Kết quả bóng đá trận FK Kraluv Dvur vs FC Pisek, 22:00 ngày 22/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 22:00 ngày 22/08/2026
FK Kraluv Dvur 3 Kết thúc HT 1-1 1
FC Pisek
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 6
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| FK Kraluv Dvur | Phút | |
| 20' | Ondrej Belousek | |
| 43' | ⚽ 0 - 1 Martin Prasek | |
| Michal Provod 1 - 1 ⚽ | 45' | |
| Matyas Plot | 45' | |
| HT 1-1 | ||
| Filip Benda 2 - 1 ⚽ | 57' | |
| 63' | Tomas Lerch | |
| 63' | Robin Polansky | |
| 63' | Vojtech Bartizal | |
| Patrik Brandner | 81' | |
| Andrey Berezutskiy 3 - 1 ⚽ | 82' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 5 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 1 | 23 | 15 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 19 | 17 |
| Điểm | 6 | 1 | 19 | 11 |
Chủ = FK Kraluv Dvur · Khách = FC Pisek
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Kraluv Dvur | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (27%) | Thắng/Thắng | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (15%) |
| 4 (27%) | Hòa/Thắng | 3 (23%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (23%) |
| 2 (13%) | Hòa/Bại | 2 (15%) |
| 2 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (20%) | Bại/Bại | 2 (15%) |
Bảng xếp hạng
FK Kraluv Dvur
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 4 | 10 | 2 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 3 | 4 | 2 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 1 | 6 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 15 | - | - |
FC Pisek
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 7 | 4 | 8 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 4 | 1 | 12 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 3 | 3 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 4 | 0 | 13 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
FK Kraluv Dvur 7 (35%)Hòa 7 (35%)FC Pisek 6 (30%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 4 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 2 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/05/26 | FC Pisek | 3-1 (0-1) | FK Kraluv Dvur | -0.5 | 3 | B |
| 10/09/25 | FK Kraluv Dvur | 1-2 (0-2) | FC Pisek | -0.25 | 3 | B |
| 31/05/24 | FC Pisek | 1-1 (1-1) | FK Kraluv Dvur | - | - | H |
| 04/11/23 | FK Kraluv Dvur | 1-5 (1-1) | FC Pisek | - | - | B |
| 10/05/23 | FC Pisek | 2-2 (1-1) | FK Kraluv Dvur | -0.5 | 3 | H |
| 17/09/22 | FK Kraluv Dvur | 3-2 (0-1) | FC Pisek | - | - | T |
| 07/05/22 | FC Pisek | 2-1 (1-1) | FK Kraluv Dvur | - | - | B |
| 25/09/21 | FK Kraluv Dvur | 0-0 (0-0) | FC Pisek | - | - | H |
| 04/09/20 | FK Kraluv Dvur | 0-0 (0-0) | FC Pisek | +0.25 | 3.25 | H |
| 23/08/19 | FK Kraluv Dvur | 3-2 (2-0) | FC Pisek | +0.75 | 3.25 | T |
| 09/03/19 | FC Pisek | 1-3 (1-0) | FK Kraluv Dvur | -0.75 | 3 | T |
| 10/08/18 | FK Kraluv Dvur | 2-0 (1-0) | FC Pisek | - | - | T |
| 09/05/18 | FC Pisek | 3-0 (1-0) | FK Kraluv Dvur | -0.75 | 3.25 | B |
| 30/08/17 | FK Kraluv Dvur | 0-1 (0-1) | FC Pisek | +0.75 | 3 | B |
| 06/05/17 | FC Pisek | 1-3 (0-1) | FK Kraluv Dvur | +0.25 | 3 | T |
