Kết quả bóng đá trận FK Kraluv Dvur vs Loko Vltavin, 22:30 ngày 26/08/2026
Cúp Séc · 22:30 ngày 26/08/2026
FK Kraluv Dvur 4 Kết thúc HT 1-0 1
Loko Vltavin
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 6
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| FK Kraluv Dvur | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 11' | |
| 2 - 0 ⚽ | 11' | |
| 3 - 0 ⚽ | 11' | |
| HT 1-0 | ||
| 4 - 0 ⚽ | 53' | |
| Michal Provod 5 - 0 ⚽ | 67' | |
| 6 - 0 ⚽ | 75' | |
| 84' | ⚽ 6 - 1 | |
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 7 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 9 | 5 | 27 | 16 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 19 | 16 |
| Điểm | 9 | 4 | 22 | 15 |
Chủ = FK Kraluv Dvur · Khách = Loko Vltavin
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Kraluv Dvur | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (29%) | Thắng/Thắng | 2 (18%) |
| 4 (29%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (27%) |
| 2 (14%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 2 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (14%) | Bại/Bại | 3 (27%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
FK Kraluv Dvur 5 (25%)Hòa 6 (30%)Loko Vltavin 9 (45%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 3 / Thua 12 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 1 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/05/26 | FK Kraluv Dvur | 5-0 (2-0) | Loko Vltavin | +0.5 | 2.5 | T |
| 22/11/25 | Loko Vltavin | 1-1 (1-1) | FK Kraluv Dvur | -0.5 | 3 | H |
| 21/08/24 | FK Kraluv Dvur | 1-1 (0-0) | Loko Vltavin | - | - | H |
| 06/04/24 | Loko Vltavin | 0-0 (0-0) | FK Kraluv Dvur | - | - | H |
| 09/09/23 | FK Kraluv Dvur | 0-3 (0-2) | Loko Vltavin | - | - | B |
| 27/05/23 | Loko Vltavin | 3-4 (1-2) | FK Kraluv Dvur | - | - | T |
| 28/10/22 | FK Kraluv Dvur | 0-1 (0-1) | Loko Vltavin | - | - | B |
| 04/06/22 | Loko Vltavin | 0-1 (0-1) | FK Kraluv Dvur | - | - | T |
| 23/10/21 | FK Kraluv Dvur | 1-2 (1-1) | Loko Vltavin | +0.25 | 3.25 | B |
| 03/10/20 | FK Kraluv Dvur | 1-3 (1-1) | Loko Vltavin | +0.25 | 3.25 | B |
| 20/09/19 | FK Kraluv Dvur | 2-0 (2-0) | Loko Vltavin | - | - | T |
| 19/04/19 | Loko Vltavin | 1-1 (0-1) | FK Kraluv Dvur | -1.5 | 3.25 | H |
| 22/09/18 | FK Kraluv Dvur | 0-2 (0-2) | Loko Vltavin | -0.25 | 3 | B |
| 21/04/18 | FK Kraluv Dvur | 0-1 (0-0) | Loko Vltavin | - | - | B |
| 23/09/17 | Loko Vltavin | 3-0 (2-0) | FK Kraluv Dvur | -0.75 | 2.75 | B |
| 31/05/17 | Loko Vltavin | 2-0 (0-0) | FK Kraluv Dvur | -0.5 | 3.25 | B |
| 28/09/16 | FK Kraluv Dvur | 3-1 (1-0) | Loko Vltavin | -0.25 | 3.25 | T |
| 14/05/16 | Loko Vltavin | 3-1 (2-1) | FK Kraluv Dvur | - | - | B |
| 10/10/15 | FK Kraluv Dvur | 1-1 (1-1) | Loko Vltavin | - | - | H |
| 08/05/15 | Loko Vltavin | 1-1 (1-0) | FK Kraluv Dvur | -0.25 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — FK Kraluv Dvur
TTTHTBBTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 23/21 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | FK Kraluv Dvur | 3-1 (1-1) | FC Pisek | - | - | T |
| 16/08/26 | Dukla Praha B | 1-3 (1-1) | FK Kraluv Dvur | -0.25 | 3.25 | T |
| 12/08/26 | Slavoj Cesky Krumlov | 3-4 (2-2) | FK Kraluv Dvur | - | - | T |
| 08/08/26 | FK Kraluv Dvur | 2-2 (0-1) | Viktoria Plzen B | - | - | H |
