Kết quả bóng đá trận FC Pisek vs SK Motorlet Praha, 22:00 ngày 30/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 22:00 ngày 30/08/2026
FC Pisek 0 Kết thúc HT 0-1 2
SK Motorlet Praha
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 8
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| FC Pisek | Phút | |
| 11' | ⚽ 0 - 1 Daniel Zizala | |
| 11' | ⚽ 0 - 2 | |
| 11' | ⚽ 0 - 3 Zizala D. | |
| 20' | ||
| 20' | Pancev K. | |
| 21' | Krystof Pancev | |
| HT 0-1 | ||
| 51' | ⚽ 0 - 4 Jan Mach | |
| 56' | Jan Mach | |
| Jakub Parizek | 59' | |
| Filip Lorincz | 73' | |
| Josef Obdrzal | 83' | |
| Miroslav Marik | 90+2' | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 5 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 6 | 15 | 18 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 17 | 10 |
| Điểm | 1 | 6 | 11 | 17 |
Chủ = FC Pisek · Khách = SK Motorlet Praha
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Pisek | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (8%) | Thắng/Thắng | 7 (47%) |
| 2 (15%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (23%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 3 (23%) | Hòa/Hòa | 2 (13%) |
| 2 (15%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (15%) | Bại/Bại | 4 (27%) |
Bảng xếp hạng
FC Pisek
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 7 | 4 | 8 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 4 | 1 | 12 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 3 | 3 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 10 | - | - |
SK Motorlet Praha
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 1 | 6 | 5 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 8 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 6 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (14 trận)
FC Pisek 7 (50%)Hòa 2 (14%)SK Motorlet Praha 5 (36%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 2 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 2 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | SK Motorlet Praha | 1-1 (1-1) | FC Pisek | - | - | H |
| 11/10/25 | FC Pisek | 2-3 (2-2) | SK Motorlet Praha | - | - | B |
| 10/05/25 | SK Motorlet Praha | 6-0 (3-0) | FC Pisek | - | - | B |
| 29/09/24 | FC Pisek | 1-0 (0-0) | SK Motorlet Praha | - | - | T |
| 06/04/24 | SK Motorlet Praha | 2-0 (0-0) | FC Pisek | - | - | B |
| 09/09/23 | FC Pisek | 2-0 (1-0) | SK Motorlet Praha | - | - | T |
| 07/04/23 | SK Motorlet Praha | 0-0 (0-0) | FC Pisek | - | - | H |
| 10/09/22 | FC Pisek | 1-0 (0-0) | SK Motorlet Praha | - | - | T |
| 30/04/22 | SK Motorlet Praha | 3-1 (1-1) | FC Pisek | - | - | B |
| 18/09/21 | FC Pisek | 2-0 (0-0) | SK Motorlet Praha | - | - | T |
| 10/10/20 | FC Pisek | 3-0 (1-0) | SK Motorlet Praha | - | - | T |
| 28/09/19 | FC Pisek | 3-0 (2-0) | SK Motorlet Praha | +0.75 | 3 | T |
| 09/06/10 | SK Motorlet Praha | 2-1 (1-1) | FC Pisek | +0.75 | 2.75 | B |
| 07/11/09 | FC Pisek | 2-1 (1-1) | SK Motorlet Praha | +1 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — FC Pisek
BBHTTHHHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/17 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | FC Pisek | 0-2 (0-2) | Pardubice | -1.75 | 3.25 | B |
| 22/08/26 | FK Kraluv Dvur | 3-1 (1-1) | FC Pisek | - | - | B |
| 16/08/26 | FC Pisek | 2-2 (2-2) | Loko Vltavin | - | - | H |
| 12/08/26 | Spartak Pribram | 2-3 (2-2) | FC Pisek | - | - | T |
| 08/08/26 | Povltava FA | 0-3 (0-0) | FC Pisek | - | - | T |
| 24/07/26 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-0) | FC Pisek | - | - | H |
| 18/07/26 | FC Pisek | 2-2 (1-0) | FK Pribram B | - | - | H |
| 11/07/26 | Arsenal Ceska Lipa | 2-2 (1-2) | FC Pisek | - | - | H |
| 05/06/26 | Dukla Praha B | 0-3 (0-2) | FC Pisek | - | - | T |
| 29/05/26 | FC Pisek | 1-3 (0-1) | SK Kladno | - | - | B |
| 24/05/26 | SK Petrin Plzen | 1-3 (0-1) | FC Pisek | - | - | T |
| 20/05/26 | FC Pisek | 3-1 (0-1) | FK Kraluv Dvur | +0.5 | 3 | T |
| 15/05/26 | FC Pisek | 0-1 (0-0) | Slavia Prague C | - | - | B |
| 09/05/26 | SK Motorlet Praha | 1-1 (1-1) | FC Pisek | - | - | H |
| 06/05/26 | Bohemians1905 B | 1-3 (0-3) | FC Pisek | -0.25 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | FK Pribram B | 1-1 (1-0) | FC Pisek | - | - | H |
| 25/04/26 | FC Pisek | 0-2 (0-1) | Loko Vltavin | - | - | B |
| 18/04/26 | Domazlice | 3-2 (1-2) | FC Pisek | - | - | B |
| 11/04/26 | FC Pisek | 0-2 (0-2) | Admira Praha | +0.75 | 2.75 | B |
| 03/04/26 | Sokol Hostoun | 0-0 (0-0) | FC Pisek | - | - | H |
Thành tích gần đây — SK Motorlet Praha
BBTTTHBHBH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/13 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | SK Motorlet Praha | 0-3 (0-2) | Vysocina jihlava | -1.25 | 3 | B |
