Kết quả bóng đá trận First Wien 1894 vs FC Liefering, 15:30 ngày 16/08/2026
Erste Hạng Áo · 15:30 ngày 16/08/2026
First Wien 1894 2 Kết thúc HT 0-1 2
FC Liefering
🟨 1 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 5 - 6
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 27℃~28℃
Diễn biến trận đấu
| First Wien 1894 | Phút | |
| Bernhard Luxbacher | 23' | |
| 34' | ⚽ 0 - 1 Nico Masching(Assists:Ilia Ivanschitz) (Kiến tạo: Ilia Ivanschitz) | |
| HT 0-1 | ||
| 46' | Filip Matijasevic | |
| 53' | Filip Matijasevic | |
| 62' | ⚽ 0 - 2 Oghenetejiri Adejenughure | |
| 67' | Oghenetejiri Adejenughure | |
| Benjamin Rosenberger 1 - 2 ⚽ | 90+2' | |
| Youssouf Soukouna(Assists:Raul Marte) (Kiến tạo: Raul Marte) 2 - 2 ⚽ | 90+3' | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 2 | 6 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 0 | 0 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 7 | 19 | 23 |
| Mất bàn | 0 | 5 | 11 | 17 |
| Điểm | 9 | 7 | 20 | 19 |
Chủ = First Wien 1894 · Khách = FC Liefering
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| First Wien 1894 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (21%) | Thắng/Thắng | 5 (33%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 6 (32%) | Hòa/Thắng | 4 (27%) |
| 4 (21%) | Hòa/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (11%) | Hòa/Bại | 2 (13%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (5%) | Bại/Bại | 1 (7%) |
Bảng xếp hạng
First Wien 1894
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 6 | 10 | 3 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 2 | 7 | 1 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 9 | - | - |
FC Liefering
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 1 | 1 | 13 | 8 | 10 | 2 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 4 | 3 | 10 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 9 | 4 | 7 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (14 trận)
First Wien 1894 7 (50%)Hòa 3 (21%)FC Liefering 4 (29%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 1 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 10
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/02/26 | FC Liefering | 1-0 (0-0) | First Wien 1894 | -0.25 | 2.5 | B |
| 22/08/25 | First Wien 1894 | 0-0 (0-0) | FC Liefering | +0.75 | 2.75 | H |
| 15/02/25 | FC Liefering | 5-1 (2-0) | First Wien 1894 | 0 | 3.25 | B |
| 07/12/24 | First Wien 1894 | 3-1 (0-1) | FC Liefering | 0 | 3 | T |
| 02/08/24 | FC Liefering | 0-1 (0-0) | First Wien 1894 | -0.25 | 3.25 | T |
| 10/05/24 | FC Liefering | 0-1 (0-0) | First Wien 1894 | -0.5 | 3 | T |
| 28/10/23 | First Wien 1894 | 2-0 (1-0) | FC Liefering | +0.25 | 2.75 | T |
| 25/02/23 | First Wien 1894 | 0-2 (0-0) | FC Liefering | +0.5 | 2.75 | B |
| 12/08/22 | FC Liefering | 1-1 (0-1) | First Wien 1894 | -0.75 | 3 | H |
| 22/01/22 | FC Liefering | 2-3 (2-1) | First Wien 1894 | - | - | T |
| 29/04/14 | FC Liefering | 2-1 (0-1) | First Wien 1894 | -1 | 3 | B |
| 15/03/14 | First Wien 1894 | 1-1 (1-1) | FC Liefering | -0.25 | 2.75 | H |
| 22/10/13 | FC Liefering | 0-2 (0-1) | First Wien 1894 | -1.25 | 3.25 | T |
| 09/08/13 | First Wien 1894 | 1-0 (1-0) | FC Liefering | -1 | 3 | T |
Thành tích gần đây — First Wien 1894
BTTBHTTTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/12 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | SV Austria Salzburg | 4-1 (1-1) | First Wien 1894 | +0.25 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | First Wien 1894 | 4-0 (2-0) | Sturm Graz (Youth) | +0.75 | 2.75 | T |
| 26/07/26 | Mattersburg | 1-2 (0-2) | First Wien 1894 | +1.5 | 3.5 | T |
| 18/07/26 | TSV Hartberg | 2-0 (2-0) | First Wien 1894 | -0.5 | 3 | B |
| 11/07/26 | First Wien 1894 | 0-0 (0-0) | Queens Park Rangers (QPR) | -0.75 | 2.75 | H |
| 07/07/26 | Grazer AK | 2-4 (1-1) | First Wien 1894 | -0.75 | 3 | T |
| 03/07/26 | Kremser | 0-2 (0-0) | First Wien 1894 | +1.75 | 3.25 | T |
| 24/06/26 | SC Weiz | 2-6 (1-1) | First Wien 1894 | +2 | 4 | T |
