Kết quả bóng đá trận FC Rosengard vs FC Trollhattan, 21:00 ngày 29/08/2026
Hạng 1 Thụy Điển · 21:00 ngày 29/08/2026
FC Rosengard 3 Kết thúc HT 1-1 2
FC Trollhattan
🟨 4 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 13
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| FC Rosengard | Phút | |
| William Lindberg | 31' | |
| 31' | ||
| 32' | ⚽ 0 - 1 Valter Hermansson | |
| 36' | ||
| Niklas Soderberg 1 - 1 ⚽ | 45' | |
| HT 1-1 | ||
| Niklas Soderberg 2 - 1 ⚽ | 58' | |
| Otto Hakansson 3 - 1 ⚽ | 62' | |
| 70' | Oliver Ocampo Hagglund | |
| Niklas Soderberg | 71' | |
| 72' | ⚽ 3 - 2 Oliver Ocampo Hagglund(Assists:Hassan Abdirsak) (Kiến tạo: Hassan Abdirsak) | |
| Graham Ankamafio | 90+2' | |
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 8 | 20 | 15 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 15 | 12 |
| Điểm | 7 | 6 | 16 | 17 |
Chủ = FC Rosengard · Khách = FC Trollhattan
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Rosengard | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (23%) | Thắng/Thắng | 5 (16%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 5 (16%) | Hòa/Thắng | 6 (19%) |
| 7 (23%) | Hòa/Hòa | 5 (16%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 3 (9%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 3 (9%) |
| 6 (19%) | Bại/Bại | 8 (25%) |
Bảng xếp hạng
FC Rosengard
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 7 | 4 | 31 | 24 | 31 | 5 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 2 | 3 | 16 | 14 | 14 | 9 |
| Sân khách | 10 | 4 | 5 | 1 | 15 | 10 | 17 | 3 |
| 6 gần | 6 | 1 | 4 | 1 | 8 | 8 | - | - |
FC Trollhattan
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 5 | 7 | 7 | 24 | 31 | 22 | 11 |
| Sân nhà | 10 | 1 | 5 | 4 | 12 | 17 | 8 | 14 |
| Sân khách | 9 | 4 | 2 | 3 | 12 | 14 | 14 | 7 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
FC Rosengard 5 (56%)Hòa 2 (22%)FC Trollhattan 2 (22%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/05/26 | FC Trollhattan | 0-2 (0-0) | FC Rosengard | - | - | T |
| 23/08/25 | FC Rosengard | 1-3 (1-1) | FC Trollhattan | +0.5 | 2.75 | B |
| 22/06/25 | FC Trollhattan | 0-2 (0-0) | FC Rosengard | 0 | 2.75 | T |
| 04/08/24 | FC Trollhattan | 2-1 (1-1) | FC Rosengard | -0.25 | 2.75 | B |
| 15/06/24 | FC Rosengard | 1-1 (1-1) | FC Trollhattan | +0.5 | 3 | H |
| 12/11/16 | FC Trollhattan | 1-2 (0-1) | FC Rosengard | -0.5 | 3 | T |
| 10/11/16 | FC Rosengard | 2-1 (0-1) | FC Trollhattan | - | - | T |
| 18/09/11 | FC Trollhattan | 2-2 (0-0) | FC Rosengard | 0 | 2.75 | H |
| 05/06/11 | FC Rosengard | 5-2 (1-1) | FC Trollhattan | -0.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — FC Rosengard
HHHTBHBTTB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/13 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Jonkopings Sodra IF | 0-0 (0-0) | FC Rosengard | -0.25 | 2.5 | H |
| 16/08/26 | FC Rosengard | 1-1 (1-0) | Utsiktens BK | +2 | 3.5 | H |
| 08/08/26 | Eskilsminne IF | 0-0 (0-0) | FC Rosengard | +0.25 | 3 | H |
| 02/08/26 | FC Rosengard | 4-2 (3-1) | Jonkopings Sodra IF | +0.5 | 2.75 | T |
| 25/07/26 | FA 2000 | 2-0 (1-0) | FC Rosengard | - | - | B |
| 27/06/26 | Atvidabergs | 3-3 (3-2) | FC Rosengard | 0 | 2.75 | H |
| 19/06/26 | Trelleborgs FF | 3-2 (2-2) | FC Rosengard | -0.75 | 3 | B |
| 14/06/26 | FC Rosengard | 3-0 (1-0) | Skovde AIK | +1 | 2.75 | T |
| 09/06/26 | Utsiktens BK | 0-1 (0-1) | FC Rosengard | +1 | 3 | T |
