Kết quả bóng đá trận FK Kapaz Ganca vs Turan Tovuz, 21:00 ngày 30/08/2026
Ngoại hạng Azerbaijan · 21:00 ngày 30/08/2026
FK Kapaz Ganca 1 Kết thúc HT 0-0 0
Turan Tovuz
🟨 5 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 6
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| FK Kapaz Ganca | Phút | |
| Adama Fofana | 7' | |
| Fofana A. | 7' | |
| Namig Alasgarov | 19' | |
| Alasgarov N. | 19' | |
| Alasgarov N. | 19' | |
| Urfan Abbasov | 23' | |
| 23' | ||
| Abbasov U. | 23' | |
| Mahamadou Ba | 40' | |
| HT 0-0 | ||
| Victor Stina 1 - 0 ⚽ | 47' | |
| 67' | ||
| 69' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 9 | 10 |
| Mất bàn | 1 | 2 | 11 | 11 |
| Điểm | 7 | 6 | 16 | 14 |
Chủ = FK Kapaz Ganca · Khách = Turan Tovuz
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Kapaz Ganca | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (13%) | Thắng/Thắng | 14 (33%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (2%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 6 (15%) | Hòa/Thắng | 9 (21%) |
| 4 (10%) | Hòa/Hòa | 7 (16%) |
| 8 (20%) | Hòa/Bại | 4 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (5%) |
| 17 (43%) | Bại/Bại | 5 (12%) |
Bảng xếp hạng
FK Kapaz Ganca
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 7 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 6 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 11 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 3 | 8 | - | - |
Turan Tovuz
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
FK Kapaz Ganca 3 (15%)Hòa 3 (15%)Turan Tovuz 14 (70%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 17 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 0 / Xỉu 10
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/03/26 | FK Kapaz Ganca | 1-1 (0-0) | Turan Tovuz | -0.75 | 2.25 | H |
| 05/03/26 | FK Kapaz Ganca | 0-2 (0-1) | Turan Tovuz | -1.25 | 2.75 | B |
| 05/02/26 | Turan Tovuz | 1-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | -1.75 | 3 | B |
| 19/12/25 | FK Kapaz Ganca | 0-2 (0-1) | Turan Tovuz | -0.75 | 2.5 | B |
| 28/09/25 | Turan Tovuz | 3-0 (2-0) | FK Kapaz Ganca | -1.25 | 2.5 | B |
| 25/05/25 | Turan Tovuz | 4-0 (4-0) | FK Kapaz Ganca | -1 | 2.5 | B |
| 19/01/25 | FK Kapaz Ganca | 5-2 (2-2) | Turan Tovuz | -0.5 | 2.25 | T |
| 25/10/24 | Turan Tovuz | 2-1 (1-0) | FK Kapaz Ganca | -1.5 | 2.75 | B |
| 17/08/24 | FK Kapaz Ganca | 0-3 (0-2) | Turan Tovuz | -0.75 | 2.5 | B |
| 26/05/24 | Turan Tovuz | 1-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | -0.75 | 2.75 | B |
| 22/01/24 | FK Kapaz Ganca | 2-1 (1-1) | Turan Tovuz | -0.25 | 2.25 | T |
| 28/10/23 | Turan Tovuz | 4-0 (1-0) | FK Kapaz Ganca | - | - | B |
| 18/08/23 | FK Kapaz Ganca | 0-2 (0-2) | Turan Tovuz | 0 | 2.25 | B |
| 15/04/23 | FK Kapaz Ganca | 1-0 (1-0) | Turan Tovuz | +0.25 | 2.25 | T |
| 11/02/23 | Turan Tovuz | 2-0 (1-0) | FK Kapaz Ganca | -0.25 | 2.25 | B |
| 20/12/22 | Turan Tovuz | 2-2 (2-2) | FK Kapaz Ganca | -0.75 | 2.25 | H |
| 09/12/22 | FK Kapaz Ganca | 1-2 (1-0) | Turan Tovuz | 0 | 2.25 | B |
| 13/11/22 | FK Kapaz Ganca | 0-0 (0-0) | Turan Tovuz | -0.5 | 2.75 | H |
| 09/09/22 | Turan Tovuz | 2-0 (1-0) | FK Kapaz Ganca | -1.25 | 2.75 | B |
| 13/04/22 | Turan Tovuz | 3-2 (2-1) | FK Kapaz Ganca | - | - | B |
Thành tích gần đây — FK Kapaz Ganca
BBBTTBBBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 5/15 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 2/1/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Sabah FK Baku | 2-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | -2 | 3.25 | B |
| 23/05/26 | FK Kapaz Ganca | 0-1 (0-0) | FC Neftci Baku | -1 | 2.75 | B |
| 15/05/26 | Araz Nakhchivan | 2-0 (1-0) | FK Kapaz Ganca | -0.5 | 2.5 | B |
| 08/05/26 | Sabah FK Baku | 0-1 (0-0) | FK Kapaz Ganca | -1.75 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | FK Kapaz Ganca | 2-1 (0-0) | Standard Sumgayit | - | - | T |
