Kết quả bóng đá trận FC Maardu vs Tallinna FC Levadia B, 16:30 ngày 29/08/2026
Esi Liiga (Estonia) · 16:30 ngày 29/08/2026
FC Maardu 4 Kết thúc HT 2-2 2
Tallinna FC Levadia B
🟨 3 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| FC Maardu | Phút | |
| 7' | ⚽ 0 - 1 Aleksandr Zakarlyuka(Assists:Pavel Domov) | |
| 7' | ⚽ 0 - 2 | |
| 7' | ⚽ 0 - 3 Zakarlyuka A. | |
| Aleksandr Volkov(Assists:Elysee Kouadio) (Kiến tạo: Elysee Kouadio) 1 - 3 ⚽ | 22' | |
| Volkov A. 2 - 3 ⚽ | 22' | |
| 29' | ⚽ 2 - 4 Hubert Liiv(Assists:Gleb Gurin) | |
| 29' | ⚽ 2 - 5 | |
| Aleksandr Volkov(Assists:Mihhail Jumankin) (Kiến tạo: Mihhail Jumankin) 3 - 5 ⚽ | 32' | |
| HT 2-2 | ||
| Vladislav Tsurilkin 4 - 5 ⚽ | 60' | |
| 75' | ||
| 78' | ||
| 79' | ||
| Maksim Tserezov 5 - 5 ⚽ | 84' | |
| FT 4-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 2 | 7 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 9 | 10 | 22 | 25 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 19 | 21 |
| Điểm | 9 | 6 | 21 | 19 |
Chủ = FC Maardu · Khách = Tallinna FC Levadia B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Maardu | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (24%) | Thắng/Thắng | 10 (29%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 8 (21%) | Hòa/Thắng | 6 (17%) |
| 7 (18%) | Hòa/Hòa | 1 (3%) |
| 5 (13%) | Hòa/Bại | 6 (17%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (16%) | Bại/Bại | 10 (29%) |
Bảng xếp hạng
FC Maardu
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 11 | 5 | 10 | 43 | 54 | 38 | 5 |
| Sân nhà | 13 | 7 | 2 | 4 | 20 | 24 | 23 | 3 |
| Sân khách | 13 | 4 | 3 | 6 | 23 | 30 | 15 | 5 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 6 | - | - |
Tallinna FC Levadia B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 11 | 1 | 14 | 49 | 52 | 34 | 7 |
| Sân nhà | 14 | 7 | 1 | 6 | 27 | 23 | 22 | 4 |
| Sân khách | 12 | 4 | 0 | 8 | 22 | 29 | 12 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
FC Maardu 14 (70%)Hòa 1 (5%)Tallinna FC Levadia B 5 (25%)
Châu Á: Ăn 16 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 16 / Hòa 1 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | Tallinna FC Levadia B | 1-2 (0-1) | FC Maardu | - | - | T |
| 11/04/26 | FC Maardu | 3-2 (2-1) | Tallinna FC Levadia B | -0.25 | 3.25 | T |
| 25/01/26 | FC Maardu | 2-3 (2-2) | Tallinna FC Levadia B | - | - | B |
| 23/10/21 | Tallinna FC Levadia B | 0-4 (0-4) | FC Maardu | - | - | T |
| 03/07/21 | FC Maardu | 3-1 (1-0) | Tallinna FC Levadia B | +2 | 3.75 | T |
| 06/05/21 | Tallinna FC Levadia B | 0-5 (0-3) | FC Maardu | +0.25 | 3.25 | T |
| 03/10/20 | FC Maardu | 3-1 (1-0) | Tallinna FC Levadia B | +2.25 | 3.5 | T |
| 08/08/20 | Tallinna FC Levadia B | 2-1 (2-0) | FC Maardu | +1 | 3 | B |
| 28/06/20 | FC Maardu | 1-0 (1-0) | Tallinna FC Levadia B | - | - | T |
| 21/05/20 | Tallinna FC Levadia B | 0-2 (0-0) | FC Maardu | +0.5 | 3.5 | T |
| 24/09/18 | Tallinna FC Levadia B | 2-7 (1-2) | FC Maardu | +1.25 | 4 | T |
| 03/08/18 | FC Maardu | 3-4 (1-1) | Tallinna FC Levadia B | +2.25 | 4 | B |
| 20/05/18 | FC Maardu | 3-2 (2-1) | Tallinna FC Levadia B | +2.75 | 3.75 | T |
| 01/04/18 | Tallinna FC Levadia B | 0-3 (0-1) | FC Maardu | +1.75 | 3.75 | T |
| 21/09/17 | Tallinna FC Levadia B | 1-3 (1-3) | FC Maardu | - | - | T |
| 16/08/17 | FC Maardu | 2-2 (1-0) | Tallinna FC Levadia B | +1.5 | 3.25 | H |
| 07/07/17 | Tallinna FC Levadia B | 1-2 (0-1) | FC Maardu | +1.25 | 3.75 | T |
| 05/03/17 | FC Maardu | 2-3 (2-2) | Tallinna FC Levadia B | - | - | B |
| 06/11/16 | Tallinna FC Levadia B | 2-5 (0-1) | FC Maardu | - | - | T |
| 16/07/16 | FC Maardu | 1-2 (0-0) | Tallinna FC Levadia B | - | - | B |
