Kết quả bóng đá trận FC Wil 1900 vs Luzern, 19:00 ngày 10/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 19:00 ngày 10/07/2026
FC Wil 1900 0 Kết thúc HT 0-1 2
Luzern
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| FC Wil 1900 | Phút | |
| 36' | ⚽ 0 - 1 Sascha Meyer | |
| HT 0-1 | ||
| 89' | ⚽ 0 - 2 Adrian Grbic | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 4 | 5 |
| Hòa | 2 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 21 | 16 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 24 | 14 |
| Điểm | 2 | 7 | 14 | 17 |
Chủ = FC Wil 1900 · Khách = Luzern
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FC Wil 1900 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (15%) | Thắng/Thắng | 3 (23%) |
| 3 (23%) | Hòa/Thắng | 3 (23%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 2 (15%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 5 (38%) | Bại/Bại | 2 (15%) |
Thành tích đối đầu (19 trận)
FC Wil 1900 2 (11%)Hòa 2 (11%)Luzern 15 (79%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 17 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 0 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/07/21 | Luzern | 2-0 (0-0) | FC Wil 1900 | -1.5 | 3 | B |
| 12/01/17 | FC Wil 1900 | 0-2 (0-0) | Luzern | -0.5 | 3 | B |
| 20/06/15 | Luzern | 3-0 (1-0) | FC Wil 1900 | -1 | 3.25 | B |
| 12/01/15 | FC Wil 1900 | 1-4 (0-1) | Luzern | -0.25 | 3.25 | B |
| 03/07/14 | Luzern | 4-3 (3-1) | FC Wil 1900 | -0.75 | 3 | B |
| 22/06/13 | Luzern | 4-3 (2-3) | FC Wil 1900 | - | - | B |
| 11/01/13 | Luzern | 6-2 (3-0) | FC Wil 1900 | -0.5 | 2.75 | B |
| 08/02/12 | Luzern | 1-0 (0-0) | FC Wil 1900 | -1 | 3 | B |
| 07/07/10 | Luzern | 3-1 (2-1) | FC Wil 1900 | -1 | 3.25 | B |
| 09/01/10 | Luzern | 2-2 (1-1) | FC Wil 1900 | -1.25 | 3.25 | H |
| 09/07/09 | Luzern | 0-0 (0-0) | FC Wil 1900 | -0.5 | 3.25 | H |
| 10/01/09 | Luzern | 3-2 (2-0) | FC Wil 1900 | -0.5 | 2.75 | B |
| 12/01/08 | Luzern | 3-1 (2-1) | FC Wil 1900 | -0.25 | 3.25 | B |
| 12/07/07 | Luzern | 4-2 (4-0) | FC Wil 1900 | -0.75 | 2.75 | B |
| 20/01/07 | Luzern | 1-3 (0-2) | FC Wil 1900 | -0.75 | 3 | T |
| 23/03/06 | Luzern | 2-1 (2-1) | FC Wil 1900 | -0.5 | 2.75 | B |
| 13/08/05 | FC Wil 1900 | 1-2 (1-1) | Luzern | +0.5 | 2.75 | B |
| 10/04/05 | FC Wil 1900 | 6-1 (2-0) | Luzern | -0.25 | 2.75 | T |
| 23/09/04 | Luzern | 5-1 (1-1) | FC Wil 1900 | - | - | B |
Thành tích gần đây — FC Wil 1900
TBBTBTHBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/18 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | FC Wil 1900 | 3-2 (2-0) | Grasshopper | -0.5 | 2.75 | T |
| 26/06/26 | Austria Lustenau | 2-0 (1-0) | FC Wil 1900 | -0.75 | 3.25 | B |
| 16/05/26 | FC Wil 1900 | 1-3 (0-2) | Vaduz | -0.75 | 2.75 | B |
| 12/05/26 | Bellinzona | 2-4 (1-1) | FC Wil 1900 | +0.25 | 2.5 | T |
| 09/05/26 | FC Wil 1900 | 0-1 (0-1) | Yverdon | -0.25 | 2.75 | B |
