Kết quả bóng đá trận First Wien 1894 vs Sturm Graz (Youth), 23:30 ngày 01/08/2026

Erste Hạng Áo · 23:30 ngày 01/08/2026
First Wien 1894
4 Kết thúc HT 2-0 0
Sturm Graz (Youth)
🟨 0 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 5 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 33℃~34℃

Diễn biến trận đấu

First Wien 1894 Phút Sturm Graz (Youth)
Bernhard Zimmermann 1 - 0 22'
Maximilian Fillafer(Assists:Raul Marte) (Kiến tạo: Raul Marte) 2 - 0 37'
HT 2-0
Marlon Winter(Assists:Florian Prohart) 3 - 0 67'
70' Barne Pernot
Christoph Monschein(Assists:Youssouf Soukouna) (Kiến tạo: Youssouf Soukouna) 4 - 0 79'
FT 4-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 31 62
Hòa 00 20
Bại 02 28
Ghi bàn 66 1915
Mất bàn 07 1126
Điểm 93 206

Chủ = First Wien 1894 · Khách = Sturm Graz (Youth)

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

First Wien 1894 (19)Hiệp 1 / Cả trậnSturm Graz (Youth) (17)
4 (21%)Thắng/Thắng5 (29%)
1 (5%)Thắng/Hòa0 (0%)
6 (32%)Hòa/Thắng2 (12%)
4 (21%)Hòa/Hòa1 (6%)
2 (11%)Hòa/Bại3 (18%)
1 (5%)Bại/Hòa0 (0%)
1 (5%)Bại/Bại6 (35%)

Bảng xếp hạng

First Wien 1894

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng531196103
Sân nhà32107271
Sân khách210124310
6 gần6411147--

Sturm Graz (Youth)

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng52031013611
Sân nhà32019666
Sân khách200217016
6 gần6006517--

Thành tích đối đầu (8 trận)

First Wien 1894 4 (50%)Hòa 2 (25%)Sturm Graz (Youth) 2 (25%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 4
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
AUT D212/04/26First Wien 18942-1 (1-1)Sturm Graz (Youth)14-5+0.252.5T
AUT D219/10/25Sturm Graz (Youth)0-2 (0-1)First Wien 18942-3+0.252.75T
AUT D229/04/25Sturm Graz (Youth)4-1 (3-0)First Wien 18946-1+0.53B
AUT D204/10/24First Wien 18942-4 (1-2)Sturm Graz (Youth)7-7+13.5B
AUT D224/02/24Sturm Graz (Youth)1-1 (0-1)First Wien 18943-8+0.753H
AUT D206/08/23First Wien 18942-2 (1-0)Sturm Graz (Youth)2-1003H
AUT D212/05/23First Wien 18941-0 (0-0)Sturm Graz (Youth)10-402.75T
AUT D209/10/22Sturm Graz (Youth)0-1 (0-1)First Wien 18944-4-0.252.75T

