Kết quả bóng đá trận FC Sevastopol vs Spartak Nalchik, 20:00 ngày 29/08/2026
Second League Hạng B Nga · 20:00 ngày 29/08/2026
FC Sevastopol 1 Kết thúc HT 0-0 0
Spartak Nalchik
🟨 0 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| FC Sevastopol | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| Aleksey Grechkin 1 - 0 ⚽ | 76' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 8 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 4 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 20 | 16 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 12 | 18 |
| Điểm | 6 | 1 | 24 | 13 |
Chủ = FC Sevastopol · Khách = Spartak Nalchik
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Sevastopol | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (48%) | Thắng/Thắng | 6 (27%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (9%) |
| 4 (16%) | Hòa/Thắng | 2 (9%) |
| 3 (12%) | Hòa/Hòa | 3 (14%) |
| 3 (12%) | Hòa/Bại | 3 (14%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (14%) |
| 2 (8%) | Bại/Bại | 3 (14%) |
Bảng xếp hạng
FC Sevastopol
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 15 | 2 | 3 | 36 | 16 | 47 | 1 |
| Sân nhà | 9 | 7 | 1 | 1 | 15 | 8 | 22 | 2 |
| Sân khách | 11 | 8 | 1 | 2 | 21 | 8 | 25 | 1 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 10 | - | - |
Spartak Nalchik
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 7 | 7 | 5 | 27 | 19 | 28 | 7 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 2 | 3 | 16 | 9 | 17 | 7 |
| Sân khách | 9 | 2 | 5 | 2 | 11 | 10 | 11 | 9 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 14 | - | - |
Thành tích đối đầu (7 trận)
FC Sevastopol 3 (43%)Hòa 3 (43%)Spartak Nalchik 1 (14%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 3 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | Spartak Nalchik | 3-2 (1-0) | FC Sevastopol | - | - | B |
| 05/07/25 | FC Sevastopol | 1-0 (0-0) | Spartak Nalchik | - | - | T |
| 19/04/25 | Spartak Nalchik | 2-2 (1-2) | FC Sevastopol | - | - | H |
| 10/08/24 | FC Sevastopol | 3-0 (2-0) | Spartak Nalchik | - | - | T |
| 13/04/24 | Spartak Nalchik | 1-1 (1-0) | FC Sevastopol | - | - | H |
| 11/11/23 | Spartak Nalchik | 0-4 (0-2) | FC Sevastopol | - | - | T |
| 25/10/23 | FC Sevastopol | 0-0 (0-0) | Spartak Nalchik | - | - | H |
Thành tích gần đây — FC Sevastopol
TBTTTBTTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/12 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | FK Angusht Nazran | 0-1 (0-1) | FC Sevastopol | - | - | T |
| 15/08/26 | FC Sevastopol | 3-4 (2-2) | FK Astrakhan | - | - | B |
| 08/08/26 | FK Pobeda Junior | 1-3 (0-3) | FC Sevastopol | - | - | T |
| 01/08/26 | FC Sevastopol | 2-1 (2-0) | Nart Cherkessk | - | - | T |
| 25/07/26 | Druzhba Maykop | 1-3 (1-2) | FC Sevastopol | - | - | T |
| 04/07/26 | Spartak Nalchik | 3-2 (1-0) | FC Sevastopol | - | - | B |
| 27/06/26 | FC Sevastopol | 1-0 (1-0) | FK Angusht Nazran | - | - | T |
| 20/06/26 | FK Astrakhan | 1-2 (0-1) | FC Sevastopol | - | - | T |
| 13/06/26 | FC Sevastopol | 2-1 (2-0) | FK Pobeda Junior | - | - | T |
| 06/06/26 | Nart Cherkessk | 0-1 (0-0) | FC Sevastopol | - | - | T |
| 30/05/26 | FC Sevastopol | 0-0 (0-0) | Druzhba Maykop | - | - | H |
| 23/05/26 | Kyzyltash Bakhchysarai | 0-2 (0-1) | FC Sevastopol | - | - | T |