| 02/05/26 | Stade Nyonnais | 0-1 (0-0) | FC Wil 1900 | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | FC Wil 1900 | 2-2 (2-1) | Aarau | -0.75 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | Etoile Carouge | 2-0 (2-0) | FC Wil 1900 | -0.25 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | FC Rapperswil-Jona | 2-0 (1-0) | FC Wil 1900 | -0.25 | 2.5 | B |
| 08/04/26 | FC Wil 1900 | 5-2 (3-2) | Neuchatel Xamax | +0.25 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | Stade Ouchy | 0-2 (0-2) | FC Wil 1900 | -0.75 | 2.75 | T |
| 22/03/26 | FC Wil 1900 | 1-3 (1-2) | Etoile Carouge | +0.25 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Yverdon | 0-0 (0-0) | FC Wil 1900 | -0.5 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | FC Wil 1900 | 3-3 (1-1) | Bellinzona | +0.25 | 2.5 | H |
| 01/03/26 | Neuchatel Xamax | 0-0 (0-0) | FC Wil 1900 | -0.25 | 2.75 | H |
| 22/02/26 | FC Wil 1900 | 1-0 (0-0) | Stade Ouchy | -0.25 | 2.75 | T |
| 14/02/26 | FC Wil 1900 | 0-2 (0-0) | FC Rapperswil-Jona | +0.25 | 2.5 | B |
| 08/02/26 | Aarau | 2-2 (0-0) | FC Wil 1900 | -0.75 | 2.75 | H |
| 01/02/26 | FC Wil 1900 | 0-0 (0-0) | Stade Nyonnais | +0.5 | 2.5 | H |
| 24/01/26 | Vaduz | 3-1 (2-0) | FC Wil 1900 | -0.75 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Luzern
TTTTHTTHBT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 24/14 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 6/2/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | Luzern | 3-2 (2-2) | Winterthur | +1.25 | 3.5 | T |
| 27/06/26 | Luzern | 3-2 (1-2) | Stade Ouchy | +0.75 | 3.25 | T |
| 16/05/26 | Winterthur | 0-3 (0-1) | Luzern | +0.5 | 3.5 | T |
| 13/05/26 | Luzern | 1-0 (0-0) | FC Zurich | +1.25 | 3.5 | T |
| 10/05/26 | Luzern | 3-3 (0-2) | Servette | +0.25 | 3.25 | H |
| 02/05/26 | Lausanne Sports | 1-3 (1-0) | Luzern | -0.25 | 3.25 | T |
| 25/04/26 | Grasshopper | 1-2 (1-0) | Luzern | +0.25 | 3 | T |
| 12/04/26 | Luzern | 2-2 (1-0) | St. Gallen | +0.25 | 3.25 | H |
| 06/04/26 | Servette | 3-0 (1-0) | Luzern | -0.25 | 3 | B |
| 22/03/26 | Luzern | 4-0 (2-0) | Lausanne Sports | 0 | 3 | T |
| 15/03/26 | Luzern | 1-2 (1-2) | Winterthur | +1.5 | 3.5 | B |
| 08/03/26 | Lugano | 1-3 (0-1) | Luzern | -0.5 | 3 | T |
| 05/03/26 | Luzern | 1-2 (0-0) | Young Boys | 0 | 3.25 | B |
| 01/03/26 | Thun | 2-1 (2-1) | Luzern | -0.5 | 3.25 | B |
| 22/02/26 | Luzern | 4-2 (1-1) | Basel | 0 | 3.25 | T |
| 15/02/26 | FC Zurich | 1-4 (0-2) | Luzern | 0 | 3 | T |
| 11/02/26 | Luzern | 4-3 (2-2) | Grasshopper | +0.5 | 2.75 | T |
| 08/02/26 | FC Sion | 0-0 (0-0) | Luzern | -0.5 | 2.75 | H |
| 05/02/26 | Stade Ouchy | 2-1 (2-0) | Luzern | +0.25 | 2.75 | B |
| 01/02/26 | Luzern | 2-2 (0-1) | St. Gallen | 0 | 3 | H |
So Sánh Sức Mạnh
40 60
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B15T15 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B3T3 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn2.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn2.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FC Wil 1900 (15 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 2.27 bàn/trận
Luzern (17 trận)