Thành tích gần đây — First Wien 1894

TBHTTTTBTH
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 17/8 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 2/0/8
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
AUT CUP26/07/26Mattersburg1-2 (0-2)First Wien 18946-6+1.53.5T
INT CF18/07/26TSV Hartberg2-0 (2-0)First Wien 18946-5-0.53B
INT CF11/07/26First Wien 18940-0 (0-0)Queens Park Rangers (QPR)5-6-0.752.75H
INT CF07/07/26Grazer AK2-4 (1-1)First Wien 189410-1-0.753T
INT CF03/07/26Kremser0-2 (0-0)First Wien 18943-2+1.753.25T
INT CF24/06/26SC Weiz2-6 (1-1)First Wien 18944-6+24T
AUT D214/05/26First Wien 18942-0 (2-0)SC Bregenz4-3+0.753T
AUT D208/05/26Rapid Vienna (Youth)1-0 (0-0)First Wien 18942-3+0.52.75B
AUT D202/05/26First Wien 18941-0 (1-0)WSC Hertha Wels3-6+0.252.5T
AUT D224/04/26SKU Amstetten0-0 (0-0)First Wien 18942-2-0.252.5H
AUT D218/04/26Trenkwalder Admira Wacker0-0 (0-0)First Wien 18943-3-0.752.25H
AUT D212/04/26First Wien 18942-1 (1-1)Sturm Graz (Youth)14-5+0.252.5T
AUT D206/04/26Floridsdorfer AC0-1 (0-1)First Wien 18945-4-0.52.25T
AUT D203/04/26First Wien 18941-2 (0-2)Kapfenberg7-1+0.752.5B
INT CF27/03/26Sturm Graz1-1 (1-1)First Wien 18942-6-1.53H
AUT D221/03/26SK Austria Klagenfurt0-2 (0-2)First Wien 18946-3+0.252.5T
AUT D215/03/26First Wien 18940-2 (0-1)Austria Wien (Youth)6-4+0.252.25B
AUT D207/03/26Austria Lustenau0-3 (0-2)First Wien 18942-1-0.52.5T
AUT D228/02/26FC Liefering1-0 (0-0)First Wien 18946-6-0.252.5B
AUT D221/02/26First Wien 18942-1 (1-0)St.Polten7-3-0.52.5T

Thành tích gần đây — Sturm Graz (Youth)

BBBBBBBBBB
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 10 (100%)
Ghi/Mất: 7/25 (10 trận) Châu Á: 0/0/10 T/X: 7/1/2
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
INT CF25/07/26NK Lokomotiva Zagreb4-0 (1-0)Sturm Graz (Youth)8-3--B
INT CF24/07/26SC Gleisdorf2-1 (1-0)Sturm Graz (Youth)7-0--B
INT CF19/07/26Sturm Graz (Youth)1-2 (1-1)Al Hilal4-6--B
INT CF10/07/26Sturm Graz (Youth)2-3 (1-1)ND Beltinci--0.254.25B
INT CF03/07/26Sturm Graz (Youth)1-2 (0-0)Budapest Honved4-5-13B
INT CF26/06/26SV Oberwart4-0 (3-0)Sturm Graz (Youth)2-4+0.253.5B
AUT D214/05/26Sturm Graz (Youth)1-2 (0-1)Rapid Vienna (Youth)9-5+0.252.75B
AUT D208/05/26WSC Hertha Wels2-0 (2-0)Sturm Graz (Youth)3-702.75B
AUT D202/05/26Sturm Graz (Youth)0-2 (0-1)SV Austria Salzburg5-4+0.252.5B
AUT D226/04/26Trenkwalder Admira Wacker2-1 (1-1)Sturm Graz (Youth)7-10-12.5B
AUT D218/04/26Sturm Graz (Youth)1-1 (1-0)SK Austria Klagenfurt4-8+0.52.5H
AUT D212/04/26First Wien 18942-1 (1-1)Sturm Graz (Youth)14-5-0.252.5B
AUT D206/04/26SC Bregenz1-3 (1-2)Sturm Graz (Youth)7-502.75T
AUT D203/04/26Sturm Graz (Youth)0-1 (0-0)St.Polten1-6-0.52.75B
AUT D221/03/26Austria Wien (Youth)0-1 (0-1)Sturm Graz (Youth)8-4-0.252.5T
AUT D214/03/26Sturm Graz (Youth)0-1 (0-0)Austria Lustenau2-3-0.252.5B
AUT D211/03/26Sturm Graz (Youth)0-1 (0-1)FC Liefering6-5-0.253B
AUT D207/03/26Floridsdorfer AC0-1 (0-0)Sturm Graz (Youth)5-4-0.52.5T
AUT D201/03/26Kapfenberg2-1 (1-1)Sturm Graz (Youth)4-802.75B
INT CF14/02/26ASK Voitsberg1-3 (0-1)Sturm Graz (Youth)5-7+0.253.5T

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
5
4
Phạt góc (HT)
2
2
Thẻ vàng
0
1
Sút bóng
18
9
Sút cầu môn
7
1
Tấn công
90
55
Tấn công nguy hiểm
71
28
Sút ngoài cầu môn
11
8
TL kiểm soát bóng
65%
35%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%
37%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

