Kết quả bóng đá trận FK Graffin Vlasim vs Marila Pribram, 23:00 ngày 21/08/2026
2.Liga (Séc) · 23:00 ngày 21/08/2026
FK Graffin Vlasim 2 Kết thúc HT 1-2 2
Marila Pribram
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 5
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| FK Graffin Vlasim | Phút | |
| 17' | Milan Pisko | |
| Bojan Djordjic 1 - 0 ⚽ | 18' | |
| 27' | ⚽ 1 - 1 Lukas Fila | |
| Bojan Djordjic | 36' | |
| 40' | ⚽ 1 - 2 Lukas Fila | |
| David Kasparek | 45' | |
| HT 1-2 | ||
| Jakub Dufek | 56' | |
| 56' | Shaibu Yakubu | |
| Jan Zaviska | 61' | |
| Samuel Pikolon 2 - 2 ⚽ | 88' | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 2 | 3 | 4 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 22 | 14 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 17 | 14 |
| Điểm | 6 | 5 | 15 | 16 |
Chủ = FK Graffin Vlasim · Khách = Marila Pribram
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Graffin Vlasim | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (38%) | Thắng/Thắng | 2 (11%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (11%) |
| 3 (13%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 3 (16%) |
| 3 (13%) | Hòa/Bại | 4 (21%) |
| 2 (8%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 2 (11%) |
| 3 (13%) | Bại/Bại | 3 (16%) |
Bảng xếp hạng
FK Graffin Vlasim
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 2 | 3 | 2 | 12 | 10 | 9 | 8 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 8 | 4 | 7 | 5 |
| Sân khách | 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 6 | 2 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 14 | 12 | - | - |
Marila Pribram
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 3 | 0 | 11 | 8 | 12 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 3 | 7 | 7 |
| Sân khách | 3 | 1 | 2 | 0 | 6 | 5 | 5 | 6 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
FK Graffin Vlasim 9 (45%)Hòa 5 (25%)Marila Pribram 6 (30%)
Châu Á: Ăn 11 / Hòa 2 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 1 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/04/26 | FK Graffin Vlasim | 0-0 (0-0) | Marila Pribram | +0.5 | 2.5 | H |
| 12/09/25 | Marila Pribram | 0-0 (0-0) | FK Graffin Vlasim | 0 | 2.75 | H |
| 06/12/24 | Marila Pribram | 0-1 (0-0) | FK Graffin Vlasim | +0.5 | 3.5 | T |
| 30/03/24 | Marila Pribram | 0-1 (0-1) | FK Graffin Vlasim | -0.25 | 2.5 | T |
| 19/08/23 | FK Graffin Vlasim | 3-1 (1-1) | Marila Pribram | +0.25 | 2.75 | T |
| 29/04/23 | Marila Pribram | 0-3 (0-2) | FK Graffin Vlasim | -0.25 | 2.75 | T |
| 09/10/22 | FK Graffin Vlasim | 1-1 (1-1) | Marila Pribram | 0 | 2.5 | H |
| 02/07/22 | Marila Pribram | 0-3 (0-1) | FK Graffin Vlasim | +0.25 | 3.25 | T |
| 16/04/22 | Marila Pribram | 2-1 (1-1) | FK Graffin Vlasim | 0 | 2.75 | B |
| 19/02/22 | FK Graffin Vlasim | 1-0 (0-0) | Marila Pribram | - | - | T |
| 03/10/21 | FK Graffin Vlasim | 1-1 (0-1) | Marila Pribram | +0.5 | 3 | H |
| 06/07/19 | Marila Pribram | 2-2 (2-0) | FK Graffin Vlasim | -0.75 | 3 | H |
| 12/01/19 | FK Graffin Vlasim | 1-2 (0-1) | Marila Pribram | -0.5 | 2.75 | B |
| 26/09/18 | Marila Pribram | 4-1 (3-0) | FK Graffin Vlasim | -1.25 | 3 | B |
| 04/04/18 | FK Graffin Vlasim | 0-4 (0-3) | Marila Pribram | -0.25 | 2.75 | B |
| 12/08/17 | Marila Pribram | 2-3 (1-0) | FK Graffin Vlasim | -0.5 | 2.5 | T |
| 05/07/17 | Marila Pribram | 2-1 (2-0) | FK Graffin Vlasim | -0.5 | 3 | B |
| 31/01/17 | Marila Pribram | 1-3 (1-1) | FK Graffin Vlasim | - | - | T |
| 02/07/16 | Marila Pribram | 0-3 (0-1) | FK Graffin Vlasim | - | - | T |
| 18/07/15 | Marila Pribram | 5-0 (2-0) | FK Graffin Vlasim | -1 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — FK Graffin Vlasim
HTTBHBHTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 24/16 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | SK Kladno | 1-1 (0-1) | FK Graffin Vlasim | 0 | 2.75 | H |
| 11/08/26 | SK Vysoke Myto | 2-4 (1-2) | FK Graffin Vlasim | - | - | T |
| 07/08/26 | FK Graffin Vlasim | 4-1 (0-1) | Viktoria Zizkov | +0.5 | 2.75 | T |
| 31/07/26 | MFK Karvina | 1-0 (0-0) | FK Graffin Vlasim | -0.25 | 2.5 | B |
| 26/07/26 | Banik Ostrava B | 2-2 (1-1) | FK Graffin Vlasim | -0.25 | 2.75 | H |
| 18/07/26 | Domazlice | 5-3 (4-0) | FK Graffin Vlasim | - | - | B |
| 15/07/26 | FK Graffin Vlasim | 2-2 (0-0) | SK Kladno | - | - | H |
| 11/07/26 | FK Graffin Vlasim | 4-0 (0-0) | FK Kraluv Dvur | +1.75 | 3.5 | T |
| 01/07/26 | Slavia Praha | 1-2 (0-2) | FK Graffin Vlasim | - | - | T |
| 27/06/26 | FK Graffin Vlasim | 2-1 (0-1) | Dukla Prague | - | - | T |
| 26/06/26 | Baumit Jablonec | 2-1 (1-0) | FK Graffin Vlasim | -1 | 3.25 | B |
| 20/06/26 | FK Graffin Vlasim | 2-3 (0-1) | Dukla Prague | -0.5 | 3 | B |
| 23/05/26 | Slavia Prague B | 3-2 (1-1) | FK Graffin Vlasim | 0 | 2.75 | B |
| 16/05/26 | FK Graffin Vlasim | 0-1 (0-0) | Banik Ostrava B | +0.25 | 2.75 | B |
| 10/05/26 | Brno | 1-0 (0-0) | FK Graffin Vlasim | -1.25 | 3 | B |
| 06/05/26 | FK Graffin Vlasim | 3-1 (0-1) | Viktoria Zizkov | +0.25 | 2.75 | T |
| 01/05/26 | Vysocina jihlava | 1-1 (0-0) | FK Graffin Vlasim | -0.25 | 2.5 | H |
| 24/04/26 | FK Graffin Vlasim | 1-1 (0-1) | SK Prostejov | +0.5 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | Chrudim | 0-2 (0-0) | FK Graffin Vlasim | 0 | 2.75 | T |
| 15/04/26 | FK Graffin Vlasim | 0-0 (0-0) | Marila Pribram | +0.5 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Marila Pribram
HTTTHBBBHB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/15 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Marila Pribram | 2-2 (0-1) | SK Prostejov | +0.75 | 2.5 | H |
| 12/08/26 | Strakonice | 0-2 (0-1) | Marila Pribram | - | - | T |
| 07/08/26 | Vysocina jihlava | 1-2 (1-0) | Marila Pribram | -0.25 | 2.5 | T |
| 31/07/26 | Marila Pribram | 1-0 (1-0) | Opava | 0 | 2.5 | T |
| 26/07/26 | Slavia Prague B | 2-2 (1-2) | Marila Pribram | -0.25 | 2.75 | H |
| 18/07/26 | Marila Pribram | 0-2 (0-0) | FSV Frankfurt | - | - | B |
| 11/07/26 | TSV Hartberg | 3-0 (2-0) | Marila Pribram | - | - | B |
| 07/07/26 | Radnicki Nis | 2-0 (0-0) | Marila Pribram | -1 | 3 | B |
| 04/07/26 | Teplice | 0-0 (0-0) | Marila Pribram | -1 | 2.75 | H |
| 27/06/26 | Vysocina jihlava | 3-1 (1-0) | Marila Pribram | 0 | 2.75 | B |
| 23/05/26 | Opava | 0-0 (0-0) | Marila Pribram | -0.5 | 2.5 | H |
| 16/05/26 | Marila Pribram | 0-0 (0-0) | SK Prostejov | +0.75 | 2.75 | H |
| 12/05/26 | Chrudim | 2-0 (0-0) | Marila Pribram | 0 | 3 | B |
| 06/05/26 | Artis Brno | 0-2 (0-1) | Marila Pribram | -1 | 2.75 | T |
| 01/05/26 | Marila Pribram | 2-1 (1-1) | Dynamo Ceske Budejovice | +0.5 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | FK MAS Taborsko | 2-1 (2-1) | Marila Pribram | -0.75 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Marila Pribram | 2-0 (0-0) | Sparta Praha B | +0.75 | 2.5 | T |
| 15/04/26 | FK Graffin Vlasim | 0-0 (0-0) | Marila Pribram | -0.5 | 2.5 | H |
| 10/04/26 | Marila Pribram | 0-2 (0-2) | Slavia Kromeriz | +0.25 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | Banik Ostrava B | 0-3 (0-2) | Marila Pribram | -0.5 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
65
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
42
Sút bóng
812
Sút cầu môn
34
Tấn công
6774
Tấn công nguy hiểm
3732
Sút ngoài cầu môn
58
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
37%63%
So Sánh Sức Mạnh
53 47
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T9 H5 B6T6 H5 B9
Chủ khách tương đồng
T2 H3 B2T2 H3 B2
