Kết quả bóng đá trận FC Lauterach vs VfB Hohenems, 21:00 ngày 29/08/2026
3.Liga (Áo) · 21:00 ngày 29/08/2026
FC Lauterach 1 Kết thúc HT 0-2 3
VfB Hohenems
🟨 1 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| FC Lauterach | Phút | |
| 28' | ⚽ 0 - 1 Liam Tripp | |
| 31' | ⚽ 0 - 2 Luka Ancevski | |
| 43' | ||
| 45+3' | ||
| HT 0-2 | ||
| 51' | ||
| 58' | ⚽ 0 - 3 Noel Gunz | |
| Djamel Eddine Yachir 1 - 3 ⚽ | 81' | |
| 82' | ||
| 90+5' | ||
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 1 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 7 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 6 | 17 | 28 |
| Mất bàn | 9 | 3 | 29 | 14 |
| Điểm | 1 | 6 | 5 | 19 |
Chủ = FC Lauterach · Khách = VfB Hohenems
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Lauterach | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (8%) | Thắng/Thắng | 4 (40%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Hòa/Thắng | 2 (20%) |
| 4 (10%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (10%) | Hòa/Bại | 2 (20%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 21 (54%) | Bại/Bại | 2 (20%) |
Bảng xếp hạng
FC Lauterach
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 1 | 4 | 8 | 14 | 1 | 15 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 7 | 1 | 15 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 4 | 7 | 0 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 14 | 18 | - | - |
VfB Hohenems
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 0 | 1 | 15 | 5 | 12 | 3 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 7 | 2 | 3 | 9 |
| Sân khách | 3 | 3 | 0 | 0 | 8 | 3 | 9 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 13 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (12 trận)
FC Lauterach 3 (25%)Hòa 3 (25%)VfB Hohenems 6 (50%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 2 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/05/26 | VfB Hohenems | 4-1 (0-0) | FC Lauterach | -1.25 | 3.5 | B |
| 08/11/25 | FC Lauterach | 2-1 (0-0) | VfB Hohenems | - | - | T |
| 29/05/25 | FC Lauterach | 2-2 (1-1) | VfB Hohenems | -1 | 4 | H |
| 26/10/24 | VfB Hohenems | 4-1 (0-0) | FC Lauterach | - | - | B |
| 01/10/22 | VfB Hohenems | 4-4 (2-4) | FC Lauterach | - | - | H |
| 29/07/22 | FC Lauterach | 2-1 (0-0) | VfB Hohenems | - | - | T |
| 16/10/21 | FC Lauterach | 2-0 (0-0) | VfB Hohenems | - | - | T |
| 06/08/21 | VfB Hohenems | 2-2 (0-2) | FC Lauterach | - | - | H |
| 26/09/20 | FC Lauterach | 2-4 (0-2) | VfB Hohenems | - | - | B |
| 08/08/20 | VfB Hohenems | 5-0 (2-0) | FC Lauterach | - | - | B |
| 02/11/19 | VfB Hohenems | 3-2 (2-1) | FC Lauterach | - | - | B |
| 05/09/19 | FC Lauterach | 2-4 (1-4) | VfB Hohenems | - | - | B |
Thành tích gần đây — FC Lauterach
BHBBBTBBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 16/31 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | FC Kitzbuhel | 4-2 (1-1) | FC Lauterach | - | - | B |
| 15/08/26 | FC Lauterach | 3-3 (2-2) | SC Schwaz | - | - | H |
| 08/08/26 | FC Lauterach | 0-1 (0-0) | SC Imst | - | - | B |
| 02/08/26 | Sc Rothis | 3-2 (2-1) | FC Lauterach | - | - | B |
| 25/07/26 | FC Lauterach | 1-5 (0-3) | Wolfsberger AC | - | - | B |
| 13/06/26 | FC Lauterach | 6-2 (3-1) | Kufstein | - | - | T |
| 04/06/26 | FC Lauterach | 0-3 (0-2) | SV Kuchl | -1.75 | 3.75 | B |
| 30/05/26 | SC Schwaz | 3-0 (2-0) | FC Lauterach | - | - | B |
| 28/05/26 | VfB Hohenems | 4-1 (0-0) | FC Lauterach | -1.25 | 3.5 | B |
| 23/05/26 | FC Lauterach | 1-3 (0-2) | SC Imst | -1.25 | 3.75 | B |
| 16/05/26 | Bischofshofen | 4-1 (2-0) | FC Lauterach | - | - | B |
| 02/05/26 | FC Lauterach | 2-3 (0-2) | Lustenau | - | - | B |
| 25/04/26 | FC Wacker Innsbruck | 3-0 (3-0) | FC Lauterach | - | - | B |
| 18/04/26 | FC Lauterach | 0-3 (0-1) | FC Kitzbuhel | - | - | B |
| 11/04/26 | SV Wals-Grunau | 3-1 (2-0) | FC Lauterach | - | - | B |
| 06/04/26 | FC Lauterach | 1-0 (1-0) | FC Pinzgau Saalfelden | - | - | T |
| 04/04/26 | FC Dornbirn 1913 | 6-2 (3-1) | FC Lauterach | - | - | B |
| 28/03/26 | FC Lauterach | 2-2 (0-0) | SVG Reichenau | - | - | H |