| 08/10/16 | FK Kraluv Dvur | 3-0 (2-0) | FC Pisek | +0.75 | 3.25 | T |
| 11/05/16 | FC Pisek | 1-1 (1-1) | FK Kraluv Dvur | -0.5 | 2.75 | H |
| 16/09/15 | FK Kraluv Dvur | 1-0 (0-0) | FC Pisek | +0.5 | 2.75 | T |
| 07/03/15 | FC Pisek | 1-1 (0-1) | FK Kraluv Dvur | - | - | H |
| 09/08/14 | FK Kraluv Dvur | 1-1 (1-1) | FC Pisek | - | - | H |
Thành tích gần đây — FK Kraluv Dvur
TTHTBBTTBB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/26 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Dukla Praha B | 1-3 (1-1) | FK Kraluv Dvur | -0.25 | 3.25 | T |
| 12/08/26 | Slavoj Cesky Krumlov | 3-4 (2-2) | FK Kraluv Dvur | - | - | T |
| 08/08/26 | FK Kraluv Dvur | 2-2 (0-1) | Viktoria Plzen B | - | - | H |
| 25/07/26 | FK Kraluv Dvur | 2-1 (2-0) | SK Zapy | - | - | T |
| 18/07/26 | Spolana Neratovice | 4-2 (2-2) | FK Kraluv Dvur | - | - | B |
| 11/07/26 | FK Graffin Vlasim | 4-0 (0-0) | FK Kraluv Dvur | -1.75 | 3.5 | B |
| 06/06/26 | FK Kraluv Dvur | 5-2 (2-1) | Admira Praha | - | - | T |
| 29/05/26 | Sokol Hostoun | 0-1 (0-0) | FK Kraluv Dvur | - | - | T |
| 20/05/26 | FC Pisek | 3-1 (0-1) | FK Kraluv Dvur | -0.5 | 3 | B |
| 16/05/26 | Ceske Budejovice B | 6-2 (4-1) | FK Kraluv Dvur | - | - | B |
| 09/05/26 | FK Kraluv Dvur | 2-0 (1-0) | Aritma Praha | - | - | T |
| 06/05/26 | FK Kraluv Dvur | 5-0 (2-0) | Loko Vltavin | +0.5 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Taborsko B | 0-2 (0-2) | FK Kraluv Dvur | - | - | T |
| 25/04/26 | FK Kraluv Dvur | 4-1 (1-1) | FK Pribram B | - | - | T |
| 18/04/26 | FK Kraluv Dvur | 1-1 (1-0) | Bohemians1905 B | - | - | H |
| 12/04/26 | Viktoria Plzen B | 1-0 (1-0) | FK Kraluv Dvur | -1.5 | 3.5 | B |
| 03/04/26 | FK Kraluv Dvur | 3-1 (1-1) | Dukla Praha B | - | - | T |
| 28/03/26 | SK Kladno | 2-0 (2-0) | FK Kraluv Dvur | - | - | B |
| 21/03/26 | FK Kraluv Dvur | 3-1 (2-1) | SK Petrin Plzen | - | - | T |
| 14/03/26 | Slavia Prague C | 1-4 (0-1) | FK Kraluv Dvur | -1 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — FC Pisek
HTTHHHTBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 23/14 (10 trận) Châu Á: 5/4/1 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | FC Pisek | 2-2 (2-2) | Loko Vltavin | - | - | H |
| 12/08/26 | Spartak Pribram | 2-3 (2-2) | FC Pisek | - | - | T |
| 08/08/26 | Povltava FA | 0-3 (0-0) | FC Pisek | - | - | T |
| 24/07/26 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-0) | FC Pisek | - | - | H |
| 18/07/26 | FC Pisek | 2-2 (1-0) | FK Pribram B | - | - | H |
| 11/07/26 | Arsenal Ceska Lipa | 2-2 (1-2) | FC Pisek | - | - | H |
| 05/06/26 | Dukla Praha B | 0-3 (0-2) | FC Pisek | - | - | T |
| 29/05/26 | FC Pisek | 1-3 (0-1) | SK Kladno | - | - | B |
| 24/05/26 | SK Petrin Plzen | 1-3 (0-1) | FC Pisek | - | - | T |
| 20/05/26 | FC Pisek | 3-1 (0-1) | FK Kraluv Dvur | +0.5 | 3 | T |
| 15/05/26 | FC Pisek | 0-1 (0-0) | Slavia Prague C | - | - | B |
| 09/05/26 | SK Motorlet Praha | 1-1 (1-1) | FC Pisek | - | - | H |
| 06/05/26 | Bohemians1905 B | 1-3 (0-3) | FC Pisek | -0.25 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | FK Pribram B | 1-1 (1-0) | FC Pisek | - | - | H |
