Kết quả bóng đá trận Etoile Metlaoui vs Club Africain, 22:30 ngày 23/08/2026
Professional League 1 (Tunisia) · 22:30 ngày 23/08/2026
Etoile Metlaoui 0 Kết thúc HT 0-0 1
Club Africain
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 9
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 43°C
Diễn biến trận đấu
| Etoile Metlaoui | Phút | |
| Yassine Soltani | 31' | |
| 31' | Saidou Khan | |
| HT 0-0 | ||
| 87' | ⚽ 0 - 1 Sadok Kadida | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 1 | 7 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 3 | 1 | 7 | 1 |
| Ghi bàn | 1 | 4 | 4 | 14 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 13 | 7 |
| Điểm | 0 | 4 | 5 | 23 |
Chủ = Etoile Metlaoui · Khách = Club Africain
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Etoile Metlaoui | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 5 (56%) |
| 1 (17%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 2 (33%) | Hòa/Bại | 1 (11%) |
| 1 (17%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (33%) | Bại/Bại | 1 (11%) |
Bảng xếp hạng
Etoile Metlaoui
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 15 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 11 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | - | - |
Club Africain
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 6 | 1 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 7 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 2 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Etoile Metlaoui 4 (20%)Hòa 3 (15%)Club Africain 13 (65%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 1 / Thua 15 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 5 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/03/26 | Club Africain | 5-0 (2-0) | Etoile Metlaoui | -1.5 | 2.25 | B |
| 21/09/25 | Etoile Metlaoui | 1-0 (1-0) | Club Africain | - | - | T |
| 27/07/25 | Club Africain | 2-1 (0-0) | Etoile Metlaoui | - | - | B |
| 12/04/25 | Etoile Metlaoui | 1-2 (0-1) | Club Africain | - | - | B |
| 15/12/24 | Club Africain | 3-0 (1-0) | Etoile Metlaoui | - | - | B |
| 19/01/23 | Club Africain | 2-0 (1-0) | Etoile Metlaoui | -1 | 2 | B |
| 11/12/22 | Etoile Metlaoui | 0-0 (0-0) | Club Africain | -0.5 | 1.75 | H |
| 17/03/21 | Etoile Metlaoui | 0-0 (0-0) | Club Africain | 0 | 2 | H |
| 03/01/21 | Club Africain | 0-1 (0-1) | Etoile Metlaoui | -0.25 | 2 | T |
| 10/08/20 | Club Africain | 2-1 (0-1) | Etoile Metlaoui | -1 | 2.25 | B |
| 24/10/19 | Etoile Metlaoui | 0-2 (0-0) | Club Africain | -0.5 | 2 | B |
| 22/05/19 | Etoile Metlaoui | 1-0 (0-0) | Club Africain | +0.5 | 2 | T |
| 02/04/19 | Club Africain | 1-0 (1-0) | Etoile Metlaoui | -0.75 | 2 | B |
| 30/12/18 | Club Africain | 3-1 (3-1) | Etoile Metlaoui | -0.75 | 2 | B |
| 27/04/18 | Club Africain | 5-1 (2-0) | Etoile Metlaoui | -1.25 | 2.25 | B |
| 29/11/17 | Etoile Metlaoui | 1-1 (0-0) | Club Africain | -0.25 | 2 | H |
| 18/05/17 | Etoile Metlaoui | 1-2 (0-1) | Club Africain | -0.75 | 2.25 | B |
| 19/04/17 | Club Africain | 2-0 (0-0) | Etoile Metlaoui | -1 | 2 | B |
| 18/12/16 | Club Africain | 1-2 (1-1) | Etoile Metlaoui | -0.75 | 2 | T |
| 16/10/16 | Etoile Metlaoui | 0-2 (0-1) | Club Africain | 0 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Etoile Metlaoui
HBHBTTHTHH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 8/7 (10 trận) Châu Á: 2/4/4 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | C.A.Bizertin | 0-0 (0-0) | Etoile Metlaoui | - | - | H |
| 17/05/26 | Etoile Metlaoui | 1-3 (0-1) | Esperance Sportive de Tunis | - | - | B |
