Kết quả bóng đá trận FC Altai Semey (W) vs Okzhetpes (W), 15:00 ngày 31/08/2026
Super League Nữ (Kazakhstan) · 15:00 ngày 31/08/2026
FC Altai Semey (W) 1 Kết thúc HT 0-0 2
Okzhetpes (W)
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 7
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 13°C
Diễn biến trận đấu
| FC Altai Semey (W) | Phút | |
| 36' | ||
| HT 0-0 | ||
| 50' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 85' | |
| 88' | ⚽ 1 - 2 | |
| 88' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 9 | 5 |
| Thắng | 0 | 2 | 0 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 2 | 1 | 8 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 6 | 5 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 22 | 16 |
| Điểm | 1 | 6 | 1 | 6 |
Chủ = FC Altai Semey (W) · Khách = Okzhetpes (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Altai Semey (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (25%) |
| 3 (38%) | Hòa/Bại | 2 (50%) |
| 1 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (50%) | Bại/Bại | 1 (25%) |
Thành tích gần đây — FC Altai Semey (W)
HBBBBBB
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (14%)Bại 6 (86%)
Ghi/Mất: 4/18 (7 trận) Châu Á: 0/1/6 T/X: 7/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | FC Altai Semey (W) | 1-1 (0-1) | Tobol Kostanay (W) | - | - | H |
| 11/08/26 | Irtysh Pavlodar (W) | 2-0 (0-0) | FC Altai Semey (W) | - | - | B |
| 04/08/26 | FC Altai Semey (W) | 1-2 (0-2) | ZhFC Astana (W) | - | - | B |
| 16/06/26 | FC Altai Semey (W) | 1-4 (0-1) | Yelimay Semey W | - | - | B |
| 09/06/26 | FK Zhenys (W) | 5-0 (1-0) | FC Altai Semey (W) | - | - | B |
| 26/05/26 | ZhFC Astana (W) | 3-1 (1-0) | FC Altai Semey (W) | - | - | B |
| 19/05/26 | FC Altai Semey (W) | 0-1 (0-0) | Irtysh Pavlodar (W) | - | - | B |
Thành tích gần đây — Okzhetpes (W)
BBBBBBBBBB
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 10 (100%)
Ghi/Mất: 3/74 (10 trận) Châu Á: 0/0/10 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | Okzhetpes (W) | 1-4 (1-1) | FK Zhenys (W) | - | - | B |
| 11/08/26 | Okzhetpes (W) | 0-1 (0-0) | Yelimay Semey W | - | - | B |
| 19/05/26 | Elimai (W) | 9-0 (3-0) | Okzhetpes (W) | - | - | B |
| 06/10/25 | Okzhetpes (W) | 1-13 (0-6) | FK Zhenys (W) | - | - | B |
| 11/08/25 | ZhFC Astana (W) | 8-1 (3-0) | Okzhetpes (W) | - | - | B |
| 05/08/25 | Okzhetpes (W) | 0-14 (0-6) | Kyzyl-Zhar SK (W) | - | - | B |
| 21/07/25 | Okzhetpes (W) | 0-10 (0-0) | Tomiris Turan (W) | - | - | B |
| 14/07/25 | FK Zhenys (W) | 6-0 (1-0) | Okzhetpes (W) | - | - | B |
| 23/06/25 | Tobol Kostanay (W) | 3-0 (0-0) | Okzhetpes (W) | - | - | B |
| 17/10/23 | BIIK Shymkent (W) | 6-0 (3-0) | Okzhetpes (W) | - | - | B |
| 09/09/23 | Okzhetpes (W) | 0-3 (0-2) | Slovacko (W) | - | - | B |
| 06/09/23 | Juventus (W) | 6-0 (3-0) | Okzhetpes (W) | -5.75 | 6 | B |
| 21/06/23 | Okzhetpes (W) | 1-5 (1-2) | BIIK Shymkent (W) | - | - | B |
| 02/06/23 | Tomiris Turan (W) | 3-1 (2-0) | Okzhetpes (W) | - | - | B |
| 30/05/23 | Tomiris Turan (W) | 1-1 (1-0) | Okzhetpes (W) | - | - | H |
| 24/04/23 | Tomiris Turan (W) | 1-0 (1-0) | Okzhetpes (W) | - | - | B |
| 10/10/22 | Okzhetpes (W) | 1-1 (0-1) | BIIK Shymkent (W) | - | - | H |
| 08/08/22 | Tomiris Turan (W) | 3-2 (2-2) | Okzhetpes (W) | - | - | B |
| 03/06/22 | BIIK Shymkent (W) | 1-1 (1-0) | Okzhetpes (W) | - | - | H |
| 12/05/22 | Okzhetpes (W) | 2-1 (0-1) | Tomiris Turan (W) | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
77
Phạt góc (HT)
15
Thẻ vàng
11
Sút bóng
79
Sút cầu môn
23
Tấn công
4453
Tấn công nguy hiểm
21
Sút ngoài cầu môn
56
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
38%62%
So Sánh Sức Mạnh
39 61
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Altai Semey (W) (9 trận)
Ghi 0.67 bàn/trậnMất 2.44 bàn/trận
Okzhetpes (W) (5 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 3.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Altai Semey (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.44 | 4.50 | 5.00 | 0.77 | 3.50 | 0.97 | 0.92 | 1.25 | 0.92 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.32 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.80 | 4.00 | 3.60 | 0.72 | 2.75 | 0.93 | 0.92 | 0.75 | 0.73 |
| Live | 51.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 2.77 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.51 | 4.10 | 3.97 | 0.83 | 3.25 | 0.85 | 0.84 | 1.25 | 0.84 |
| Live | 3.74 ↑ | 1.38 ↓ | 4.94 ↑ | 1.69 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 1.20 | 6.50 | 8.00 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.46 ↑ | 4.60 ↓ | 5.00 ↓ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.20 | 6.50 | 8.00 | 0.85 | 3.75 | 0.95 | 0.80 | 2.00 | 1.00 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 4.90 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FC Altai Semey (W) | +2 | 1 | 0 | 0 |
| Okzhetpes (W) | -2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).