Kết quả bóng đá trận FC Arbaer vs KA Asvellir, 02:15 ngày 29/08/2026
3 Deild (Iceland) · 02:15 ngày 29/08/2026
FC Arbaer 1 Kết thúc HT 1-2 4
KA Asvellir
🟨 2 - 1 🟥 1 - 0 ⛳ 9 - 7
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 10°C
Diễn biến trận đấu
| FC Arbaer | Phút | |
| 3' | ⚽ 0 - 1 | |
| 3' | ⚽ 0 - 2 | |
| 22' | ⚽ 0 - 3 | |
| 22' | ⚽ 0 - 4 | |
| 1 - 4 ⚽ | 40' | |
| 2 - 4 ⚽ | 40' | |
| HT 1-2 | ||
| 57' | ||
| 57' | ||
| 59' | ||
| 59' | ||
| 71' | ⚽ 2 - 5 | |
| 71' | ⚽ 2 - 6 | |
| 90' | ⚽ 2 - 7 | |
| 90' | ||
| 90+1' | ||
| 90+3' | ||
| 90+4' | ⚽ 2 - 8 | |
| FT 1-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 1 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 3 | 1 | 9 | 6 |
| Ghi bàn | 6 | 11 | 14 | 22 |
| Mất bàn | 12 | 6 | 32 | 37 |
| Điểm | 0 | 6 | 3 | 12 |
Chủ = FC Arbaer · Khách = KA Asvellir
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Arbaer | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (7%) | Thắng/Thắng | 6 (23%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (8%) |
| 3 (11%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (12%) |
| 3 (11%) | Hòa/Bại | 4 (15%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 18 (64%) | Bại/Bại | 9 (35%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
FC Arbaer 0 (0%)Hòa 0 (0%)KA Asvellir 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/06/26 | KA Asvellir | 2-1 (0-0) | FC Arbaer | -0.5 | 4.25 | B |
Thành tích gần đây — FC Arbaer
BBBBTBBBBH
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 15/30 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | FC Arbaer | 3-4 (2-2) | Ymir | - | - | B |
| 20/08/26 | FC Arbaer | 2-4 (0-3) | UMF Vidir | -2.5 | 4.25 | B |
| 15/08/26 | UMF Sindri Hofn | 5-2 (2-0) | FC Arbaer | - | - | B |
| 08/08/26 | FC Arbaer | 1-2 (0-1) | KH Hlidarendi | - | - | B |
| 30/07/26 | Augnablik Kopavogur | 2-4 (0-1) | FC Arbaer | - | - | T |
| 25/07/26 | FC Arbaer | 0-4 (0-1) | Tindastoll Sauda | - | - | B |
| 18/07/26 | KV Reykjavik | 2-0 (0-0) | FC Arbaer | - | - | B |
| 14/07/26 | FC Arbaer | 1-3 (0-2) | Reynir Sandgerdi | -1.5 | 4.25 | B |
| 04/07/26 | FC Arbaer | 0-2 (0-1) | HotturHuginn | - | - | B |
| 27/06/26 | KF Fjallabyggdar | 2-2 (1-0) | FC Arbaer | - | - | H |
| 20/06/26 | KA Asvellir | 2-1 (0-0) | FC Arbaer | -0.5 | 4.25 | B |
| 16/06/26 | FC Arbaer | 2-3 (1-2) | Ymir | -0.75 | 4 | B |
| 11/06/26 | UMF Vidir | 1-0 (1-0) | FC Arbaer | -2.5 | 4.5 | B |
| 06/06/26 | FC Arbaer | 1-4 (1-2) | UMF Sindri Hofn | - | - | B |
| 02/06/26 | KH Hlidarendi | 3-0 (3-0) | FC Arbaer | -1 | 4 | B |
| 23/05/26 | FC Arbaer | 3-3 (2-1) | Augnablik Kopavogur | - | - | H |
| 17/05/26 | Tindastoll Sauda | 3-1 (2-1) | FC Arbaer | - | - | B |
| 09/05/26 | FC Arbaer | 4-3 (2-1) | KV Reykjavik | - | - | T |
| 02/05/26 | Reynir Sandgerdi | 3-1 (2-0) | FC Arbaer | - | - | B |
| 11/04/26 | UMF Sindri Hofn | 1-2 (1-1) | FC Arbaer | - | - | T |
Thành tích gần đây — KA Asvellir
BTBTBTBBBH
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 19/37 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | KA Asvellir | 2-3 (0-0) | KF Fjallabyggdar | - | - | B |
| 20/08/26 | KA Asvellir | 5-2 (2-0) | Ymir | 0 | 4 | T |
| 15/08/26 | UMF Vidir | 4-0 (2-0) | KA Asvellir | - | - | B |
| 08/08/26 | KA Asvellir | 2-1 (2-0) | UMF Sindri Hofn | - | - | T |
| 30/07/26 | KH Hlidarendi | 7-0 (4-0) | KA Asvellir | - | - | B |
| 24/07/26 | KA Asvellir | 3-2 (3-0) | Augnablik Kopavogur | -0.25 | 4 | T |
| 18/07/26 | Tindastoll Sauda | 7-3 (3-0) | KA Asvellir | -1.75 | 4.25 | B |
| 11/07/26 | KA Asvellir | 1-3 (1-1) | KV Reykjavik | - | - | B |
| 04/07/26 | KA Asvellir | 2-7 (0-4) | Reynir Sandgerdi | - | - | B |
| 27/06/26 | HotturHuginn | 1-1 (0-0) | KA Asvellir | - | - | H |
| 20/06/26 | KA Asvellir | 2-1 (0-0) | FC Arbaer | +0.5 | 4.25 | T |
| 14/06/26 | KF Fjallabyggdar | 2-1 (0-0) | KA Asvellir | - | - | B |
| 12/06/26 | Ymir | 2-0 (1-0) | KA Asvellir | -0.25 | 3.75 | B |
| 06/06/26 | KA Asvellir | 1-4 (1-0) | UMF Vidir | - | - | B |
| 30/05/26 | UMF Sindri Hofn | 1-3 (0-1) | KA Asvellir | - | - | T |