| 25/07/26 | FK Kraluv Dvur | 2-1 (2-0) | SK Zapy | - | - | T |
| 18/07/26 | Spolana Neratovice | 4-2 (2-2) | FK Kraluv Dvur | - | - | B |
| 11/07/26 | FK Graffin Vlasim | 4-0 (0-0) | FK Kraluv Dvur | -1.75 | 3.5 | B |
| 06/06/26 | FK Kraluv Dvur | 5-2 (2-1) | Admira Praha | - | - | T |
| 29/05/26 | Sokol Hostoun | 0-1 (0-0) | FK Kraluv Dvur | - | - | T |
| 20/05/26 | FC Pisek | 3-1 (0-1) | FK Kraluv Dvur | -0.5 | 3 | B |
| 16/05/26 | Ceske Budejovice B | 6-2 (4-1) | FK Kraluv Dvur | - | - | B |
| 09/05/26 | FK Kraluv Dvur | 2-0 (1-0) | Aritma Praha | - | - | T |
| 06/05/26 | FK Kraluv Dvur | 5-0 (2-0) | Loko Vltavin | +0.5 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Taborsko B | 0-2 (0-2) | FK Kraluv Dvur | - | - | T |
| 25/04/26 | FK Kraluv Dvur | 4-1 (1-1) | FK Pribram B | - | - | T |
| 18/04/26 | FK Kraluv Dvur | 1-1 (1-0) | Bohemians1905 B | - | - | H |
| 12/04/26 | Viktoria Plzen B | 1-0 (1-0) | FK Kraluv Dvur | -1.5 | 3.5 | B |
| 03/04/26 | FK Kraluv Dvur | 3-1 (1-1) | Dukla Praha B | - | - | T |
| 28/03/26 | SK Kladno | 2-0 (2-0) | FK Kraluv Dvur | - | - | B |
| 21/03/26 | FK Kraluv Dvur | 3-1 (2-1) | SK Petrin Plzen | - | - | T |
Thành tích gần đây — Loko Vltavin
HHTTTBHBHB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/16 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Loko Vltavin | 2-2 (1-1) | Aritma Praha | - | - | H |
| 16/08/26 | FC Pisek | 2-2 (2-2) | Loko Vltavin | - | - | H |
| 12/08/26 | FC Rokycany | 0-2 (0-0) | Loko Vltavin | - | - | T |
| 08/08/26 | Loko Vltavin | 1-0 (0-0) | Dukla Praha B | - | - | T |
| 01/08/26 | Tempo Praha | 2-3 (0-3) | Loko Vltavin | - | - | T |
| 01/08/26 | Loko Vltavin | 2-3 (1-2) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 25/07/26 | Mlada Boleslav B | 1-1 (0-0) | Loko Vltavin | - | - | H |
| 05/06/26 | Viktoria Plzen B | 2-0 (0-0) | Loko Vltavin | -0.75 | 3 | B |
| 30/05/26 | Loko Vltavin | 2-2 (0-0) | Dukla Praha B | - | - | H |
| 23/05/26 | SK Kladno | 2-0 (0-0) | Loko Vltavin | - | - | B |
| 20/05/26 | Loko Vltavin | 1-0 (1-0) | Taborsko B | +0.75 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | Loko Vltavin | 3-1 (2-0) | SK Petrin Plzen | - | - | T |
| 10/05/26 | Slavia Prague C | 1-2 (1-2) | Loko Vltavin | - | - | T |
| 06/05/26 | FK Kraluv Dvur | 5-0 (2-0) | Loko Vltavin | -0.5 | 2.5 | B |
| 01/05/26 | Loko Vltavin | 0-1 (0-0) | SK Motorlet Praha | -0.25 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | FC Pisek | 0-2 (0-1) | Loko Vltavin | - | - | T |
| 19/04/26 | FK Pribram B | 2-0 (1-0) | Loko Vltavin | -0.25 | 3 | B |
| 11/04/26 | Loko Vltavin | 1-0 (1-0) | Domazlice | -1.25 | 3 | T |
| 03/04/26 | Admira Praha | 1-0 (0-0) | Loko Vltavin | -0.5 | 2.5 | B |
| 28/03/26 | Loko Vltavin | 1-0 (0-0) | Sokol Hostoun | +0.25 | 2.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
36
Phạt góc (HT)
05
Thẻ vàng
11
Sút bóng
137
Sút cầu môn
53
Tấn công
10384
Tấn công nguy hiểm
5547
Sút ngoài cầu môn
84
Đá phạt trực tiếp
2120
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
Phạm lỗi
1518
Việt vị
32
Quả ném biên
1922
So Sánh Sức Mạnh
58 42
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T5 H6 B9T9 H6 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B6T6 H2 B3
