Kết quả bóng đá trận Esporte Clube Sao Jose SP vs Santo Andre, 05:00 ngày 09/08/2026
BRA SPC · 05:00 ngày 09/08/2026
Esporte Clube Sao Jose SP 2 Kết thúc HT 0-0 0
Santo Andre
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Esporte Clube Sao Jose SP | Phút | |
| 39' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 39' | |
| HT 0-0 | ||
| 2 - 0 ⚽ | 52' | |
| 59' | ||
| 76' | ||
| 3 - 0 ⚽ | 90+2' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 15 | 10 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 11 | 13 |
| Điểm | 7 | 6 | 16 | 14 |
Chủ = Esporte Clube Sao Jose SP · Khách = Santo Andre
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Esporte Clube Sao Jose SP | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (37%) | Thắng/Thắng | 4 (19%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (10%) |
| 5 (19%) | Hòa/Thắng | 3 (14%) |
| 3 (11%) | Hòa/Hòa | 2 (10%) |
| 3 (11%) | Hòa/Bại | 4 (19%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 5 (19%) | Bại/Bại | 5 (24%) |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Esporte Clube Sao Jose SP 3 (33%)Hòa 1 (11%)Santo Andre 5 (56%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Santo Andre | 1-0 (1-0) | Esporte Clube Sao Jose SP | - | - | B |
| 22/02/26 | Santo Andre | 0-3 (0-2) | Esporte Clube Sao Jose SP | 0 | 2 | T |
| 04/08/25 | Esporte Clube Sao Jose SP | 3-1 (1-0) | Santo Andre | +0.75 | 2 | T |
| 29/06/25 | Santo Andre | 0-4 (0-1) | Esporte Clube Sao Jose SP | +0.25 | 1.75 | T |
| 13/02/25 | Esporte Clube Sao Jose SP | 1-3 (1-2) | Santo Andre | +0.5 | 2.25 | B |
| 07/07/24 | Santo Andre | 4-1 (3-0) | Esporte Clube Sao Jose SP | -0.25 | 2 | B |
| 12/05/24 | Esporte Clube Sao Jose SP | 0-0 (0-0) | Santo Andre | +0.5 | 2 | H |
| 31/08/14 | Santo Andre | 3-1 (0-1) | Esporte Clube Sao Jose SP | - | - | B |
| 27/07/14 | Esporte Clube Sao Jose SP | 2-4 (0-0) | Santo Andre | -1 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Esporte Clube Sao Jose SP
BTTTBBBTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/12 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Santo Andre | 1-0 (1-0) | Esporte Clube Sao Jose SP | - | - | B |
| 26/07/26 | Esporte Clube Sao Jose SP | 2-1 (1-0) | EC Sao Bernardo/SP | - | - | T |
| 21/07/26 | Sao Caetano | 1-2 (1-2) | Esporte Clube Sao Jose SP | - | - | T |
| 16/04/26 | Esporte Clube Sao Jose SP | 5-0 (2-0) | Sertaozinho | +0.75 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Juventus SP | 1-0 (1-0) | Esporte Clube Sao Jose SP | 0 | 2.25 | B |
| 30/03/26 | Ferroviaria SP | 4-1 (2-1) | Esporte Clube Sao Jose SP | -0.5 | 2 | B |
| 26/03/26 | Esporte Clube Sao Jose SP | 0-1 (0-0) | Ferroviaria SP | 0 | 2 | B |
| 19/03/26 | Esporte Clube Sao Jose SP | 1-0 (1-0) | Juventus SP | +0.5 | 2 | T |
| 15/03/26 | Sertaozinho | 1-2 (0-1) | Esporte Clube Sao Jose SP | +0.25 | 2 | T |
| 08/03/26 | Esporte Clube Sao Jose SP | 1-2 (0-1) | Sertaozinho | +0.75 | 2 | B |
| 01/03/26 | CA Votuporanguense SP | 1-2 (0-1) | Esporte Clube Sao Jose SP | 0 | 2 | T |
| 26/02/26 | Esporte Clube Sao Jose SP | 2-1 (1-1) | Ituano SP | 0 | 2 | T |
| 22/02/26 | Santo Andre | 0-3 (0-2) | Esporte Clube Sao Jose SP | 0 | 2 | T |
| 19/02/26 | Esporte Clube Sao Jose SP | 1-1 (1-1) | Ferroviaria SP | 0 | 2 | H |
| 15/02/26 | Esporte Clube Sao Jose SP | 1-0 (0-0) | Ah so Santa SP | +0.25 | 2 | T |
| 12/02/26 | XV de Piracicaba | 0-3 (0-3) | Esporte Clube Sao Jose SP | -0.25 | 1.75 | T |
| 07/02/26 | Taubate | 1-2 (0-0) | Esporte Clube Sao Jose SP | 0 | 2 | T |
| 01/02/26 | Esporte Clube Sao Jose SP | 1-1 (1-1) | Inter de Limeira | +0.25 | 2 | H |
| 29/01/26 | Sao Bento | 0-1 (0-0) | Esporte Clube Sao Jose SP | +0.25 | 1.75 | T |
| 25/01/26 | Esporte Clube Sao Jose SP | 1-1 (1-0) | Monte Azul SP | +0.5 | 2 | H |
Thành tích gần đây — Santo Andre
THBTHBBHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/14 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 6/3/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Santo Andre | 1-0 (1-0) | Esporte Clube Sao Jose SP | - | - | T |
| 26/07/26 | Santo Andre | 0-0 (0-0) | Sao Caetano | - | - | H |
| 19/07/26 | EC Sao Bernardo/SP | 3-1 (1-1) | Santo Andre | - | - | B |
| 08/03/26 | Santo Andre | 4-2 (3-1) | Sao Bento | +0.5 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | Linense(BRA) | 1-1 (0-1) | Santo Andre | -0.25 | 2 | H |
| 26/02/26 | Santo Andre | 1-2 (0-2) | Sertaozinho | +0.5 | 2.25 | B |
