Kết quả bóng đá trận Extremadura vs Recreativo Huelva, 02:00 ngày 16/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 02:00 ngày 16/08/2026
Extremadura 1 Kết thúc HT 0-1 1
Recreativo Huelva
🟨 0 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 0 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Extremadura | Phút | |
| 29' | ⚽ 0 - 1 Samuel Cortes | |
| HT 0-1 | ||
| Diego Diaz 1 - 1 ⚽ | 89' | |
| 90+1' | Matias Chavarria | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 1 |
| Ghi bàn | 4 | 6 | 16 | 16 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 10 | 10 |
| Điểm | 3 | 7 | 16 | 21 |
Chủ = Extremadura · Khách = Recreativo Huelva
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Extremadura | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (18%) | Thắng/Thắng | 2 (20%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (20%) |
| 4 (36%) | Hòa/Thắng | 1 (10%) |
| 1 (9%) | Hòa/Hòa | 2 (20%) |
| 1 (9%) | Hòa/Bại | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (10%) |
| 2 (18%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Bại/Bại | 1 (10%) |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Extremadura 2 (33%)Hòa 1 (17%)Recreativo Huelva 3 (50%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/04/26 | Extremadura | 2-1 (0-1) | Recreativo Huelva | +0.25 | 2 | T |
| 04/01/26 | Recreativo Huelva | 3-1 (0-0) | Extremadura | -0.25 | 2 | B |
| 25/02/18 | Extremadura | 1-0 (1-0) | Recreativo Huelva | +0.75 | 2 | T |
| 08/10/17 | Recreativo Huelva | 2-1 (1-1) | Extremadura | 0 | 2 | B |
| 29/01/17 | Extremadura | 1-1 (0-1) | Recreativo Huelva | +0.75 | 2 | H |
| 12/09/16 | Recreativo Huelva | 2-1 (2-0) | Extremadura | -0.75 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Extremadura
HHTTTTHTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 3 (30%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 22/11 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | CD Coria | 2-2 (1-0) | Extremadura | - | - | H |
| 09/08/26 | Don Benito | 2-2 (1-1) | Extremadura | - | - | H |
| 02/08/26 | Zafra | 0-1 (0-0) | Extremadura | - | - | T |
| 30/07/26 | SP Villafranca | 1-5 (1-3) | Extremadura | - | - | T |
| 03/05/26 | CD Linares Deportivo | 1-2 (0-0) | Extremadura | +1 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | Extremadura | 4-2 (0-1) | La Union CF | +0.75 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Xerez Deportivo | 0-0 (0-0) | Extremadura | -0.25 | 2 | H |
| 12/04/26 | Extremadura | 2-1 (0-1) | Recreativo Huelva | +0.25 | 2 | T |
| 04/04/26 | Yeclano Deportivo | 2-3 (1-3) | Extremadura | -0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Extremadura | 1-0 (0-0) | Deportiva Minera | +0.25 | 2 | T |
| 22/03/26 | CD Estebona | 1-1 (0-0) | Extremadura | 0 | 2 | H |
| 19/03/26 | Extremadura | 1-0 (0-0) | UD Melilla | +1 | 2.5 | T |
| 15/03/26 | Extremadura | 1-0 (0-0) | Aguilas CF | +0.25 | 2 | T |
| 08/03/26 | Almeria B | 2-2 (1-1) | Extremadura | +0.5 | 2.25 | H |
| 01/03/26 | Extremadura | 3-0 (1-0) | Lorca Deportiva FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 23/02/26 | Xerez Deportivo FC | 0-0 (0-0) | Extremadura | 0 | 2 | H |
| 19/02/26 | Extremadura | 3-0 (2-0) | CA Antoniano | +0.5 | 2 | T |
| 31/01/26 | UCAM Murcia | 1-1 (1-1) | Extremadura | -0.5 | 2 | H |
| 25/01/26 | Extremadura | 3-1 (2-1) | Puente Genil | +0.5 | 2 | T |
