Kết quả bóng đá trận Ehime FC vs Nara Club, 17:00 ngày 09/08/2026
J3 League · 17:00 ngày 09/08/2026
Ehime FC 4 Kết thúc HT 3-0 1
Nara Club
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Địa điểm: Ningineer Stadium Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Ehime FC | Phút | |
| Shota TAMURA 1 - 0 ⚽ | 36' | |
| Koji Sugiyama(Assists:Takaya Kuroishi) 2 - 0 ⚽ | 39' | |
| Sora Mochizuki 2 - 1 ⚽ | 45+1' | |
| HT 3-0 | ||
| Shota TAMURA(Assists:Masashi Tanioka) 3 - 1 ⚽ | 64' | |
| 70' | ⚽ 3 - 2 Himan Morimoto(Assists:Arata Yoshida) (Kiến tạo: Arata Yoshida) | |
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 8 | 7 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 1 |
| Hòa | 0 | 2 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 7 | 19 | 10 |
| Mất bàn | 5 | 5 | 11 | 17 |
| Điểm | 6 | 5 | 16 | 5 |
Chủ = Ehime FC · Khách = Nara Club
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ehime FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (29%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (43%) | Hòa/Thắng | 1 (17%) |
| 1 (14%) | Hòa/Hòa | 1 (17%) |
| 1 (14%) | Hòa/Bại | 2 (33%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (17%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 1 (17%) |
Bảng xếp hạng
Ehime FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 1 | 0 | 11 | 3 | 10 | 2 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 8 | 1 | 6 | 2 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 4 | 6 | - | - |
Nara Club
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 10 | 4 | 14 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 12 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 6 | 1 | 15 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Ehime FC 3 (75%)Hòa 1 (25%)Nara Club 0 (0%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/04/26 | Ehime FC | 3-2 (2-0) | Nara Club | +0.5 | 2.5 | T |
| 21/02/26 | Nara Club | 2-2 (1-1) | Ehime FC | 0 | 2.5 | H |
| 28/10/23 | Nara Club | 0-3 (0-1) | Ehime FC | 0 | 2.25 | T |
| 17/06/23 | Ehime FC | 1-0 (0-0) | Nara Club | +0.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Ehime FC
BBBTBTTBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/8 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/06/26 | Fujieda MYFC | 1-0 (1-0) | Ehime FC | 0 | 2.25 | B |
| 30/05/26 | Ehime FC | 0-1 (0-0) | Roasso Kumamoto | +0.25 | 2.25 | B |
| 23/05/26 | Albirex Niigata | 2-1 (0-0) | Ehime FC | 0 | 2.25 | B |
| 17/05/26 | Kochi United | 0-1 (0-1) | Ehime FC | 0 | 2.25 | T |
| 10/05/26 | Ehime FC | 0-2 (0-0) | Kataller Toyama | -0.25 | 2.5 | B |
| 06/05/26 | Zweigen Kanazawa FC | 0-2 (0-1) | Ehime FC | 0 | 2.25 | T |
| 02/05/26 | Tokushima Vortis | 0-6 (0-2) | Ehime FC | -0.5 | 2.25 | T |
| 29/04/26 | Ehime FC | 0-2 (0-1) | Imabari FC | +0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | Ehime FC | 3-0 (0-0) | Kamatamare Sanuki | +0.5 | 2.25 | T |
| 17/04/26 | Osaka FC | 0-1 (0-1) | Ehime FC | -0.25 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Ehime FC | 3-2 (2-0) | Nara Club | +0.5 | 2.5 | T |
| 05/04/26 | Imabari FC | 0-1 (0-1) | Ehime FC | -0.5 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | Kamatamare Sanuki | 1-0 (0-0) | Ehime FC | 0 | 2.25 | B |
| 22/03/26 | Ehime FC | 1-0 (1-0) | Kochi United | -0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | Ehime FC | 0-1 (0-0) | Osaka FC | +0.25 | 2.5 | B |
| 08/03/26 | Kataller Toyama | 2-2 (0-1) | Ehime FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 28/02/26 | Ehime FC | 0-1 (0-1) | Tokushima Vortis | -0.75 | 2.5 | B |
| 21/02/26 | Nara Club | 2-2 (1-1) | Ehime FC | 0 | 2.5 | H |
| 15/02/26 | Ehime FC | 2-2 (0-1) | Zweigen Kanazawa FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 08/02/26 | Ehime FC | 0-1 (0-1) | Albirex Niigata | -0.75 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Nara Club
THTBTBTHBH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/13 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/06/26 | Matsumoto Yamaga FC | 0-2 (0-2) | Nara Club | -0.5 | 2.5 | T |
| 30/05/26 | Nara Club | 3-3 (0-3) | Oita Trinita | -0.25 | 2.25 | H |
| 23/05/26 | Nara Club | 5-1 (3-0) | Kataller Toyama | -0.5 | 2.5 | T |
| 16/05/26 | Albirex Niigata | 2-1 (0-0) | Nara Club | -0.75 | 2.25 | B |
| 10/05/26 | Tokushima Vortis | 1-2 (0-1) | Nara Club | -1.25 | 2.5 | T |
| 06/05/26 | Nara Club | 1-3 (0-2) | Osaka FC | -0.5 | 2.5 | B |
| 03/05/26 | Imabari FC | 1-2 (1-2) | Nara Club | -0.75 | 2.25 | T |
| 29/04/26 | Nara Club | 0-0 (0-0) | Kochi United | 0 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | Zweigen Kanazawa FC | 1-0 (1-0) | Nara Club | -0.5 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Nara Club | 1-1 (0-1) | Kamatamare Sanuki | +0.25 | 2.5 | H |
| 12/04/26 | Ehime FC | 3-2 (2-0) | Nara Club | -0.5 | 2.5 | B |
