Kết quả bóng đá trận FK Arendal vs Lysekloster, 21:00 ngày 30/08/2026
2.Liga (Na Uy) · 21:00 ngày 30/08/2026
FK Arendal 2 Kết thúc HT 1-0 1
Lysekloster
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 8
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| FK Arendal | Phút | |
| Marius Trengereid 1 - 0 ⚽ | 28' | |
| Marius Trengereid 2 - 0 ⚽ | 28' | |
| HT 1-0 | ||
| 52' | ⚽ 2 - 1 Vebjorn Nakken | |
| Hakon Suggelia 3 - 1 ⚽ | 76' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 7 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 0 | 3 | 1 | 7 |
| Ghi bàn | 10 | 1 | 24 | 8 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 11 | 21 |
| Điểm | 9 | 0 | 23 | 7 |
Chủ = FK Arendal · Khách = Lysekloster
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Arendal | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (16%) | Thắng/Thắng | 3 (12%) |
| 2 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 5 (20%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 3 (12%) | Hòa/Hòa | 5 (19%) |
| 2 (8%) | Hòa/Bại | 4 (15%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (8%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 5 (20%) | Bại/Bại | 8 (31%) |
Bảng xếp hạng
FK Arendal
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 6 | 5 | 6 | 25 | 26 | 23 | 9 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 3 | 2 | 15 | 10 | 15 | 5 |
| Sân khách | 8 | 2 | 2 | 4 | 10 | 16 | 8 | 11 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 18 | 8 | - | - |
Lysekloster
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 3 | 5 | 9 | 19 | 34 | 14 | 12 |
| Sân nhà | 8 | 1 | 3 | 4 | 7 | 12 | 6 | 12 |
| Sân khách | 9 | 2 | 2 | 5 | 12 | 22 | 8 | 12 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
FK Arendal 1 (20%)Hòa 1 (20%)Lysekloster 3 (60%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/05/26 | Lysekloster | 1-1 (1-0) | FK Arendal | 0 | 3 | H |
| 12/10/25 | FK Arendal | 3-2 (1-0) | Lysekloster | +1 | 3 | T |
| 15/06/25 | Lysekloster | 2-1 (1-0) | FK Arendal | +0.25 | 3 | B |
| 11/08/24 | FK Arendal | 1-3 (0-1) | Lysekloster | +0.25 | 2.75 | B |
| 20/04/24 | Lysekloster | 2-1 (1-0) | FK Arendal | - | - | B |
Thành tích gần đây — FK Arendal
TTTBTTTHHH
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 23/11 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Froland | 1-5 (0-2) | FK Arendal | - | - | T |
| 15/08/26 | Vidar | 1-3 (1-1) | FK Arendal | +0.5 | 3.25 | T |
| 08/08/26 | FK Arendal | 2-1 (1-0) | Pors Grenland | +0.75 | 2.75 | T |
| 02/08/26 | Sotra | 3-0 (3-0) | FK Arendal | -0.75 | 3 | B |
| 25/07/26 | FK Arendal | 4-0 (0-0) | Vidar | - | - | T |
| 27/06/26 | Pors Grenland | 2-4 (1-1) | FK Arendal | 0 | 2.75 | T |
| 21/06/26 | FK Arendal | 3-1 (1-1) | Traff | 0 | 2.75 | T |
| 13/06/26 | Eik-Tonsberg | 0-0 (0-0) | FK Arendal | +0.25 | 2.75 | H |
| 31/05/26 | FK Arendal | 1-1 (1-1) | Sotra | -0.5 | 2.75 | H |
| 25/05/26 | Lysekloster | 1-1 (1-0) | FK Arendal | 0 | 3 | H |
| 16/05/26 | FK Arendal | 1-2 (1-0) | Jerv | -0.5 | 3 | B |
| 10/05/26 | Brattvag | 2-0 (1-0) | FK Arendal | - | - | B |
| 03/05/26 | FK Arendal | 0-0 (0-0) | Sandvikens | - | - | H |
| 25/04/26 | Kvik Halden | 3-1 (0-0) | FK Arendal | 0 | 3 | B |
| 18/04/26 | FK Arendal | 2-2 (2-0) | Notodden FK | +0.75 | 3 | H |
| 12/04/26 | FK Arendal | 0-2 (0-1) | Bjarg | +0.5 | 3.5 | B |
| 06/04/26 | Mjondalen IF | 4-1 (1-0) | FK Arendal | -0.5 | 3.5 | B |
| 28/03/26 | FK Arendal | 3-3 (3-1) | Jerv | - | - | H |
| 21/03/26 | FK Arendal | 0-1 (0-0) | Notodden FK | - | - | B |
| 22/02/26 | Mandalskameratene | 0-5 (0-5) | FK Arendal | - | - | T |
Thành tích gần đây — Lysekloster
BBBBTHTBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/20 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Os Turn Fotball | 2-0 (1-0) | Lysekloster | - | - | B |
| 15/08/26 | Lysekloster | 0-1 (0-0) | Kvik Halden | -0.5 | 3.25 | B |
| 09/08/26 | Brattvag | 3-1 (0-1) | Lysekloster | - | - | B |
| 01/08/26 | Lysekloster | 0-3 (0-2) | Bjarg | -0.75 | 3 | B |
| 26/07/26 | Jerv | 1-2 (1-1) | Lysekloster | -1.5 | 3.25 | T |
| 27/06/26 | Lysekloster | 1-1 (0-0) | Brattvag | -0.75 | 3 | H |
| 20/06/26 | Sandvikens | 2-3 (2-1) | Lysekloster | -0.5 | 2.75 | T |
| 14/06/26 | Lysekloster | 0-2 (0-1) | Notodden FK | -0.5 | 3 | B |
| 31/05/26 | Kvik Halden | 4-0 (2-0) | Lysekloster | -0.5 | 2.75 | B |
| 25/05/26 | Lysekloster | 1-1 (1-0) | FK Arendal | 0 | 3 | H |
| 14/05/26 | Traff | 4-0 (2-0) | Lysekloster | - | - | B |
| 09/05/26 | Lysekloster | 1-2 (1-2) | Pors Grenland | +0.5 | 2.75 | B |
| 02/05/26 | Bjarg | 2-2 (1-1) | Lysekloster | - | - | H |
| 25/04/26 | Lysekloster | 3-1 (2-0) | Eik-Tonsberg | +0.5 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Mjondalen IF | 2-1 (0-0) | Lysekloster | -1.25 | 3 | B |
