Kết quả bóng đá trận FC Arda Kardzhali vs Botev Vratsa, 14:30 ngày 10/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 14:30 ngày 10/07/2026
FC Arda Kardzhali 0 Kết thúc HT 0-0 1
Botev Vratsa
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| FC Arda Kardzhali | Phút | |
| 35' | ||
| HT 0-0 | ||
| 60' | ||
| 62' | ⚽ 0 - 1 Martin Detelinov Petkov | |
| 65' | ||
| 68' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 13 | 10 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 8 | 19 |
| Điểm | 6 | 6 | 17 | 11 |
Chủ = FC Arda Kardzhali · Khách = Botev Vratsa
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Arda Kardzhali | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (22%) | Thắng/Thắng | 3 (19%) |
| 2 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (22%) | Hòa/Thắng | 2 (13%) |
| 2 (11%) | Hòa/Hòa | 5 (31%) |
| 3 (17%) | Hòa/Bại | 2 (13%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 2 (11%) | Bại/Bại | 3 (19%) |
Thành tích đối đầu (16 trận)
FC Arda Kardzhali 7 (44%)Hòa 5 (31%)Botev Vratsa 4 (25%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 1 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/03/26 | Botev Vratsa | 1-0 (0-0) | FC Arda Kardzhali | +0.25 | 1.75 | B |
| 11/02/26 | Botev Vratsa | 2-3 (2-2) | FC Arda Kardzhali | +0.5 | 2.25 | T |
| 28/09/25 | FC Arda Kardzhali | 0-2 (0-1) | Botev Vratsa | +1 | 2 | B |
| 19/04/25 | Botev Vratsa | 3-1 (1-1) | FC Arda Kardzhali | +0.75 | 2.25 | B |
| 08/11/24 | FC Arda Kardzhali | 2-0 (1-0) | Botev Vratsa | +0.75 | 2.25 | T |
| 10/03/24 | Botev Vratsa | 1-2 (0-0) | FC Arda Kardzhali | +0.5 | 2.25 | T |
| 15/09/23 | FC Arda Kardzhali | 4-0 (2-0) | Botev Vratsa | +1.25 | 2.5 | T |
| 29/04/23 | FC Arda Kardzhali | 1-1 (0-0) | Botev Vratsa | +0.75 | 2.25 | H |
| 09/10/22 | Botev Vratsa | 0-0 (0-0) | FC Arda Kardzhali | +0.25 | 2.25 | H |
| 07/11/21 | FC Arda Kardzhali | 3-2 (1-0) | Botev Vratsa | +1 | 2.5 | T |
| 27/07/21 | Botev Vratsa | 0-0 (0-0) | FC Arda Kardzhali | +0.5 | 2.25 | H |
| 20/02/21 | FC Arda Kardzhali | 3-2 (2-0) | Botev Vratsa | +0.75 | 2.25 | T |
| 11/09/20 | Botev Vratsa | 0-0 (0-0) | FC Arda Kardzhali | -0.25 | 2.25 | H |
| 03/07/20 | Botev Vratsa | 0-0 (0-0) | FC Arda Kardzhali | 0 | 2 | H |
| 22/02/20 | Botev Vratsa | 3-1 (2-1) | FC Arda Kardzhali | 0 | 2.25 | B |
| 14/09/19 | FC Arda Kardzhali | 2-1 (1-0) | Botev Vratsa | +0.5 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — FC Arda Kardzhali
HBTBTTTBHH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/10 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/07/26 | FC Arda Kardzhali | 0-0 (0-0) | Beitar Jerusalem | - | - | H |
| 04/07/26 | Lokomotiv Plovdiv | 2-0 (0-0) | FC Arda Kardzhali | - | - | B |
| 01/07/26 | Rilski sportist | 0-2 (0-0) | FC Arda Kardzhali | - | - | T |
| 26/06/26 | Botev Plovdiv | 2-1 (1-0) | FC Arda Kardzhali | -0.25 | 2.5 | B |
| 25/05/26 | Cherno More Varna | 2-3 (1-0) | FC Arda Kardzhali | 0 | 2 | T |
| 16/05/26 | FC Arda Kardzhali | 4-0 (3-0) | Lokomotiv Plovdiv | +0.75 | 2.25 | T |
| 13/05/26 | Botev Plovdiv | 1-2 (0-0) | FC Arda Kardzhali | -0.25 | 2.5 | T |
| 08/05/26 | Lokomotiv Plovdiv | 2-0 (0-0) | FC Arda Kardzhali | 0 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | FC Arda Kardzhali | 0-0 (0-0) | Cherno More Varna | +0.25 | 2 | H |