Thành tích gần đây — FC Maardu
TBTBTTBTHT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/19 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | JK Tallinna Kalev | 1-3 (0-2) | FC Maardu | -0.75 | 4 | T |
| 20/08/26 | Elva | 1-0 (0-0) | FC Maardu | -0.5 | 3.25 | B |
| 15/08/26 | FC Maardu | 1-0 (1-0) | Tallinna FC Ararat TTU | - | - | T |
| 08/08/26 | FC Maardu | 1-2 (1-1) | Viimsi MRJK | - | - | B |
| 01/08/26 | Nomme JK Kalju II | 1-4 (1-1) | FC Maardu | - | - | T |
| 18/07/26 | Flora Tallinn II | 1-3 (0-0) | FC Maardu | - | - | T |
| 13/07/26 | FC Maardu | 1-8 (1-4) | JK Welco Elekter | -1.25 | 3.75 | B |
| 09/07/26 | FC Maardu | 3-2 (2-1) | Flora Tallinn II | -0.75 | 3.75 | T |
| 04/07/26 | JK Tallinna Kalev | 3-3 (3-1) | FC Maardu | -0.5 | 3.75 | H |
| 22/06/26 | FC Maardu | 1-0 (0-0) | Viimsi MRJK | -1 | 3.25 | T |
| 18/06/26 | FC Maardu | 2-1 (1-1) | Nomme JK Kalju II | +0.25 | 3.75 | T |
| 11/06/26 | Elva | 4-3 (1-3) | FC Maardu | -1 | 3.5 | B |
| 28/05/26 | Tallinna FC Ararat TTU | 0-0 (0-0) | FC Maardu | +0.25 | 3.5 | H |
| 24/05/26 | FC Maardu | 0-1 (0-0) | JK Welco Elekter | - | - | B |
| 16/05/26 | Tallinna FC Levadia B | 1-2 (0-1) | FC Maardu | - | - | T |
| 09/05/26 | FC Maardu | 2-1 (0-0) | FC Nomme United U21 | -0.5 | 4 | T |
| 01/05/26 | Flora Tallinn II | 5-0 (2-0) | FC Maardu | -0.25 | 3.75 | B |
| 26/04/26 | Viimsi MRJK | 1-1 (0-0) | FC Maardu | - | - | H |
| 23/04/26 | FC Maardu | 1-1 (0-0) | Tallinna FC Ararat TTU | +0.5 | 3.5 | H |
| 18/04/26 | Nomme JK Kalju II | 3-2 (2-1) | FC Maardu | +0.5 | 3.5 | B |
Thành tích gần đây — Tallinna FC Levadia B
TBBTHTTTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 22/18 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Tallinna FC Levadia B | 2-1 (1-1) | Tallinna FC Ararat TTU | - | - | T |
| 20/08/26 | JK Welco Elekter | 4-2 (2-1) | Tallinna FC Levadia B | -1 | 3.75 | B |
| 15/08/26 | Viimsi MRJK | 5-0 (2-0) | Tallinna FC Levadia B | - | - | B |
| 08/08/26 | FC Nomme United U21 | 1-2 (0-1) | Tallinna FC Levadia B | - | - | T |
| 01/08/26 | Tallinna FC Levadia B | 2-2 (0-0) | Elva | - | - | H |
| 18/07/26 | Nomme JK Kalju II | 0-2 (0-1) | Tallinna FC Levadia B | - | - | T |
| 11/07/26 | Tallinna FC Levadia B | 3-2 (2-0) | JK Tallinna Kalev | - | - | T |
| 05/07/26 | Flora Tallinn II | 0-4 (0-2) | Tallinna FC Levadia B | -0.5 | 3.75 | T |
| 21/06/26 | Tallinna FC Levadia B | 4-0 (3-0) | Tallinna FC Ararat TTU | +1 | 3.75 | T |
| 18/06/26 | Tallinna FC Levadia B | 1-3 (1-0) | JK Welco Elekter | -1.25 | 3.75 | B |
| 14/06/26 | Tallinna FC Levadia B | 2-0 (1-0) | Viimsi MRJK | -0.75 | 3.25 | T |
| 31/05/26 | JK Tallinna Kalev | 1-2 (1-1) | Tallinna FC Levadia B | - | - | T |
| 28/05/26 | Tallinna FC Levadia B | 1-3 (0-2) | Elva | 0 | 3.5 | B |
| 25/05/26 | Tallinna FC Levadia B | 4-2 (1-1) | FC Nomme United U21 | - | - | T |
| 16/05/26 | Tallinna FC Levadia B | 1-2 (0-1) | FC Maardu | - | - | B |
| 11/05/26 | Nomme JK Kalju II | 1-0 (0-0) | Tallinna FC Levadia B | 0 | 3.75 | B |
| 01/05/26 | Tallinna FC Levadia B | 1-2 (1-2) | Viimsi MRJK | -0.5 | 3.25 | B |
| 27/04/26 | Tallinna FC Ararat TTU | 4-2 (1-0) | Tallinna FC Levadia B | +0.75 | 3.5 | B |
| 23/04/26 | Tallinna FC Levadia B | 3-2 (1-1) | JK Tallinna Kalev | +0.25 | 3.5 | T |
| 17/04/26 | JK Welco Elekter | 3-2 (0-0) | Tallinna FC Levadia B | -1.75 | 3.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
30
Sút bóng
1815
Sút cầu môn
149
Tấn công
92125
Tấn công nguy hiểm
4959
Sút ngoài cầu môn
46
Đá phạt trực tiếp
916
TL kiểm soát bóng
37%63%
TL kiểm soát bóng (HT)
43%57%
Phạm lỗi
157
Việt vị
12
Quả ném biên
1023
So Sánh Sức Mạnh
50 50
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T14 H1 B5T5 H1 B14
