Kết quả bóng đá trận FC Augsburg II vs SC Eltersdorf, 19:00 ngày 29/08/2026
Regionalliga (Đức) · 19:00 ngày 29/08/2026
FC Augsburg II 3 Kết thúc HT 1-1 3
SC Eltersdorf
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| FC Augsburg II | Phút | |
| 3' | ⚽ 0 - 1 Felix Rippert | |
| David Dreo 1 - 1 ⚽ | 38' | |
| HT 1-1 | ||
| David Jonathans 2 - 1 ⚽ | 59' | |
| David Dreo 3 - 1 ⚽ | 71' | |
| 82' | ⚽ 3 - 2 Patrick Ort | |
| 90' | ⚽ 3 - 3 Maximilian Gobhardt | |
| FT 3-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 1 | 2 | 5 | 5 |
| Bại | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 8 | 7 | 18 | 12 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 18 | 12 |
| Điểm | 7 | 5 | 14 | 14 |
Chủ = FC Augsburg II · Khách = SC Eltersdorf
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Augsburg II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (21%) | Thắng/Thắng | 7 (29%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 3 (13%) |
| 5 (36%) | Hòa/Hòa | 4 (17%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 2 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (14%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (14%) | Bại/Bại | 5 (21%) |
Bảng xếp hạng
FC Augsburg II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 12 | 11 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 9 | 6 | 7 | 3 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 4 | 9 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 10 | - | - |
SC Eltersdorf
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 7 | 9 | 8 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 10 |
| Sân khách | 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 3 | 5 | 7 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
FC Augsburg II 1 (25%)Hòa 1 (25%)SC Eltersdorf 2 (50%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/05/22 | FC Augsburg II | 5-1 (3-1) | SC Eltersdorf | +0.25 | 3 | T |
| 09/10/21 | SC Eltersdorf | 2-1 (1-1) | FC Augsburg II | +0.25 | 3 | B |
| 06/04/13 | FC Augsburg II | 1-1 (1-0) | SC Eltersdorf | +0.5 | 2.75 | H |
| 15/09/12 | SC Eltersdorf | 4-1 (3-1) | FC Augsburg II | -0.5 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — FC Augsburg II
TTHTBHBHHH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 16/16 (10 trận) Châu Á: 3/5/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | TSV Schwaben Augsburg | 1-2 (0-2) | FC Augsburg II | - | - | T |
| 14/08/26 | FC Augsburg II | 3-1 (1-1) | DJK Vilzing | - | - | T |
| 08/08/26 | TSV 1860 Munchen | 2-2 (2-1) | FC Augsburg II | - | - | H |
| 31/07/26 | FC Augsburg II | 3-2 (2-0) | TSV Landsberg | - | - | T |
| 25/07/26 | SpVgg Bayreuth | 3-0 (1-0) | FC Augsburg II | - | - | B |
| 17/07/26 | Wacker Burghausen | 1-1 (1-0) | FC Augsburg II | - | - | H |
| 14/07/26 | SSV Ulm 1846 | 2-1 (0-0) | FC Augsburg II | - | - | B |
| 11/07/26 | FC Augsburg II | 2-2 (1-1) | SSV Jahn Regensburg II | - | - | H |
| 07/07/26 | Gundelfingen | 1-1 (1-1) | FC Augsburg II | - | - | H |
| 02/07/26 | FC Augsburg II | 1-1 (1-1) | TSV Kottern | - | - | H |
| 16/05/26 | FC Augsburg II | 0-1 (0-0) | FC Memmingen | +1 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | Greuther Furth (Youth) | 0-1 (0-0) | FC Augsburg II | - | - | T |
| 03/05/26 | FC Augsburg II | 3-1 (2-0) | SpVgg Bayreuth | - | - | T |
| 25/04/26 | TSV Buchbach | 0-4 (0-1) | FC Augsburg II | 0 | 3 | T |
| 21/04/26 | FC Augsburg II | 2-1 (1-0) | TSV Schwaben Augsburg | +0.25 | 2.75 | T |
| 17/04/26 | SpVgg Hankofen-Hailing | 2-0 (0-0) | FC Augsburg II | +0.5 | 3 | B |
| 14/04/26 | FC Augsburg II | 0-0 (0-0) | Wacker Burghausen | -0.25 | 3 | H |
| 11/04/26 | FC Augsburg II | 0-1 (0-0) | Viktoria Aschaffenburg | +0.75 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | VfB Eichstatt | 2-2 (0-1) | FC Augsburg II | -0.25 | 2.75 | H |
| 02/04/26 | FC Augsburg II | 0-1 (0-0) | FV Illertissen | -0.25 | 3 | B |
Thành tích gần đây — SC Eltersdorf
THHBTHBTHT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 12/9 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | SC Eltersdorf | 3-2 (2-0) | Greuther Furth (Youth) | - | - | T |
| 15/08/26 | SC Eltersdorf | 1-1 (0-1) | Nurnberg (Youth) | - | - | H |
| 08/08/26 | Unterhaching | 0-0 (0-0) | SC Eltersdorf | - | - | H |
| 01/08/26 | SC Eltersdorf | 0-1 (0-1) | DJK Vilzing | - | - | B |
| 25/07/26 | Bayern Munchen (Youth) | 0-1 (0-0) | SC Eltersdorf | - | - | T |
| 18/07/26 | SC Eltersdorf | 0-0 (0-0) | ASV Neumarkt | - | - | H |
| 08/07/26 | SC Eltersdorf | 0-3 (0-2) | Greuther Furth | -2.5 | 3.5 | B |
| 16/05/26 | SC Eltersdorf | 3-1 (2-0) | SC Grossschwarzenlohe | - | - | T |
| 09/05/26 | Eintracht Bamberg | 1-1 (0-1) | SC Eltersdorf | - | - | H |
| 02/05/26 | SC Eltersdorf | 3-0 (1-0) | ASV Neumarkt | - | - | T |
| 25/04/26 | SpVgg Weiden | 0-0 (0-0) | SC Eltersdorf | - | - | H |
| 18/04/26 | SC Eltersdorf | 3-2 (0-2) | FC Ingolstadt 04 Am | - | - | T |
| 10/04/26 | SV Fortuna Regensburg | 3-1 (2-0) | SC Eltersdorf | - | - | B |
| 06/04/26 | SC Eltersdorf | 2-0 (1-0) | FC Coburg | - | - | T |
| 02/04/26 | TSV Kornburg | 2-0 (0-0) | SC Eltersdorf | - | - | B |
| 28/03/26 | TSV Neudrossenfeld | 1-2 (0-1) | SC Eltersdorf | - | - | T |
| 21/03/26 | SC Eltersdorf | 1-2 (1-1) | DJK Gebenbach | - | - | B |
| 14/03/26 | ASV Cham | 1-2 (0-2) | SC Eltersdorf | - | - | T |
| 11/03/26 | SC Eltersdorf | 1-0 (0-0) | Bayern Hof | - | - | T |
| 07/03/26 | SC Eltersdorf | 1-0 (0-0) | Wurzburger FV | - | - | T |
So Sánh Sức Mạnh
49 51
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B2T2 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Augsburg II (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
SC Eltersdorf (27 trận)
Ghi 1.56 bàn/trậnMất 1.11 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 3 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Augsburg II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.71 | 4.45 | 3.32 | 0.65 | 3.50 | 1.05 | 0.39 | 0.00 | 1.66 |
| Live | 1.71 | 4.45 | 3.32 | 0.65 | 3.50 | 1.05 | 0.39 | 0.00 | 1.66 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.