Kết quả bóng đá trận ES du Sahel vs Etoile Metlaoui, 22:30 ngày 30/08/2026
Professional League 1 (Tunisia) · 22:30 ngày 30/08/2026
ES du Sahel 2 Kết thúc HT 0-0 1
Etoile Metlaoui
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| ES du Sahel | Phút | |
| Philippe Lanquetin | 19' | |
| 19' | ||
| HT 0-0 | ||
| Azmi Ghouma | 65' | |
| Fajari A. 1 - 0 ⚽ | 71' | |
| 73' | ||
| 75' | ⚽ 1 - 1 Oussema Naffati | |
| Oussama Abid 2 - 1 ⚽ | 82' | |
| 86' | ⚽ 2 - 2 | |
| 86' | Yassine Soltani | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 6 | 1 | 14 | 7 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 19 | 8 |
| Điểm | 6 | 1 | 12 | 12 |
Chủ = ES du Sahel · Khách = Etoile Metlaoui
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| ES du Sahel | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (33%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (33%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (17%) |
| 2 (33%) | Bại/Bại | 2 (33%) |
Bảng xếp hạng
ES du Sahel
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 7 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 3 | 0 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 11 | - | - |
Etoile Metlaoui
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 15 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 11 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
ES du Sahel 12 (60%)Hòa 5 (25%)Etoile Metlaoui 3 (15%)
Châu Á: Ăn 14 / Hòa 3 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 4 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/04/26 | Etoile Metlaoui | 2-0 (1-0) | ES du Sahel | 0 | 1.75 | B |
| 01/11/25 | ES du Sahel | 2-0 (0-0) | Etoile Metlaoui | - | - | T |
| 31/07/25 | ES du Sahel | 1-0 (1-0) | Etoile Metlaoui | - | - | T |
| 22/02/25 | ES du Sahel | 2-1 (2-0) | Etoile Metlaoui | +1 | 2 | T |
| 26/10/24 | Etoile Metlaoui | 0-0 (0-0) | ES du Sahel | - | - | H |
| 03/03/21 | Etoile Metlaoui | 1-1 (0-0) | ES du Sahel | +0.5 | 1.75 | H |
| 12/12/20 | ES du Sahel | 2-0 (1-0) | Etoile Metlaoui | +0.25 | 2 | T |
| 15/03/20 | Etoile Metlaoui | 1-1 (0-0) | ES du Sahel | - | - | H |
| 22/02/20 | ES du Sahel | 5-1 (2-0) | Etoile Metlaoui | +1.25 | 2.5 | T |
| 21/12/19 | Etoile Metlaoui | 1-0 (1-0) | ES du Sahel | +0.25 | 2 | B |
| 08/05/19 | Etoile Metlaoui | 0-0 (0-0) | ES du Sahel | +0.5 | 2 | H |
| 11/11/18 | ES du Sahel | 1-0 (1-0) | Etoile Metlaoui | +1.5 | 2.5 | T |
| 18/02/18 | ES du Sahel | 3-0 (3-0) | Etoile Metlaoui | +1.25 | 2 | T |
| 03/12/17 | Etoile Metlaoui | 1-1 (1-0) | ES du Sahel | 0 | 2 | H |
| 07/05/17 | ES du Sahel | 4-1 (1-1) | Etoile Metlaoui | +1.5 | 2.5 | T |
| 02/04/17 | Etoile Metlaoui | 0-1 (0-1) | ES du Sahel | +0.75 | 2 | T |
| 13/02/16 | ES du Sahel | 1-0 (0-0) | Etoile Metlaoui | +1.25 | 2.25 | T |
| 16/09/15 | Etoile Metlaoui | 2-0 (1-0) | ES du Sahel | +0.75 | 2 | B |
| 06/05/15 | ES du Sahel | 3-0 (2-0) | Etoile Metlaoui | +1.25 | 2.25 | T |
| 07/12/14 | Etoile Metlaoui | 1-3 (0-2) | ES du Sahel | +0.5 | 2 | T |
Thành tích gần đây — ES du Sahel
BTBTBBTBBH
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/18 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Esperance Sportive de Tunis | 3-2 (1-0) | ES du Sahel | - | - | B |
| 07/08/26 | ES Hamam-Sousse | 0-2 (0-1) | ES du Sahel | - | - | T |