| 30/04/26 | Lokomotiv Plovdiv | 1-1 (1-0) | FC Arda Kardzhali | 0 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | FC Arda Kardzhali | 0-2 (0-1) | Botev Plovdiv | +0.25 | 2.25 | B |
| 22/04/26 | FC Arda Kardzhali | 0-4 (0-0) | Lokomotiv Plovdiv | +0.75 | 1.75 | B |
| 16/04/26 | FC Arda Kardzhali | 1-0 (1-0) | Ludogorets Razgrad | -1 | 2.5 | T |
| 10/04/26 | Levski Sofia | 1-0 (0-0) | FC Arda Kardzhali | -1.5 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | FC Arda Kardzhali | 2-1 (1-1) | PFK Montana | +1 | 2.25 | T |
| 21/03/26 | Septemvri Sofia | 1-4 (1-1) | FC Arda Kardzhali | +0.5 | 2.25 | T |
| 16/03/26 | FC Arda Kardzhali | 2-0 (1-0) | FC Dobrudzha | +0.75 | 2 | T |
| 07/03/26 | Botev Vratsa | 1-0 (0-0) | FC Arda Kardzhali | +0.25 | 1.75 | B |
| 04/03/26 | Cherno More Varna | 0-0 (0-0) | FC Arda Kardzhali | -0.5 | 2 | H |
| 27/02/26 | FC Arda Kardzhali | 1-0 (0-0) | Spartak Varna | +1.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Botev Vratsa
HTHTTTHHTH
Thắng 5 (50%)Hòa 5 (50%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 17/10 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/07/26 | Botev Vratsa | 2-2 (2-2) | Beitar Jerusalem | -0.5 | 2.75 | H |
| 01/07/26 | Botev Vratsa | 2-1 (0-0) | Spartak Pleven | - | - | T |
| 27/06/26 | Levski Sofia | 1-1 (0-0) | Botev Vratsa | -1.5 | 3 | H |
| 22/05/26 | Botev Vratsa | 3-0 (1-0) | Beroe Stara Zagora | -0.25 | 2.25 | T |
| 18/05/26 | FC Dobrudzha | 1-2 (0-2) | Botev Vratsa | -0.75 | 2.25 | T |
| 14/05/26 | Botev Vratsa | 1-0 (0-0) | PFK Montana | +0.75 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Botev Vratsa | 1-1 (0-0) | Septemvri Sofia | +0.25 | 2.75 | H |
| 06/05/26 | Lokomotiv Sofia | 2-2 (0-2) | Botev Vratsa | -0.5 | 2.5 | H |
| 02/05/26 | Botev Vratsa | 2-1 (2-0) | Spartak Varna | +0.75 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | Slavia Sofia | 1-1 (1-0) | Botev Vratsa | 0 | 2.25 | H |
| 14/04/26 | Botev Vratsa | 3-2 (1-2) | Lokomotiv Sofia | -0.25 | 2.5 | T |
| 10/04/26 | CSKA 1948 Sofia | 1-0 (0-0) | Botev Vratsa | -0.75 | 2.25 | B |
| 06/04/26 | Septemvri Sofia | 0-0 (0-0) | Botev Vratsa | +0.25 | 2 | H |
| 28/03/26 | Slavia Sofia | 2-5 (0-2) | Botev Vratsa | - | - | T |
| 22/03/26 | Botev Vratsa | 1-2 (0-0) | Lokomotiv Plovdiv | +0.25 | 2 | B |
| 14/03/26 | Botev Plovdiv | 1-3 (1-1) | Botev Vratsa | -0.5 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | Botev Vratsa | 1-0 (0-0) | FC Arda Kardzhali | -0.25 | 1.75 | T |
| 04/03/26 | CSKA Sofia | 1-0 (0-0) | Botev Vratsa | -1.5 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Botev Vratsa | 0-0 (0-0) | Beroe Stara Zagora | +0.75 | 2 | H |
| 20/02/26 | Cherno More Varna | 0-0 (0-0) | Botev Vratsa | -0.75 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
62
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
22
Sút bóng
68
Sút cầu môn
23
Tấn công
6993
Tấn công nguy hiểm
6374
Sút ngoài cầu môn
45
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T7 H5 B4T4 H5 B7
Chủ khách tương đồng
T5 H1 B1T1 H1 B5
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.1 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Arda Kardzhali (23 trận)
Ghi 1.48 bàn/trậnMất 1.04 bàn/trận
Botev Vratsa (19 trận)
Ghi 1.42 bàn/trậnMất 1.58 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Arda Kardzhali | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1921 | |
