Kết quả bóng đá trận Ferroviaria SP (Youth) vs Uniao Suzano Youth, 01:00 ngày 15/08/2026
Campeonato Paulista Trẻ (Brazil) · 01:00 ngày 15/08/2026
Ferroviaria SP (Youth) 0 Kết thúc HT 0-0 0
Uniao Suzano Youth
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 2
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Ferroviaria SP (Youth) | Phút | |
| 45+1' | ||
| HT 0-0 | ||
| 85' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 7 | 2 | 13 | 7 |
| Mất bàn | 3 | 8 | 11 | 14 |
| Điểm | 6 | 1 | 15 | 11 |
Chủ = Ferroviaria SP (Youth) · Khách = Uniao Suzano Youth
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ferroviaria SP (Youth) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (29%) | Thắng/Thắng | 1 (8%) |
| 4 (24%) | Hòa/Thắng | 3 (25%) |
| 4 (24%) | Hòa/Hòa | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (17%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (18%) | Bại/Bại | 4 (33%) |
Thành tích gần đây — Ferroviaria SP (Youth)
BTHBTTHTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/12 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Corinthians Paulista (Youth) | 4-0 (2-0) | Ferroviaria SP (Youth) | - | - | B |
| 01/08/26 | Ferroviaria SP (Youth) | 1-0 (1-0) | Portuguesa Santista SP Youth | - | - | T |
| 27/07/26 | Mirassol FC Youth | 1-1 (1-1) | Ferroviaria SP (Youth) | - | - | H |
| 19/07/26 | Ferroviaria SP (Youth) | 1-2 (0-2) | Santos (Youth) | - | - | B |
| 11/07/26 | Ponte Preta (Youth) | 0-2 (0-1) | Ferroviaria SP (Youth) | - | - | T |
| 04/07/26 | Ferroviaria SP (Youth) | 2-1 (1-1) | Juventus-AC (Youth) | - | - | T |
| 28/06/26 | Portuguesa (Youth) | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP (Youth) | - | - | H |
| 13/06/26 | Ferroviaria SP (Youth) | 4-0 (0-0) | America SP (Youth) | - | - | T |
| 06/06/26 | Itapirense Youth | 0-2 (0-0) | Ferroviaria SP (Youth) | - | - | T |
| 15/01/26 | Ferroviaria SP (Youth) | 1-4 (0-3) | Santos (Youth) | - | - | B |
| 13/01/26 | Ferroviaria SP (Youth) | 2-0 (1-0) | Real Brasil DF Youth | - | - | T |
| 11/01/26 | Ferroviaria SP (Youth) | 0-0 (0-0) | Cuiaba (MT) (Youth) | - | - | H |
| 08/01/26 | Ferroviaria SP (Youth) | 2-1 (2-1) | America-RJ Youth | - | - | T |
| 05/01/26 | Ferroviaria SP (Youth) | 1-0 (0-0) | Quixada FC U20 | - | - | T |
| 11/10/25 | Sao Paulo Youth | 2-0 (2-0) | Ferroviaria SP (Youth) | - | - | B |
| 04/10/25 | Ferroviaria SP (Youth) | 0-0 (0-0) | Sao Paulo Youth | - | - | H |
| 28/09/25 | Ferroviaria SP (Youth) | 2-1 (1-0) | Ceara (Youth) | - | - | T |
| 27/09/25 | Ibrachina Youth | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP (Youth) | - | - | H |
| 19/09/25 | Ferroviaria SP (Youth) | 0-0 (0-0) | Ibrachina Youth | - | - | H |
| 13/09/25 | Ferroviaria SP (Youth) | 4-2 (2-0) | Mirassol FC Youth | - | - | T |
Thành tích gần đây — Uniao Suzano Youth
TBBBBHBBTB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 6/21 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Uniao Suzano Youth | 1-0 (0-0) | America SP (Youth) | - | - | T |
| 02/08/26 | Uniao Suzano Youth | 0-1 (0-0) | Corinthians Paulista (Youth) | - | - | B |
| 25/07/26 | Ponte Preta (Youth) | 2-0 (2-0) | Uniao Suzano Youth | - | - | B |
| 18/07/26 | Uniao Suzano Youth | 0-2 (0-2) | Portuguesa (Youth) | - | - | B |
| 11/07/26 | Santos (Youth) | 6-0 (3-0) | Uniao Suzano Youth | - | - | B |
| 05/07/26 | Uniao Suzano Youth | 2-2 (0-0) | Mirassol FC Youth | - | - | H |
| 27/06/26 | Juventus-AC (Youth) | 4-1 (1-1) | Uniao Suzano Youth | - | - | B |
| 13/06/26 | Uniao Suzano Youth | 0-1 (0-1) | Sertaozinho -SP (Youth) | - | - | B |