| 17/01/26 | Atletico Malagueno | 2-1 (0-0) | Extremadura | +0.5 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Recreativo Huelva
HTBTBTBTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/11 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 3/2/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Bollullos CF | 1-1 (0-0) | Recreativo Huelva | +0.75 | 2.25 | H |
| 29/07/26 | Recreativo Huelva | 3-1 (1-1) | Dos Hermanas | - | - | T |
| 23/07/26 | Recreativo Huelva | 0-1 (0-0) | Real Betis | -2.75 | 3.5 | B |
| 03/05/26 | Recreativo Huelva | 3-2 (2-1) | Xerez Deportivo FC | +1.25 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | CA Antoniano | 2-0 (0-0) | Recreativo Huelva | +0.5 | 2 | B |
| 19/04/26 | Recreativo Huelva | 1-0 (0-0) | UD Melilla | +0.5 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | Extremadura | 2-1 (0-1) | Recreativo Huelva | -0.25 | 2 | B |
| 04/04/26 | Recreativo Huelva | 1-0 (0-0) | La Union CF | +0.75 | 2 | T |
| 28/03/26 | UCAM Murcia | 2-0 (1-0) | Recreativo Huelva | 0 | 2 | B |
| 21/03/26 | Recreativo Huelva | 1-0 (0-0) | Real Jaen CF | +0.5 | 2 | T |
| 14/03/26 | Puente Genil | 0-0 (0-0) | Recreativo Huelva | +0.5 | 2 | H |
| 09/03/26 | Xerez Deportivo | 1-0 (1-0) | Recreativo Huelva | +0.25 | 1.75 | B |
| 01/03/26 | Recreativo Huelva | 1-0 (1-0) | Deportiva Minera | +0.5 | 2 | T |
| 26/02/26 | Aguilas CF | 0-0 (0-0) | Recreativo Huelva | -0.25 | 1.75 | H |
| 22/02/26 | CD Linares Deportivo | 1-1 (0-1) | Recreativo Huelva | +0.25 | 1.75 | H |
| 15/02/26 | Recreativo Huelva | 5-1 (2-0) | Yeclano Deportivo | +0.5 | 1.75 | T |
| 01/02/26 | Recreativo Huelva | 1-0 (0-0) | Almeria B | +1.25 | 2.5 | T |
| 26/01/26 | Lorca Deportiva FC | 0-0 (0-0) | Recreativo Huelva | +0.25 | 1.75 | H |
| 18/01/26 | Recreativo Huelva | 5-0 (2-0) | CD Estebona | +0.75 | 2 | T |
| 12/01/26 | Atletico Malagueno | 0-2 (0-0) | Recreativo Huelva | +0.5 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
05
Phạt góc (HT)
04
Thẻ vàng
03
Sút bóng
919
Sút cầu môn
38
Tấn công
7979
Tấn công nguy hiểm
3937
Sút ngoài cầu môn
611
Đá phạt trực tiếp
1214
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
Việt vị
20
Quả ném biên
2315
So Sánh Sức Mạnh
61 39
89% So Sánh Đối đầu 11%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B3T3 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B0T0 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Extremadura (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Recreativo Huelva (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 0.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Extremadura | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1989-12-23 | |
| Sân nhà | Nuevo Colombino | |
| 0 | Sức chứa | 20594 |
| HLV | ||
| Khu vực | Huelva |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.83 | 3.60 | 4.00 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.83 | 3.60 | 4.00 | - | - | - | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.84 | 3.57 | 3.98 | 0.91 | 2.50 | 0.81 | 0.36 | 0.00 | 1.93 |
| Live | 1.84 | 3.56 ↓ | 3.97 ↓ | 0.91 | 2.50 | 0.82 ↑ | 0.59 ↑ | 0.25 | 1.23 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.40 | 3.75 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.80 | 3.40 | 3.75 | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Extremadura | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Recreativo Huelva | 0 | 2 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).