Kết quả bóng đá trận Estrela Clube 1 de Maio vs Primeiro de Agosto, 21:30 ngày 27/08/2026
Girabola League (Angola) · 21:30 ngày 27/08/2026
Estrela Clube 1 de Maio 1 Kết thúc HT 0-1 2
Primeiro de Agosto
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 3
Thời tiết: Sương mù Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Estrela Clube 1 de Maio | Phút | |
| 24' | ⚽ 0 - 1 | |
| 24' | ⚽ 0 - 2 | |
| 45' | ||
| 45' | ||
| 45+1' | ||
| HT 0-1 | ||
| Luís Profi 1 - 2 ⚽ | 72' | |
| Luís Profi 2 - 2 ⚽ | 72' | |
| 75' | ⚽ 2 - 3 Dagó | |
| 75' | ⚽ 2 - 4 Dagó | |
| 82' | ||
| 82' | ||
| 87' | ||
| 87' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 1 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 13 | 10 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 5 | 4 |
| Điểm | 4 | 7 | 19 | 18 |
Chủ = Estrela Clube 1 de Maio · Khách = Primeiro de Agosto
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Estrela Clube 1 de Maio | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (18%) | Thắng/Thắng | 9 (27%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 5 (15%) | Hòa/Thắng | 7 (21%) |
| 5 (15%) | Hòa/Hòa | 8 (24%) |
| 7 (21%) | Hòa/Bại | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 3 (9%) |
| 7 (21%) | Bại/Bại | 1 (3%) |
Bảng xếp hạng
Estrela Clube 1 de Maio
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 11 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 10 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 11 |
| 6 gần | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 3 | - | - |
Primeiro de Agosto
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 1 | 6 | 4 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 6 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Estrela Clube 1 de Maio 0 (0%)Hòa 2 (25%)Primeiro de Agosto 6 (75%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 2 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/03/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 1-1 (0-1) | Primeiro de Agosto | - | - | H |
| 05/10/25 | Primeiro de Agosto | 1-0 (1-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | B |
| 07/10/18 | Estrela Clube 1 de Maio | 0-1 (0-0) | Primeiro de Agosto | - | - | B |
| 17/06/18 | Primeiro de Agosto | 0-0 (0-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | H |
| 02/07/17 | Primeiro de Agosto | 2-1 (0-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | B |
| 25/02/17 | Estrela Clube 1 de Maio | 0-3 (0-2) | Primeiro de Agosto | - | - | B |
| 08/10/16 | Estrela Clube 1 de Maio | 1-3 (0-0) | Primeiro de Agosto | - | - | B |
| 09/05/16 | Primeiro de Agosto | 3-1 (1-1) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | B |
Thành tích gần đây — Estrela Clube 1 de Maio
HHHHTTTTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 13/5 (10 trận) Châu Á: 5/4/1 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 1-1 (1-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | H |
| 24/05/26 | Sagrada Esperanca | 1-1 (1-1) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | H |
| 20/05/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 0-0 (0-0) | Desportivo Huila | - | - | H |
| 16/05/26 | Petro Atletico de Luanda | 0-0 (0-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | H |
| 10/05/26 | Academica Do Lobito | 0-1 (0-1) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | T |
| 06/05/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 4-1 (3-1) | Guelson | - | - | T |
| 02/05/26 | Progresso da Lunda Sul | 0-1 (0-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | T |
| 26/04/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 2-0 (1-0) | Redonda | - | - | T |
| 17/04/26 | Luanda CIty | 1-0 (0-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | B |
| 12/04/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 3-1 (2-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | T |
| 08/04/26 | Interclube Luanda | 3-1 (1-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | B |
| 05/04/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 1-1 (0-0) | CRD Libolo | - | - | H |
| 21/03/26 | CD Sao Salvador | 3-2 (2-1) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | B |
| 15/03/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 1-1 (0-1) | Primeiro de Agosto | - | - | H |
| 08/03/26 | Wiliete | 1-0 (0-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | B |
| 01/03/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 0-1 (0-0) | Bravos do Maquis | - | - | B |
| 15/02/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 2-1 (2-0) | Sagrada Esperanca | - | - | T |
| 08/02/26 | Desportivo Huila | 2-0 (0-0) | Estrela Clube 1 de Maio | - | - | B |