| 26/03/26 | SV Seekirchen | 3-2 (2-1) | FC Lauterach | - | - | B |
| 21/03/26 | FC Lauterach | 4-3 (2-1) | Rheindorf Altach B | - | - | T |
Thành tích gần đây — VfB Hohenems
BTTTBBTTHB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 26/17 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | VfB Hohenems | 1-2 (1-1) | Sc Rothis | - | - | B |
| 16/08/26 | SV Fugen | 0-2 (0-1) | VfB Hohenems | - | - | T |
| 07/08/26 | VfB Hohenems | 6-0 (5-0) | Lustenau | - | - | T |
| 01/08/26 | SV Lochau | 2-3 (1-1) | VfB Hohenems | - | - | T |
| 25/07/26 | VfB Hohenems | 1-2 (1-2) | WSC Hertha Wels | -0.75 | 3 | B |
| 11/07/26 | SC Bregenz | 1-0 (0-0) | VfB Hohenems | - | - | B |
| 13/06/26 | Bischofshofen | 3-7 (2-4) | VfB Hohenems | - | - | T |
| 11/06/26 | FC Dornbirn 1913 | 1-3 (1-2) | VfB Hohenems | -0.5 | 3.5 | T |
| 04/06/26 | Lustenau | 2-2 (0-1) | VfB Hohenems | 0 | 3.5 | H |
| 30/05/26 | VfB Hohenems | 1-4 (0-2) | FC Wacker Innsbruck | - | - | B |
| 28/05/26 | VfB Hohenems | 4-1 (0-0) | FC Lauterach | +1.25 | 3.5 | T |
| 23/05/26 | FC Kitzbuhel | 2-1 (1-0) | VfB Hohenems | - | - | B |
| 16/05/26 | VfB Hohenems | 3-3 (1-2) | SV Wals-Grunau | - | - | H |
| 14/05/26 | VfB Hohenems | 2-0 (0-0) | FC Alberschwende | - | - | T |
| 09/05/26 | FC Pinzgau Saalfelden | 2-2 (2-1) | VfB Hohenems | - | - | H |
| 02/05/26 | VfB Hohenems | 4-1 (1-0) | FC Dornbirn 1913 | - | - | T |
| 25/04/26 | VfB Hohenems | 0-1 (0-0) | SVG Reichenau | - | - | B |
| 18/04/26 | VfB Hohenems | 4-4 (2-3) | SV Seekirchen | - | - | H |
| 12/04/26 | Rheindorf Altach B | 0-2 (0-0) | VfB Hohenems | - | - | T |
| 06/04/26 | VfB Hohenems | 3-1 (1-0) | St. Johann | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
33
Thẻ vàng
14
Sút bóng
1213
Sút cầu môn
66
Tấn công
9089
Tấn công nguy hiểm
3637
Sút ngoài cầu môn
67
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
33 67
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T3 H3 B6T6 H3 B3
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B2T2 H1 B3
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn2.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Lauterach (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 2.73 bàn/trận
VfB Hohenems (30 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Lauterach | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 4.30 | 4.20 | 1.57 | 0.90 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 5.00 ↑ | 4.60 ↑ | 1.45 ↓ | 0.85 ↓ | 3.50 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.10 | 4.00 | 1.50 | 0.87 | 3.50 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 4.90 ↑ | 4.40 ↑ | 1.41 ↓ | 0.86 ↓ | 3.50 | 0.78 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 4.38 | 4.29 | 1.52 | 0.92 | 3.50 | 0.78 | 0.88 | -1.00 | 0.82 |
| Live | 4.89 ↑ | 4.50 ↑ | 1.45 ↓ | 0.88 ↓ | 3.50 | 0.82 ↑ | 0.79 ↓ | -1.25 | 0.91 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.40 | 4.20 | 1.53 | 0.36 | 2.50 | 1.87 | - | - | - |
| Live | 5.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.44 ↓ | 0.36 | 2.50 | 1.90 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 4.84 | 4.59 | 1.42 | 0.76 | 3.25 | 0.95 | 0.82 | -1.25 | 0.89 |
| Live | 5.20 ↑ | 4.82 ↑ | 1.37 ↓ | 0.86 ↑ | 3.50 | 0.85 ↓ | 0.94 ↑ | -1.25 | 0.78 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 4.50 | 4.20 | 1.52 | 0.90 | 3.50 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 5.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.44 ↓ | 0.88 ↓ | 3.50 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.21 | 4.50 | 1.59 | 0.93 | 3.50 | 0.78 | 0.63 | -1.25 | 1.13 |
| Live | 5.96 ↑ | 4.90 ↑ | 1.37 ↓ | 0.86 ↓ | 3.50 | 0.83 ↑ | 0.85 ↑ | -1.25 | 0.77 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.50 | 4.50 | 1.50 | 0.98 | 3.50 | 0.83 | 0.95 | -1.00 | 0.85 |
| Live | 4.50 | 4.50 | 1.50 | 0.98 | 3.50 | 0.83 | 0.95 | -1.00 | 0.85 | |
| William Hill | Sớm | 4.60 | 4.20 | 1.50 | 0.91 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 5.50 ↑ | 4.33 ↑ | 1.40 ↓ | 0.85 ↓ | 3.50 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.