Kết quả bóng đá trận Eilenburg vs Dynamo Dresden (Youth), 19:00 ngày 16/08/2026
Oberliga (Đức) · 19:00 ngày 16/08/2026
Eilenburg 1 Kết thúc HT 0-0 1
Dynamo Dresden (Youth)
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| Eilenburg | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 62' | ⚽ 0 - 1 Paul Kampe | |
| 62' | ⚽ 0 - 2 Paul Kampe | |
| Tom Weiss 1 - 2 ⚽ | 84' | |
| 87' | Justin Schau | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 7 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Hòa | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Bại | 1 | 0 | 5 | 1 |
| Ghi bàn | 6 | 8 | 18 | 12 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 30 | 11 |
| Điểm | 4 | 5 | 9 | 10 |
Chủ = Eilenburg · Khách = Dynamo Dresden (Youth)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Eilenburg | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (12%) | Thắng/Thắng | 1 (17%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (7%) | Hòa/Thắng | 1 (17%) |
| 8 (20%) | Hòa/Hòa | 3 (50%) |
| 5 (12%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 15 (37%) | Bại/Bại | 1 (17%) |
Thành tích gần đây — Eilenburg
TBBBBHHHHB
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/30 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Budissa Bautzen | 2-5 (1-3) | Eilenburg | - | - | T |
| 04/07/26 | Eilenburg | 0-4 (0-3) | SV Babelsberg 03 | - | - | B |
| 16/05/26 | Eilenburg | 0-5 (0-3) | Hallescher FC | -1 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | BSG Chemie Leipzig | 3-2 (2-1) | Eilenburg | -1 | 3 | B |
| 02/05/26 | Eilenburg | 0-6 (0-3) | Greifswalder FC | - | - | B |
| 25/04/26 | Rot-Weiss Erfurt | 3-3 (2-0) | Eilenburg | -1.5 | 3.25 | H |
| 19/04/26 | Eilenburg | 2-2 (2-1) | Berliner FC Dynamo | -0.25 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | FSV luckenwalde | 1-1 (1-1) | Eilenburg | -0.25 | 2.5 | H |
| 03/04/26 | Eilenburg | 1-1 (1-1) | Chemnitzer | -0.25 | 2.5 | H |
| 26/03/26 | VSG Altglienicke | 3-1 (0-1) | Eilenburg | -0.75 | 2.75 | B |
| 22/03/26 | Hertha Zehlendorf | 0-0 (0-0) | Eilenburg | 0 | 2.75 | H |
| 18/03/26 | Eilenburg | 5-1 (3-1) | ZFC Meuselwitz | -0.25 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | Eilenburg | 0-1 (0-0) | Magdeburg Am | 0 | 2.75 | B |
| 07/03/26 | SV Babelsberg 03 | 2-1 (1-0) | Eilenburg | -0.25 | 2.75 | B |
| 04/03/26 | Eilenburg | 0-1 (0-1) | Hertha BSC Berlin Youth | 0 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | Eilenburg | 2-1 (2-1) | Carl Zeiss Jena | -1 | 2.75 | T |
| 22/02/26 | FC Lokomotive Leipzig | 3-0 (0-0) | Eilenburg | -1.75 | 3 | B |
| 31/01/26 | Eilenburg | 2-0 (0-0) | Zwickau | - | - | T |
| 24/01/26 | RSV Eintracht | 1-0 (1-0) | Eilenburg | - | - | B |
| 17/01/26 | Eilenburg | 4-1 (1-1) | Germania Halberstadt | - | - | T |
Thành tích gần đây — Dynamo Dresden (Youth)
THBHTBT
Thắng 3 (43%)Hòa 2 (29%)Bại 2 (29%)
Ghi/Mất: 10/11 (7 trận) Châu Á: 3/2/2 T/X: 6/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Dynamo Dresden (Youth) | 1-0 (0-0) | SC Freital | - | - | T |
| 18/07/26 | Lichtenberg 47 | 1-1 (1-1) | Dynamo Dresden (Youth) | - | - | H |
| 27/03/26 | Usti nad Labem | 4-0 (2-0) | Dynamo Dresden (Youth) | - | - | B |
| 13/02/26 | Slavia Prague C | 2-2 (0-0) | Dynamo Dresden (Youth) | - | - | H |
| 29/01/13 | Carl Zeiss Jena | 2-3 (1-1) | Dynamo Dresden (Youth) | - | - | T |
| 01/04/10 | Dynamo Dresden (Youth) | 1-2 (0-0) | Rot-Weiss Erfurt (Youth) | +0.5 | 2.75 | B |
| 18/11/09 | Dynamo Dresden (Youth) | 2-0 (0-0) | FC Lokomotive Leipzig | +0.5 | 2.5 | T |
So Sánh Sức Mạnh
62 38
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Eilenburg (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Dynamo Dresden (Youth) (7 trận)
Ghi 1.71 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Eilenburg | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.28 | 5.58 | 6.78 | 0.65 | 3.50 | 1.05 | 0.84 | 1.50 | 0.82 |
| Live | 1.28 | 5.58 | 6.78 | 0.65 | 3.50 | 1.05 | 0.84 | 1.50 | 0.82 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.