Kết quả bóng đá trận FC Savoia 1908 vs US Casertana 1908, 23:00 ngày 29/08/2026
Serie C (Ý) · 23:00 ngày 29/08/2026
FC Savoia 1908 1 Kết thúc HT 1-2 2
US Casertana 1908
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 6
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| FC Savoia 1908 | Phút | |
| Simone Iob 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| 14' | ⚽ 1 - 1 Davide Castelli | |
| Christian Fabriani | 19' | |
| 34' | ⚽ 1 - 2 Dino Mehic | |
| HT 1-2 | ||
| Alessio Nepi | 81' | |
| 87' | Mattia Sandri | |
| A. Fiasco | 89' | |
| 90+7' | Shady Oukhadda | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 4 |
| Bại | 2 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 6 | 21 | 16 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 14 | 15 |
| Điểm | 3 | 4 | 18 | 13 |
Chủ = FC Savoia 1908 · Khách = US Casertana 1908
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Savoia 1908 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (43%) | Thắng/Thắng | 12 (26%) |
| 2 (9%) | Thắng/Hòa | 3 (7%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 2 (9%) | Hòa/Thắng | 8 (17%) |
| 1 (4%) | Hòa/Hòa | 5 (11%) |
| 4 (17%) | Hòa/Bại | 8 (17%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 2 (9%) | Bại/Hòa | 4 (9%) |
| 1 (4%) | Bại/Bại | 4 (9%) |
Bảng xếp hạng
FC Savoia 1908
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 5 | 0 | 17 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 16 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 3 | 0 | 12 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 11 | - | - |
US Casertana 1908
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 4 | 4 | 5 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 | 1 | 12 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 2 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
FC Savoia 1908 1 (33%)Hòa 0 (0%)US Casertana 1908 2 (67%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | US Casertana 1908 | 1-2 (1-1) | FC Savoia 1908 | -0.25 | 2.25 | T |
| 03/05/15 | US Casertana 1908 | 4-1 (1-0) | FC Savoia 1908 | - | - | B |
| 20/12/14 | FC Savoia 1908 | 0-3 (0-0) | US Casertana 1908 | -0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — FC Savoia 1908
BTBBTTTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/12 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | AZ Picerno ASD | 3-2 (1-1) | FC Savoia 1908 | -0.5 | 2.25 | B |
| 15/08/26 | US Casertana 1908 | 1-2 (1-1) | FC Savoia 1908 | -0.25 | 2.25 | T |
| 13/05/26 | FC Savoia 1908 | 1-4 (1-1) | Scafatese | 0 | 2.5 | B |
| 10/05/26 | Barletta | 2-1 (1-1) | FC Savoia 1908 | - | - | B |
| 03/05/26 | FC Savoia 1908 | 3-0 (1-0) | ASD Sancataldese | - | - | T |
| 26/04/26 | Athletic Palermo | 1-3 (0-2) | FC Savoia 1908 | - | - | T |
| 19/04/26 | FC Savoia 1908 | 3-0 (1-0) | Igea Virtus | - | - | T |
| 12/04/26 | Vigor Lamezia | 1-2 (1-0) | FC Savoia 1908 | - | - | T |
| 02/04/26 | FC Savoia 1908 | 2-0 (1-0) | Messina | +0.75 | 2.25 | T |
| 29/03/26 | FC Savoia 1908 | 2-0 (1-0) | ASD Ragusa Calcio | - | - | T |
| 22/03/26 | Milazzo | 1-0 (0-0) | FC Savoia 1908 | - | - | B |
| 15/03/26 | FC Savoia 1908 | 1-1 (0-0) | Gelbison | - | - | H |
| 01/03/26 | Vibonese | 0-2 (0-1) | FC Savoia 1908 | - | - | T |
| 22/02/26 | FC Savoia 1908 | 1-1 (0-1) | Nissa FC | - | - | H |
| 15/02/26 | Castrumfavara | 1-3 (1-3) | FC Savoia 1908 | - | - | T |
| 08/02/26 | FC Savoia 1908 | 2-1 (1-1) | Sambiase | - | - | T |
| 01/02/26 | Reggina | 1-1 (0-1) | FC Savoia 1908 | - | - | H |
| 25/01/26 | FC Savoia 1908 | 2-2 (0-2) | Enna | - | - | H |
| 18/01/26 | ASD Paterno | 0-3 (0-1) | FC Savoia 1908 | - | - | T |
| 11/01/26 | FC Savoia 1908 | 2-2 (2-1) | Acireale | - | - | H |
Thành tích gần đây — US Casertana 1908
HBHBHTHBTT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/14 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | US Casertana 1908 | 3-3 (2-1) | Barletta | +0.5 | 2.25 | H |
| 15/08/26 | US Casertana 1908 | 1-2 (1-1) | FC Savoia 1908 | +0.25 | 2.25 | B |
| 14/05/26 | Salernitana | 1-1 (0-0) | US Casertana 1908 | -0.5 | 2.5 | H |
| 11/05/26 | US Casertana 1908 | 2-3 (0-2) | Salernitana | 0 | 2.25 | B |
| 07/05/26 | US Casertana 1908 | 1-1 (0-1) | Crotone | 0 | 2.25 | H |
| 04/05/26 | US Casertana 1908 | 1-0 (0-0) | Atalanta U23 | +0.25 | 2.5 | T |
| 26/04/26 | US Casertana 1908 | 1-1 (1-1) | Giugliano | +0.5 | 2.5 | H |