| 05/04/26 | Kataller Toyama | 5-2 (3-1) | Nara Club | -1 | 2.75 | B |
| 28/03/26 | Nara Club | 5-1 (2-0) | Zweigen Kanazawa FC | -0.5 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Kamatamare Sanuki | 3-1 (2-1) | Nara Club | -0.25 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Nara Club | 0-0 (0-0) | Albirex Niigata | -0.5 | 2.5 | H |
| 06/03/26 | Osaka FC | 2-0 (0-0) | Nara Club | -0.75 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Kochi United | 2-0 (0-0) | Nara Club | -0.5 | 2.5 | B |
| 21/02/26 | Nara Club | 2-2 (1-1) | Ehime FC | 0 | 2.5 | H |
| 14/02/26 | Nara Club | 1-0 (1-0) | Imabari FC | -0.75 | 2.5 | T |
| 07/02/26 | Nara Club | 0-6 (0-3) | Tokushima Vortis | -1 | 2.5 | B |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
40
Sút bóng
1812
Sút cầu môn
64
Tấn công
9692
Tấn công nguy hiểm
6953
Sút ngoài cầu môn
128
Đá phạt trực tiếp
810
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
Phạm lỗi
96
Việt vị
11
Quả ném biên
910
So Sánh Sức Mạnh
53 47
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B0T0 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ehime FC (8 trận)
Ghi 2.38 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận
Nara Club (7 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 2.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Ehime FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1970 | Thành lập | |
| Ningineer Stadium | Sân nhà | |
| 20000 | Sức chứa | 0 |
| Shinya Aono | HLV | Michiharu Otagiri |
| The Ehime | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.70 | 3.33 | 3.47 | 0.90 | 2.75 | 0.72 | 0.70 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.70 | 3.33 | 3.47 | 0.90 | 2.75 | 0.72 | 0.70 | 0.50 | 1.00 | |
| Easybets | Sớm | 1.77 | 3.30 | 4.20 | 0.80 | 2.50 | 0.95 | 0.98 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 1.04 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.90 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.65 | 3.20 | 3.60 | 0.61 | 2.50 | 0.73 | 0.64 | 0.50 | 0.69 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.50 ↑ | 21.00 ↑ | 1.32 ↑ | 5.50 | 0.30 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.80 | 3.50 | 3.55 | 1.00 | 2.75 | 0.78 | 1.00 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.90 ↑ | 70.00 ↑ | 9.09 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.44 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.80 | 3.50 | 4.10 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 14.00 ↑ | 65.00 ↑ | 3.00 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.71 | 3.25 | 3.75 | 0.74 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 9.67 ↑ | 39.01 ↑ | 2.94 ↑ | 5.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.80 | 3.50 | 3.55 | 1.00 | 2.75 | 0.78 | 1.00 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.90 ↑ | 70.00 ↑ | 9.09 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.81 | 3.65 | 3.65 | 0.81 | 2.50 | 0.95 | 0.81 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 13.50 ↑ | 23.00 ↑ | 4.54 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.44 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.78 | 3.12 | 3.46 | 0.98 | 2.75 | 0.80 | 0.78 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.20 ↑ | 29.00 ↑ | 5.00 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.86 | 3.57 | 3.88 | 0.83 | 2.50 | 1.01 | 0.86 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.60 ↑ | 46.00 ↑ | 6.65 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.40 | 3.90 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.14 ↓ | 2.50 | 3.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.67 | 3.50 | 4.00 | 0.87 | 2.75 | 0.66 | 0.86 | 0.75 | 0.67 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.00 ↑ | 75.00 ↑ | 3.31 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.37 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.81 | 3.59 | 4.02 | 0.83 | 2.50 | 0.98 | 0.82 | 0.50 | 1.01 |
| Live | 1.19 ↓ | 6.01 ↑ | 16.41 ↑ | 3.07 ↑ | 5.50 | 0.24 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.49 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.75 | 3.40 | 3.90 | 0.75 | 2.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 226.00 ↑ | 0.82 ↑ | 5.50 | 0.83 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.77 | 3.40 | 4.01 | 0.75 | 2.50 | 0.91 | 0.33 | 0.00 | 2.00 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.45 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 0.52 ↑ | 0.00 | 1.54 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.75 | 3.30 | 4.10 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 1.00 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 7.75 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.75 | 3.40 | 3.90 | 0.75 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 18.00 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.