| 14/05/26 | Etoile Metlaoui | 0-0 (0-0) | J.S. Kairouanaise | - | - | H |
| 09/05/26 | Esperance Sportive Zarzis | 1-0 (1-0) | Etoile Metlaoui | - | - | B |
| 04/05/26 | U.S.Monastir | 0-1 (0-1) | Etoile Metlaoui | -1 | 2 | T |
| 29/04/26 | Etoile Metlaoui | 2-0 (1-0) | ES du Sahel | 0 | 1.75 | T |
| 25/04/26 | AS Gabes | 1-1 (0-1) | Etoile Metlaoui | -0.25 | 1.75 | H |
| 13/04/26 | Etoile Metlaoui | 1-0 (0-0) | A.S.Marsa | +0.25 | 1.75 | T |
| 05/04/26 | US Ben Guerdane | 0-0 (0-0) | Etoile Metlaoui | -0.5 | 1.75 | H |
| 22/03/26 | Etoile Metlaoui | 2-2 (0-2) | AS Gabes | - | - | H |
| 07/03/26 | Etoile Metlaoui | 0-0 (0-0) | Olympique de Beja | - | - | H |
| 01/03/26 | Club Africain | 5-0 (2-0) | Etoile Metlaoui | -1.5 | 2.25 | B |
| 25/02/26 | Etoile Metlaoui | 1-1 (0-0) | Esperance Sportive de Tunis | -1 | 2.25 | H |
| 08/02/26 | Jeunesse Sportive Omrane | 2-1 (2-0) | Etoile Metlaoui | - | - | B |
| 07/02/26 | Etoile Metlaoui | 0-2 (0-2) | CS Korba | - | - | B |
| 01/02/26 | Etoile Metlaoui | 0-0 (0-0) | Stade tunisien | -0.25 | 1.5 | H |
| 27/01/26 | Sifakesi | 2-0 (1-0) | Etoile Metlaoui | -1 | 1.75 | B |
| 23/01/26 | Etoile Metlaoui | 2-2 (1-1) | AS Slimane | +0.25 | 1.75 | H |
| 17/01/26 | C.A.Bizertin | 0-0 (0-0) | Etoile Metlaoui | -0.5 | 1.75 | H |
| 22/11/25 | J.S. Kairouanaise | 0-1 (0-0) | Etoile Metlaoui | 0 | 1.5 | T |
Thành tích gần đây — Club Africain
TTHTTHTHTB
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 14/5 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 5/3/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Club Africain | 2-0 (0-0) | A.S Ariana | - | - | T |
| 07/08/26 | Club Africain | 3-2 (2-1) | Progres Sakiet Eddaier | - | - | T |
| 14/05/26 | Club Africain | 1-1 (0-0) | Olympique de Beja | +0.25 | 2 | H |
| 10/05/26 | Esperance Sportive de Tunis | 0-1 (0-0) | Club Africain | - | - | T |
| 03/05/26 | Club Africain | 2-0 (0-0) | Stade tunisien | - | - | T |
| 29/04/26 | AS Slimane | 1-1 (0-0) | Club Africain | +1 | 2 | H |
| 26/04/26 | Club Africain | 2-0 (1-0) | J.S. Kairouanaise | +2 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | U.S.Monastir | 0-0 (0-0) | Club Africain | - | - | H |
| 05/04/26 | Club Africain | 2-0 (1-0) | AS Gabes | +1.75 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | U.S.Monastir | 1-0 (1-0) | Club Africain | - | - | B |
| 08/03/26 | US Ben Guerdane | 0-1 (0-0) | Club Africain | - | - | T |
| 01/03/26 | Club Africain | 5-0 (2-0) | Etoile Metlaoui | +1.5 | 2.25 | T |
| 15/02/26 | Club Africain | 3-0 (0-0) | Jeunesse Sportive Omrane | +1.5 | 2.25 | T |
| 08/02/26 | Sifakesi | 1-1 (1-0) | Club Africain | -0.25 | 1.5 | H |
| 31/01/26 | Club Africain | 1-0 (0-0) | C.A.Bizertin | +1.25 | 2 | T |
| 27/01/26 | Esperance Sportive Zarzis | 0-0 (0-0) | Club Africain | - | - | H |
| 22/01/26 | Club Africain | 3-0 (1-0) | ES du Sahel | +0.5 | 1.75 | T |
| 17/01/26 | A.S.Marsa | 0-1 (0-0) | Club Africain | +0.25 | 2 | T |
| 04/01/26 | Club Africain | 2-1 (1-1) | Progres Sakiet Eddaier | - | - | T |
| 30/12/25 | Club Africain | 3-1 (1-1) | BS Bouhajla | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
19
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
11
Sút bóng
59
Sút cầu môn
01
Tấn công
6784
Tấn công nguy hiểm
3034
Sút ngoài cầu môn
58
TL kiểm soát bóng
33%67%
TL kiểm soát bóng (HT)
34%66%
So Sánh Sức Mạnh
32 68
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T4 H3 B13T13 H3 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H3 B4T4 H3 B2