| 26/04/26 | Samaxı FC | 2-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | -0.5 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | FK Kapaz Ganca | 0-1 (0-1) | Mil Mugan | 0 | 2.25 | B |
| 10/04/26 | Karvan Evlakh | 4-1 (2-0) | FK Kapaz Ganca | +0.5 | 2.5 | B |
| 05/04/26 | FK Kapaz Ganca | 0-2 (0-0) | Qabala | 0 | 2 | B |
| 20/03/26 | FK Kapaz Ganca | 1-0 (1-0) | Qarabag | -1.75 | 2.75 | T |
| 15/03/26 | FK Kapaz Ganca | 1-1 (0-0) | Turan Tovuz | -0.75 | 2.25 | H |
| 09/03/26 | Zira FK | 2-2 (1-1) | FK Kapaz Ganca | -1.25 | 2.5 | H |
| 05/03/26 | FK Kapaz Ganca | 0-2 (0-1) | Turan Tovuz | -1.25 | 2.75 | B |
| 27/02/26 | FK Kapaz Ganca | 3-0 (3-0) | Standard Sumgayit | -0.25 | 2.25 | T |
| 22/02/26 | Sabah FK Baku | 1-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | -1.75 | 3 | B |
| 15/02/26 | FK Kapaz Ganca | 1-3 (1-3) | FC Neftci Baku | -0.75 | 2.25 | B |
| 09/02/26 | Mil Mugan | 0-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | -0.25 | 2.25 | H |
| 05/02/26 | Turan Tovuz | 1-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | -1.75 | 3 | B |
| 31/01/26 | FK Kapaz Ganca | 0-2 (0-2) | Samaxı FC | 0 | 2.5 | B |
| 24/01/26 | Qarabag | 0-2 (0-1) | FK Kapaz Ganca | -2.25 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Turan Tovuz
HTBBTBHHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/9 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Turan Tovuz | 0-0 (0-0) | Samaxı FC | +1 | 2.25 | H |
| 14/08/26 | Turan Tovuz | 1-0 (1-0) | Qabala | +0.25 | 2.25 | T |
| 22/05/26 | Turan Tovuz | 1-2 (0-1) | Sabah FK Baku | -0.5 | 2.75 | B |
| 16/05/26 | Samaxı FC | 3-2 (2-0) | Turan Tovuz | +0.5 | 2 | B |
| 10/05/26 | Turan Tovuz | 1-0 (1-0) | Karvan Evlakh | +1.75 | 3 | T |
| 04/05/26 | Qarabag | 2-1 (0-0) | Turan Tovuz | -1 | 2.5 | B |
| 27/04/26 | Turan Tovuz | 1-1 (1-0) | Zira FK | +0.25 | 2 | H |
| 21/04/26 | Zira FK | 0-0 (0-0) | Turan Tovuz | -0.25 | 1.75 | H |
| 17/04/26 | Araz Nakhchivan | 0-3 (0-0) | Turan Tovuz | +0.25 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | Turan Tovuz | 2-1 (1-0) | Standard Sumgayit | +0.75 | 2.25 | T |
| 07/04/26 | Mil Mugan | 1-1 (1-0) | Turan Tovuz | +0.75 | 2.25 | H |
| 03/04/26 | Turan Tovuz | 0-2 (0-0) | Zira FK | +0.25 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Turan Tovuz | 3-2 (1-1) | Qabala | +1 | 2.25 | T |
| 15/03/26 | FK Kapaz Ganca | 1-1 (0-0) | Turan Tovuz | +0.75 | 2.25 | H |
| 09/03/26 | FC Neftci Baku | 0-1 (0-0) | Turan Tovuz | -0.25 | 2 | T |
| 05/03/26 | FK Kapaz Ganca | 0-2 (0-1) | Turan Tovuz | +1.25 | 2.75 | T |
| 01/03/26 | Turan Tovuz | 0-0 (0-0) | Mil Mugan | +1 | 2.25 | H |
| 24/02/26 | Qabala | 0-3 (0-2) | Turan Tovuz | +0.5 | 2 | T |
| 20/02/26 | Turan Tovuz | 2-0 (2-0) | Zira FK | 0 | 2 | T |
| 16/02/26 | Samaxı FC | 0-0 (0-0) | Turan Tovuz | +0.25 | 2.25 | H |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
16
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
51
Sút bóng
610
Sút cầu môn
23
Tấn công
73116
Tấn công nguy hiểm
2960
Sút ngoài cầu môn
47
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
34%66%
So Sánh Sức Mạnh
37 63
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T3 H3 B14T14 H3 B3
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B5T5 H2 B3
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Kapaz Ganca (30 trận)
Ghi 0.73 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Turan Tovuz (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 0.77 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FK Kapaz Ganca (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (100%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
V
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Turan Tovuz (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FK Kapaz Ganca | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1950 | Thành lập | 1992 |