| 14/05/26 | Sifakesi | 3-1 (3-0) | ES du Sahel | -1 | 1.75 | B |
| 09/05/26 | ES du Sahel | 1-0 (1-0) | C.A.Bizertin | - | - | T |
| 04/05/26 | Esperance Sportive Zarzis | 3-1 (1-1) | ES du Sahel | 0 | 1.75 | B |
| 29/04/26 | Etoile Metlaoui | 2-0 (1-0) | ES du Sahel | 0 | 1.75 | B |
| 25/04/26 | ES du Sahel | 1-0 (0-0) | A.S.Marsa | +0.75 | 2 | T |
| 19/04/26 | Stade Gabesien | 4-3 (1-2) | ES du Sahel | - | - | B |
| 11/04/26 | Olympique de Beja | 3-1 (1-1) | ES du Sahel | - | - | B |
| 04/04/26 | ES du Sahel | 0-0 (0-0) | Esperance Sportive de Tunis | - | - | H |
| 29/03/26 | ES du Sahel | 0-2 (0-2) | Al-Nasr Benghazi | - | - | B |
| 22/03/26 | Ksar Gafsa | 0-5 (0-3) | ES du Sahel | - | - | T |
| 08/03/26 | Stade tunisien | 1-1 (1-0) | ES du Sahel | -0.25 | 1.5 | H |
| 28/02/26 | ES du Sahel | 1-0 (0-0) | AS Slimane | +1 | 2.25 | T |
| 13/02/26 | J.S. Kairouanaise | 1-2 (1-0) | ES du Sahel | +0.5 | 1.75 | T |
| 07/02/26 | ES du Sahel | 1-0 (1-0) | U.S.Monastir | - | - | T |
| 01/02/26 | AS Gabes | 0-0 (0-0) | ES du Sahel | +0.5 | 1.75 | H |
| 28/01/26 | ES du Sahel | 0-0 (0-0) | US Ben Guerdane | +0.5 | 2 | H |
| 22/01/26 | Club Africain | 3-0 (1-0) | ES du Sahel | -0.5 | 1.75 | B |
| 17/01/26 | ES du Sahel | 1-0 (1-0) | Jeunesse Sportive Omrane | +1.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Etoile Metlaoui
BHBHBTTHTH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 6/6 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Etoile Metlaoui | 0-1 (0-0) | Club Africain | - | - | B |
| 15/08/26 | C.A.Bizertin | 0-0 (0-0) | Etoile Metlaoui | - | - | H |
| 17/05/26 | Etoile Metlaoui | 1-3 (0-1) | Esperance Sportive de Tunis | - | - | B |
| 14/05/26 | Etoile Metlaoui | 0-0 (0-0) | J.S. Kairouanaise | - | - | H |
| 09/05/26 | Esperance Sportive Zarzis | 1-0 (1-0) | Etoile Metlaoui | - | - | B |
| 04/05/26 | U.S.Monastir | 0-1 (0-1) | Etoile Metlaoui | -1 | 2 | T |
| 29/04/26 | Etoile Metlaoui | 2-0 (1-0) | ES du Sahel | 0 | 1.75 | T |
| 25/04/26 | AS Gabes | 1-1 (0-1) | Etoile Metlaoui | -0.25 | 1.75 | H |
| 13/04/26 | Etoile Metlaoui | 1-0 (0-0) | A.S.Marsa | +0.25 | 1.75 | T |
| 05/04/26 | US Ben Guerdane | 0-0 (0-0) | Etoile Metlaoui | -0.5 | 1.75 | H |
| 22/03/26 | Etoile Metlaoui | 2-2 (0-2) | AS Gabes | - | - | H |
| 07/03/26 | Etoile Metlaoui | 0-0 (0-0) | Olympique de Beja | - | - | H |
| 01/03/26 | Club Africain | 5-0 (2-0) | Etoile Metlaoui | -1.5 | 2.25 | B |
| 25/02/26 | Etoile Metlaoui | 1-1 (0-0) | Esperance Sportive de Tunis | -1 | 2.25 | H |
| 08/02/26 | Jeunesse Sportive Omrane | 2-1 (2-0) | Etoile Metlaoui | - | - | B |
| 07/02/26 | Etoile Metlaoui | 0-2 (0-2) | CS Korba | - | - | B |
| 01/02/26 | Etoile Metlaoui | 0-0 (0-0) | Stade tunisien | -0.25 | 1.5 | H |
| 27/01/26 | Sifakesi | 2-0 (1-0) | Etoile Metlaoui | -1 | 1.75 | B |
| 23/01/26 | Etoile Metlaoui | 2-2 (1-1) | AS Slimane | +0.25 | 1.75 | H |
| 17/01/26 | C.A.Bizertin | 0-0 (0-0) | Etoile Metlaoui | -0.5 | 1.75 | H |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
31
Sút bóng
155
Sút cầu môn
53
Tấn công
9859
Tấn công nguy hiểm
5239
Sút ngoài cầu môn
102
TL kiểm soát bóng
67%33%
TL kiểm soát bóng (HT)
75%25%
So Sánh Sức Mạnh
64 36
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T12 H5 B3T3 H5 B12
Chủ khách tương đồng
T10 H0 B0T0 H0 B10