| 25/04/26 | FC Pisek | 0-2 (0-1) | Loko Vltavin | - | - | B |
| 18/04/26 | Domazlice | 3-2 (1-2) | FC Pisek | - | - | B |
| 11/04/26 | FC Pisek | 0-2 (0-2) | Admira Praha | +0.75 | 2.75 | B |
| 03/04/26 | Sokol Hostoun | 0-0 (0-0) | FC Pisek | - | - | H |
| 21/03/26 | Ceske Budejovice B | 1-0 (1-0) | FC Pisek | +0.25 | 3 | B |
| 14/03/26 | FC Pisek | 1-1 (1-0) | Aritma Praha | +0.75 | 2.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
66
Phạt góc (HT)
35
Thẻ vàng
24
Sút bóng
1416
Sút cầu môn
56
Tấn công
9292
Tấn công nguy hiểm
5061
Sút ngoài cầu môn
910
Đá phạt trực tiếp
1516
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
Phạm lỗi
1515
Việt vị
10
Quả ném biên
2518
So Sánh Sức Mạnh
56 44
58% So Sánh Đối đầu 42%
Thành tích
Tất cả
T7 H7 B6T6 H7 B7
Chủ khách tương đồng
T5 H3 B3T3 H3 B5
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Kraluv Dvur (30 trận)
Ghi 2.33 bàn/trậnMất 2.10 bàn/trận
FC Pisek (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FK Kraluv Dvur (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FK Kraluv Dvur | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.50 | 3.85 | 2.35 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↓ | 3.45 ↓ | 2.65 ↑ | 0.60 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.35 | 3.55 | 2.21 | 0.83 | 3.00 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 2.22 ↓ | 3.35 ↓ | 2.55 ↑ | 0.74 ↓ | 2.75 | 0.90 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.96 | 3.59 | 3.03 | 0.86 | 3.00 | 0.88 | 0.96 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 2.25 ↑ | 3.42 ↓ | 2.63 ↓ | 0.79 ↓ | 2.75 | 0.95 ↑ | 0.97 ↑ | 0.25 | 0.77 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.62 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↑ | 3.40 | 2.60 ↓ | 0.61 ↑ | 2.50 | 1.15 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.88 | 3.60 | 3.05 | 0.80 | 3.00 | 0.72 | 0.81 | 0.50 | 0.72 |
| Live | 2.25 ↑ | 3.50 ↓ | 2.60 ↓ | 0.70 ↓ | 2.75 | 0.91 ↑ | 0.91 ↑ | 0.25 | 0.70 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.20 | 3.48 | 2.75 | 0.91 | 3.00 | 0.85 | 0.95 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 2.26 ↑ | 3.52 ↑ | 2.59 ↓ | 0.79 ↓ | 2.75 | 0.95 ↑ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.65 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.25 ↑ | 3.40 | 2.60 ↓ | 0.61 ↑ | 2.50 | 1.15 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 3.80 | 3.24 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.48 | 0.00 | 1.47 |
| Live | 2.27 ↑ | 3.45 ↓ | 2.61 ↓ | 0.77 ↑ | 2.75 | 0.92 ↓ | 0.72 ↑ | 0.00 | 0.97 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.91 | 3.75 | 3.10 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.98 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 2.15 ↑ | 3.75 | 2.63 ↓ | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.98 | 0.25 | 0.83 | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 3.40 | 2.15 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↓ | 3.25 ↓ | 2.60 ↑ | 0.62 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.