Kết quả bóng đá trận Finglas United vs Malahide United, 17:00 ngày 30/08/2026
Leinster Senior League (Ireland) · 17:00 ngày 30/08/2026
Finglas United 0 Kết thúc HT 0-0 1
Malahide United
🟨 1 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 6
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Finglas United | Phút | |
| 16' | ||
| 41' | ||
| HT 0-0 | ||
| 58' | ||
| 84' | ⚽ 0 - 1 | |
| 90+1' | ||
| 90+4' | ||
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 8 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 0 |
| Bại | 2 | 1 | 7 | 2 |
| Ghi bàn | 1 | 4 | 12 | 18 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 18 | 8 |
| Điểm | 3 | 6 | 9 | 24 |
Chủ = Finglas United · Khách = Malahide United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Finglas United | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (20%) | Thắng/Thắng | 14 (67%) |
| 4 (20%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 2 (10%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 3 (15%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 6 (30%) | Bại/Bại | 3 (14%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Finglas United 0 (0%)Hòa 0 (0%)Malahide United 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/06/26 | Malahide United | 4-1 (3-1) | Finglas United | -1.25 | 3.25 | B |
| 28/09/25 | Finglas United | 1-3 (0-3) | Malahide United | -0.25 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Finglas United
TBTTBBBBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/18 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Finglas United | 1-0 (0-0) | Killester Donnycarne | +0.25 | 3.5 | T |
| 16/08/26 | Finglas United | 0-1 (0-1) | Bangor Celtic | +0.25 | 3.75 | B |
| 12/08/26 | Glebe North FC | 1-2 (1-1) | Finglas United | +0.5 | 3.25 | T |
| 11/06/26 | Finglas United | 5-3 (2-1) | Bangor Celtic | +0.25 | 3.5 | T |
| 07/06/26 | Malahide United | 4-1 (3-1) | Finglas United | -1.25 | 3.25 | B |
| 04/06/26 | Finglas United | 2-3 (1-3) | St. Mochtas | 0 | 3.25 | B |
| 28/05/26 | UCD B | 2-0 (1-0) | Finglas United | +0.5 | 3 | B |
| 19/05/26 | Finglas United | 1-2 (1-1) | Bray Wanderers | -0.5 | 2.5 | B |
| 14/05/26 | Kilbarrack United | 1-2 (0-1) | Finglas United | -0.75 | 3 | T |
| 10/05/26 | Finglas United | 3-1 (2-0) | Tolka Rovers | +0.25 | 3 | T |
| 03/05/26 | Finglas United | 4-2 (1-2) | UCD B | +1 | 3.25 | T |
| 30/04/26 | Finglas United | 1-3 (0-1) | Lucan United | 0 | 3 | B |
| 25/04/26 | Inchicore Athletic FC | 3-1 (1-1) | Finglas United | -0.25 | 3 | B |
| 05/04/26 | Ballymun United | 0-2 (0-0) | Finglas United | +0.5 | 2.75 | T |
| 25/03/26 | Shamrock Rovers | 1-3 (1-1) | Finglas United | -0.5 | 3 | T |
| 08/03/26 | Finglas United | 2-1 (2-1) | St Francis FC | +0.25 | 2.75 | T |
| 31/01/26 | Wayside Celtic | 1-1 (1-1) | Finglas United | -0.25 | 2.75 | H |
| 25/01/26 | Finglas United | 0-0 (0-0) | Bray Wanderers | 0 | 2.75 | H |
| 29/11/25 | Usher Celtic | 0-1 (0-0) | Finglas United | +0.25 | 2.75 | T |
| 22/11/25 | St Francis FC | 6-1 (2-1) | Finglas United | -0.25 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Malahide United
TBTTTTTTBT
Thắng 8 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/8 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 3/2/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Malahide United | 2-0 (2-0) | Lucan United | +1 | 3 | T |
| 16/08/26 | St. Mochtas | 3-1 (2-0) | Malahide United | +0.5 | 3 | B |
| 07/06/26 | Malahide United | 4-1 (3-1) | Finglas United | +1.25 | 3.25 | T |
| 03/06/26 | Tolka Rovers | 0-1 (0-1) | Malahide United | +1.25 | 3 | T |
| 28/05/26 | Malahide United | 3-0 (2-0) | Usher Celtic | +2 | 3.25 | T |
| 10/05/26 | Lucan United | 1-2 (1-0) | Malahide United | +0.25 | 3 | T |
| 07/05/26 | St. Mochtas | 0-1 (0-1) | Malahide United | 0 | 2.75 | T |
| 30/04/26 | St Francis FC | 0-2 (0-2) | Malahide United | +0.75 | 3.25 | T |
| 26/04/26 | Bangor Celtic | 2-1 (0-0) | Malahide United | +0.5 | 3 | B |
