Kết quả bóng đá trận Envigado FC vs Union Magdalena, 03:00 ngày 02/09/2026
Primera B (Colombia) · 03:00 ngày 02/09/2026
Envigado FC Sắp đá --:--:--
Union Magdalena
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Estadio Polideportivo Sur
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 4 | 1 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 2 | 3 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 2 | 1 | 10 | 6 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 14 | 11 |
| Điểm | 1 | 0 | 14 | 6 |
Chủ = Envigado FC · Khách = Union Magdalena
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Envigado FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (20%) | Thắng/Thắng | 7 (26%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 9 (30%) | Hòa/Thắng | 4 (15%) |
| 4 (13%) | Hòa/Hòa | 5 (19%) |
| 5 (17%) | Hòa/Bại | 3 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (10%) | Bại/Bại | 6 (22%) |
Bảng xếp hạng
Envigado FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 1 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 3 | 0 | 7 | 1 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 1 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 10 | - | - |
Union Magdalena
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 4 | 9 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 0 | 7 | 2 |
| Sân khách | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 2 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 0 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (10 trận)
Envigado FC 2 (20%)Hòa 3 (30%)Union Magdalena 5 (50%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 1 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/04/26 | Union Magdalena | 4-2 (2-1) | Envigado FC | -0.5 | 2.25 | B |
| 18/10/25 | Union Magdalena | 3-1 (1-0) | Envigado FC | -0.5 | 2.25 | B |
| 27/04/25 | Envigado FC | 2-1 (1-0) | Union Magdalena | +0.25 | 2 | T |
| 01/08/23 | Envigado FC | 0-0 (0-0) | Union Magdalena | +0.25 | 2 | H |
| 06/02/23 | Union Magdalena | 1-1 (0-0) | Envigado FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 07/08/22 | Envigado FC | 1-2 (1-1) | Union Magdalena | +0.25 | 2 | B |
| 12/02/22 | Union Magdalena | 2-1 (1-0) | Envigado FC | 0 | 2 | B |
| 14/10/19 | Union Magdalena | 1-0 (0-0) | Envigado FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/04/19 | Envigado FC | 1-1 (1-0) | Union Magdalena | +0.25 | 2 | H |
| 03/10/05 | Envigado FC | 2-1 (1-0) | Union Magdalena | - | - | T |
Thành tích gần đây — Envigado FC
BBHBTBHTTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/14 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Deportes Quindio | 1-0 (0-0) | Envigado FC | -0.25 | 2 | B |
| 20/08/26 | Tigres Zipaquira | 2-1 (1-1) | Envigado FC | 0 | 2 | B |
| 04/08/26 | Independiente Yumbo | 1-1 (1-0) | Envigado FC | 0 | 1.75 | H |
| 31/07/26 | Envigado FC | 0-3 (0-2) | Deportiva Once Caldas | -0.25 | 2.25 | B |
| 28/07/26 | Envigado FC | 1-0 (0-0) | Real Soacha Cundinamarca | +0.75 | 2 | T |
| 22/07/26 | Deportiva Once Caldas | 3-0 (2-0) | Envigado FC | -1 | 2.5 | B |
| 30/05/26 | Envigado FC | 1-1 (1-0) | Real Cartagena | +0.25 | 2.25 | H |
| 26/05/26 | Real Cartagena | 2-3 (1-1) | Envigado FC | -0.5 | 2.5 | T |
| 19/05/26 | Envigado FC | 1-0 (0-0) | Deportes Quindio | +0.5 | 2.25 | T |
| 15/05/26 | Tigres Zipaquira | 1-2 (1-1) | Envigado FC | +0.25 | 2 | T |
