Kết quả bóng đá trận FC Lomnice Popelkou vs Spartak Chrastava, 23:00 ngày 28/08/2026
5. Ligy (Séc) · 23:00 ngày 28/08/2026
FC Lomnice Popelkou 1 Kết thúc HT 1-1 2
Spartak Chrastava
🟨 4 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 2
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| FC Lomnice Popelkou | Phút | |
| 27' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 32' | |
| 34' | ||
| 41' | ⚽ 1 - 1 | |
| HT 1-1 | ||
| 56' | ||
| 72' | ||
| 74' | ⚽ 1 - 2 | |
| 74' | ||
| 76' | ||
| 79' | ||
| 90+3' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Thắng | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 1 | 0 | 1 | 0 |
| Ghi bàn | 1 | 2 | 1 | 2 |
| Mất bàn | 2 | 1 | 2 | 1 |
| Điểm | 0 | 3 | 0 | 3 |
Chủ = FC Lomnice Popelkou · Khách = Spartak Chrastava
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Lomnice Popelkou | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (100%) |
| 1 (100%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
Thành tích gần đây — FC Lomnice Popelkou
BBB
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (100%)
Ghi/Mất: 5/15 (3 trận) Châu Á: 0/0/3 T/X: 3/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/09/25 | Arsenal Ceska Lipa B | 4-1 (3-1) | FC Lomnice Popelkou | - | - | B |
| 17/05/23 | FC Lomnice Popelkou | 2-7 (1-4) | Velke Hamry B | - | - | B |
| 06/05/23 | Visnova | 4-2 (3-2) | FC Lomnice Popelkou | - | - | B |
Thành tích gần đây — Spartak Chrastava
HBBBBBHBHB
Thắng 0 (0%)Hòa 3 (30%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 14/28 (10 trận) Châu Á: 0/3/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/10/25 | TJ Sokol Pencin | 2-2 (0-2) | Spartak Chrastava | - | - | H |
| 16/08/25 | SK Vilemov | 6-1 (3-1) | Spartak Chrastava | - | - | B |
| 29/07/23 | Spartak Chrastava | 0-2 (0-1) | FK Pencin Turnov | - | - | B |
| 16/06/18 | Spartak Chrastava | 1-3 (1-2) | SK Vysoke Myto | - | - | B |
| 03/09/17 | Admira Praha | 2-1 (0-1) | Spartak Chrastava | - | - | B |
| 16/07/17 | Cechie Vykan | 2-1 (1-0) | Spartak Chrastava | - | - | B |
| 11/06/17 | Trutnov | 3-3 (2-3) | Spartak Chrastava | - | - | H |
| 27/05/17 | TJ Sokol Kratonohy | 5-3 (4-1) | Spartak Chrastava | - | - | B |
| 22/10/16 | Pardubice B | 1-1 (0-0) | Spartak Chrastava | - | - | H |
| 30/07/16 | Spartak Chrastava | 1-2 (1-0) | SK Zapy | - | - | B |
| 24/07/16 | Novy Bydzov | 1-3 (1-2) | Spartak Chrastava | - | - | T |
| 09/01/16 | Slovan Liberec | 0-0 (0-0) | Spartak Chrastava | - | - | H |
| 27/07/14 | Spartak Chrastava | 0-8 (0-4) | SK Slovan Varnsdorf | - | - | B |
| 19/07/14 | Spartak Chrastava | 4-1 (2-0) | Vilemov | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
32
Thẻ vàng
44
Sút bóng
56
Sút cầu môn
32
Tấn công
145123
Tấn công nguy hiểm
8160
Sút ngoài cầu môn
24
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
So Sánh Sức Mạnh
20 80
0% So Sánh Đối đầu 100%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Lomnice Popelkou (1 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Spartak Chrastava (1 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Lomnice Popelkou | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.41 | 3.70 | 2.36 | 0.81 | 3.25 | 0.89 | 0.95 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 68.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.50 | 3.80 | 2.45 | 0.90 | 3.25 | 0.89 | 0.93 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.03 ↓ | 1.29 ↑ | 3.50 | 0.62 ↓ | 0.91 ↓ | 0.00 | 0.81 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.40 | 3.75 | 2.38 | 0.87 | 3.25 | 0.78 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 2.77 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 3.85 | 2.40 | 1.05 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.07 ↓ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.44 | 3.76 | 2.31 | 0.80 | 3.25 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 7.02 ↑ | 1.07 ↓ | 2.44 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.31 | 3.54 | 2.31 | 0.86 | 3.25 | 0.82 | 0.88 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 18.60 ↑ | 5.55 ↑ | 1.09 ↓ | 0.72 ↓ | 3.50 | 0.96 ↑ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.40 | 3.60 | 2.37 | 0.44 | 2.50 | 1.62 | - | - | - |
| Live | 51.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 0.60 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.45 | 3.70 | 2.20 | 0.79 | 3.25 | 0.74 | 0.79 | 0.00 | 0.74 |
| Live | 2.45 | 3.70 | 2.35 ↑ | 0.84 ↑ | 3.25 | 0.81 ↑ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.80 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.37 | 3.60 | 2.35 | 1.05 | 3.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 15.50 ↑ | 1.01 ↓ | 7.50 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 3.75 | 2.35 | 0.44 | 2.50 | 1.63 | 0.83 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 59.00 ↑ | 12.30 ↑ | 1.02 ↓ | 4.81 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.75 | 2.25 | 0.85 | 3.50 | 0.95 | 0.95 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 101.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.75 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.45 | 3.10 | 2.30 | 0.67 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.