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Graffin Vlasim (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Marila Pribram (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FK Graffin Vlasim (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 1 (25%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
VWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUO
Marila Pribram (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FK Graffin Vlasim | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1948-10-1 | |
| Sân nhà | Axa Aréna | |
| 0 | Sức chứa | 8000 |
| HLV | Josef Csaplár | |
| Khu vực | Praha |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.06 | 3.50 | 3.00 | 0.78 | 2.75 | 0.98 | 0.83 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.06 ↓ | 21.00 ↑ | 5.70 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.50 | 3.00 | 0.82 | 2.75 | 0.98 | 0.85 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.06 ↓ | 15.00 ↑ | 3.35 ↑ | 4.50 | 0.19 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.00 | 3.50 | 2.96 | 0.76 | 2.75 | 1.00 | 0.84 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 6.66 ↑ | 4.50 | 0.05 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.00 | 3.50 | 3.30 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.06 ↓ | 14.00 ↑ | 5.40 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.99 | 3.30 | 3.20 | 0.87 | 2.75 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 46.17 ↑ | 4.91 ↑ | 1.14 ↓ | 1.66 ↑ | 3.50 | 0.38 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.00 | 3.50 | 2.96 | 0.76 | 2.75 | 1.00 | 0.84 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 8.33 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.00 | 3.55 | 3.10 | 0.98 | 2.75 | 0.78 | 0.77 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 7.90 ↑ | 1.12 ↓ | 9.50 ↑ | 3.03 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.03 | 3.26 | 2.91 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.87 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 55.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.08 ↓ | 2.70 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 0.86 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.02 | 3.38 | 3.07 | 0.92 | 2.75 | 0.82 | 0.76 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 33.00 ↑ | 4.72 ↑ | 1.12 ↓ | 2.12 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.20 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 0.17 ↓ | 2.50 | 3.20 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.50 | 3.15 | 0.90 | 2.75 | 0.79 | 0.79 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 9.28 ↑ | 4.75 | 0.03 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.83 | 3.63 | 3.45 | 1.01 | 3.00 | 0.75 | 0.83 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 9.57 ↑ | 1.13 ↓ | 10.45 ↑ | 2.93 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.10 | 0.71 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 7.00 ↑ | 1.15 ↓ | 8.50 ↑ | 0.95 ↑ | 3.50 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.04 | 3.35 | 3.30 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | 0.49 | 0.00 | 1.34 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.08 ↓ | 19.00 ↑ | 3.27 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.72 ↑ | 0.00 | 1.13 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.20 | 0.98 | 2.75 | 0.83 | 1.03 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 3.25 | 3.30 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 8.00 ↑ | 1.15 ↓ | 9.00 ↑ | 2.80 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FK Graffin Vlasim | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Marila Pribram | -1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).