Kết quả bóng đá trận FC Nacka Iliria vs Smedby AIS, 17:00 ngày 05/09/2026
Hạng 3 Mellersta Thụy Điển · 17:00 ngày 05/09/2026
FC Nacka Iliria 1 Kết thúc HT 0-0 1
Smedby AIS
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 6
Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| FC Nacka Iliria | Phút | |
| 11' | ||
| 45' | ||
| HT 0-0 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Hòa | 1 | 2 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 11 | 13 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 20 | 13 |
| Điểm | 4 | 5 | 11 | 15 |
Chủ = FC Nacka Iliria · Khách = Smedby AIS
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Nacka Iliria | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (10%) | Thắng/Thắng | 6 (29%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (10%) | Hòa/Thắng | 4 (19%) |
| 2 (10%) | Hòa/Hòa | 4 (19%) |
| 4 (20%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 7 (35%) | Bại/Bại | 5 (24%) |
Bảng xếp hạng
FC Nacka Iliria
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 5 | 2 | 12 | 21 | 38 | 17 | 12 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 1 | 5 | 10 | 16 | 10 | 12 |
| Sân khách | 10 | 2 | 1 | 7 | 11 | 22 | 7 | 11 |
Smedby AIS
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 10 | 4 | 5 | 38 | 25 | 34 | 5 |
| Sân nhà | 10 | 7 | 1 | 2 | 21 | 10 | 22 | 3 |
| Sân khách | 9 | 3 | 3 | 3 | 17 | 15 | 12 | 4 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
22
Thẻ vàng
22
Sút bóng
50
Sút cầu môn
10
Sút ngoài cầu môn
40
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Nacka Iliria (20 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.95 bàn/trận
Smedby AIS (21 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| FC Nacka Iliria | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.60 | 3.65 | 2.35 | 0.50 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 5.75 ↑ | 1.22 ↓ | 8.50 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.65 | 3.50 | 2.21 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.65 | 3.50 | 2.21 | - | - | - | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.95 | 3.28 | 3.00 | 0.94 | 3.00 | 0.76 | 0.95 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 5.80 ↑ | 1.18 ↓ | 7.50 ↑ | 2.56 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.50 | 2.30 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↑ | 1.14 ↓ | 9.00 ↑ | 3.20 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.50 | 3.60 | 2.25 | 0.73 | 3.00 | 0.83 | 0.92 | 0.00 | 0.66 |
| Live | 1.95 ↓ | 3.60 | 3.20 ↑ | 0.79 ↑ | 3.00 | 0.85 ↑ | 0.90 ↓ | 0.50 | 0.75 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.50 | 3.60 | 2.37 | 0.61 | 2.75 | 1.17 | 0.90 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 12.70 ↑ | 1.07 ↓ | 15.10 ↑ | 5.46 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.33 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.50 | 2.35 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.