| 06/06/26 | Sao Bento SP (Youth) | 0-1 (0-0) | Uniao Suzano Youth | - | - | T |
| 27/09/25 | EC Sao Bernardo U20 | 3-1 (2-0) | Uniao Suzano Youth | - | - | B |
| 20/09/25 | Uniao Suzano Youth | 1-0 (1-0) | EC Sao Bernardo U20 | - | - | T |
| 13/09/25 | Uniao Suzano Youth | 3-2 (0-2) | XV de Jau (Youth) | - | - | T |
| 07/09/25 | XV de Jau (Youth) | 2-1 (0-1) | Uniao Suzano Youth | - | - | B |
| 13/08/25 | Agua Santa SP Youth | 1-2 (0-1) | Uniao Suzano Youth | - | - | T |
| 07/08/25 | Uniao Suzano Youth | 1-0 (1-0) | Ituano (Youth) | - | - | T |
| 26/07/25 | Uniao Suzano Youth | 2-1 (1-1) | Uniao Sao Joao (Youth) | - | - | T |
| 20/07/25 | Corinthians Paulista (Youth) | 2-2 (2-2) | Uniao Suzano Youth | - | - | H |
| 12/07/25 | Uniao Suzano Youth | 1-0 (0-0) | Jabaquara SP U20 | - | - | T |
| 05/07/25 | Sertaozinho -SP (Youth) | 0-1 (0-0) | Uniao Suzano Youth | - | - | T |
| 28/06/25 | Santo Andre (Youth) | 2-0 (2-0) | Uniao Suzano Youth | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
72
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
20
Sút bóng
225
Sút cầu môn
22
Tấn công
15683
Tấn công nguy hiểm
10148
Sút ngoài cầu môn
203
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
61 39
73% So Sánh Đối đầu 27%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ferroviaria SP (Youth) (20 trận)
Ghi 1.45 bàn/trậnMất 0.85 bàn/trận
Uniao Suzano Youth (15 trận)
Ghi 0.73 bàn/trậnMất 1.80 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Ferroviaria SP (Youth) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.25 | 3.90 | 6.50 | 0.63 | 2.75 | 0.71 | 0.70 | 1.25 | 0.63 |
| Live | 6.50 ↑ | 1.05 ↓ | 11.50 ↑ | 1.76 ↑ | 0.50 | 0.19 ↓ | 1.65 ↑ | 0.25 | 0.22 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.40 | 4.30 | 6.25 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 4.40 ↑ | 1.27 ↓ | 14.00 ↑ | 2.20 ↑ | 0.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.40 | 4.20 | 6.40 | 0.95 | 3.00 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 4.70 ↑ | 1.21 ↓ | 14.69 ↑ | 2.48 ↑ | 0.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.39 | 4.19 | 6.20 | 0.79 | 2.75 | 0.91 | 0.88 | 1.25 | 0.82 |
| Live | 3.97 ↑ | 1.30 ↓ | 6.70 ↑ | 2.08 ↑ | 0.50 | 0.24 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 1.96 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.35 | 4.60 | 6.50 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 7.50 ↑ | 1.08 ↓ | 15.00 ↑ | 1.30 ↑ | 2.50 | 0.50 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.32 | 4.40 | 6.50 | 0.71 | 2.75 | 0.81 | 0.76 | 1.25 | 0.76 |
| Live | 1.37 ↑ | 4.50 ↑ | 7.00 ↑ | 0.70 ↓ | 2.75 | 0.96 ↑ | 0.82 ↑ | 1.25 | 0.82 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.36 | 4.38 | 6.22 | 0.76 | 2.75 | 0.97 | 0.79 | 1.25 | 0.92 |
| Live | 1.38 ↑ | 4.40 ↑ | 6.18 ↓ | 0.78 ↑ | 2.75 | 0.96 ↓ | 0.85 ↑ | 1.25 | 0.89 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.35 | 4.60 | 6.75 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 8.00 ↑ | 1.09 ↓ | 17.50 ↑ | 5.25 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.28 | 4.90 | 9.50 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | 0.83 | 1.50 | 0.87 |
| Live | 17.70 ↑ | 1.03 ↓ | 19.50 ↑ | 5.34 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 0.27 ↓ | 0.00 | 2.57 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.30 | 4.75 | 7.50 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.88 | 1.50 | 0.93 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 8.00 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 3.90 | 5.80 | 0.62 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 34.00 ↑ | 9.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.