| 23/04/26 | Malahide United | 3-1 (1-0) | Killester Donnycarne | +1.5 | 3.5 | T |
| 15/04/26 | Malahide United | 2-0 (2-0) | St. Mochtas | +0.5 | 3 | T |
| 15/03/26 | Ballymun United | 1-5 (0-2) | Malahide United | +1.25 | 3.25 | T |
| 07/03/26 | Malahide United | 4-1 (2-1) | Wayside Celtic | - | - | T |
| 28/02/26 | St. Mochtas | 1-0 (1-0) | Malahide United | - | - | B |
| 21/02/26 | Malahide United | 3-0 (1-0) | UCD B | - | - | T |
| 31/01/26 | Usher Celtic | 1-3 (0-1) | Malahide United | +1.25 | 3 | T |
| 24/01/26 | Malahide United | 5-2 (3-1) | Ballymun United | +1.5 | 3 | T |
| 17/01/26 | Wayside Celtic | 2-1 (1-0) | Malahide United | +0.5 | 2.75 | B |
| 11/01/26 | Ballymun United | 0-0 (0-0) | Malahide United | +0.75 | 2.75 | H |
| 12/12/25 | Inchicore Athletic FC | 2-0 (0-0) | Malahide United | +1 | 3 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
56
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
14
Sút bóng
1812
Sút cầu môn
123
Tấn công
123114
Tấn công nguy hiểm
5858
Sút ngoài cầu môn
69
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
So Sánh Sức Mạnh
42 58
45% So Sánh Đối đầu 55%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn3.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Finglas United (21 trận)
Ghi 1.52 bàn/trậnMất 1.62 bàn/trận
Malahide United (23 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 0.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Finglas United (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (53%)Hòa 1 (7%)Xỉu 6 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOOO
Malahide United (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (69%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (31%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (44%)Hòa 2 (13%)Xỉu 7 (44%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUUV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Finglas United | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.10 | 3.30 | 1.75 | 0.64 | 3.00 | 0.69 | - | - | - |
| Live | 3.10 | 3.30 | 1.75 | 0.64 | 3.00 | 0.69 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.30 | 3.83 | 1.83 | 0.72 | 3.00 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 6.96 ↑ | 1.07 ↓ | 2.65 ↑ | 1.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 3.05 | 3.55 | 1.85 | 0.84 | 3.00 | 0.86 | 0.85 | -0.50 | 0.85 |
| Live | 15.50 ↑ | 9.70 ↑ | 1.01 ↓ | 3.12 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 3.22 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.40 | 3.71 | 1.88 | 0.89 | 3.00 | 0.91 | 0.94 | -0.50 | 0.88 |
| Live | 40.00 ↑ | 10.20 ↑ | 1.03 ↓ | 3.33 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.25 | 3.60 | 1.85 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 34.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.05 ↓ | 1.40 ↑ | 2.50 | 0.48 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 2.76 | 3.92 | 1.97 | 0.85 | 3.00 | 0.85 | 0.93 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 30.58 ↑ | 6.24 ↑ | 1.10 ↓ | 2.52 ↑ | 1.50 | 0.25 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.25 | 3.60 | 1.87 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 41.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.09 ↓ | 2.50 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.03 | 4.10 | 1.67 | 1.22 | 3.50 | 0.59 | 0.44 | -1.50 | 1.60 |
| Live | 64.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 5.45 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.79 ↑ | 0.00 | 1.03 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.80 | 4.10 | 1.65 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.98 | -0.75 | 0.83 |
| Live | 101.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 3.30 | 3.50 | 1.85 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 71.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.80 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Finglas United | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
| Malahide United | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).