Kết quả bóng đá trận FC Schoningen08 vs St Pauli II, 23:30 ngày 26/08/2026
Regionalliga (Đức) · 23:30 ngày 26/08/2026
FC Schoningen08 3 Kết thúc HT 1-2 2
St Pauli II
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| FC Schoningen08 | Phút | |
| 5' | ⚽ 0 - 1 Jack Wardius | |
| 5' | ⚽ 0 - 2 Wardius J. | |
| 6' | ⚽ 0 - 3 | |
| 24' | ⚽ 0 - 4 Jack Wardius | |
| 24' | ⚽ 0 - 5 | |
| Lucas Arnold 1 - 5 ⚽ | 45' | |
| HT 1-2 | ||
| Hannes Joppich 2 - 5 ⚽ | 61' | |
| Robin Kolle 3 - 5 ⚽ | 79' | |
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 7 | 6 | 22 | 20 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 20 | 26 |
| Điểm | 7 | 4 | 20 | 9 |
Chủ = FC Schoningen08 · Khách = St Pauli II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Schoningen08 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (28%) | Thắng/Thắng | 3 (25%) |
| 2 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 2 (17%) |
| 3 (17%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (11%) | Hòa/Hòa | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 1 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 2 (17%) |
| 3 (17%) | Bại/Bại | 2 (17%) |
Bảng xếp hạng
FC Schoningen08
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 6 | 14 | 3 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 3 | 7 | 3 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 3 | 7 | 4 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 4 | - | - |
St Pauli II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 15 | 4 | 15 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 10 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 6 | 11 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 12 | 16 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
FC Schoningen08 2 (100%)Hòa 0 (0%)St Pauli II 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/03/26 | St Pauli II | 0-5 (0-1) | FC Schoningen08 | -0.25 | 3.25 | T |
| 13/09/25 | FC Schoningen08 | 3-1 (1-0) | St Pauli II | 0 | 3 | T |
Thành tích gần đây — FC Schoningen08
TTHTTTBBTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/21 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | FC Schoningen08 | 2-0 (0-0) | SV Todesfelde | - | - | T |
| 12/08/26 | Eimsbutteler TV | 1-2 (0-0) | FC Schoningen08 | - | - | T |
| 09/08/26 | FC Schoningen08 | 1-1 (1-0) | Eintracht Norderstedt | 0 | 3.25 | H |
| 01/08/26 | SSV Jeddeloh | 0-2 (0-1) | FC Schoningen08 | - | - | T |
| 26/07/26 | Lupo-Martini Wolfsburg | 0-2 (0-1) | FC Schoningen08 | - | - | T |
| 23/07/26 | MTV Wolfenbuttel | 2-6 (0-0) | FC Schoningen08 | - | - | T |
| 18/07/26 | FC Schoningen08 | 0-4 (0-3) | Magdeburg | - | - | B |
| 11/07/26 | FC Schoningen08 | 2-8 (0-4) | VfL Wolfsburg | -4.25 | 5.5 | B |
| 08/07/26 | Eintracht Braunschweig II | 1-2 (0-1) | FC Schoningen08 | - | - | T |
| 03/07/26 | FC Schoningen08 | 1-4 (0-3) | Hallescher FC | - | - | B |
| 30/06/26 | Magdeburg Am | 2-2 (1-1) | FC Schoningen08 | - | - | H |
| 16/05/26 | FC Schoningen08 | 3-5 (2-1) | Phonix Lubeck | -0.5 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | TuS Blau-Weiss Lohne | 4-4 (0-0) | FC Schoningen08 | - | - | H |
| 02/05/26 | FC Schoningen08 | 1-4 (0-1) | HSC Hannover | - | - | B |
| 25/04/26 | ETSV Weiche Flensburg | 2-0 (1-0) | FC Schoningen08 | -0.5 | 3.25 | B |
| 23/04/26 | FC Schoningen08 | 0-3 (0-0) | Oldenburg | - | - | B |
| 19/04/26 | Eintracht Norderstedt | 3-1 (1-0) | FC Schoningen08 | 0 | 3.25 | B |
| 15/04/26 | FC Schoningen08 | 1-1 (0-1) | TuS Blau-Weiss Lohne | +0.25 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | FC Schoningen08 | 3-2 (1-2) | Altona 93 | +1 | 3.5 | T |
| 05/04/26 | FC Schoningen08 | 3-1 (2-0) | Hannover 96 Am | -0.5 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — St Pauli II
TBBBHHTBHH
Thắng 2 (20%)Hòa 4 (40%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/23 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | St Pauli II | 2-1 (2-0) | Werder Bremen (Youth) | 0 | 3.25 | T |
| 13/08/26 | SSV Jeddeloh | 2-0 (1-0) | St Pauli II | -0.5 | 3.25 | B |
| 09/08/26 | St Pauli II | 0-1 (0-1) | Bremer SV | +0.5 | 2.75 | B |