Chủ khách tương đồng
T5 H1 B4T4 H1 B5
Ghi
Tất cả
2.9 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.3 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Maardu (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.90 bàn/trận
Tallinna FC Levadia B (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 2.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 4 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FC Maardu (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (47%)Hòa 1 (7%)Bại 7 (47%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (47%)Hòa 1 (7%)Xỉu 7 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VUOOOU
Tallinna FC Levadia B (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 10 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 11 (73%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (27%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Maardu | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.95 | 4.10 | 2.90 | 0.78 | 3.75 | 0.92 | 1.02 | 0.50 | 0.70 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.30 ↑ | 6.50 | 0.08 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 4.00 | 2.80 | 0.88 | 3.75 | 0.89 | 0.81 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↑ | 51.00 ↑ | 1.09 ↑ | 5.50 | 0.72 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.90 | 2.75 | 0.70 | 3.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.15 ↓ | 5.25 ↑ | 40.00 ↑ | 2.20 ↑ | 6.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.35 | 3.70 | 2.15 | 0.81 | 3.75 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 1.15 ↓ | 5.17 ↑ | 41.40 ↑ | 2.13 ↑ | 6.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.91 | 3.59 | 2.87 | 0.96 | 3.75 | 0.80 | 0.91 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.22 ↑ | 20.00 ↑ | 2.85 ↑ | 6.50 | 0.15 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.14 | 4.06 | 2.61 | 0.88 | 3.75 | 0.88 | 0.92 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 1.19 ↓ | 4.70 ↑ | 14.80 ↑ | 2.12 ↑ | 6.50 | 0.25 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.90 | 2.60 | 0.25 | 2.50 | 2.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.28 ↑ | 2.50 | 2.30 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 4.00 | 2.40 | 1.09 | 4.00 | 0.66 | 0.85 | 0.00 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 126.00 ↑ | 11.51 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.25 | 3.76 | 2.41 | 0.77 | 3.75 | 0.94 | 0.79 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 1.14 ↓ | 5.39 ↑ | 22.91 ↑ | 2.47 ↑ | 6.50 | 0.26 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.90 | 2.55 | 0.66 | 3.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 276.00 ↑ | 3.10 ↑ | 6.50 | 0.19 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.47 | 3.95 | 2.26 | 0.67 | 3.50 | 1.10 | 0.94 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 1.00 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.27 ↑ | 6.50 | 0.22 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.32 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 2.30 | 4.00 | 2.30 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.30 | 4.00 | 2.30 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 4.00 | 2.60 | 0.90 | 3.75 | 0.90 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.25 ↑ | 6.50 | 0.12 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 3.50 | 2.90 | 0.67 | 3.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.00 ↑ | 6.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FC Maardu | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Tallinna FC Levadia B | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).