Ghi
Tất cả
0.6 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.6 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Etoile Metlaoui (30 trận)
Ghi 0.63 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Club Africain (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 0.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Etoile Metlaoui | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1920 | |
| Sân nhà | El Manzah | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Tunisia |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.20 | 2.70 | 2.06 | 0.95 | 1.75 | 0.83 | 0.73 | -0.50 | 1.04 |
| Live | 51.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 4.60 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 1.60 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.70 | 2.80 | 2.03 | 0.98 | 1.75 | 0.84 | 0.81 | -0.50 | 1.03 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.12 ↓ | 7.20 ↑ | 3.84 ↑ | 0.50 | 0.14 ↓ | 1.40 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.10 | 2.65 | 2.05 | 0.70 | 1.50 | 0.95 | 0.65 | -0.50 | 1.05 |
| Live | 65.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.65 | -0.50 | 1.05 | |
| 10BET | Sớm | 3.95 | 2.60 | 1.96 | 0.88 | 1.75 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 3.95 | 2.60 | 2.00 ↑ | 0.88 | 1.75 | 0.76 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.70 | 2.80 | 2.03 | 0.98 | 1.75 | 0.84 | 0.81 | -0.50 | 1.03 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.80 ↑ | 1.01 ↓ | 7.14 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.79 | 2.72 | 2.04 | 0.97 | 1.75 | 0.85 | 0.80 | -0.50 | 1.04 |
| Live | 9.20 ↑ | 1.15 ↓ | 6.90 ↑ | 6.66 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 4.10 | 2.66 | 2.07 | 0.96 | 1.75 | 0.84 | 1.06 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 35.00 ↑ | 6.30 ↑ | 1.02 ↓ | 5.00 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.00 | 2.70 | 2.00 | 2.10 | 2.50 | 0.30 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.20 | 2.75 | 2.05 | 0.85 | 1.75 | 0.88 | 0.74 | -0.75 | 1.00 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 13.18 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 5.21 | 3.02 | 1.76 | 0.88 | 1.75 | 0.91 | 0.77 | -0.75 | 1.03 |
| Live | 14.31 ↑ | 1.11 ↓ | 9.26 ↑ | 3.03 ↑ | 0.50 | 0.23 ↓ | 1.22 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 4.00 | 2.70 | 2.00 | 0.66 | 1.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 16.50 ↑ | 1.01 ↓ | 1.05 ↑ | 0.50 | 0.61 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.27 | 2.70 | 2.06 | 0.69 | 1.50 | 1.05 | 1.00 | -0.25 | 0.72 |
| Live | 81.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.23 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 2.59 ↑ | 0.00 | 0.29 ↓ | |
| SNAI | Sớm | 3.75 | 2.80 | 2.05 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 4.25 ↑ | 2.80 | 2.00 ↓ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 4.00 | 2.88 | 1.95 | 0.98 | 1.75 | 0.83 | 0.80 | -0.50 | 1.00 |
| Live | 151.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 2.55 ↑ | 0.00 | 0.28 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.00 | 2.60 | 2.10 | 0.70 | 1.50 | 1.05 | 0.98 | -0.25 | 0.74 |
| Live | 151.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 18.00 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 1.04 ↑ | -0.25 | 0.71 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Etoile Metlaoui | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Club Africain | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).