| 11/04/26 | Lysekloster | 1-1 (1-1) | Vidar | +0.75 | 3.25 | H |
| 05/04/26 | Sotra | 2-2 (1-1) | Lysekloster | -1 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | Lysekloster | 5-1 (1-0) | Os Turn Fotball | - | - | T |
| 21/03/26 | Lysekloster | 2-2 (2-2) | Bjarg | - | - | H |
| 14/03/26 | Lysekloster | 3-2 (0-2) | Sandvikens | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
58
Phạt góc (HT)
33
Sút bóng
119
Sút cầu môn
37
Tấn công
9886
Tấn công nguy hiểm
7461
Sút ngoài cầu môn
82
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
57 43
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B3T3 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B1T1 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn2.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Arendal (25 trận)
Ghi 1.72 bàn/trậnMất 1.52 bàn/trận
Lysekloster (26 trận)
Ghi 1.42 bàn/trậnMất 1.88 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FK Arendal (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (38%)Hòa 1 (8%)Bại 7 (54%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (54%)Hòa 2 (15%)Xỉu 4 (31%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOVOOU
Lysekloster (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (46%)Hòa 1 (8%)Bại 6 (46%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (38%)Hòa 2 (15%)Xỉu 6 (46%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVUUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FK Arendal | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.25 | 4.40 | 6.40 | 0.91 | 3.50 | 0.71 | 0.83 | 1.50 | 0.87 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.50 ↑ | 9.30 ↑ | 0.84 ↓ | 3.50 | 0.78 ↑ | 0.80 ↓ | 2.25 | 0.90 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 1.33 | 4.80 | 7.20 | 0.98 | 3.50 | 0.78 | 0.86 | 1.50 | 0.91 |
| Live | 1.02 ↓ | 14.00 ↑ | 41.00 ↑ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 1.80 ↑ | 0.25 | 0.36 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.33 | 5.00 | 7.00 | 0.97 | 3.50 | 0.81 | 0.89 | 1.50 | 0.83 |
| Live | 1.03 ↓ | 9.00 ↑ | 176.00 ↑ | 1.89 ↑ | 3.50 | 0.37 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.86 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.14 | 7.00 | 12.00 | 0.80 | 3.50 | 1.00 | 0.90 | 2.25 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 2.77 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 2.00 ↑ | 0.25 | 0.38 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.35 | 5.00 | 7.00 | 0.95 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 100.00 ↑ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.32 | 4.70 | 6.60 | 0.75 | 3.25 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 16.32 ↑ | 100.00 ↑ | 2.33 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.25 | 5.00 | 6.50 | 0.93 | 3.50 | 0.87 | 0.95 | 1.75 | 0.85 |
| Live | 1.04 ↓ | 5.60 ↑ | 110.00 ↑ | 2.77 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 2.12 ↑ | 0.25 | 0.17 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.34 | 4.90 | 6.85 | 0.77 | 3.25 | 0.99 | 0.92 | 1.50 | 0.86 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.50 ↑ | 21.00 ↑ | 1.26 ↑ | 3.50 | 0.47 ↓ | 1.42 ↑ | 0.25 | 0.38 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.35 | 4.80 | 6.00 | 0.40 | 2.50 | 1.80 | - | - | - |
| Live | 1.20 ↓ | 6.50 ↑ | 9.00 ↑ | 0.33 ↓ | 2.50 | 2.10 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.36 | 4.80 | 7.00 | 0.91 | 3.50 | 0.80 | 0.91 | 1.50 | 0.80 |
| Live | 1.20 ↓ | 6.75 ↑ | 11.00 ↑ | 0.93 ↑ | 3.75 | 0.82 ↑ | 0.93 ↑ | 2.25 | 0.82 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.46 | 4.52 | 5.34 | 0.92 | 3.25 | 0.87 | 0.93 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 1.20 ↓ | 5.87 ↑ | 13.84 ↑ | 0.88 ↓ | 3.75 | 0.93 ↑ | 0.88 ↓ | 2.25 | 0.92 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.35 | 4.80 | 6.00 | 0.95 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.19 ↓ | 6.25 ↑ | 9.50 ↑ | 0.78 ↓ | 3.50 | 0.90 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.33 | 4.80 | 7.65 | 0.95 | 3.50 | 0.75 | 0.85 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 49.00 ↑ | 1.78 ↑ | 3.50 | 0.45 ↓ | 1.38 ↑ | 0.25 | 0.58 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.33 | 5.00 | 7.00 | 1.00 | 3.50 | 0.80 | 0.88 | 1.50 | 0.93 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 2.80 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 2.00 ↑ | 0.25 | 0.38 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.36 | 4.33 | 6.50 | 1.05 | 3.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 151.00 ↑ | 14.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FK Arendal | +1 1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Lysekloster | -1 1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).