| 23/05/26 | KA Asvellir | 1-4 (0-3) | KH Hlidarendi | - | - | B |
| 16/05/26 | Augnablik Kopavogur | 2-4 (1-0) | KA Asvellir | - | - | T |
| 10/05/26 | KA Asvellir | 1-3 (0-1) | Tindastoll Sauda | - | - | B |
| 02/05/26 | KV Reykjavik | 3-2 (2-2) | KA Asvellir | - | - | B |
| 11/04/26 | Augnablik Kopavogur | 0-0 (0-0) | KA Asvellir | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
97
Phạt góc (HT)
34
Thẻ vàng
21
Sút bóng
510
Sút cầu môn
37
Tấn công
5658
Tấn công nguy hiểm
3332
Sút ngoài cầu môn
23
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
41 59
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Arbaer (28 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 3.21 bàn/trận
KA Asvellir (26 trận)
Ghi 1.88 bàn/trậnMất 2.85 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FC Arbaer (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUU
KA Asvellir (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (57%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (43%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (57%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Arbaer | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.10 | 4.50 | 1.75 | 0.87 | 4.50 | 0.97 | 0.84 | -0.75 | 0.99 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.50 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 1.32 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.45 | 3.75 | 1.90 | 0.64 | 4.25 | 0.69 | 0.63 | -0.75 | 0.71 |
| Live | 23.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.40 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.33 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.10 | 4.25 | 1.78 | 0.87 | 4.50 | 0.89 | 0.98 | -0.50 | 0.78 |
| Live | 21.00 ↑ | 4.45 ↑ | 1.14 ↓ | 3.22 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 3.22 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 4.10 | 2.35 | 1.10 | 4.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.15 | 3.80 | 2.32 | 0.74 | 4.00 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 3.00 ↑ | 4.10 ↑ | 1.79 ↓ | 0.80 ↑ | 4.50 | 0.84 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.10 | 4.20 | 1.78 | 0.88 | 4.50 | 0.88 | 0.92 | -0.50 | 0.84 |
| Live | 125.00 ↑ | 6.60 ↑ | 1.01 ↓ | 3.22 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 1.66 ↑ | 0.00 | 0.30 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.21 | 3.91 | 2.23 | 0.77 | 4.00 | 0.91 | 0.87 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 29.00 ↑ | 5.35 ↑ | 1.01 ↓ | 2.94 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 1.72 ↑ | 0.00 | 0.26 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.60 | 3.90 | 2.10 | 0.44 | 3.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.36 ↓ | 3.50 | 1.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 4.00 | 2.15 | 0.64 | 4.00 | 0.90 | 0.81 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 501.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.74 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 8.49 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.34 | 3.65 | 2.36 | 0.85 | 4.00 | 0.85 | 0.85 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 16.66 ↑ | 6.22 ↑ | 1.15 ↓ | 2.49 ↑ | 4.50 | 0.28 ↓ | 0.33 ↓ | -0.25 | 2.18 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.55 | 3.90 | 2.10 | 1.00 | 4.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 226.00 ↑ | 56.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.30 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.37 | 4.30 | 2.25 | 0.57 | 3.50 | 1.24 | 0.90 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 33.00 ↑ | 16.50 ↑ | 1.01 ↓ | 3.70 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 4.20 | 2.25 | 0.80 | 4.00 | 1.00 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.50 ↑ | 4.50 | 0.19 ↓ | 1.30 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.70 | 2.30 | 0.55 | 3.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FC Arbaer | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
| KA Asvellir | 0 | 2 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).