| 22/02/26 | Santo Andre | 0-3 (0-2) | Esporte Clube Sao Jose SP | 0 | 2 | B |
| 19/02/26 | Taubate | 1-1 (1-1) | Santo Andre | -0.25 | 2 | H |
| 15/02/26 | Santo Andre | 1-0 (0-0) | Gremio Prudente | 0 | 2.25 | T |
| 12/02/26 | Oeste | 2-1 (1-0) | Santo Andre | -0.25 | 2 | B |
| 08/02/26 | Ituano SP | 1-0 (1-0) | Santo Andre | -0.5 | 2.5 | B |
| 01/02/26 | Santo Andre | 2-1 (0-1) | Ah so Santa SP | -0.25 | 2.25 | T |
| 29/01/26 | Santo Andre | 0-1 (0-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2.25 | B |
| 25/01/26 | Inter de Limeira | 0-1 (0-1) | Santo Andre | -0.5 | 2 | T |
| 22/01/26 | CA Votuporanguense SP | 1-0 (0-0) | Santo Andre | -0.25 | 2 | B |
| 18/01/26 | Santo Andre | 1-0 (0-0) | XV de Piracicaba | -0.25 | 2.25 | T |
| 15/01/26 | Santo Andre | 0-4 (0-2) | Monte Azul SP | +0.25 | 2 | B |
| 11/01/26 | Juventus SP | 3-3 (1-2) | Santo Andre | -0.5 | 2 | H |
| 17/08/25 | Santo Andre | 0-0 (0-0) | Oeste | - | - | H |
| 10/08/25 | Sao Caetano | 2-0 (1-0) | Santo Andre | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
82
Phạt góc (HT)
61
Thẻ vàng
21
Sút bóng
122
Sút cầu môn
81
Tấn công
12093
Tấn công nguy hiểm
9049
Sút ngoài cầu môn
41
Đá phạt trực tiếp
1316
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
66%34%
Phạm lỗi
1413
Việt vị
10
Quả ném biên
4440
So Sánh Sức Mạnh
66 34
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B5T5 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B2T2 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Esporte Clube Sao Jose SP (27 trận)
Ghi 1.44 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Santo Andre (21 trận)
Ghi 0.95 bàn/trậnMất 1.29 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Esporte Clube Sao Jose SP (21 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (52%)Hòa 1 (5%)Bại 9 (43%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 11 (52%)Hòa 3 (14%)Xỉu 7 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUUO
Santo Andre (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (53%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (47%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (47%)Hòa 2 (13%)Xỉu 6 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVOOVU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Esporte Clube Sao Jose SP | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1967-9-18 | |
| Sân nhà | Bruno José Daniel | |
| 0 | Sức chứa | 17000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Sao Paulo |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.48 | 3.80 | 5.90 | 0.85 | 2.25 | 0.83 | 0.94 | 1.00 | 0.79 |
| Live | 1.48 | 3.80 | 5.90 | 0.85 | 2.25 | 0.83 | 0.94 | 1.00 | 0.79 | |
| Vcbet | Sớm | 1.50 | 3.60 | 6.00 | 0.91 | 2.25 | 0.88 | 0.95 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.50 | 3.60 | 6.00 | 0.91 | 2.25 | 0.88 | 0.95 | 1.00 | 0.84 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.50 | 3.75 | 6.00 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | 0.50 | 0.50 | 1.30 |
| Live | 1.50 | 3.75 | 6.00 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | 0.50 | 0.50 | 1.30 | |
| 10BET | Sớm | 1.41 | 3.70 | 5.40 | 0.80 | 2.25 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 1.48 ↑ | 3.60 ↓ | 5.60 ↑ | 0.81 ↑ | 2.25 | 0.82 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.52 | 3.62 | 6.15 | 0.89 | 2.25 | 0.87 | 0.94 | 1.00 | 0.84 |
| Live | 1.52 | 3.62 | 6.15 | 0.89 | 2.25 | 0.87 | 0.94 | 1.00 | 0.84 | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.48 | 3.80 | 5.50 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.48 | 3.80 | 5.50 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.50 | 3.80 | 6.25 | 0.88 | 2.25 | 0.83 | 0.84 | 1.00 | 0.87 |
| Live | 1.51 ↑ | 3.90 ↑ | 6.00 ↓ | 0.89 ↑ | 2.25 | 0.84 ↑ | 0.85 ↑ | 1.00 | 0.88 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.50 | 3.90 | 6.00 | 1.10 | 2.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 1.50 | 3.90 | 6.00 | 1.10 | 2.50 | 0.63 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 4.10 | 5.43 | 0.85 | 2.25 | 0.85 | 0.66 | 0.75 | 1.10 |
| Live | 1.46 ↓ | 3.85 ↓ | 6.36 ↑ | 0.84 ↓ | 2.25 | 0.84 ↓ | 1.19 ↑ | 1.25 | 0.59 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 3.90 | 5.25 | 0.93 | 2.25 | 0.88 | 0.98 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 1.50 | 3.90 | 5.25 | 0.93 | 2.25 | 0.88 | 0.98 | 1.00 | 0.83 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.