| 02/08/26 | SV Todesfelde | 6-4 (1-1) | St Pauli II | - | - | B |
| 26/07/26 | Eintracht Norderstedt | 1-1 (0-0) | St Pauli II | - | - | H |
| 12/07/26 | FC Verden 04 | 5-5 (5-4) | St Pauli II | - | - | H |
| 02/07/26 | Tus Dassendorf | 1-2 (1-2) | St Pauli II | - | - | T |
| 16/05/26 | SV Meppen | 4-2 (3-1) | St Pauli II | -2.25 | 3.75 | B |
| 10/05/26 | St Pauli II | 1-1 (1-0) | Hamburger SV (Youth) | 0 | 3.25 | H |
| 07/05/26 | St Pauli II | 1-1 (1-0) | Bremer SV | -0.25 | 3 | H |
| 02/05/26 | Altona 93 | 1-1 (0-0) | St Pauli II | - | - | H |
| 25/04/26 | St Pauli II | 0-1 (0-1) | Hannover 96 Am | -0.5 | 3.25 | B |
| 23/04/26 | Phonix Lubeck | 3-0 (1-0) | St Pauli II | - | - | B |
| 19/04/26 | Oldenburg | 4-1 (2-0) | St Pauli II | -1.25 | 3.25 | B |
| 11/04/26 | Kickers Emden | 0-1 (0-0) | St Pauli II | -1 | 3.5 | T |
| 29/03/26 | St Pauli II | 3-2 (2-1) | HSC Hannover | +0.5 | 3.25 | T |
| 21/03/26 | ETSV Weiche Flensburg | 1-1 (1-1) | St Pauli II | -0.5 | 3.25 | H |
| 15/03/26 | St Pauli II | 0-5 (0-1) | FC Schoningen08 | +0.25 | 3.25 | B |
| 08/03/26 | Eintracht Norderstedt | 3-2 (0-0) | St Pauli II | -0.25 | 3 | B |
| 01/03/26 | St Pauli II | 1-1 (1-1) | TuS Blau-Weiss Lohne | +0.25 | 3.25 | H |
So Sánh Sức Mạnh
57 43
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B0T0 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
4 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Schoningen08 (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 2.27 bàn/trận
St Pauli II (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FC Schoningen08 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (100%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
V
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
St Pauli II (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Schoningen08 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.71 | 3.90 | 3.70 | 0.93 | 3.25 | 0.82 | 0.94 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.74 ↑ | 3.90 | 3.70 | 0.97 ↑ | 3.25 | 0.82 | 0.80 ↓ | 0.50 | 0.99 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.83 | 3.65 | 3.35 | 0.97 | 3.25 | 0.85 | 0.83 | 0.50 | 1.01 |
| Live | 1.94 ↑ | 3.60 ↓ | 3.05 ↓ | 0.97 | 3.25 | 0.85 | 0.94 ↑ | 0.50 | 0.90 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.86 | 3.45 | 3.20 | 0.89 | 3.25 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.73 ↓ | 3.60 ↑ | 3.60 ↑ | 0.86 ↓ | 3.25 | 0.78 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.83 | 3.65 | 3.35 | 0.97 | 3.25 | 0.85 | 0.83 | 0.50 | 1.01 |
| Live | 1.94 ↑ | 3.60 ↓ | 3.05 ↓ | 0.97 | 3.25 | 0.85 | 0.94 ↑ | 0.50 | 0.90 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.70 | 4.10 | 3.75 | 0.94 | 3.25 | 0.82 | 0.90 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 1.87 ↑ | 3.95 ↓ | 3.20 ↓ | 0.94 | 3.25 | 0.82 | 0.87 ↓ | 0.50 | 0.89 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.71 | 3.75 | 3.67 | 1.00 | 3.25 | 0.82 | 0.99 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.76 ↑ | 3.72 ↓ | 3.48 ↓ | 0.96 ↓ | 3.25 | 0.86 ↑ | 1.05 ↑ | 0.75 | 0.79 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.76 | 3.94 | 3.65 | 0.94 | 3.25 | 0.82 | 0.96 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 1.92 ↑ | 3.80 ↓ | 3.20 ↓ | 0.96 ↑ | 3.25 | 0.84 ↑ | 0.92 ↓ | 0.50 | 0.90 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.70 | 3.20 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↓ | 3.70 | 3.40 ↑ | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.89 | 3.70 | 3.10 | 0.83 | 3.25 | 0.73 | 0.83 | 0.50 | 0.73 |
| Live | 1.67 ↓ | 3.70 | 4.30 ↑ | 0.88 ↑ | 3.25 | 0.77 ↑ | 0.78 ↓ | 0.50 | 0.87 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.28 | 3.51 | 2.72 | 0.99 | 3.25 | 0.81 | 1.01 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.86 ↓ | 3.73 ↑ | 3.66 ↑ | 1.00 ↑ | 3.25 | 0.83 ↑ | 0.87 ↓ | 0.50 | 0.95 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.86 | 3.80 | 3.32 | 0.91 | 3.25 | 0.78 | 0.65 | 0.25 | 1.06 |
| Live | 1.74 ↓ | 3.90 ↑ | 3.70 ↑ | 0.90 ↓ | 3.25 | 0.79 ↑ | 0.55 ↓ | 0.25 | 1.24 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.