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Kraluv Dvur (30 trận)
Ghi 2.53 bàn/trậnMất 2.07 bàn/trận
Loko Vltavin (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FK Kraluv Dvur (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FK Kraluv Dvur | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.62 | 3.90 | 4.20 | 0.81 | 3.00 | 0.96 | 0.81 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 1.34 ↓ | 31.00 ↑ | 91.00 ↑ | 3.50 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.65 | 4.00 | 4.20 | 0.83 | 3.00 | 0.97 | 0.85 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 46.00 ↑ | 3.55 ↑ | 5.50 | 0.18 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.89 | 3.50 | 3.30 | 0.91 | 3.00 | 0.85 | 0.89 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.50 ↑ | 74.00 ↑ | 4.34 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.65 | 4.10 | 4.10 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | 0.65 | 0.50 | 1.05 |
| Live | 1.03 ↓ | 14.00 ↑ | 75.00 ↑ | 3.60 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 0.90 ↑ | 0.50 | 0.75 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.66 | 4.20 | 4.20 | 0.80 | 3.00 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 9.13 ↑ | 47.52 ↑ | 1.55 ↑ | 5.50 | 0.43 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.89 | 3.50 | 3.30 | 0.91 | 3.00 | 0.85 | 0.89 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.50 ↑ | 74.00 ↑ | 4.34 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.86 | 3.50 | 3.05 | 0.94 | 3.00 | 0.76 | 0.86 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.50 ↑ | 21.00 ↑ | 4.54 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.90 | 3.47 | 3.27 | 0.86 | 3.00 | 0.90 | 0.86 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.40 ↑ | 55.00 ↑ | 5.26 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.68 | 3.93 | 4.06 | 0.84 | 3.00 | 0.96 | 0.87 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 43.00 ↑ | 2.22 ↑ | 5.50 | 0.29 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.61 | 4.00 | 4.00 | 0.50 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.35 ↓ | 2.50 | 1.80 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.64 | 4.00 | 4.20 | 0.80 | 3.00 | 0.91 | 0.80 | 0.75 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 201.00 ↑ | 4.69 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.00 | 3.42 | 3.01 | 0.93 | 3.00 | 0.78 | 0.78 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 1.04 ↓ | 11.37 ↑ | 30.30 ↑ | 2.32 ↑ | 5.50 | 0.28 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.61 | 4.00 | 4.00 | 1.20 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 251.00 ↑ | 0.88 ↓ | 4.50 | 0.73 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.67 | 4.10 | 4.03 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | 1.60 | 1.50 | 0.44 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.60 ↑ | 43.00 ↑ | 4.52 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.62 | 4.00 | 4.00 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.83 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 201.00 ↑ | 3.80 ↑ | 5.50 | 0.18 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.67 | 3.50 | 4.00 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.90 ↑ | 5.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.