| Sân nhà | Sahar | |
| 0 | Sức chứa | 6350 |
| Adil Shukurov | HLV | Kurban Berdyev |
| Khu vực | Tovuz |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.90 | 3.30 | 1.68 | 1.06 | 2.25 | 0.80 | 0.82 | -0.75 | 1.03 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.50 ↑ | 91.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.31 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 4.80 | 3.40 | 1.70 | 0.98 | 2.25 | 0.84 | 0.85 | -0.75 | 0.96 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.50 ↑ | 151.00 ↑ | 3.80 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 1.98 ↑ | 0.00 | 0.37 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 4.20 | 3.30 | 1.73 | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.80 | -0.75 | 0.96 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.70 ↑ | 200.00 ↑ | 7.69 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 1.56 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.30 | 3.25 | 1.75 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 10.50 ↑ | 100.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.40 | 3.30 | 1.74 | 0.87 | 2.25 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.56 ↓ | 2.82 ↓ | 10.47 ↑ | 0.74 ↓ | 1.75 | 0.97 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 4.20 | 3.30 | 1.73 | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.80 | -0.75 | 0.96 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.70 ↑ | 200.00 ↑ | 7.14 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 1.56 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| Crown | Sớm | 4.40 | 3.35 | 1.75 | 0.95 | 2.25 | 0.81 | 0.77 | -0.75 | 0.99 |
| Live | 4.35 ↓ | 3.30 ↓ | 1.77 ↑ | 0.97 ↑ | 2.25 | 0.85 ↑ | 0.87 ↑ | -0.75 | 0.97 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 4.24 | 3.20 | 1.68 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.82 | -0.75 | 1.00 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.00 ↑ | 95.00 ↑ | 4.16 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 1.56 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 4.61 | 3.28 | 1.74 | 0.94 | 2.25 | 0.86 | 0.84 | -0.75 | 0.98 |
| Live | 1.08 ↓ | 5.30 ↑ | 30.00 ↑ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.19 ↓ | 1.88 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.33 | 3.25 | 1.73 | 1.15 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 61.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.50 | 3.35 | 1.65 | 0.78 | 2.25 | 0.78 | 0.71 | -0.75 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 27.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.75 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.43 | 3.30 | 1.78 | 0.92 | 2.25 | 0.87 | 1.02 | -0.50 | 0.78 |
| Live | 1.18 ↓ | 5.33 ↑ | 30.91 ↑ | 2.99 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 1.97 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 4.40 | 3.25 | 1.70 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 8.00 ↑ | 56.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.59 | 3.40 | 1.78 | 1.20 | 2.50 | 0.59 | 1.35 | -0.25 | 0.52 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 96.00 ↑ | 5.95 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 2.21 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 5.25 | 3.40 | 1.57 | 0.83 | 2.25 | 0.98 | 1.00 | -0.75 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 2.10 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.80 | 3.10 | 1.73 | 1.15 | 2.50 | 0.62 | 0.95 | -0.50 | 0.75 |
| Live | 1.07 ↓ | 8.50 ↑ | 81.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.82 ↓ | -0.75 | 0.93 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FK Kapaz Ganca | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Turan Tovuz | +3/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).