Kết quả bóng đá trận Feirense U19 vs Rio Ave U19, 23:00 ngày 15/08/2026
Liga Revelacao U19 (Bồ Đào Nha) · 23:00 ngày 15/08/2026
Feirense U19 2 Kết thúc HT 1-0 1
Rio Ave U19
🟨 2 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 6 - 7
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Feirense U19 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 30' | |
| HT 1-0 | ||
| 2 - 0 ⚽ | 54' | |
| 65' | ||
| 73' | ⚽ 2 - 1 | |
| 82' | ||
| 89' | ||
| 90+3' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 5 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 8 | 8 |
| Mất bàn | 2 | 0 | 8 | 11 |
| Điểm | 4 | 7 | 16 | 11 |
Chủ = Feirense U19 · Khách = Rio Ave U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Feirense U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (29%) | Thắng/Thắng | 9 (24%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 4 (11%) |
| 2 (29%) | Hòa/Thắng | 6 (16%) |
| 1 (14%) | Hòa/Hòa | 2 (5%) |
| 1 (14%) | Hòa/Bại | 4 (11%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (5%) |
| 1 (14%) | Bại/Bại | 9 (24%) |
Bảng xếp hạng
Feirense U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 3 | 12 | 7 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 8 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 5 | - | - |
Rio Ave U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 4 | 9 | 2 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 1 | 6 | 2 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 7 | 14 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Feirense U19 7 (35%)Hòa 3 (15%)Rio Ave U19 10 (50%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 2 / Thua 11 Tài/Xỉu: Tài 19 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/04/25 | Rio Ave U19 | 2-1 (0-1) | Feirense U19 | - | - | B |
| 08/02/25 | Feirense U19 | 1-2 (0-1) | Rio Ave U19 | - | - | B |
| 19/10/24 | Feirense U19 | 2-0 (2-0) | Rio Ave U19 | - | - | T |
| 10/08/24 | Rio Ave U19 | 0-3 (0-1) | Feirense U19 | - | - | T |
| 04/12/21 | Feirense U19 | 0-2 (0-2) | Rio Ave U19 | - | - | B |
| 11/09/21 | Rio Ave U19 | 4-0 (3-0) | Feirense U19 | - | - | B |
| 30/11/19 | Rio Ave U19 | 4-2 (0-0) | Feirense U19 | - | - | B |
| 24/08/19 | Feirense U19 | 3-0 (1-0) | Rio Ave U19 | - | - | T |
| 27/04/19 | Rio Ave U19 | 0-2 (0-0) | Feirense U19 | - | - | T |
| 16/02/19 | Feirense U19 | 2-1 (0-0) | Rio Ave U19 | - | - | T |
| 10/11/18 | Feirense U19 | 0-2 (0-0) | Rio Ave U19 | - | - | B |
| 18/08/18 | Rio Ave U19 | 4-0 (2-0) | Feirense U19 | - | - | B |
| 10/12/16 | Feirense U19 | 1-1 (0-0) | Rio Ave U19 | - | - | H |
| 03/09/16 | Rio Ave U19 | 3-0 (0-0) | Feirense U19 | - | - | B |
| 21/11/15 | Feirense U19 | 0-1 (0-0) | Rio Ave U19 | - | - | B |
| 15/08/15 | Rio Ave U19 | 1-0 (0-0) | Feirense U19 | - | - | B |
| 10/03/12 | Feirense U19 | 1-0 (0-0) | Rio Ave U19 | - | - | T |
| 21/01/12 | Feirense U19 | 1-1 (0-0) | Rio Ave U19 | - | - | H |
| 15/10/11 | Rio Ave U19 | 1-2 (0-0) | Feirense U19 | - | - | T |
| 01/12/10 | Rio Ave U19 | 1-1 (1-0) | Feirense U19 | -1.75 | 3.5 | H |
Thành tích gần đây — Feirense U19
BTTTBBBTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/15 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | FC Porto U19 | 1-0 (1-0) | Feirense U19 | - | - | B |
| 16/05/26 | Feirense U19 | 1-0 (0-0) | Clube Oriental Lisboa U19 | - | - | T |
| 26/04/25 | Feirense U19 | 3-1 (0-0) | Nogueirense U19 | - | - | T |
| 12/04/25 | Chaves U19 | 0-1 (0-1) | Feirense U19 | - | - | T |
| 05/04/25 | Rio Ave U19 | 2-1 (0-1) | Feirense U19 | - | - | B |
| 30/03/25 | Feirense U19 | 0-1 (0-0) | Oliveirense U19 | - | - | B |
| 08/03/25 | FC Famalicao U19 | 3-0 (1-0) | Feirense U19 | - | - | B |
| 01/03/25 | Nogueirense U19 | 1-3 (1-1) | Feirense U19 | - | - | T |
| 22/02/25 | Feirense U19 | 2-4 (1-0) | Chaves U19 | - | - | B |
| 08/02/25 | Feirense U19 | 1-2 (0-1) | Rio Ave U19 | - | - | B |
| 01/02/25 | Oliveirense U19 | 1-3 (0-2) | Feirense U19 | - | - | T |
