Kết quả bóng đá trận FK Kraluv Dvur vs Viktoria Plzen B, 22:00 ngày 08/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 22:00 ngày 08/08/2026
FK Kraluv Dvur 2 Kết thúc HT 0-1 2
Viktoria Plzen B
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| FK Kraluv Dvur | Phút | |
| Petr Novak | 20' | |
| 38' | ⚽ 0 - 1 Jan Kopic | |
| HT 0-1 | ||
| Zwonaka Moravec 1 - 1 ⚽ | 53' | |
| Zwonaka Moravec 2 - 1 ⚽ | 67' | |
| 70' | ⚽ 2 - 2 Jan Kopic | |
| 82' | Benjamin Vacek | |
| Lukas Vostarek | 87' | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 6 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 7 | 23 | 22 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 19 | 21 |
| Điểm | 6 | 6 | 19 | 14 |
Chủ = FK Kraluv Dvur · Khách = Viktoria Plzen B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Kraluv Dvur | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (27%) | Thắng/Thắng | 2 (20%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (10%) |
| 4 (27%) | Hòa/Thắng | 3 (30%) |
| 2 (13%) | Hòa/Bại | 1 (10%) |
| 2 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (20%) | Bại/Bại | 2 (20%) |
Bảng xếp hạng
FK Kraluv Dvur
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 4 | 10 | 2 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 3 | 4 | 2 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 1 | 6 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 11 | 14 | - | - |
Viktoria Plzen B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 9 | 7 | 7 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 9 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 3 | 4 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 14 | - | - |
Thành tích đối đầu (19 trận)
FK Kraluv Dvur 7 (37%)Hòa 7 (37%)Viktoria Plzen B 5 (26%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 3 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 0 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/04/26 | Viktoria Plzen B | 1-0 (1-0) | FK Kraluv Dvur | -1.5 | 3.5 | B |
| 13/09/25 | FK Kraluv Dvur | 1-1 (0-0) | Viktoria Plzen B | -0.5 | 3 | H |
| 27/04/24 | FK Kraluv Dvur | 3-1 (2-0) | Viktoria Plzen B | - | - | T |
| 01/10/23 | Viktoria Plzen B | 3-1 (2-0) | FK Kraluv Dvur | - | - | B |
| 08/04/23 | FK Kraluv Dvur | 2-1 (1-0) | Viktoria Plzen B | - | - | T |
| 10/09/22 | Viktoria Plzen B | 4-2 (1-2) | FK Kraluv Dvur | - | - | B |
| 15/04/22 | FK Kraluv Dvur | 1-1 (0-0) | Viktoria Plzen B | +0.5 | 2.5 | H |
| 05/09/21 | Viktoria Plzen B | 2-2 (2-1) | FK Kraluv Dvur | - | - | H |
| 05/10/19 | FK Kraluv Dvur | 0-0 (0-0) | Viktoria Plzen B | +0.25 | 3 | H |
| 17/07/19 | Viktoria Plzen B | 2-3 (1-0) | FK Kraluv Dvur | - | - | T |
| 13/05/12 | FK Kraluv Dvur | 3-2 (2-0) | Viktoria Plzen B | - | - | T |
| 22/02/12 | FK Kraluv Dvur | 2-2 (1-1) | Viktoria Plzen B | - | - | H |
| 16/10/11 | Viktoria Plzen B | 0-1 (0-1) | FK Kraluv Dvur | -0.75 | 3 | T |
| 20/03/11 | FK Kraluv Dvur | 2-2 (1-1) | Viktoria Plzen B | - | - | H |
| 15/08/10 | Viktoria Plzen B | 1-1 (1-0) | FK Kraluv Dvur | -0.5 | 2.5 | H |
| 21/03/10 | FK Kraluv Dvur | 2-1 (0-1) | Viktoria Plzen B | - | - | T |