| 08/05/26 | Rubin Yalta | 1-0 (0-0) | FC Sevastopol | - | - | B |
| 02/05/26 | FC Sevastopol | 2-0 (2-0) | FK Chayka 2 | - | - | T |
| 25/04/26 | Shahter Taganrog | 0-0 (0-0) | FC Sevastopol | - | - | H |
| 18/04/26 | FC Sevastopol | 2-1 (1-1) | Dinamo Makhachkala B | - | - | T |
| 11/04/26 | Izberbash | 0-3 (0-1) | FC Sevastopol | - | - | T |
| 04/04/26 | FC Sevastopol | 2-1 (0-0) | FK Rostov-2 | - | - | T |
| 28/03/26 | Luhansk | 1-4 (0-2) | FC Sevastopol | - | - | T |
| 24/02/26 | Dynamo Vologda | 2-1 (1-1) | FC Sevastopol | - | - | B |
Thành tích gần đây — Spartak Nalchik
BHHBTHTTHB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/18 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Volgar-Gazprom Astrachan | 3-0 (0-0) | Spartak Nalchik | - | - | B |
| 16/08/26 | Luhansk | 2-2 (1-1) | Spartak Nalchik | - | - | H |
| 13/08/26 | Spartak Nalchik | 3-3 (0-3) | Alania Vladikavkaz | -0.5 | 2.5 | H |
| 08/08/26 | Spartak Nalchik | 0-3 (0-1) | FK Rostov-2 | - | - | B |
| 01/08/26 | Kyzyltash Bakhchysarai | 2-3 (1-1) | Spartak Nalchik | - | - | T |
| 25/07/26 | Spartak Nalchik | 1-1 (0-1) | Rubin Yalta | - | - | H |
| 04/07/26 | Spartak Nalchik | 3-2 (1-0) | FC Sevastopol | - | - | T |
| 20/06/26 | Spartak Nalchik | 3-0 (2-0) | Luhansk | - | - | T |
| 13/06/26 | FK Rostov-2 | 1-1 (1-0) | Spartak Nalchik | - | - | H |
| 06/06/26 | Spartak Nalchik | 0-1 (0-0) | Kyzyltash Bakhchysarai | - | - | B |
| 30/05/26 | Rubin Yalta | 1-1 (0-0) | Spartak Nalchik | - | - | H |
| 23/05/26 | Nart Cherkessk | 1-0 (1-0) | Spartak Nalchik | - | - | B |
| 16/05/26 | Spartak Nalchik | 0-0 (0-0) | FK Angusht Nazran | - | - | H |
| 08/05/26 | Spartak Nalchik | 1-0 (1-0) | Druzhba Maykop | - | - | T |
| 02/05/26 | Spartak Nalchik | 4-0 (2-0) | Izberbash | - | - | T |
| 26/04/26 | Dinamo Makhachkala B | 1-1 (0-1) | Spartak Nalchik | - | - | H |
| 18/04/26 | Spartak Nalchik | 0-1 (0-1) | Shahter Taganrog | - | - | B |
| 11/04/26 | FK Chayka 2 | 1-1 (0-1) | Spartak Nalchik | - | - | H |
| 04/04/26 | Spartak Nalchik | 4-1 (0-0) | FK Pobeda Junior | - | - | T |
| 28/03/26 | FK Astrakhan | 0-2 (0-1) | Spartak Nalchik | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
04
Sút bóng
75
Sút cầu môn
10
Tấn công
6758
Tấn công nguy hiểm
2818
Sút ngoài cầu môn
65
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
61 39
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T3 H3 B1T1 H3 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B0T0 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.9 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Sevastopol (25 trận)
Ghi 1.84 bàn/trậnMất 0.96 bàn/trận
Spartak Nalchik (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Sevastopol | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1935 | |
| Sân nhà | Spartak Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 18000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Nalchik |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.46 | 4.00 | 4.90 | 0.84 | 2.75 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 1.51 ↑ | 3.85 ↓ | 4.80 ↓ | 0.85 ↑ | 2.75 | 0.78 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.46 | 4.30 | 5.48 | 0.70 | 2.50 | 1.02 | 1.40 | 1.50 | 0.50 |
| Live | 1.51 ↑ | 4.50 ↑ | 4.90 ↓ | 0.70 | 2.50 | 1.02 | 1.40 | 1.50 | 0.50 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.