65 35
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T4 H2 B2
T2 H2 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B1
T1 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn
1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn
1.8 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

First Wien 1894 (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Sturm Graz (Youth) (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)2 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)4 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 22 - 0

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
00
1 Bàn
00
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
00
B.thắng H1
00
B.thắng H2
First Wien 1894Sturm Graz (Youth)

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
00
T/H
00
T/B
00
H/T
00
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
First Wien 1894Sturm Graz (Youth)

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

62
Thắng 2+
52
Thắng 1
41
Hòa
311
Thua 1
24
Thua 2+
First Wien 1894Sturm Graz (Youth)

Thông tin đội bóng

First Wien 1894 Thông tin Sturm Graz (Youth)
1894 Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 12000
HLV
AUT Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.743.904.100.812.750.880.970.750.80
Live1.02 ↓26.00 ↑41.00 ↑5.90 ↑4.500.02 ↓2.70 ↑0.250.17 ↓
VcbetSớm1.703.804.200.882.750.910.940.750.85
Live1.01 ↓12.00 ↑67.00 ↑3.70 ↑4.500.16 ↓0.23 ↓0.003.15 ↑
Mansion88Sớm1.793.603.550.922.750.901.030.750.81
Live1.01 ↓9.80 ↑130.00 ↑4.00 ↑4.500.13 ↓0.25 ↓0.002.85 ↑
InterwettenSớm1.803.653.950.702.501.050.750.500.95
Live1.01 ↓13.00 ↑100.00 ↑5.00 ↑4.500.08 ↓0.90 ↑1.000.80 ↓
10BETSớm1.783.503.800.822.500.82---
Live1.01 ↓9.93 ↑66.95 ↑2.14 ↑4.500.28 ↓---
12betSớm1.793.603.550.922.750.901.030.750.81
Live1.01 ↓9.80 ↑130.00 ↑3.44 ↑4.500.17 ↓0.25 ↓0.002.85 ↑
CrownSớm1.783.753.700.892.750.911.000.750.82
Live1.01 ↓14.50 ↑23.00 ↑5.00 ↑4.500.06 ↓4.34 ↑0.250.11 ↓
SbobetSớm1.743.493.820.922.750.901.040.750.80
Live1.01 ↓11.00 ↑60.00 ↑4.54 ↑4.500.12 ↓0.31 ↓0.002.43 ↑
WewbetSớm1.753.814.180.882.750.920.980.750.84
Live1.14 ↓6.60 ↑20.00 ↑2.77 ↑4.500.24 ↓0.34 ↓0.002.17 ↑
LadbrokesSớm1.733.603.800.672.501.10---
Live1.01 ↓19.00 ↑56.00 ↑0.44 ↓2.501.40 ↑---
18BetSớm1.773.603.800.852.500.830.970.750.73
Live1.01 ↓26.00 ↑41.00 ↑13.18 ↑4.500.01 ↓13.18 ↑0.500.01 ↓
PinnacleSớm1.793.654.020.872.500.880.790.500.98
Live1.17 ↓6.63 ↑20.08 ↑3.28 ↑4.500.22 ↓0.26 ↓0.002.92 ↑
BwinSớm1.733.754.000.662.501.05---
Live1.01 ↓126.00 ↑251.00 ↑0.83 ↑3.500.77 ↓---
1xBetSớm1.743.904.090.672.501.120.880.750.82
Live1.01 ↓26.00 ↑41.00 ↑5.11 ↑4.500.13 ↓0.12 ↓0.005.25 ↑
Bet 365Sớm1.733.704.000.902.750.900.980.750.83
Live1.01 ↓26.00 ↑41.00 ↑5.00 ↑4.500.13 ↓0.12 ↓0.005.25 ↑
William HillSớm1.733.603.900.672.501.100.970.750.77
Live1.01 ↓151.00 ↑151.00 ↑10.00 ↑4.500.04 ↓0.57 ↓0.501.25 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +3/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
First Wien 1894+3/4Chưa có trận cùng mức
Sturm Graz (Youth)-3/4101

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).