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn0.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.4 Bàn0.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
ES du Sahel (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Etoile Metlaoui (30 trận)
Ghi 0.67 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| ES du Sahel | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1925-5-11 | Thành lập | |
| Olympique de Sousse | Sân nhà | |
| 25000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Sousse | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.44 | 3.80 | 8.00 | 0.80 | 2.00 | 0.96 | 0.94 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 5.00 ↑ | 1.26 ↓ | 10.00 ↑ | 2.70 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 2.10 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.51 | 3.40 | 6.10 | 0.88 | 2.00 | 0.92 | 0.95 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.70 ↑ | 200.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.63 | 3.25 | 5.75 | 0.55 | 1.50 | 1.20 | 0.60 | 0.50 | 1.10 |
| Live | 2.10 ↑ | 2.05 ↓ | 7.25 ↑ | 0.55 | 0.50 | 1.20 | 0.50 ↓ | 0.50 | 1.30 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.54 | 3.05 | 5.40 | 0.93 | 2.00 | 0.69 | - | - | - |
| Live | 2.56 ↑ | 1.66 ↓ | 8.58 ↑ | 0.85 ↓ | 0.50 | 0.81 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.51 | 3.40 | 6.10 | 0.88 | 2.00 | 0.92 | 0.95 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.50 ↑ | 200.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.49 | 3.46 | 6.20 | 0.87 | 2.00 | 0.95 | 0.99 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.07 ↓ | 5.80 ↑ | 55.00 ↑ | 3.44 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.58 | 3.27 | 6.30 | 0.94 | 2.00 | 0.86 | 0.78 | 0.75 | 1.04 |
| Live | 3.12 ↑ | 1.44 ↓ | 9.00 ↑ | 1.42 ↑ | 2.50 | 0.50 ↓ | 1.33 ↑ | 0.25 | 0.57 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.60 | 3.30 | 5.25 | 1.70 | 2.50 | 0.40 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.50 ↓ | 2.50 | 0.44 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.65 | 3.25 | 5.75 | 0.73 | 1.75 | 0.99 | 0.85 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 27.00 ↑ | 7.83 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.72 | 3.20 | 5.03 | 0.95 | 2.00 | 0.84 | 0.97 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 5.08 ↑ | 1.24 ↓ | 11.88 ↑ | 2.89 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.79 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.58 | 3.30 | 5.25 | 0.52 | 1.50 | 1.35 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 11.50 ↑ | 91.00 ↑ | 1.37 ↑ | 2.50 | 0.46 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.62 | 3.30 | 5.84 | 0.54 | 1.50 | 1.30 | 0.78 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.07 ↓ | 9.00 ↑ | 41.00 ↑ | 2.30 ↑ | 3.50 | 0.34 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.86 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 3.25 | 6.50 | 0.80 | 2.00 | 1.00 | 1.03 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 6.50 ↑ | 1.16 ↓ | 10.00 ↑ | 3.40 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 3.60 | 6.50 | 1.30 | 2.50 | 0.53 | 0.98 | 1.00 | 0.74 |
| Live | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.60 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | 0.96 ↓ | 1.00 | 0.75 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.