Kết quả bóng đá trận FC Sparta Brno vs Sokol Lanzho, 22:00 ngày 12/08/2026

Cúp Séc · 22:00 ngày 12/08/2026
FC Sparta Brno
2 Kết thúc HT 1-0 0
Sokol Lanzho
🟨 4 - 3   🟥 0 - 1   ⛳ 4 - 5

Diễn biến trận đấu

FC Sparta Brno Phút Sokol Lanzho
1 - 0 ⚽45+1'
HT 1-0
73' Lukas Kalab
2 - 0 ⚽90+4'
FT 2-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 23 66
Hòa 00 10
Bại 10 34
Ghi bàn 45 2113
Mất bàn 111 2110
Điểm 69 1918

Chủ = FC Sparta Brno · Khách = Sokol Lanzho

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

FC Sparta Brno (12)Hiệp 1 / Cả trậnSokol Lanzho (11)
4 (33%)Thắng/Thắng2 (18%)
0 (0%)Thắng/Hòa1 (9%)
1 (8%)Thắng/Bại0 (0%)
1 (8%)Hòa/Thắng2 (18%)
2 (17%)Hòa/Hòa0 (0%)
1 (8%)Hòa/Bại1 (9%)
1 (8%)Bại/Thắng0 (0%)
2 (17%)Bại/Bại5 (45%)

Thành tích đối đầu (2 trận)

FC Sparta Brno 1 (50%)Hòa 0 (0%)Sokol Lanzho 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
CZE DFL17/05/17Sokol Lanzho1-2 (0-1)FC Sparta Brno10-7--T
CZE DFL28/09/16FC Sparta Brno0-2 (0-1)Sokol Lanzho4-3--B

Thành tích gần đây — FC Sparta Brno

BTTBTHTBBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 23/18 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 9/1/0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
CZE DFL08/08/26FC Sparta Brno1-2 (0-0)FS Trebic9-2--B
CZEC25/07/26FC Sparta Brno1-0 (0-0)Vrchovina3-2--T
CZE DFL02/05/26FC Sparta Brno8-2 (5-1)Havlickuv Brod0-7--T
CZE DFL26/04/26Sokol Tasovice5-2 (0-2)FC Sparta Brno4-1--B
CZE DFL18/04/26FC Sparta Brno8-0 (5-0)TJ Dalnice Sperice10-4--T
CZE DFL02/04/26FC Sparta Brno0-0 (0-0)TJ Tatran Bohunice1-3--H
CZE DFL21/03/26FC Sparta Brno2-1 (0-1)SK Zdirec Nad Doubravou9-4--T
CZE DFL15/03/26Zdar nad Sazavou2-0 (1-0)FC Sparta Brno6-5--B
CZE DFL15/11/25Havlickuv Brod3-0 (1-0)FC Sparta Brno9-4--B
CZE DFL05/11/25FC Sparta Brno1-3 (0-1)SC Znojmo12-5--B
CZE DFL01/11/25FC Sparta Brno0-2 (0-0)FC Kurim2-10--B
CZE DFL18/10/25FC Sparta Brno2-1 (1-1)Velka Bites3-4--T
CZE DFL11/10/25SK Artis Brno B0-1 (0-0)FC Sparta Brno9-4--T
CZE DFL04/10/25FC Sparta Brno1-2 (1-0)Velke Mezirici7-2--B
CZE DFL20/09/25FC Sparta Brno4-0 (1-0)Sokol Tasovice3-6--T
CZE DFL06/09/25FC Sparta Brno5-1 (2-1)FS Trebic6-8--T
CZE DFL30/08/25TJ Tatran Bohunice2-0 (0-0)FC Sparta Brno5-5--B
CZE DFL23/08/25FC Sparta Brno1-1 (0-1)AFC Humpolec3-2--H
CZE DFL17/08/25SK Zdirec Nad Doubravou0-1 (0-0)FC Sparta Brno2-5--T
CZEC13/08/25FC Sparta Brno0-6 (0-3)Hodonin Sardice3-11--B