| 04/02/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 2-3 (1-1) | Petro Atletico de Luanda | - | - | B |
| 25/01/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 0-1 (0-0) | Academica Do Lobito | - | - | B |
Thành tích gần đây — Primeiro de Agosto
THTBHTTBHH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 9/4 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Primeiro de Agosto | 1-0 (0-0) | Desportivo Huila | - | - | T |
| 24/05/26 | Primeiro de Agosto | 1-1 (0-1) | Redonda | - | - | H |
| 20/05/26 | Luanda CIty | 0-1 (0-1) | Primeiro de Agosto | - | - | T |
| 16/05/26 | Primeiro de Agosto | 0-1 (0-0) | Kabuscorp do Palanca | - | - | B |
| 09/05/26 | Interclube Luanda | 0-0 (0-0) | Primeiro de Agosto | - | - | H |
| 06/05/26 | Primeiro de Agosto | 2-0 (0-0) | CRD Libolo | - | - | T |
| 03/05/26 | CD Sao Salvador | 0-3 (0-0) | Primeiro de Agosto | - | - | T |
| 26/04/26 | Primeiro de Agosto | 0-1 (0-1) | Academica Do Lobito | - | - | B |
| 22/04/26 | Wiliete | 0-0 (0-0) | Primeiro de Agosto | - | - | H |
| 19/04/26 | Primeiro de Agosto | 1-1 (0-1) | Wiliete | - | - | H |
| 12/04/26 | Bravos do Maquis | 1-1 (1-1) | Primeiro de Agosto | - | - | H |
| 08/04/26 | Primeiro de Agosto | 2-1 (0-0) | Sagrada Esperanca | - | - | T |
| 04/04/26 | Desportivo Huila | 2-2 (1-1) | Primeiro de Agosto | - | - | H |
| 22/03/26 | Primeiro de Agosto | 0-3 (0-0) | Petro Atletico de Luanda | - | - | B |
| 15/03/26 | Estrela Clube 1 de Maio | 1-1 (0-1) | Primeiro de Agosto | - | - | H |
| 08/03/26 | Primeiro de Agosto | 2-0 (1-0) | Guelson | - | - | T |
| 01/03/26 | Progresso da Lunda Sul | 0-1 (0-0) | Primeiro de Agosto | - | - | T |
| 14/02/26 | Redonda | 0-4 (0-2) | Primeiro de Agosto | - | - | T |
| 07/02/26 | Primeiro de Agosto | 6-0 (3-0) | Luanda CIty | - | - | T |
| 01/02/26 | Kabuscorp do Palanca | 1-1 (1-0) | Primeiro de Agosto | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
63
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
22
Sút bóng
186
Sút cầu môn
73
Tấn công
6979
Tấn công nguy hiểm
3629
Sút ngoài cầu môn
113
TL kiểm soát bóng
41%59%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
So Sánh Sức Mạnh
43 57
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H2 B6T6 H2 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B3T3 H1 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.5 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Estrela Clube 1 de Maio (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Primeiro de Agosto (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 0.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Estrela Clube 1 de Maio | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.30 | 3.00 | 2.10 | 0.97 | 2.00 | 0.82 | 0.92 | -0.25 | 0.92 |
| Live | 67.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.70 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.25 | 3.00 | 2.20 | 0.80 | 1.75 | 1.00 | 0.88 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 81.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.77 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.02 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.30 | 3.05 | 2.20 | 0.45 | 1.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.05 ↓ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.20 | 2.95 | 2.12 | 0.83 | 2.00 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.99 ↑ | 1.05 ↓ | 3.63 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 3.05 | 2.72 | 2.17 | 0.86 | 2.00 | 0.82 | 0.82 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 28.00 ↑ | 6.20 ↑ | 1.02 ↓ | 3.03 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 3.25 | 2.95 | 2.05 | 0.78 | 2.00 | 0.75 | 0.75 | -0.25 | 0.77 |
| Live | 49.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.02 ↓ | 4.07 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 3.25 | 3.00 | 2.22 | 0.48 | 1.50 | 1.44 | 1.25 | 0.00 | 0.57 |
| Live | 53.00 ↑ | 13.80 ↑ | 1.01 ↓ | 5.34 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.09 ↓ | 0.00 | 0.69 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.30 | 3.00 | 2.10 | 0.95 | 2.00 | 0.85 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 81.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.30 | 3.00 | 2.10 | 0.44 | 1.50 | 1.38 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 91.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.50 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Estrela Clube 1 de Maio | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Primeiro de Agosto | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).