| 11/05/26 | Inter Palmira | 0-0 (0-0) | Envigado FC | - | - | H |
| 05/05/26 | Envigado FC | 0-0 (0-0) | Inter Palmira | +0.25 | 2.25 | H |
| 30/04/26 | Envigado FC | 2-0 (0-0) | Tigres Zipaquira | +0.75 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | Deportes Quindio | 2-1 (1-1) | Envigado FC | - | - | B |
| 19/04/26 | Envigado FC | 2-0 (1-0) | Patriotas FC | +0.25 | 2 | T |
| 14/04/26 | Barranquilla FC | 1-2 (0-1) | Envigado FC | +0.25 | 2.25 | T |
| 10/04/26 | Union Magdalena | 4-2 (2-1) | Envigado FC | -0.5 | 2.25 | B |
| 07/04/26 | Atletico FC | 1-2 (1-1) | Envigado FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 01/04/26 | Real Santander | 1-3 (0-1) | Envigado FC | +0.25 | 2.25 | T |
| 26/03/26 | Envigado FC | 1-2 (1-0) | Bogota FC | +1.25 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Union Magdalena
BBBHBHHTBT
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 7/9 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 3/2/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Union Magdalena | 0-2 (0-0) | Deportes Quindio | +0.5 | 2 | B |
| 25/08/26 | Tigres Zipaquira | 1-0 (1-0) | Union Magdalena | +0.5 | 2 | B |
| 06/08/26 | Independiente Santa Fe | 2-0 (0-0) | Union Magdalena | -1 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | Union Magdalena | 0-0 (0-0) | Orsomarso | +1 | 2.25 | H |
| 26/07/26 | Bogota FC | 1-0 (1-0) | Union Magdalena | +0.25 | 2.25 | B |
| 22/05/26 | Union Magdalena | 0-0 (0-0) | Bogota FC | - | - | H |
| 18/05/26 | Barranquilla FC | 1-1 (0-0) | Union Magdalena | - | - | H |
| 13/05/26 | Union Magdalena | 3-0 (1-0) | Real Cartagena | +0.5 | 2.5 | T |
| 09/05/26 | Real Cartagena | 2-1 (2-1) | Union Magdalena | -0.5 | 2.5 | B |
| 05/05/26 | Union Magdalena | 2-0 (1-0) | Barranquilla FC | +1.25 | 2.75 | T |
| 28/04/26 | Bogota FC | 1-1 (1-1) | Union Magdalena | +0.25 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | Atletico FC | 1-3 (1-1) | Union Magdalena | +0.75 | 2.25 | T |
| 14/04/26 | Union Magdalena | 0-2 (0-2) | Inter Palmira | +0.5 | 2.25 | B |
| 10/04/26 | Union Magdalena | 4-2 (2-1) | Envigado FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 31/03/26 | Independiente Yumbo | 0-2 (0-1) | Union Magdalena | 0 | 2.25 | T |
| 27/03/26 | Union Magdalena | 2-0 (1-0) | Real Santander | +1.5 | 2.5 | T |
| 23/03/26 | Real Cartagena | 2-1 (1-1) | Union Magdalena | -0.5 | 2.25 | B |
| 17/03/26 | Union Magdalena | 2-1 (1-1) | Patriotas FC | +0.75 | 2 | T |
| 12/03/26 | Union Magdalena | 1-1 (1-0) | Real Soacha Cundinamarca | +0.75 | 2.25 | H |
| 05/03/26 | Barranquilla FC | 1-3 (0-2) | Union Magdalena | +0.25 | 2.25 | T |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
51 49
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T2 H3 B5T5 H3 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B1T1 H2 B2
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Envigado FC (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Union Magdalena (27 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Envigado FC (24 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 12 (50%)Hòa 2 (8%)Bại 10 (42%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 12 (50%)Hòa 2 (8%)Xỉu 10 (42%)
6 trận gần — Châu Á:
LLVWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUUO
Union Magdalena (22 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 11 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (45%)Hòa 1 (5%)Xỉu 11 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VUUUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Envigado FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1989 | Thành lập | |
| Estadio Polideportivo Sur | Sân nhà | Estadio Sierra Nevada |
| 12000 | Sức chứa | 0 |
| Alberto Suarez | HLV | Carlos Silva |
| Envigado | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.27 | 3.00 | 3.30 | 0.88 | 2.00 | 0.85 | 0.93 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 2.27 | 3.00 | 3.30 | 0.88 | 2.00 | 0.85 | 0.93 | 0.25 | 0.83 | |
| Mansion88 | Sớm | 2.13 | 2.95 | 3.25 | 0.94 | 2.25 | 0.80 | 0.89 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 2.29 ↑ | 2.83 ↓ | 3.05 ↓ | 0.94 | 2.00 | 0.88 ↑ | 1.06 ↑ | 0.25 | 0.78 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 2.80 | 3.05 | 1.45 | 2.50 | 0.45 | - | - | - |
| Live | 2.40 | 2.80 | 3.05 | 1.45 | 2.50 | 0.45 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.19 | 2.95 | 3.10 | 0.88 | 2.25 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 2.36 ↑ | 2.85 ↓ | 3.00 ↓ | 0.84 ↓ | 2.00 | 0.83 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.13 | 2.95 | 3.25 | 0.94 | 2.25 | 0.80 | 0.89 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 2.29 ↑ | 2.83 ↓ | 3.05 ↓ | 0.94 | 2.00 | 0.88 ↑ | 1.06 ↑ | 0.25 | 0.78 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.22 | 2.98 | 2.99 | 0.81 | 2.00 | 0.89 | 0.92 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 2.33 ↑ | 2.93 ↓ | 2.86 ↓ | 0.89 ↑ | 2.00 | 0.87 ↓ | 1.03 ↑ | 0.25 | 0.73 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.31 | 2.79 | 2.85 | 0.95 | 2.00 | 0.85 | 1.06 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 2.36 ↑ | 2.84 ↑ | 2.89 ↑ | 0.97 ↑ | 2.00 | 0.85 | 1.08 ↑ | 0.25 | 0.76 | |
| Wewbet | Sớm | 2.42 | 2.84 | 3.00 | 0.92 | 2.00 | 0.88 | 1.05 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 2.42 | 2.84 | 3.00 | 0.92 | 2.00 | 0.88 | 1.05 | 0.25 | 0.77 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↑ | 2.87 ↓ | 3.00 | 1.50 ↑ | 2.50 | 0.48 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.00 | 3.00 | 0.83 | 2.25 | 0.70 | 0.78 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 2.35 ↑ | 2.90 ↓ | 2.95 ↓ | 0.82 ↓ | 2.00 | 0.78 ↑ | 0.94 ↑ | 0.25 | 0.68 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.42 | 2.89 | 3.14 | 0.92 | 2.00 | 0.88 | 1.06 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 2.42 | 2.89 | 3.14 | 0.93 ↑ | 2.00 | 0.88 | 1.06 | 0.25 | 0.78 | |
| Bwin | Sớm | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 2.25 ↑ | 2.85 ↓ | 3.00 | 1.50 ↑ | 2.50 | 0.47 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.22 | 2.90 | 3.11 | 1.15 | 2.50 | 0.60 | 0.60 | 0.00 | 1.24 |
| Live | 2.38 ↑ | 2.80 ↓ | 3.11 | 1.20 ↑ | 2.25 | 0.60 | 0.98 ↑ | 0.25 | 0.71 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.00 | 3.25 | 0.98 | 2.25 | 0.83 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 2.45 ↑ | 2.88 ↓ | 3.20 ↓ | 0.90 ↓ | 2.00 | 0.90 ↑ | 1.05 ↑ | 0.25 | 0.75 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 2.90 | 3.00 | 1.15 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↑ | 2.63 ↓ | 3.10 ↑ | 0.50 ↓ | 1.50 | 1.40 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Envigado FC | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Union Magdalena | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).