| 14/05/26 | First Wien 1894 | 2-0 (2-0) | SC Bregenz | +0.75 | 3 | T |
| 08/05/26 | Rapid Vienna (Youth) | 1-0 (0-0) | First Wien 1894 | +0.5 | 2.75 | B |
| 02/05/26 | First Wien 1894 | 1-0 (1-0) | WSC Hertha Wels | +0.25 | 2.5 | T |
| 24/04/26 | SKU Amstetten | 0-0 (0-0) | First Wien 1894 | -0.25 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | Trenkwalder Admira Wacker | 0-0 (0-0) | First Wien 1894 | -0.75 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | First Wien 1894 | 2-1 (1-1) | Sturm Graz (Youth) | +0.25 | 2.5 | T |
| 06/04/26 | Floridsdorfer AC | 0-1 (0-1) | First Wien 1894 | -0.5 | 2.25 | T |
| 03/04/26 | First Wien 1894 | 1-2 (0-2) | Kapfenberg | +0.75 | 2.5 | B |
| 27/03/26 | Sturm Graz | 1-1 (1-1) | First Wien 1894 | -1.5 | 3 | H |
| 21/03/26 | SK Austria Klagenfurt | 0-2 (0-2) | First Wien 1894 | +0.25 | 2.5 | T |
| 15/03/26 | First Wien 1894 | 0-2 (0-1) | Austria Wien (Youth) | +0.25 | 2.25 | B |
| 07/03/26 | Austria Lustenau | 0-3 (0-2) | First Wien 1894 | -0.5 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — FC Liefering
BBTBTTTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 26/15 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | FC Liefering | 0-4 (0-4) | Aris Limassol | -0.5 | 3 | B |
| 07/08/26 | FC Liefering | 2-3 (1-1) | WSC Hertha Wels | +0.5 | 3 | B |
| 31/07/26 | Kapfenberg | 0-4 (0-2) | FC Liefering | +0.75 | 3 | T |
| 23/07/26 | SV Waldhof Mannheim | 4-1 (0-0) | FC Liefering | -0.25 | 3.25 | B |
| 18/07/26 | FC Liefering | 2-0 (1-0) | SV Wehen Wiesbaden | -0.25 | 3.25 | T |
| 11/07/26 | FC Liefering | 3-1 (1-1) | Baumit Jablonec | -0.5 | 3 | T |
| 04/07/26 | FC Liefering | 4-0 (1-0) | OTSU Hallein | +3 | 4.75 | T |
| 14/05/26 | SK Austria Klagenfurt | 2-3 (1-1) | FC Liefering | +0.75 | 2.75 | T |
| 08/05/26 | FC Liefering | 3-0 (1-0) | Trenkwalder Admira Wacker | -0.25 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Kapfenberg | 1-4 (1-4) | FC Liefering | +0.5 | 3 | T |
| 24/04/26 | FC Liefering | 2-0 (2-0) | Austria Wien (Youth) | +0.5 | 2.75 | T |
| 19/04/26 | St.Polten | 0-0 (0-0) | FC Liefering | -0.5 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | FC Liefering | 3-1 (0-0) | Floridsdorfer AC | -0.25 | 2.5 | T |
| 06/04/26 | FC Liefering | 0-1 (0-0) | SKU Amstetten | 0 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | FC Liefering | 2-5 (2-1) | WSC Hertha Wels | +0.5 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | SV Austria Salzburg | 2-0 (0-0) | FC Liefering | +0.25 | 2.75 | B |
| 11/03/26 | Sturm Graz (Youth) | 0-1 (0-1) | FC Liefering | +0.25 | 3 | T |
| 07/03/26 | FC Liefering | 4-3 (3-2) | SC Bregenz | +0.5 | 2.75 | T |
| 28/02/26 | FC Liefering | 1-0 (0-0) | First Wien 1894 | +0.25 | 2.5 | T |
| 14/02/26 | FC Liefering | 3-2 (0-0) | Dynamo Ceske Budejovice | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
56
Phạt góc (HT)
16
Thẻ vàng
13
Sút bóng
209
Sút cầu môn
63
Tấn công
10496
Tấn công nguy hiểm
7241
Sút ngoài cầu môn
104
Cản bóng
42
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
Chuyền bóng
384279
Phạm lỗi
1513
Việt vị
55
Cứu thua
14
Tắc bóng
116
Cắt bóng
43
So Sánh Sức Mạnh
50 50
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T7 H3 B4T4 H3 B7
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B1T1 H2 B3
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
First Wien 1894 (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
FC Liefering (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
First Wien 1894 (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
FC Liefering (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| First Wien 1894 | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1894 | Thành lập | 2012 |
| Sân nhà | Red Bull Arena | |
| 0 | Sức chứa | 31895 |
| HLV | Rene Aufhauser | |