| 25/01/25 | Feirense U19 | 0-1 (0-1) | FC Famalicao U19 | - | - | B |
| 11/01/25 | FC Porto U19 | 1-2 (0-1) | Feirense U19 | - | - | T |
| 05/01/25 | Feirense U19 | 0-2 (0-0) | Oliveirense U19 | - | - | B |
| 21/12/24 | FC Famalicao U19 | 2-0 (1-0) | Feirense U19 | - | - | B |
| 14/12/24 | Feirense U19 | 0-2 (0-1) | Braga U19 | - | - | B |
| 07/12/24 | Chaves U19 | 1-2 (0-1) | Feirense U19 | - | - | T |
| 30/11/24 | Gil Vicente U19 | 1-0 (1-0) | Feirense U19 | - | - | B |
| 23/11/24 | Feirense U19 | 2-2 (1-1) | Vitoria SC Guimaraes U19 | - | - | H |
| 02/11/24 | Nogueirense U19 | 1-3 (1-1) | Feirense U19 | - | - | T |
Thành tích gần đây — Rio Ave U19
HBBBBBBTTT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/20 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Rio Ave U19 | 1-1 (0-0) | Academico Viseu U19 | - | - | H |
| 16/05/26 | Santa Clara U19 | 2-1 (2-0) | Rio Ave U19 | - | - | B |
| 10/05/26 | Rio Ave U19 | 0-3 (0-2) | Sporting Lisbon U19 | - | - | B |
| 06/05/26 | Benfica U19 | 2-1 (1-0) | Rio Ave U19 | -1.75 | 3.5 | B |
| 01/05/26 | FC Famalicao U19 | 3-2 (0-1) | Rio Ave U19 | -0.25 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Uniao Leiria U19 | 3-2 (2-1) | Rio Ave U19 | - | - | B |
| 10/04/26 | Rio Ave U19 | 0-4 (0-1) | FC Porto U19 | -0.75 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | Gil Vicente U19 | 1-2 (1-2) | Rio Ave U19 | - | - | T |
| 14/03/26 | Rio Ave U19 | 2-1 (1-0) | Santa Clara U19 | +0.5 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | Sporting Lisbon U19 | 0-1 (0-1) | Rio Ave U19 | -1 | 2.75 | T |
| 28/02/26 | Rio Ave U19 | 1-2 (1-1) | FC Famalicao U19 | +0.25 | 2.5 | B |
| 22/02/26 | Rio Ave U19 | 1-0 (0-0) | Uniao Leiria U19 | - | - | T |
| 07/02/26 | Rio Ave U19 | 1-1 (0-1) | Benfica U19 | -1 | 2.75 | H |
| 31/01/26 | FC Porto U19 | 3-0 (1-0) | Rio Ave U19 | - | - | B |
| 24/01/26 | Rio Ave U19 | 2-1 (1-0) | Gil Vicente U19 | - | - | T |
| 10/01/26 | FC Famalicao U19 | 1-2 (1-0) | Rio Ave U19 | - | - | T |
| 05/01/26 | Rio Ave U19 | 3-0 (2-0) | Gil Vicente U19 | 0 | 2.75 | T |
| 20/12/25 | Rio Ave U19 | 2-1 (0-0) | Chaves U19 | - | - | T |
| 14/12/25 | Rio Ave U19 | 1-2 (1-0) | Moreirense U19 | - | - | B |
| 07/12/25 | FC Porto U19 | 2-1 (0-0) | Rio Ave U19 | -2 | 3.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
67
Phạt góc (HT)
44
Thẻ vàng
22
Sút bóng
128
Sút cầu môn
113
Tấn công
93102
Tấn công nguy hiểm
6278
Sút ngoài cầu môn
15
Đá phạt trực tiếp
1313
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
Việt vị
11
Quả ném biên
31
So Sánh Sức Mạnh
48 52
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T7 H3 B10T10 H3 B7
Chủ khách tương đồng
T4 H2 B4T4 H2 B4
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Feirense U19 (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Rio Ave U19 (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Feirense U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 2.75 | 3.30 | 2.05 | 0.88 | 2.75 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 2.70 ↓ | 3.30 | 2.12 ↑ | 0.88 | 2.75 | 0.76 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.85 | 3.40 | 2.21 | 0.95 | 2.75 | 0.81 | 0.85 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 2.84 ↓ | 3.40 | 2.22 ↑ | 0.95 | 2.75 | 0.81 | 0.84 ↓ | -0.25 | 0.94 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.89 | 3.60 | 2.15 | 0.72 | 2.50 | 0.98 | 1.13 | 0.00 | 0.62 |
| Live | 2.87 ↓ | 3.42 ↓ | 2.17 ↑ | 0.91 ↑ | 2.75 | 0.78 ↓ | 1.10 ↓ | 0.00 | 0.63 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.80 | 3.50 | 2.10 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 2.80 | 3.50 | 2.10 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.85 | -0.25 | 0.95 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Feirense U19 | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Rio Ave U19 | +1/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).