Ghi 2.18 bàn/trậnMất 1.35 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FC Wil 1900 | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1900 | Thành lập | 1901/8/12 |
| Bergholz Stadion | Sân nhà | Swisspor Arena |
| 7000 | Sức chứa | 8200 |
| HLV | Jörg Portmann | |
| Wil | Khu vực | Luzern |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 6.00 | 4.50 | 1.44 | 0.93 | 3.00 | 0.83 | 0.81 | -1.25 | 0.91 |
| Live | 5.70 ↓ | 4.90 ↑ | 1.41 ↓ | 1.03 ↑ | 3.75 | 0.73 ↓ | 0.90 ↑ | -1.25 | 0.90 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 6.50 | 4.40 | 1.40 | 0.90 | 3.00 | 0.84 | 0.80 | -1.25 | 0.91 |
| Live | 6.00 ↓ | 4.80 ↑ | 1.40 | 0.91 ↑ | 3.50 | 0.83 ↓ | 0.90 ↑ | -1.25 | 0.81 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 5.80 | 4.40 | 1.38 | 0.87 | 3.00 | 0.89 | 0.85 | -1.25 | 0.91 |
| Live | 5.90 ↑ | 4.65 ↑ | 1.36 ↓ | 0.50 ↓ | 3.00 | 1.42 ↑ | 0.98 ↑ | -1.25 | 0.82 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 5.80 | 4.40 | 1.38 | 0.87 | 3.00 | 0.89 | 0.85 | -1.25 | 0.91 |
| Live | 5.90 ↑ | 4.65 ↑ | 1.36 ↓ | 0.52 ↓ | 3.00 | 1.38 ↑ | 0.98 ↑ | -1.25 | 0.82 ↓ | |
| Crown | Sớm | 5.30 | 4.40 | 1.42 | 0.90 | 3.00 | 0.86 | 0.80 | -1.25 | 0.96 |
| Live | 5.30 | 4.80 ↑ | 1.38 ↓ | 0.93 ↑ | 3.50 | 0.87 ↑ | 0.96 ↑ | -1.25 | 0.86 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 5.60 | 4.17 | 1.36 | 0.86 | 3.00 | 0.90 | 0.88 | -1.25 | 0.88 |
| Live | 5.50 ↓ | 4.30 ↑ | 1.35 ↓ | 0.66 ↓ | 3.00 | 1.11 ↑ | 0.92 ↑ | -1.25 | 0.84 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 6.10 | 4.39 | 1.42 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.88 | -1.25 | 0.94 |
| Live | 5.65 ↓ | 4.74 ↑ | 1.41 ↓ | 0.93 ↓ | 3.50 | 0.87 ↑ | 0.94 ↑ | -1.25 | 0.88 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 5.25 | 4.40 | 1.44 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 5.50 ↑ | 4.80 ↑ | 1.40 ↓ | 0.36 ↓ | 2.50 | 1.87 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 6.25 | 4.60 | 1.43 | 0.92 | 3.00 | 0.81 | 0.79 | -1.25 | 0.94 |
| Live | 4.70 ↓ | 5.00 ↑ | 1.51 ↑ | 0.93 ↑ | 3.50 | 0.82 ↑ | 0.84 ↑ | -1.25 | 0.91 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 5.68 | 4.24 | 1.40 | 0.94 | 3.00 | 0.77 | 0.83 | -1.25 | 0.88 |
| Live | 6.04 ↑ | 4.91 ↑ | 1.34 ↓ | 0.79 ↓ | 3.50 | 0.96 ↑ | 0.84 ↑ | -1.50 | 0.89 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 5.25 | 4.33 | 1.44 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 5.50 ↑ | 4.75 ↑ | 1.39 ↓ | 0.90 ↑ | 3.50 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 5.66 | 4.55 | 1.49 | 0.72 | 2.75 | 1.09 | 0.74 | -1.25 | 1.02 |
| Live | 6.39 ↑ | 4.95 ↑ | 1.41 ↓ | 0.94 ↑ | 3.50 | 0.83 ↓ | 0.88 ↑ | -1.25 | 0.77 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.50 | 4.50 | 1.40 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.90 | -1.25 | 0.90 |
| Live | 4.75 ↓ | 4.75 ↑ | 1.42 ↑ | 0.85 ↓ | 3.50 | 0.95 ↑ | 0.90 | -1.25 | 0.90 | |
| William Hill | Sớm | 5.50 | 4.00 | 1.44 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 6.00 ↑ | 4.60 ↑ | 1.36 ↓ | 1.00 ↑ | 3.50 | 0.73 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.