| 03/06/26 | FC Rosengard | 1-2 (0-1) | Angelholms FF | +0.75 | 2.75 | B |
| 23/05/26 | FC Rosengard | 2-1 (0-1) | BK Olympic | +0.5 | 3 | T |
| 19/05/26 | Laholms FK | 1-3 (1-1) | FC Rosengard | +0.5 | 2.75 | T |
| 14/05/26 | Kristianstads FF | 1-2 (0-0) | FC Rosengard | - | - | T |
| 09/05/26 | FC Rosengard | 0-1 (0-1) | Tvaakers IF | - | - | B |
| 02/05/26 | FC Trollhattan | 0-2 (0-0) | FC Rosengard | - | - | T |
| 25/04/26 | FC Rosengard | 0-3 (0-1) | Eskilsminne IF | +0.25 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Ariana | 1-1 (0-0) | FC Rosengard | -0.25 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | Hassleholms IF | 1-1 (0-0) | FC Rosengard | -0.25 | 2.75 | H |
| 04/04/26 | FC Rosengard | 2-2 (0-0) | Lunds BK | +0.5 | 2.5 | H |
| 28/03/26 | Ljungskile | 1-0 (0-0) | FC Rosengard | - | - | B |
Thành tích gần đây — FC Trollhattan
TTBTTHBHBT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/13 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | FC Trollhattan | 2-1 (0-0) | Trelleborgs FF | -0.75 | 2.75 | T |
| 15/08/26 | Angelholms FF | 0-1 (0-0) | FC Trollhattan | -0.5 | 3 | T |
| 08/08/26 | FC Trollhattan | 0-1 (0-0) | Laholms FK | +0.75 | 3 | B |
| 01/08/26 | Laholms FK | 0-1 (0-0) | FC Trollhattan | +0.25 | 3 | T |
| 25/07/26 | FC Trollhattan | 3-1 (0-0) | Stenungsunds IF | - | - | T |
| 27/06/26 | FC Trollhattan | 1-1 (0-0) | Angelholms FF | +0.25 | 3.25 | H |
| 19/06/26 | Eskilsminne IF | 2-0 (1-0) | FC Trollhattan | -0.5 | 3.25 | B |
| 13/06/26 | FC Trollhattan | 1-1 (0-1) | Kristianstads FF | +0.5 | 3 | H |
| 06/06/26 | Jonkopings Sodra IF | 4-1 (2-0) | FC Trollhattan | -0.75 | 2.75 | B |
| 03/06/26 | Vastkurd | 2-3 (1-1) | FC Trollhattan | - | - | T |
| 30/05/26 | FC Trollhattan | 3-3 (2-1) | Atvidabergs | +0.25 | 2.5 | H |
| 23/05/26 | Tvaakers IF | 1-1 (0-0) | FC Trollhattan | 0 | 2.75 | H |
| 17/05/26 | Trelleborgs FF | 2-2 (1-0) | FC Trollhattan | - | - | H |
| 14/05/26 | FC Trollhattan | 0-2 (0-1) | Ariana | 0 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | FC Trollhattan | 1-1 (0-0) | Lunds BK | - | - | H |
| 02/05/26 | FC Trollhattan | 0-2 (0-0) | FC Rosengard | - | - | B |
| 25/04/26 | FC Trollhattan | 1-1 (0-0) | Skovde AIK | +0.75 | 3 | H |
| 18/04/26 | Utsiktens BK | 1-2 (0-0) | FC Trollhattan | 0 | 3 | T |
| 11/04/26 | BK Olympic | 1-2 (1-2) | FC Trollhattan | -0.25 | 3 | T |
| 03/04/26 | FC Trollhattan | 3-4 (1-2) | Hassleholms IF | -0.25 | 2.75 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
313
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
41
Sút bóng
1112
Sút cầu môn
87
Tấn công
70109
Tấn công nguy hiểm
3084
Sút ngoài cầu môn
35
Đá phạt trực tiếp
615
TL kiểm soát bóng
31%69%
TL kiểm soát bóng (HT)
35%65%
Phạm lỗi
134
Việt vị
22
Quả ném biên
2233
So Sánh Sức Mạnh
49 51
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T5 H2 B2T2 H2 B5
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B1T1 H1 B2
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.3 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Rosengard (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
FC Trollhattan (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.97 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FC Rosengard (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (47%)Hòa 2 (13%)Bại 6 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (53%)Hòa 1 (7%)Xỉu 6 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWVL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOOO
FC Trollhattan (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (33%)Hòa 1 (7%)Bại 9 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (27%)Hòa 2 (13%)Xỉu 9 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Rosengard | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1917 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Malmo | Khu vực | Trollhattan |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.62 | 3.90 | 4.60 | 0.81 | 2.75 | 0.97 | 0.80 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 1.62 | 4.00 ↑ | 4.50 ↓ | 0.83 ↑ | 3.00 | 0.95 ↓ | 0.79 ↓ | 0.75 | 0.95 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.82 | 3.55 | 3.45 | 0.85 | 2.75 | 0.91 | 0.82 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.60 ↓ | 3.95 ↑ | 4.00 ↑ | 0.61 ↓ | 2.75 | 1.23 ↑ | 0.82 | 0.75 | 0.98 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.55 | 4.20 | 4.90 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 90.00 ↑ | 6.50 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.52 | 4.00 | 4.70 | 0.80 | 3.00 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 6.92 ↑ | 84.57 ↑ | 1.85 ↑ | 5.50 | 0.34 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.82 | 3.55 | 3.45 | 0.85 | 2.75 | 0.91 | 0.82 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.60 ↓ | 3.95 ↑ | 4.05 ↑ | 0.63 ↓ | 2.75 | 1.20 ↑ | 0.82 | 0.75 | 0.98 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.78 | 3.50 | 3.30 | 0.84 | 2.75 | 0.86 | 0.78 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.58 ↓ | 3.95 ↑ | 3.80 ↑ | 0.62 ↓ | 3.00 | 1.08 ↑ | 0.77 ↓ | 0.75 | 0.93 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.54 | 3.53 | 4.16 | 0.79 | 2.75 | 0.99 | 0.78 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.57 ↑ | 3.67 ↑ | 4.14 ↓ | 0.70 ↓ | 2.75 | 1.11 ↑ | 0.80 ↑ | 0.75 | 1.00 | |
| Wewbet | Sớm | 1.56 | 4.10 | 4.72 | 0.87 | 3.00 | 0.89 | 0.94 | 1.00 | 0.84 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.85 ↑ | 40.00 ↑ | 2.63 ↑ | 5.50 | 0.18 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.65 | 3.75 | 4.00 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.61 ↓ | 3.90 ↑ | 4.20 ↑ | 0.50 ↓ | 2.50 | 1.37 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.44 | 4.10 | 5.00 | 0.81 | 3.25 | 0.71 | 0.71 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.66 | 3.79 | 4.03 | 0.79 | 2.75 | 0.96 | 0.85 | 0.75 | 0.89 |
| Live | 1.17 ↓ | 5.54 ↑ | 29.21 ↑ | 3.04 ↑ | 5.50 | 0.23 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.65 | 3.75 | 4.10 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.61 ↓ | 3.90 ↑ | 4.10 | 1.25 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.56 | 4.10 | 4.82 | 1.26 | 3.50 | 0.54 | 0.23 | 0.00 | 2.60 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 77.00 ↑ | 4.90 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.54 ↑ | 0.00 | 1.47 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 3.80 | 4.00 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.50 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.57 | 3.80 | 4.40 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 6.50 ↑ | 51.00 ↑ | 2.20 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FC Rosengard | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| FC Trollhattan | -3/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).