70 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 0.87 ↑ | 1.50 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.35 | 3.60 | 2.55 | 0.61 | 2.50 | 1.17 | 0.78 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 22.00 ↑ | 1.03 ↓ | 17.80 ↑ | 7.13 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.50 | 2.80 | 0.88 | 2.75 | 0.93 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 3.50 | 2.60 | 0.62 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Eastleigh | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Aldershot Town | -1/4 | 1 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).