| 16/08/09 | Viktoria Plzen B | 3-1 (1-1) | FK Kraluv Dvur | - | - | B |
| 03/05/09 | FK Kraluv Dvur | 1-0 (1-0) | Viktoria Plzen B | - | - | T |
| 28/09/08 | Viktoria Plzen B | 5-1 (3-1) | FK Kraluv Dvur | - | - | B |
Thành tích gần đây — FK Kraluv Dvur
TBBTTBBTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/20 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | FK Kraluv Dvur | 2-1 (2-0) | SK Zapy | - | - | T |
| 18/07/26 | Spolana Neratovice | 4-2 (2-2) | FK Kraluv Dvur | - | - | B |
| 11/07/26 | FK Graffin Vlasim | 4-0 (0-0) | FK Kraluv Dvur | -1.75 | 3.5 | B |
| 06/06/26 | FK Kraluv Dvur | 5-2 (2-1) | Admira Praha | - | - | T |
| 29/05/26 | Sokol Hostoun | 0-1 (0-0) | FK Kraluv Dvur | - | - | T |
| 20/05/26 | FC Pisek | 3-1 (0-1) | FK Kraluv Dvur | -0.5 | 3 | B |
| 16/05/26 | Ceske Budejovice B | 6-2 (4-1) | FK Kraluv Dvur | - | - | B |
| 09/05/26 | FK Kraluv Dvur | 2-0 (1-0) | Aritma Praha | - | - | T |
| 06/05/26 | FK Kraluv Dvur | 5-0 (2-0) | Loko Vltavin | +0.5 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Taborsko B | 0-2 (0-2) | FK Kraluv Dvur | - | - | T |
| 25/04/26 | FK Kraluv Dvur | 4-1 (1-1) | FK Pribram B | - | - | T |
| 18/04/26 | FK Kraluv Dvur | 1-1 (1-0) | Bohemians1905 B | - | - | H |
| 12/04/26 | Viktoria Plzen B | 1-0 (1-0) | FK Kraluv Dvur | -1.5 | 3.5 | B |
| 03/04/26 | FK Kraluv Dvur | 3-1 (1-1) | Dukla Praha B | - | - | T |
| 28/03/26 | SK Kladno | 2-0 (2-0) | FK Kraluv Dvur | - | - | B |
| 21/03/26 | FK Kraluv Dvur | 3-1 (2-1) | SK Petrin Plzen | - | - | T |
| 14/03/26 | Slavia Prague C | 1-4 (0-1) | FK Kraluv Dvur | -1 | 3.25 | T |
| 07/03/26 | FK Kraluv Dvur | 1-3 (0-1) | SK Motorlet Praha | - | - | B |
| 28/02/26 | Domazlice | 3-0 (0-0) | FK Kraluv Dvur | - | - | B |
| 21/02/26 | Spolana Neratovice | 3-3 (2-1) | FK Kraluv Dvur | - | - | H |
Thành tích gần đây — Viktoria Plzen B
BTBBTHTHHT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 27/20 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/07/26 | Viktoria Plzen B | 1-2 (1-1) | Pardubice B | - | - | B |
| 05/06/26 | Viktoria Plzen B | 2-0 (0-0) | Loko Vltavin | +0.75 | 3 | T |
| 30/05/26 | Domazlice | 5-2 (2-1) | Viktoria Plzen B | - | - | B |
| 24/05/26 | Viktoria Plzen B | 1-2 (1-1) | Admira Praha | +1.25 | 3.25 | B |
| 20/05/26 | Slavia Prague C | 3-5 (1-4) | Viktoria Plzen B | - | - | T |
| 15/05/26 | Sokol Hostoun | 2-2 (2-0) | Viktoria Plzen B | +0.75 | 2.75 | H |
| 06/05/26 | Viktoria Plzen B | 4-2 (1-1) | SK Motorlet Praha | +0.5 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | Ceske Budejovice B | 2-2 (0-2) | Viktoria Plzen B | - | - | H |
| 26/04/26 | Viktoria Plzen B | 2-2 (0-1) | Aritma Praha | +1.25 | 3 | H |
| 19/04/26 | Taborsko B | 0-6 (0-3) | Viktoria Plzen B | - | - | T |
| 12/04/26 | Viktoria Plzen B | 1-0 (1-0) | FK Kraluv Dvur | +1.5 | 3.5 | T |
| 02/04/26 | Bohemians1905 B | 3-1 (1-1) | Viktoria Plzen B | +0.25 | 3 | B |
| 28/03/26 | Viktoria Plzen B | 4-2 (2-1) | FK Pribram B | +1.25 | 3 | T |
| 22/03/26 | Viktoria Plzen B | 5-1 (2-1) | Dukla Praha B | +1.5 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | SK Kladno | 1-1 (1-1) | Viktoria Plzen B | - | - | H |