| 16/08/26 | Viktoria Plzen B | 1-0 (1-0) | SK Motorlet Praha | -0.5 | 2.75 | B |
| 12/08/26 | SK Senci Doubravka | 2-5 (1-4) | SK Motorlet Praha | - | - | T |
| 07/08/26 | SK Motorlet Praha | 3-0 (1-0) | Bohemians1905 B | - | - | T |
| 01/08/26 | Psary | 2-3 (0-1) | SK Motorlet Praha | - | - | T |
| 29/07/26 | SK Motorlet Praha | 1-1 (0-1) | SK Zapy | - | - | H |
| 26/07/26 | SK Motorlet Praha | 0-1 (0-1) | Spolana Neratovice | - | - | B |
| 06/06/26 | SK Kladno | 0-0 (0-0) | SK Motorlet Praha | - | - | H |
| 30/05/26 | SK Motorlet Praha | 0-2 (0-1) | SK Petrin Plzen | - | - | B |
| 24/05/26 | Slavia Prague C | 1-1 (1-0) | SK Motorlet Praha | -0.25 | 3.25 | H |
| 20/05/26 | SK Motorlet Praha | 2-2 (1-0) | Bohemians1905 B | +0.5 | 3 | H |
| 17/05/26 | FK Pribram B | 1-0 (0-0) | SK Motorlet Praha | +0.25 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | SK Motorlet Praha | 1-1 (1-1) | FC Pisek | - | - | H |
| 06/05/26 | Viktoria Plzen B | 4-2 (1-1) | SK Motorlet Praha | -0.5 | 2.75 | B |
| 01/05/26 | Loko Vltavin | 0-1 (0-0) | SK Motorlet Praha | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | SK Motorlet Praha | 1-0 (0-0) | Domazlice | - | - | T |
| 19/04/26 | Admira Praha | 0-1 (0-0) | SK Motorlet Praha | -0.25 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | SK Motorlet Praha | 3-0 (0-0) | Sokol Hostoun | +0.5 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | SK Motorlet Praha | 3-1 (1-1) | Ceske Budejovice B | +0.25 | 3 | T |
| 21/03/26 | Aritma Praha | 1-1 (1-0) | SK Motorlet Praha | -0.25 | 2.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
88
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
42
Sút bóng
55
Sút cầu môn
43
Tấn công
167103
Tấn công nguy hiểm
8651
Sút ngoài cầu môn
12
Đá phạt trực tiếp
1616
TL kiểm soát bóng
61%39%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
Phạm lỗi
1214
Việt vị
42
Quả ném biên
2519
So Sánh Sức Mạnh
42 58
20% So Sánh Đối đầu 80%
Thành tích
Tất cả
T7 H2 B5T5 H2 B7
Chủ khách tương đồng
T7 H0 B1T1 H0 B7
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Pisek (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
SK Motorlet Praha (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
SK Motorlet Praha (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Pisek | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Praha |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.75 | 3.80 | 4.20 | 0.89 | 2.75 | 0.89 | 0.96 | 0.75 | 0.77 |
| Live | 67.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.15 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.87 | 3.50 | 3.35 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.87 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.60 | 4.10 | 4.60 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.52 | 3.75 | 4.20 | 0.80 | 2.75 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 90.05 ↑ | 9.54 ↑ | 1.01 ↓ | 1.99 ↑ | 2.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.87 | 3.50 | 3.35 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.88 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.70 | 3.61 | 3.96 | 0.88 | 2.75 | 0.86 | 0.91 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 31.00 ↑ | 6.80 ↑ | 1.01 ↓ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.65 | 3.70 | 4.33 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↑ | 3.50 ↓ | 3.60 ↓ | 0.70 ↑ | 2.50 | 1.00 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.56 | 3.80 | 4.30 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.65 | 0.75 | 0.89 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.34 ↑ | 2.50 | 0.49 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.97 | 3.72 | 3.03 | 0.92 | 2.75 | 0.84 | 0.98 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 30.33 ↑ | 9.75 ↑ | 1.07 ↓ | 2.73 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.63 | 3.70 | 4.33 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↑ | 3.50 ↓ | 3.60 ↓ | 0.70 ↑ | 2.50 | 1.00 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.80 | 4.00 | 3.53 | 0.68 | 2.50 | 1.06 | 0.40 | 0.00 | 1.75 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 4.81 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.58 ↑ | 0.00 | 1.28 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 4.00 | 3.50 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 1.00 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.95 | 3.30 | 3.10 | 0.67 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FC Pisek | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| SK Motorlet Praha | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).