| AUT | Khu vực | AUT |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.20 | 3.60 | 2.90 | 0.77 | 2.75 | 0.98 | 0.96 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 41.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.14 ↓ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 2.30 ↑ | 0.25 | 0.24 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.50 | 2.88 | 0.83 | 2.75 | 0.97 | 0.95 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.05 ↓ | 23.00 ↑ | 1.60 ↑ | 2.50 | 0.45 ↓ | 1.49 ↑ | 0.25 | 0.53 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.12 | 3.50 | 2.74 | 0.82 | 2.75 | 1.00 | 0.99 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 200.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.01 ↓ | 5.26 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 4.34 ↑ | 0.25 | 0.13 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.90 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 0.65 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 6.50 ↑ | 1.12 ↓ | 23.00 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.75 ↑ | 0.00 | 0.95 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.13 | 3.40 | 2.80 | 0.72 | 2.75 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 76.04 ↑ | 9.25 ↑ | 1.01 ↓ | 1.58 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.12 | 3.50 | 2.74 | 0.82 | 2.75 | 1.00 | 0.99 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 8.40 ↑ | 1.08 ↓ | 18.00 ↑ | 6.66 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 4.00 ↑ | 0.25 | 0.15 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.19 | 3.65 | 2.70 | 0.81 | 2.75 | 0.99 | 0.98 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 14.50 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 6.66 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 7.69 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.19 | 3.32 | 2.75 | 0.82 | 2.75 | 1.00 | 0.99 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 95.00 ↑ | 9.60 ↑ | 1.02 ↓ | 4.76 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 0.40 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.17 | 3.67 | 2.89 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.94 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 83.00 ↑ | 12.30 ↑ | 1.01 ↓ | 2.17 ↑ | 2.50 | 0.34 ↓ | 1.66 ↑ | 0.25 | 0.48 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.40 | 2.75 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 41.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.75 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.85 | 0.73 | 2.75 | 0.96 | 0.88 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 49.00 ↑ | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 13.18 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.25 | 3.37 | 2.98 | 0.98 | 2.75 | 0.78 | 0.95 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 30.97 ↑ | 7.70 ↑ | 1.11 ↓ | 3.04 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 2.45 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.50 | 2.80 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 51.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.55 ↑ | 2.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.20 | 3.50 | 2.88 | 0.59 | 2.50 | 1.16 | 0.62 | 0.00 | 1.11 |
| Live | 9.80 ↑ | 1.08 ↓ | 25.00 ↑ | 3.90 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 2.32 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| SNAI | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.80 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.15 | 3.50 | 2.80 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.80 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.07 ↓ | 23.00 ↑ | 4.75 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.18 ↓ | 0.00 | 3.80 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.15 | 3.30 | 2.88 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | 0.92 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 28.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 1.15 ↑ | 0.50 | 0.62 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| First Wien 1894 | +1/4 | 2 | 0 | 1 |
| FC Liefering | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).