| 08/03/26 | Viktoria Plzen B | 2-1 (0-0) | SK Petrin Plzen | +2 | 3.5 | T |
| 28/02/26 | FC Pisek | 3-0 (1-0) | Viktoria Plzen B | 0 | 2.75 | B |
| 20/02/26 | Viktoria Plzen B | 2-0 (1-0) | Greuther Furth (Youth) | - | - | T |
| 14/02/26 | SpVgg Weiden | 0-1 (0-0) | Viktoria Plzen B | - | - | T |
| 03/02/26 | Bayern Munchen (Youth) | 2-1 (1-0) | Viktoria Plzen B | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
12
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
21
Sút bóng
1115
Sút cầu môn
49
Tấn công
12391
Tấn công nguy hiểm
4245
Sút ngoài cầu môn
76
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
52 48
70% So Sánh Đối đầu 30%
Thành tích
Tất cả
T7 H7 B5T5 H7 B7
Chủ khách tương đồng
T5 H5 B0T0 H5 B5
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Kraluv Dvur (30 trận)
Ghi 2.33 bàn/trậnMất 2.10 bàn/trận
Viktoria Plzen B (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FK Kraluv Dvur | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1911 | |
| Sân nhà | Stadion Města Plzně | |
| 0 | Sức chứa | 7425 |
| HLV | ||
| Khu vực | Plzen |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.60 | 3.75 | 2.25 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↓ | 3.65 ↓ | 2.80 ↑ | 1.05 ↓ | 3.50 | 0.65 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.45 | 3.65 | 2.10 | 0.75 | 3.00 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 2.05 ↓ | 3.55 ↓ | 2.65 ↑ | 0.83 ↑ | 3.25 | 0.81 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.67 | 3.57 | 2.16 | 0.81 | 3.00 | 0.93 | 0.83 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 2.37 ↓ | 3.66 ↑ | 2.37 ↑ | 0.89 ↑ | 3.25 | 0.85 ↓ | 0.84 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.87 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - |
| Live | 2.05 | 3.60 | 2.87 | 0.44 | 2.50 | 1.60 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 3.90 | 2.00 | 0.73 | 3.00 | 0.80 | 0.69 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 2.05 ↓ | 3.70 ↓ | 2.85 ↑ | 0.84 ↑ | 3.25 | 0.76 ↓ | 0.76 ↑ | 0.25 | 0.84 | |
| Pinnacle | Sớm | 3.00 | 3.72 | 1.99 | 0.87 | 3.25 | 0.88 | 0.99 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 2.10 ↓ | 3.40 ↓ | 2.92 ↑ | 0.91 ↑ | 3.25 | 0.83 ↓ | 0.85 ↓ | 0.25 | 0.88 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.60 | 2.85 | 1.05 | 3.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 2.00 | 3.60 | 2.85 | 1.05 | 3.50 | 0.66 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.68 | 4.10 | 2.12 | 0.52 | 2.50 | 1.37 | 1.10 | 0.00 | 0.66 |
| Live | 2.12 ↓ | 3.48 ↓ | 2.92 ↑ | 0.88 ↑ | 3.25 | 0.80 ↓ | 0.84 ↓ | 0.25 | 0.84 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.63 | 4.00 | 2.05 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 1.91 ↓ | 4.20 ↑ | 2.80 ↑ | 0.93 ↑ | 3.25 | 0.88 ↓ | 1.00 ↑ | 0.50 | 0.80 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.70 | 3.40 | 2.15 | 1.05 | 3.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 2.05 ↓ | 3.60 ↑ | 2.75 ↑ | 1.10 ↑ | 3.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| FK Kraluv Dvur | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Viktoria Plzen B | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).