| Sân nhà | Hristo Botev Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 32000 |
| Aleksandar Tunchev | HLV | Todor Simov |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.90 | 0.77 | 2.00 | 1.07 | 1.07 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 3.20 ↑ | 2.20 ↓ | 3.20 ↑ | 0.89 ↑ | 1.00 | 0.94 ↓ | 0.92 ↓ | 0.00 | 0.91 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.55 | 3.00 | 2.70 | 0.76 | 2.00 | 0.95 | 0.78 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 3.20 ↑ | 2.15 ↓ | 3.20 ↑ | 0.79 ↑ | 1.00 | 0.92 ↓ | 0.84 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.30 | 2.95 | 2.94 | 0.98 | 2.25 | 0.78 | 1.04 | 0.25 | 0.72 |
| Live | 2.96 ↑ | 1.99 ↓ | 3.25 ↑ | 0.89 ↓ | 1.00 | 0.93 ↑ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 2.95 | 2.95 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 3.05 ↑ | 2.15 ↓ | 3.20 ↑ | 1.75 ↑ | 1.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.20 | 3.25 | 3.25 | 0.86 | 2.25 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 3.12 ↑ | 2.20 ↓ | 3.30 ↑ | 0.85 ↓ | 1.00 | 0.92 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.30 | 2.95 | 2.94 | 0.98 | 2.25 | 0.78 | 1.04 | 0.25 | 0.72 |
| Live | 2.96 ↑ | 1.99 ↓ | 3.25 ↑ | 0.89 ↓ | 1.00 | 0.93 ↑ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.23 | 3.05 | 2.68 | 0.94 | 2.25 | 0.76 | 0.98 | 0.25 | 0.72 |
| Live | 3.05 ↑ | 2.12 ↓ | 3.10 ↑ | 0.90 ↓ | 1.00 | 0.92 ↑ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.18 | 2.90 | 2.86 | 1.01 | 2.25 | 0.75 | 0.96 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 2.84 ↑ | 2.16 ↓ | 3.27 ↑ | 0.84 ↓ | 1.00 | 0.98 ↑ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.44 | 2.97 | 2.85 | 1.02 | 2.25 | 0.78 | 0.75 | 0.00 | 1.07 |
| Live | 3.09 ↑ | 2.05 ↓ | 3.28 ↑ | 0.87 ↓ | 1.00 | 0.93 ↑ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.94 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.10 | 3.10 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 2.80 ↑ | 2.10 ↓ | 3.10 | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.15 | 3.25 | 0.92 | 2.25 | 0.81 | 0.86 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 3.10 ↑ | 2.15 ↓ | 3.30 ↑ | 0.85 ↓ | 1.00 | 0.90 ↑ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.34 | 2.88 | 2.85 | 0.95 | 2.25 | 0.77 | 1.02 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 3.17 ↑ | 2.06 ↓ | 3.16 ↑ | 0.83 ↓ | 1.00 | 0.90 ↑ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.10 | 3.00 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 2.80 ↑ | 2.10 ↓ | 3.20 ↑ | 1.55 ↑ | 1.50 | 0.43 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.22 | 3.10 | 3.15 | 1.16 | 2.50 | 0.62 | 0.57 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 3.22 ↑ | 2.21 ↓ | 3.26 ↑ | 0.77 ↓ | 1.00 | 1.05 ↑ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.10 | 3.20 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 3.20 ↑ | 2.20 ↓ | 3.25 ↑ | 0.88 ↓ | 1.00 | 0.93 ↑ | 0.88 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.90 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 3.00 ↑ | 2.10 ↓ | 3.10 ↑ | 0.36 ↓ | 0.50 | 1.75 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FC Arda Kardzhali | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Botev Vratsa | -1/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).