| 20/04/26 | Latina | 2-0 (0-0) | US Casertana 1908 | 0 | 2 | B |
| 12/04/26 | US Casertana 1908 | 4-1 (4-0) | Audace Cerignola | +0.25 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Cavese | 0-1 (0-0) | US Casertana 1908 | 0 | 2 | T |
| 31/03/26 | US Casertana 1908 | 2-0 (1-0) | AS Sorrento Calcio | +0.75 | 2.25 | T |
| 21/03/26 | Atalanta U23 | 0-2 (0-1) | US Casertana 1908 | -0.25 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | US Casertana 1908 | 2-1 (0-0) | AC Monopoli | +0.25 | 2 | T |
| 10/03/26 | Catania | 0-0 (0-0) | US Casertana 1908 | -1 | 2.25 | H |
| 06/03/26 | US Casertana 1908 | 1-0 (1-0) | Salernitana | 0 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | US Siracusa | 4-0 (1-0) | US Casertana 1908 | 0 | 2 | B |
| 21/02/26 | US Casertana 1908 | 2-1 (1-1) | AZ Picerno ASD | +0.5 | 2.25 | T |
| 14/02/26 | Casarano | 3-2 (1-1) | US Casertana 1908 | +0.25 | 2.25 | B |
| 11/02/26 | US Casertana 1908 | 2-2 (2-1) | Crotone | 0 | 2.25 | H |
| 07/02/26 | US Casertana 1908 | 3-2 (2-1) | Foggia | +1 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
66
Phạt góc (HT)
53
Thẻ vàng
32
Sút bóng
89
Sút cầu môn
35
Tấn công
188137
Tấn công nguy hiểm
7348
Sút ngoài cầu môn
14
Cản bóng
40
Đá phạt trực tiếp
1114
TL kiểm soát bóng
59%41%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Chuyền bóng
345258
Phạm lỗi
1011
Việt vị
30
Cứu thua
32
Tắc bóng
117
Quả ném biên
2225
Cắt bóng
813
So Sánh Sức Mạnh
58 42
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B2T2 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn2.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Savoia 1908 (23 trận)
Ghi 1.91 bàn/trậnMất 1.09 bàn/trận
US Casertana 1908 (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FC Savoia 1908 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
US Casertana 1908 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Savoia 1908 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.90 | 3.00 | 2.39 | 0.98 | 2.25 | 0.83 | 0.76 | -0.25 | 1.07 |
| Live | 51.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.08 ↓ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.90 | 3.13 | 2.38 | 0.97 | 2.25 | 0.83 | 0.74 | -0.25 | 1.04 |
| Live | 176.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.03 ↓ | 2.80 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.75 | 3.10 | 2.50 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.04 ↓ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.70 | 3.00 | 2.41 | 0.71 | 2.25 | 0.94 | - | - | - |
| Live | 3.05 ↑ | 3.25 ↑ | 2.15 ↓ | 0.88 ↑ | 2.50 | 0.79 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 2.83 | 3.05 | 2.29 | 0.90 | 2.25 | 0.80 | 0.72 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 3.15 ↑ | 3.40 ↑ | 1.96 ↓ | 0.66 ↓ | 2.50 | 1.04 ↑ | 0.74 ↑ | -0.50 | 0.96 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.74 | 3.09 | 2.45 | 0.84 | 2.25 | 0.92 | 1.02 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 18.20 ↑ | 5.10 ↑ | 1.16 ↓ | 1.58 ↑ | 3.50 | 0.45 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.70 | 3.10 | 2.37 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 56.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 0.10 ↓ | 2.50 | 4.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.90 | 3.25 | 2.40 | 0.81 | 2.25 | 0.92 | 1.01 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 3.10 ↑ | 3.35 ↑ | 2.10 ↓ | 0.76 ↓ | 2.50 | 0.89 ↓ | 0.85 ↓ | -0.25 | 0.79 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.97 | 2.91 | 2.39 | 0.96 | 2.25 | 0.80 | 0.74 | -0.25 | 1.06 |
| Live | 29.85 ↑ | 5.37 ↑ | 1.19 ↓ | 2.90 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.70 | 3.10 | 2.35 | 1.05 | 2.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.03 ↓ | 0.88 ↓ | 3.50 | 0.73 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.75 | 3.05 | 2.45 | 0.99 | 2.50 | 0.73 | 0.95 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 151.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.36 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.80 | 3.10 | 2.38 | 0.93 | 2.25 | 0.88 | 1.05 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.10 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.88 | 2.80 | 2.30 | 1.15 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.04 ↓ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.