Thành tích gần đây — Sokol Lanzho

BTBTBHTBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/9 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
CZE DFL09/08/26Sokol Lanzho0-1 (0-1)Tatran Vsechovice0-3--B
CZEC25/07/26Sokol Lanzho1-0 (0-0)Bystrc Kninicky1-7--T
CZE DFL26/04/26Sokol Lanzho0-1 (0-0)Slavicin7-3--B
CZE DFL12/04/26Sokol Lanzho3-0 (2-0)Kozlovice3-3--T
CZE DFL05/04/26Sokol Lanzho1-2 (0-1)Tatran Vsechovice---B
CZE DFL22/03/26Sokol Lanzho3-3 (2-0)MSK Breclav5-4--H
CZE DFL15/03/26Hanacka Slavia Kromeriz B0-3 (0-0)Sokol Lanzho2-8--T
INT CF31/01/26TJ Spartak Myjava2-0 (1-0)Sokol Lanzho---B
CZE DFL28/10/25Sokol Lanzho1-0 (1-0)SFK Holesov6-4--T
CZE DFL12/10/25Sokol Lanzho1-0 (0-0)FK Nove Sady---T
CZE DFL04/10/25TJ Skastice0-2 (0-0)Sokol Lanzho3-4--T
CZE DFL28/09/25Sokol Lanzho0-0 (0-0)Uhersky Brod2-9--H
CZE DFL21/09/25Slavicin3-1 (1-1)Sokol Lanzho5-2--B
CZEC16/09/25Sokol Lanzho1-6 (1-2)FC Viktoria Plzen2-16--B
CZE DFL07/09/25Kozlovice1-1 (0-0)Sokol Lanzho8-3--H
CZE DFL31/08/25Tatran Vsechovice0-1 (0-0)Sokol Lanzho4-5--T
CZEC27/08/25Sokol Lanzho3-1 (1-1)Slavia Kromeriz2-8--T
CZE DFL16/08/25MSK Breclav1-0 (1-0)Sokol Lanzho3-3--B
CZEC13/08/25Sokol Lanzho0-0 (0-0)Opava7-6--H
CZE DFL10/08/25Sokol Lanzho4-0 (1-0)Hanacka Slavia Kromeriz B3-7--T

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
4
5
Phạt góc (HT)
4
5
Thẻ vàng
4
3
Sút bóng
11
10
Sút cầu môn
4
5
Tấn công
68
90
Tấn công nguy hiểm
60
55
Sút ngoài cầu môn
7
5
Đá phạt trực tiếp
16
15
TL kiểm soát bóng
47%
53%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%
56%
Phạm lỗi
13
10
Việt vị
1
5
Quả ném biên
31
22
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

54 46
70% So Sánh Đối đầu 30%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1
T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1
T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn
1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn
2 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

FC Sparta Brno (16 trận)
Ghi 2.25 bàn/trậnMất 1.88 bàn/trận
Sokol Lanzho (19 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.32 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)2 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 21 - 0

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
00
1 Bàn
00
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
00
B.thắng H1
00
B.thắng H2
FC Sparta BrnoSokol Lanzho

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
00
T/H
00
T/B
00
H/T
00
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
FC Sparta BrnoSokol Lanzho

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

45
Thắng 2+
54
Thắng 1
24
Hòa
24
Thua 1
73
Thua 2+
FC Sparta BrnoSokol Lanzho

Thông tin đội bóng

FC Sparta Brno Thông tin Sokol Lanzho
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
VcbetSớm3.103.702.100.963.000.840.94-0.250.85
Live1.02 ↓9.00 ↑176.00 ↑3.35 ↑1.500.19 ↓0.76 ↓0.000.97 ↑
Mansion88Sớm2.683.482.041.023.000.770.88-0.250.93
Live1.02 ↓6.46 ↑93.00 ↑2.77 ↑1.500.01 ↓0.63 ↓0.001.02 ↑
InterwettenSớm3.354.101.830.602.501.20---
Live1.07 ↓7.25 ↑100.00 ↑3.00 ↑1.500.15 ↓---
10BETSớm3.404.201.860.923.000.72---
Live1.05 ↓8.29 ↑100.00 ↑2.80 ↑1.500.19 ↓---
WewbetSớm3.483.691.860.953.000.850.96-0.500.86
Live1.10 ↓6.40 ↑35.00 ↑2.08 ↑1.500.32 ↓0.65 ↓0.001.20 ↑
LadbrokesSớm3.503.601.800.532.501.30---
Live1.01 ↓13.00 ↑71.00 ↑10.00 ↑2.500.01 ↓---
18BetSớm3.603.801.880.873.000.870.93-0.500.82
Live1.01 ↓20.00 ↑27.00 ↑11.51 ↑1.500.01 ↓13.18 ↑0.500.01 ↓
PinnacleSớm3.553.611.760.923.000.790.95-0.500.77
Live1.08 ↓6.67 ↑30.68 ↑2.40 ↑1.500.26 ↓0.51 ↓0.001.38 ↑
BwinSớm3.503.501.800.532.501.30---
Live1.05 ↓8.00 ↑56.00 ↑0.80 ↑1.500.80 ↓---
1xBetSớm3.533.301.870.552.501.201.630.000.40
Live1.03 ↓17.00 ↑477.00 ↑4.90 ↑1.500.11 ↓0.75 ↓0.001.07 ↑
Bet 365Sớm3.254.001.800.933.000.880.95-0.500.85
Live1.01 ↓21.00 ↑501.00 ↑5.40 ↑1.500.12 ↓0.70 ↓0.001.10 ↑
William HillSớm3.403.501.800.552.501.25---
Live1.01 ↓21.00 ↑151.00 ↑10.00 ↑1.500.03 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.